ทีเด็ดบอล Caen vs La Roche VF
‹ คู่ก่อนหน้าSt. Marys AFC vs Douglas Hall · ศ. 16 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 43 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Benfica vs Celtic FC · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น.
France Ligue 3
🕒 16-10-2026 01:45 น.
Caenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 43 / 6201:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSCaenLa Roche VFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0641% @3.00สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.98La Roche VFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCaenต่อ 0/0.5 @1.82กองกลาง🎯65% vs 53%Caenการ์ดยิงดุ🔥10.8Caenการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLa Roche VFรอง 0/0.5 @1.98แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8La Roche VFการ์ดรับหลวม🕳️7.8Caenการ์ดยิงดุ🔥10.2La Roche VFการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0La Roche VFการ์ดได้ราคา💰7/10La Roche VFการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.97พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Caenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 43 / 6201:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
CaenLa Roche VF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0641% @3.00
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.98
La Roche VFทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCaen
ต่อ 0/0.5 @1.82
กองกลาง🎯65% vs 53%Caen
การ์ดยิงดุ🔥10.8Caen
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLa Roche VF
รอง 0/0.5 @1.98
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8La Roche VF
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Caen
การ์ดยิงดุ🔥10.2La Roche VF
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0La Roche VF
การ์ดได้ราคา💰7/10La Roche VF
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.97
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Caen vs La Roche VF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLa Roche VF รอง 0/0.5 @1.98การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.97การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaenโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Caen · บิลหลัก 1X2 @2.06
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Caen ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.06 · ควรเป็น @2.07 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Caen 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Caen ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 26%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Caen · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Caen ชนะ 1 ลูก22%
Caen ชนะ 2 ลูก13%
Caen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
La Roche VF ชนะ 1 ลูก16%
La Roche VF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Caen ชนะ43%
Caen ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Caen คลีนชีท24%
La Roche VF ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Caen ไม่แพ้69%
La Roche VF ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-18%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Caen)
- โอกาส Caen ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Caen ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- La Roche VF รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- La Roche VF ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส La Roche VF ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Caen
พ0-1ช2-0ช2-0พ0-2ช3-2พ2-3
La Roche VF
ช1-0ส1-1ส0-0ช3-2ช2-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Caenยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
La Roche VFยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Caen
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
La Roche VF
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caen
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
La Roche VF
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caen
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
La Roche VF
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Caen@2.15 → @2.06▼ 4.3%
เสมอ@3.27 → @3.34▲ 2.0%
ทีมเยือน La Roche VF@2.91 → @3.00▲ 3.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.08 | 3.40 | 3.05 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.08 | 3.40 | 3.05 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.20 | 2.63 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.97 | 3.40 | 3.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.94 | 3.40 | 3.05 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| 12BET | Initial | 1.97 | 3.40 | 3.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.94 | 3.40 | 3.05 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 1.99 | 3.21 | 3.05 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.99 | 3.21 | 3.05 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.46 | 3.18 | 2.66 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.81 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.11 | 3.50 | 3.15 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.65 | 1.90 | 2.5 | 1.79 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.10 | 3.45 | 3.15 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.24 | 3.59 | 2.84 | 2.00 | 3 | 1.77 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.14 | 3.43 | 3.35 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 3.30 | 3.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.76 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.18 | 1.74 | 2.5 | 1.94 | 1.79 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-7] Caen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 0 | 4 | 17 | 12 | 15 | 7 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 3 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 7 | 9 | 3 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 10 | 4 | 18 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
| [FRA D3-1] La Roche VF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 15 | 8 | 21 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 7 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 4 | 11 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Caen Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Caen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Fleury Merogis U.S. | 3-2 (1-1) | Caen | 0-3 | 2.30 | 3.30 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| FRA D3 | 25-09-2026 | Caen | 3-2 (3-1) | FC Rouen | 4-3 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Concarneau | 2-0 (0-0) | Caen | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Caen | 2-0 (1-0) | Paris 13 Atletico | 6-7 (3-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 9-4 (2-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 28-08-2026 | Caen | 0-1 (0-1) | Bastia | 10-5 (2-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Caen | 1-0 (0-0) | Aubagne | 9-5 (4-2) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Thionville FC | 4-3 (1-2) | Caen | 6-4 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Caen | 4-0 (2-0) | Valenciennes | 0-5 | 2.10 | 3.30 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Caen | 1-1 (0-1) | Dieppe | 5-2 (3-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Caen | 4-1 (1-0) | Al-Wakra | 3-6 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Caen | 4-2 (1-1) | Stade Lavallois MFC | 7-4 (4-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Caen | 3-4 (0-3) | Paris 13 Atletico | 5-4 (2-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Rennes | 1-2 (1-0) | Caen | 5-4 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Aubagne | 3-1 (1-0) | Caen | 3-2 (3-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Caen | 0-0 (0-0) | Concarneau | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Caen | 3-0 (2-0) | Villefranche | 9-1 (6-0) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 4-4 (2-1) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Paris 13 Atletico | 0-3 (0-1) | Caen | 4-3 (0-2) | 2.90 | 2.90 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| FRA D3 | 04-04-2026 | Caen | 1-1 (0-0) | Stade Briochin | 5-0 (1-0) | 1.73 | 3.30 | 4.20 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| La Roche VF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | La Roche VF | 3-1 (0-1) | Aubagne | 3-5 (2-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Thionville FC | 1-2 (0-0) | La Roche VF | 1-6 (0-3) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | La Roche VF | 3-2 (1-1) | Valenciennes | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Villefranche | 0-0 (0-0) | La Roche VF | 7-6 (1-0) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | La Roche VF | 1-1 (0-1) | Quevilly | 10-1 (3-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Orleans US 45 | 0-1 (0-0) | La Roche VF | 7-2 (3-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | La Roche VF | 1-1 (1-0) | Cannes AS | 1-7 (1-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Amiens | 0-1 (0-1) | La Roche VF | 6-4 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | La Roche VF | 3-2 (1-1) | Versailles 78 | 4-5 (0-3) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | La Roche VF | 2-1 (0-1) | St Pryve St Hilaire | 4-5 (3-4) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 22-07-2026 | Nantes | 1-1 (0-0) | La Roche VF | 5-2 (1-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Le Mans | 2-3 (1-3) | La Roche VF | 8-1 (2-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| FRA N1 | 16-05-2026 | LA Saint-Colomban Locmine | 0-2 (0-1) | La Roche VF | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 09-05-2026 | La Roche VF | 4-1 (2-0) | Chauray Fc | 7-3 (5-0) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| FRA N1 | 02-05-2026 | Granville | 0-0 (0-0) | La Roche VF | 2-4 (0-2) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Stade Poitevin | 0-0 (0-0) | La Roche VF | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 18-04-2026 | La Roche VF | 1-1 (0-0) | Angouleme | 2-5 (1-1) | 1.36 | 4.20 | 7.50 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| FRA N1 | 12-04-2026 | Saint Malo | 1-1 (1-0) | La Roche VF | 3-3 (3-1) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| FRA N1 | 08-04-2026 | Bayonne | 2-0 (1-0) | La Roche VF | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 04-04-2026 | La Roche VF | 4-0 (0-0) | Saumur OL | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | Le Puy Foot 43 Auvergne | 16 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Versailles 78 | 23 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Amiens | 37 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Bourg Peronnas | 16 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Away | Paris 13 Atletico | 23 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Concarneau | 37 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.66 | 2.14 | 3.60 | 2.66 | 2.14 | 3.60 | 1.76 | 1 | 2.04 | 1.74 | 1 | 2.02 | 2.17 | 0/0.5 | 1.67 | 2.13 | 0/0.5 | 1.64 | |
| Initial | 2.08 | 3.40 | 3.05 | 2.08 | 3.40 | 3.05 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 3.20 | 2.63 | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.51 | 2.19 | 3.48 | 2.51 | 2.19 | 3.48 | 1.72 | 1 | 2.08 | 1.72 | 1 | 2.08 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.99 | 3.21 | 3.05 | 1.99 | 3.21 | 3.05 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.8 | Goal | 1.7 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 0.9 |
| 8 | Shot(OT) | 9.3 | 8.2 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4 | Corner | 5 | 5 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 14.7 | Fouls | 14 | 13 | Fouls | 12.1 |
| 67.7% | Possession | 51.7% | 65% | Possession | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Caen ( 41 Matches) | La Roche VF ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 0 | 0 |