ทีเด็ดบอล Forli vs Gubbio
‹ คู่ก่อนหน้าTrento vs Albinoleffe · วันนี้ 23:30 น. คู่ที่ 17 / 59เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Vado vs Ravenna · วันนี้ 23:30 น.
Italy Serie C
🕒 07-11-2026 23:30 น.
Forliเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 17 / 5923:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน34พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17aคอมโบต่ำ🧊 ★★★85⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSForliGubbioใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.7429% @4.22สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77
Gubbioทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านForliต่อ 0.5/1 @1.99แนวรุก🔥4.8 vs 3.0Forliการ์ดรุกทื่อ💧3.0Gubbioการ์ดรับหลวม🕳️8.4Gubbioการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGubbioรอง 0.5/1 @1.77พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.8Forliการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Gubbioการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.5ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Forliเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 17 / 5923:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน34พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17aคอมโบต่ำ🧊 ★★★85⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
ForliGubbio
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.7429% @4.22
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77
Gubbioทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านForli
ต่อ 0.5/1 @1.99
แนวรุก🔥4.8 vs 3.0Forli
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Gubbio
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Gubbio
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGubbio
รอง 0.5/1 @1.77
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.8Forli
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Gubbio
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Forli vs Gubbio
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งForliโอกาสชนะ 52%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.585/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 4 · 6 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Forli · บิลหลัก 1X2 @1.74
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Forli ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.74 · ควรเป็น @1.78 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Forli 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Forli ต่อ 0.5/1
ได้ 22%ได้ครึ่ง 29%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Forli · คาดสกอร์ 1.2 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Forli ชนะ 1 ลูก29%
Forli ชนะ 2 ลูก15%
Forli ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Gubbio ชนะ 1 ลูก14%
Gubbio ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Forli ชนะ51%
Forli ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Forli คลีนชีท43%
Gubbio ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Forli ไม่แพ้79%
Gubbio ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)33%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่40%
ต่ำ 2.567%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-013%0-111%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Forli)
- โอกาส Forli ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Forli คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Forli ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Gubbio เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Gubbio ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Forli
ส1-1พ0-1ส1-1พ2-3ส0-0พ0-2
Gubbio
พ1-3พ0-2พ0-2พ0-1ส0-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Forliยิง 0.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Gubbioยิง 0.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Forli
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 8
Gubbio
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Forli
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Gubbio
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Forli
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Gubbio
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Forli ชนะ 3เสมอ 0Gubbio ชนะ 4
- 25-01-2026Gubbio2 - 0Forli
- 13-09-2025Forli0 - 1Gubbio
- 25-02-2017Forli1 - 0Gubbio
- 08-10-2016Gubbio1 - 0Forli
- 22-03-2015Gubbio2 - 1Forli
- 08-11-2014Forli2 - 1Gubbio
- 21-12-2005Forli2 - 1Gubbio
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Forli@1.81 → @1.74▼ 4.1%
เสมอ@3.25 → @3.301.5%
ทีมเยือน Gubbio@3.95 → @4.22▲ 6.7%
คู่อื่นใน Serie C 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.72 | 3.40 | 4.10 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.72 | 3.40 | 4.10 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 1.90 | 3.10 | 3.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.75 | 3.20 | 4.33 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 3.40 | 4.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.89 | 1.76 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.50 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.77 | 0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.92 | 3.21 | 3.76 | 1.85 | 2/2.5 | 1.91 | 1.92 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.79 | 3.27 | 4.30 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.79 | 0.5 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.90 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.86 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.73 | 3.20 | 4.30 | 1.78 | 2/2.5 | 1.78 | 1.69 | 0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.77 | 3.28 | 4.53 | 1.90 | 2/2.5 | 1.85 | 2.01 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.78 | 3.36 | 4.70 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 2.03 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.94 | 3.20 | 3.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.66 | 0/0.5 | 2.10 | |
| Live | 1.77 | 3.20 | 4.32 | 2.10 | 2.5 | 1.63 | 1.53 | 0/0.5 | 2.26 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-15] Forli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 16 | 18 | 12 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 10 | 6 | 9 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 12 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 8 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 5 | 6 | 6 | 13 | 8 | 19 | 8.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 2 | 9 | 3 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 0.0% |
| [ITA SC-19] Gubbio | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 2 | 8 | 10 | 21 | 8 | 19 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 18 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 10 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 5 | 11 | 10 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 6 | 6 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Forli Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 0 (0%) Lose 4 (57%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 17% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 25-01-2026 | Gubbio | 2-0 (2-0) | Forli | 2-11 (0-2) | 1.95 | 3.00 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| ITA SC | 13-09-2025 | Forli | 0-1 (0-0) | Gubbio | 6-6 (1-6) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 25-02-2017 | Forli | 1-0 (1-0) | Gubbio | 2-8 (2-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| ITA SC | 08-10-2016 | Gubbio | 1-0 (1-0) | Forli | 7-3 (3-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| ITA SC | 22-03-2015 | Gubbio | 2-1 (0-0) | Forli | 7-3 | 1.90 | 3.20 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 08-11-2014 | Forli | 2-1 (1-0) | Gubbio | 2-12 | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ItalianD | 21-12-2005 | Forli | 2-1 (1-0) | Gubbio | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Forli Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (2-0) | Forli | 2-10 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | Forli | 0-0 (0-0) | US Pianese | 8-7 (2-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 17-10-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-2 (2-0) | Forli | 3-5 (2-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Forli | 1-1 (0-1) | Livorno | 4-3 (1-3) | 2.90 | 3.10 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | FC Vado | 1-0 (1-0) | Forli | 3-4 (3-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | AS Ostia Mare | 1-1 (0-0) | Forli | 8-3 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 19-09-2026 | Forli | 1-1 (0-1) | Sassari Torres | 4-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (1-1) | Forli | 6-1 (1-0) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Forli | 2-1 (1-1) | Vis Pesaro | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 05-09-2026 | Latina | 2-0 (2-0) | Forli | 8-6 (4-4) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Ravenna | 2-1 (0-0) | Forli | 5-3 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | Forli | 6-3 (3-1) | Pescara | 6-4 (4-3) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 24-08-2026 | Sambenedettese | 2-2 (1-1) | Forli | 3-1 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | JuventusU23 | 1-1 (1-1) | Forli | 7-11 (6-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Forli | 0-0 (0-0) | Cesena | 9-4 (4-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Tre Fiori | 1-3 (0-0) | Forli | 3-6 (2-5) | W | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | Forli | 1-1 (0-0) | Perugia | 3-5 (2-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 3-4 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Forli | 0-3 (0-1) | Ascoli | 3-6 (1-3) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | A.S.D. Bra | 2-1 (1-1) | Forli | 3-7 (3-1) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| Gubbio Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Gubbio | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 10-3 (8-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC C | 28-10-2026 | Team Altamura | 0-0 (0-0) | Gubbio | 6-4 (3-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 24-10-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-0 (1-0) | Gubbio | 3-4 (3-2) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 18-10-2026 | Gubbio | 0-2 (0-0) | Atalanta U23 | 7-5 (3-4) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 11-10-2026 | Spezia | 2-0 (2-0) | Gubbio | 5-2 (2-2) | 1.25 | 5.00 | 10.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Gubbio | 1-3 (1-1) | Perugia | 5-3 (2-3) | 2.75 | 3.00 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Ravenna | 2-0 (2-0) | Gubbio | 8-4 (5-1) | 1.36 | 4.10 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 21-09-2026 | Gubbio | 0-2 (0-2) | AS Ostia Mare | 3-8 (1-6) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Pescara | 1-1 (0-1) | Gubbio | 10-2 (5-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Gubbio | 3-1 (1-1) | Latina | 1-3 (1-2) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 05-09-2026 | Nuovo Campobasso | 2-4 (0-2) | Gubbio | 7-6 (2-2) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Gubbio | 5-0 (2-0) | Vis Pesaro | 2-6 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 31-08-2026 | Gubbio | 1-2 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | 8-5 (2-1) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-0 (1-0) | Gubbio | 3-2 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-2 (0-1) | Gubbio | 2-5 (0-5) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Gubbio | 2-0 (1-0) | ASD Sporting Trestina | 3-3 (1-0) | 1.45 | 3.90 | 5.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Fiorentina | 1-0 (1-0) | Gubbio | 12-0 (6-0) | 1.05 | 15.00 | 23.00 | L | 1.98 | 3.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 04-05-2026 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-1) | Gubbio | 1-3 (1-2) | 2.38 | 2.90 | 2.88 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Gubbio | 2-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | 0-4 | 2.25 | 2.90 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | Gubbio | 3-2 (2-0) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Ravenna | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | A.C. Reggiana 1919 | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Atalanta U23 | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Grosseto | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | US Pianese | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | FC Vado | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.38 | 2.06 | 4.70 | 2.38 | 2.06 | 4.70 | 2.02 | 1 | 1.68 | 2.02 | 1 | 1.68 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.72 | 3.40 | 4.10 | 1.72 | 3.40 | 4.10 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.75 | 1.95 | 0.5/1 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.90 | 3.10 | 3.80 | 1.75 | 3.20 | 4.33 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0 | 0.8 | Goal | 0.5 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 12.7 | Shot(OT) | 9.7 | 13.4 | Shot(OT) | 16.1 |
| 7.7 | Corner | 6 | 4.9 | Corner | 4.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.6 | Yellow Card | 2.3 |
| 15 | Fouls | 15.3 | 11.8 | Fouls | 16.2 |
| 51% | Possession | 49.7% | 49.1% | Possession | 45.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Forli ( 48 Matches) | Gubbio ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 10 | 4 | 9 |
US Pergolettese 1932
Renate AC
Trento
Albinoleffe
FC Vado
Ravenna
Scafatese
Audace Cerignola