ทีเด็ดบอล US Pergolettese 1932 vs Renate AC
‹ คู่ก่อนหน้าOrgryte vs Vasteras SK FK · วันนี้ 23:30 น. คู่ที่ 134 / 178เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Trento vs Albinoleffe · วันนี้ 23:30 น.
Italy Serie C
🕒 07-11-2026 23:30 น.
US Pergolettese 1932เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 134 / 17823:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSUS Pergolettese 1932Renate ACใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6553% @2.31สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
Renate ACทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUS Pergolettese 1932รอง 0 @1.93พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️5.4 vs 7.2US Pergolettese 1932การ์ดยิงดุ🔥7.2US Pergolettese 1932การ์ดรับหลวม🕳️7.2Renate ACการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1US Pergolettese 1932การ์ดได้ราคา💰8/10US Pergolettese 1932การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRenate ACต่อ 0 @1.82พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.8Renate ACการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Renate ACการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
US Pergolettese 1932เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 134 / 17823:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
US Pergolettese 1932Renate AC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6553% @2.31
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
Renate ACทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUS Pergolettese 1932
รอง 0 @1.93
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️5.4 vs 7.2US Pergolettese 1932
การ์ดยิงดุ🔥7.2US Pergolettese 1932
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Renate AC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1US Pergolettese 1932
การ์ดได้ราคา💰8/10US Pergolettese 1932
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRenate AC
ต่อ 0 @1.82
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.8Renate AC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Renate AC
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์US Pergolettese 1932 vs Renate AC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUS Pergolettese 1932 รอง 0 @1.93การ์ด 6 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRenate ACโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Renate AC · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Renate AC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.40 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Renate AC 5 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Renate AC ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Renate AC · คาดสกอร์ 1.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Renate AC ชนะ 1 ลูก23%
Renate AC ชนะ 2 ลูก10%
Renate AC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ27%
US Pergolettese 1932 ชนะ 1 ลูก19%
US Pergolettese 1932 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Renate AC ชนะ37%
Renate AC ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Renate AC คลีนชีท27%
US Pergolettese 1932 ยิงไม่ได้35%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
US Pergolettese 1932 ไม่แพ้63%
Renate AC ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-110%0-010%2-18%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Renate AC)
- โอกาส Renate AC ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- US Pergolettese 1932 ยิงไม่ได้เลย 35%
- เจอกันล่าสุด Renate AC ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- US Pergolettese 1932 รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- US Pergolettese 1932 ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส US Pergolettese 1932 ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
US Pergolettese 1932
ส0-0ส2-2ช2-1ช3-2ช2-1พ2-3
Renate AC
พ0-1ส1-1ส2-2พ1-2ส0-0ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
US Pergolettese 1932ยิง 1.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Renate ACยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
US Pergolettese 1932
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
Renate AC
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
US Pergolettese 1932
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Renate AC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
US Pergolettese 1932
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Renate AC
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 3เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
US Pergolettese 1932 ชนะ 2เสมอ 2Renate AC ชนะ 4
- 03-01-2026Renate AC2 - 1US Pergolettese 1932
- 24-08-2025US Pergolettese 19320 - 1Renate AC
- 16-08-2025US Pergolettese 19321 - 1Renate AC
- 19-04-2025Renate AC2 - 1US Pergolettese 1932
- 07-12-2024US Pergolettese 19320 - 1Renate AC
- 21-01-2024Renate AC1 - 5US Pergolettese 1932
- 16-09-2023US Pergolettese 19320 - 0Renate AC
- 12-03-2023US Pergolettese 19323 - 0Renate AC
คู่อื่นใน Serie C 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.50 | 3.35 | 2.36 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.50 | 3.35 | 2.36 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.40 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 2.02 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.45 | 1.92 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.31 | 3.11 | 2.91 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.98 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.61 | 3.24 | 2.48 | 1.93 | 2.5 | 1.87 | 1.98 | 0 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.10 | 3.15 | 1.81 | 2/2.5 | 1.92 | 1.93 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.65 | 3.15 | 2.35 | 1.81 | 2.5 | 1.75 | 1.89 | 0 | 1.68 | ||
| pinnacle | Initial | 2.70 | 3.14 | 2.48 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.75 | 3.21 | 2.52 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 2.00 | 0 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.00 | 3.05 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.62 | 0 | 2.16 | |
| Live | 2.63 | 3.08 | 2.40 | 1.86 | 2.5 | 1.81 | 1.91 | 0 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-10] US Pergolettese 1932 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 12 | 12 | 17 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 9 | 9 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 5 | 5 | 4 | 8 | 11 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 1 | 6 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 15 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 16.7% |
| [ITA SC-19] Renate AC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 5 | 6 | 14 | 16 | 8 | 19 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 10 | 5 | 17 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 7 | 3 | 7 | 6 | 13 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 6 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| US Pergolettese 1932 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 03-01-2026 | Renate AC | 2-1 (1-0) | US Pergolettese 1932 | 6-5 (1-1) | 1.90 | 2.90 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 24-08-2025 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-1) | Renate AC | 9-2 (5-1) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| ITA SC C | 16-08-2025 | US Pergolettese 1932 | 1-1 (0-0) | Renate AC | 7-2 (5-1) | 2.10 | 3.30 | 3.10 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | D |
| ITA SC | 19-04-2025 | Renate AC | 2-1 (1-1) | US Pergolettese 1932 | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 07-12-2024 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-0) | Renate AC | 2-5 (1-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 21-01-2024 | Renate AC | 1-5 (1-2) | US Pergolettese 1932 | 1-2 (0-2) | 1.75 | 3.10 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 16-09-2023 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | Renate AC | 8-2 (6-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 12-03-2023 | US Pergolettese 1932 | 3-0 (1-0) | Renate AC | 4-4 (1-1) | 2.50 | 2.80 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 06-11-2022 | Renate AC | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 3-2 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 16-04-2022 | Renate AC | 1-2 (1-1) | US Pergolettese 1932 | 4-2 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.10 | 0.5/1 | 1.70 | W | O |
| ITA SC | 12-12-2021 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (0-0) | Renate AC | 9-5 (4-2) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 07-04-2021 | Renate AC | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | 6-6 (3-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 28-11-2020 | US Pergolettese 1932 | 0-2 (0-1) | Renate AC | 8-0 (2-0) | 2.80 | 2.80 | 2.50 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 12-09-2020 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (0-0) | Renate AC | 1-8 (0-5) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 22-02-2020 | Renate AC | 1-2 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 5-0 (4-0) | 1.50 | 3.80 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 06-10-2019 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-1) | Renate AC | 6-6 (1-2) | 2.90 | 3.10 | 2.37 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ITA C2 | 13-04-2014 | Renate AC | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 8-3 | 1.72 | 3.20 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ITA C2 | 08-12-2013 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-0) | Renate AC | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | |||||
| ITA SC C | 19-08-2013 | US Pergolettese 1932 | 1-1 (1-1) | Renate AC | - | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| US Pergolettese 1932 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | Albinoleffe | 3-2 (2-1) | US Pergolettese 1932 | 2-6 (0-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 25-10-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (0-1) | Lumezzane | 3-3 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | A.C. Ospitaletto | 2-3 (2-0) | US Pergolettese 1932 | 7-4 (2-1) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (2-0) | Athletic Carpi | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 03-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-2 (2-0) | US Pergolettese 1932 | 3-10 (1-3) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 26-09-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | Trento | 3-5 (1-2) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 21-09-2026 | Lecco | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 4-5 (2-2) | 1.62 | 3.30 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | US Folgore Caratese | 2-6 (0-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 14-09-2026 | Novara | 0-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | 3-2 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | JuventusU23 | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 4-2 (2-1) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 31-08-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-0) | Brescia | 0-4 | 5.75 | 3.50 | 1.53 | L | 1.75 | -1 | 2.05 | D | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | Cittadella | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | 4-2 (1-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 2.05 | 1 | 1.75 | L | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Pro Vercelli | 1-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | 9-4 (5-1) | 2.50 | 2.90 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | D |
| INT CF | 09-08-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | Inter Milan U23 | 3-3 (2-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | Club Milano | 4-2 (2-0) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | US Pergolettese 1932 | 3-0 (2-0) | Lecco | 3-2 (3-1) | 7.00 | 3.90 | 1.40 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Vicenza | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 5-3 (1-2) | 1.25 | 4.75 | 10.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-2 (0-2) | USD Virtus Verona | 2-6 (1-3) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | Albinoleffe | 3-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | 4-6 (2-2) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 28-03-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (1-0) | Pro Patria | 4-6 (2-3) | 1.70 | 3.20 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Renate AC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 30% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Athletic Carpi | 0-5 (0-3) | Renate AC | 2-3 (0-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 25-10-2026 | Renate AC | 0-0 (0-0) | Albinoleffe | 7-3 (5-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ITA SC | 20-10-2026 | JuventusU23 | 2-1 (1-1) | Renate AC | 2-5 (2-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Renate AC | 2-2 (1-0) | Giana | 4-4 (2-0) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | A.C. Ospitaletto | 1-1 (1-0) | Renate AC | 4-6 (1-3) | 1.95 | 3.10 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Renate AC | 0-1 (0-0) | Treviso | 2-5 (1-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-1 (0-0) | Renate AC | 5-5 (4-2) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ITA SC | 18-09-2026 | Renate AC | 0-0 (0-0) | AC Dolomiti Bellunesi | 5-1 (3-0) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | 2-5 (0-3) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| ITA SC | 08-09-2026 | Renate AC | 1-2 (0-0) | Novara | 6-4 (1-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Cittadella | 4-1 (2-1) | Renate AC | 5-5 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 01-09-2026 | Renate AC | 0-1 (0-1) | Cittadella | 9-4 (5-3) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | ASD Alcione | 3-1 (2-1) | Renate AC | 5-8 (1-6) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | 6-5 (2-2) | 2.55 | 2.88 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Renate AC | 2-0 (0-0) | ASD Citta Di Varese | - | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 14-05-2026 | Renate AC | 0-3 (0-2) | Casarano | 7-4 (3-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 11-05-2026 | Casarano | 0-2 (0-2) | Renate AC | 12-3 (5-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Renate AC | 2-1 (1-1) | Pro Patria | 6-4 (2-2) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Trento | 3-3 (1-0) | Renate AC | 2-4 (1-3) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 14-04-2026 | Renate AC | 2-1 (1-0) | Pro Vercelli | 5-3 (4-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Pro Vercelli | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Treviso | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Giana | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Desenzano Calvina | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Brescia | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | US Folgore Caratese | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.13 | 3.00 | 3.15 | 2.13 | 3.00 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.89 | 0 | 1.81 | 1.89 | 0 | 1.81 | |
| Initial | 2.50 | 3.35 | 2.36 | 2.50 | 3.35 | 2.36 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.79 | 1.91 | 0 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 0.7 | 0.9 | Loss | 1.2 |
| 11.7 | Shot(OT) | 10.7 | 11.6 | Shot(OT) | 12.7 |
| 4.3 | Corner | 5 | 4.1 | Corner | 4.8 |
| 0.7 | Yellow Card | 3.3 | 1.3 | Yellow Card | 2.6 |
| 11.3 | Fouls | 8.7 | 13 | Fouls | 13 |
| 55% | Possession | 41% | 52.5% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| US Pergolettese 1932 ( 50 Matches) | Renate AC ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 6 | 9 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 8 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 7 | 9 | 4 | 2 |
Trento
Albinoleffe
Forli
Gubbio
FC Vado
Ravenna
Scafatese
Audace Cerignola