ทีเด็ดบอล Scafatese vs Audace Cerignola
‹ คู่ก่อนหน้าFC Vado vs Ravenna · ส. 7 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 347 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Blau Weiss Linz vs Floridsdorfer AC · ส. 7 พ.ย. 23:30 น.
Italy Serie C
🕒 07-11-2026 23:30 น.
Scafateseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 347 / 38723:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSScafateseAudace Cerignolaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2947% @2.62สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Audace Cerignolaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านScafateseต่อ 0 @1.90การ์ดยิงดุ🔥9.0Scafateseการ์ดได้ราคา💰8/10Scafateseการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAudace Cerignolaรอง 0 @1.85แนวรับ🛡️4.2 vs 6.6Audace Cerignolaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Scafateseการ์ดยิงดุ🔥9.0Audace Cerignolaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89แนวรุก🔥9.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.87การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2.5/3การ์ด 1 ใบ
Scafateseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 347 / 38723:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
VS
ScafateseAudace Cerignola
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2947% @2.62
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Audace Cerignolaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านScafatese
ต่อ 0 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥9.0Scafatese
การ์ดได้ราคา💰8/10Scafatese
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAudace Cerignola
รอง 0 @1.85
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.6Audace Cerignola
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Scafatese
การ์ดยิงดุ🔥9.0Audace Cerignola
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
แนวรุก🔥9.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.87
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2.5/3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Scafatese vs Audace Cerignola
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAudace Cerignola รอง 0 @1.85การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งScafateseโอกาสชนะ 39%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/345/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Scafatese · บิลหลัก 1X2 @2.29
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Scafatese ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.29 · ควรเป็น @2.29 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Scafatese 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Scafatese ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 27%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Scafatese · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Scafatese ชนะ 1 ลูก23%
Scafatese ชนะ 2 ลูก11%
Scafatese ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Audace Cerignola ชนะ 1 ลูก19%
Audace Cerignola ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Scafatese ชนะ39%
Scafatese ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Scafatese คลีนชีท29%
Audace Cerignola ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Scafatese ไม่แพ้66%
Audace Cerignola ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-011%0-09%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Scafatese)
- โอกาส Scafatese ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Audace Cerignola รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Audace Cerignola ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Audace Cerignola ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Scafatese
ช2-0ช3-2ส2-2ช1-0พ1-2ส1-1
Audace Cerignola
พ1-2ส0-0ช3-2ช4-0พ0-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Scafateseยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Audace Cerignolaยิง 1.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Scafatese
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
Audace Cerignola
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Scafatese
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Audace Cerignola
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Scafatese
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
Audace Cerignola
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Scafatese@2.24 → @2.29▲ 2.2%
เสมอ@3.30 → @3.351.5%
ทีมเยือน Audace Cerignola@2.71 → @2.62▼ 3.3%
คู่อื่นใน Serie C 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.28 | 3.50 | 2.54 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.28 | 3.50 | 2.54 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.10 | 2.88 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Vcbet | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 1.84 | 2.5 | 1.95 | 1.79 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.78 | 0 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.55 | 3.18 | 2.57 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.86 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.37 | 3.30 | 2.69 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.77 | 0 | 2.05 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.25 | 2.65 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.82 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 1.70 | 2.5 | 1.86 | 1.66 | 0 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.65 | 3.13 | 2.53 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.51 | 3.18 | 2.79 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.81 | 0 | 2.02 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.15 | 2.55 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.38 | 3.05 | 2.68 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.73 | 0 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-8] Scafatese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 18 | 16 | 18 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 12 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 12 | 12 | 8 | 5 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 10 | 5 | 21 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 1 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 4 | 11 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 2 | 14 | 66.7% |
| [ITA SC-3] Audace Cerignola | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 2 | 4 | 19 | 11 | 20 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 1 | 14 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 10 | 6 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 11 | 7 | 16 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 1 | 10 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 6 | 6 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Scafatese Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Scafatese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | Bari | 1-1 (1-1) | Scafatese | 10-1 (5-1) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ITA SC | 27-10-2026 | Inter Milan U23 | 2-1 (1-1) | Scafatese | 3-6 | 2.25 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | Scafatese | 1-0 (1-0) | Barletta | 3-5 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 17-10-2026 | Salernitana | 2-2 (0-1) | Scafatese | 8-6 (5-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Scafatese | 3-2 (3-0) | AS Sorrento Calcio | 3-5 (3-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Scafatese | 2-0 (1-0) | Team Altamura | 2-0 | 1.83 | 3.20 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 19-09-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-1 (1-0) | Scafatese | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Scafatese | 0-0 (0-0) | AC Monopoli | 4-4 (1-2) | 2.60 | 2.90 | 2.55 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Catania | 1-2 (0-1) | Scafatese | 7-5 (4-5) | 1.53 | 3.50 | 6.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | US Casertana 1908 | 2-2 (0-1) | Scafatese | 6-2 (4-0) | 1.75 | 3.10 | 4.50 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-0) | Scafatese | 3-3 (0-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Scafatese | 0-2 (0-1) | AZ Picerno ASD | 4-9 (3-6) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | Giugliano | 3-3 (1-0) | Scafatese | 7-9 (5-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Salernitana | 1-2 (0-2) | Scafatese | 10-3 (4-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Teramo | 1-1 (0-0) | Scafatese | 5-7 (2-3) | D | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (1-1) | Scafatese | 8-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Avellino | 3-1 (2-1) | Scafatese | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 06-06-2026 | FC Vado | 0-6 (0-3) | Scafatese | - | 2.38 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA S4 | 31-05-2026 | Scafatese | 1-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 2-5 (1-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA S4 | 24-05-2026 | Scafatese | 1-1 (0-1) | Desenzano Calvina | 3-4 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| No Data |
| Audace Cerignola Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | Audace Cerignola | 1-0 (0-0) | Catania | 5-2 (4-1) | 3.10 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | AC Monopoli | 2-0 (1-0) | Audace Cerignola | 6-9 (2-5) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ITA SC | 18-10-2026 | Audace Cerignola | 4-0 (3-0) | FC Savoia 1908 | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | Crotone | 2-3 (1-3) | Audace Cerignola | 8-6 (3-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 05-10-2026 | Audace Cerignola | 0-0 (0-0) | Team Altamura | 12-0 (2-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | AZ Picerno ASD | 2-1 (2-0) | Audace Cerignola | 3-6 (2-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ITA SC | 19-09-2026 | Audace Cerignola | 0-0 (0-0) | US Casertana 1908 | 7-2 (4-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Casarano | 1-0 (1-0) | Audace Cerignola | 2-4 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Audace Cerignola | 4-0 (2-0) | Giugliano | 8-4 (4-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Foggia | 0-2 (0-2) | Audace Cerignola | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Cavese | 3-1 (1-0) | Audace Cerignola | 7-4 (6-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | Audace Cerignola | 3-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | 6-5 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (1-1) | AC Monopoli | 5-7 (3-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| ITA SC | 04-05-2026 | Crotone | 1-1 (0-0) | Audace Cerignola | 8-5 (4-3) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Benevento | 2-2 (1-1) | Audace Cerignola | 3-3 (1-0) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (1-0) | Team Altamura | 6-3 (3-1) | 1.55 | 3.50 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | US Casertana 1908 | 4-1 (4-0) | Audace Cerignola | 4-6 (4-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (0-1) | Latina | 5-3 (3-2) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 29-03-2026 | Crotone | 3-1 (0-0) | Audace Cerignola | 5-2 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 22-03-2026 | Audace Cerignola | 1-0 (0-0) | Giugliano | 8-3 (3-3) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Potenza | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Foggia | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Cavese | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Inter Milan U23 | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Barletta | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Potenza | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.88 | 2.20 | 3.15 | 2.88 | 2.20 | 3.15 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.77 | 0 | 1.93 | 1.77 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.28 | 3.50 | 2.54 | 2.28 | 3.50 | 2.54 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.10 | 2.88 | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 0.7 |
| 15 | Shot(OT) | 13.3 | 13.4 | Shot(OT) | 12.3 |
| 3.3 | Corner | 5.7 | 3.7 | Corner | 6.2 |
| 3 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 2.1 |
| 11.7 | Fouls | 16.3 | 12.7 | Fouls | 14.9 |
| 47% | Possession | 45% | 48.3% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Scafatese ( 12 Matches) | Audace Cerignola ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 2 | 9 |
Pro Vercelli
AC Dolomiti Bellunesi
AS Ostia Mare
Spezia
US Casertana 1908
Casarano
Crotone
Giugliano
US Pergolettese 1932
Renate AC
Trento
Albinoleffe
Forli
Gubbio
FC Vado
Ravenna