ทีเด็ดบอล MTK Hungaria vs Budapest Honved
Hungary Borsodi Liga
🕒 07-11-2026 22:45 น.
MTK Hungariaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.222:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSMTK HungariaBudapest Honvedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1942% @2.94สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87
Budapest Honvedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMTK Hungariaต่อ 0/0.5 @1.92กองกลาง🎯51% vs 46%MTK Hungariaการ์ดยิงดุ🔥9.0MTK Hungariaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Budapest Honvedการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBudapest Honvedรอง 0/0.5 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Budapest Honvedการ์ดรับหลวม🕳️10.2MTK Hungariaการ์ดยิงดุ🔥9.6Budapest Honvedการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
MTK Hungariaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
22:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
MTK HungariaBudapest Honved
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1942% @2.94
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87
Budapest Honvedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMTK Hungaria
ต่อ 0/0.5 @1.92
กองกลาง🎯51% vs 46%MTK Hungaria
การ์ดยิงดุ🔥9.0MTK Hungaria
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Budapest Honved
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBudapest Honved
รอง 0/0.5 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Budapest Honved
การ์ดรับหลวม🕳️10.2MTK Hungaria
การ์ดยิงดุ🔥9.6Budapest Honved
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MTK Hungaria vs Budapest Honved
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBudapest Honved รอง 0/0.5 @1.87การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMTK Hungariaโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MTK Hungaria · บิลหลัก 1X2 @2.19
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา MTK Hungaria ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.19 · ควรเป็น @2.18 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง MTK Hungaria 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป MTK Hungaria ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 26%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MTK Hungaria · คาดสกอร์ 1.6 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
MTK Hungaria ชนะ 1 ลูก21%
MTK Hungaria ชนะ 2 ลูก12%
MTK Hungaria ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Budapest Honved ชนะ 1 ลูก16%
Budapest Honved ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
MTK Hungaria ชนะ42%
MTK Hungaria ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
MTK Hungaria คลีนชีท21%
Budapest Honved ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MTK Hungaria ไม่แพ้68%
Budapest Honved ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-17%1-07%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MTK Hungaria)
- โอกาส MTK Hungaria ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- เจอกันล่าสุด MTK Hungaria ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Budapest Honved ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MTK Hungaria
พ1-2พ0-3ช1-0พ0-5ช5-1พ0-3
Budapest Honved
พ1-3ส1-1ช1-0พ0-2พ1-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MTK Hungariaยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Budapest Honvedยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MTK Hungaria
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
Budapest Honved
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MTK Hungaria
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Budapest Honved
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MTK Hungaria
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Budapest Honved
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
MTK Hungaria ชนะ 3เสมอ 2Budapest Honved ชนะ 3
- 01-08-2026Budapest Honved3 - 3MTK Hungaria
- 13-07-2024MTK Hungaria4 - 3Budapest Honved
- 24-01-2024MTK Hungaria1 - 1Budapest Honved
- 13-03-2022MTK Hungaria1 - 0Budapest Honved
- 22-11-2021Budapest Honved3 - 0MTK Hungaria
- 08-08-2021MTK Hungaria1 - 0Budapest Honved
- 02-03-2021Budapest Honved3 - 2MTK Hungaria
- 16-01-2021MTK Hungaria0 - 1Budapest Honved
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน MTK Hungaria@2.19 → @2.190.0%
เสมอ@3.43 → @3.53▲ 2.9%
ทีมเยือน Budapest Honved@2.81 → @2.94▲ 4.4%
คู่อื่นใน Borsodi Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.17 | 3.45 | 2.87 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.17 | 3.45 | 2.87 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 3.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.04 | 3.40 | 3.10 | 1.84 | 2.5/3 | 1.91 | 1.91 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.13 | 3.40 | 2.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.93 | 1.91 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.51 | 2.92 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.16 | 3.49 | 2.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.70 | 3.20 | 1.88 | 3 | 1.84 | 1.95 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 3.00 | 1.82 | 2.5/3 | 1.91 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.02 | 3.66 | 3.29 | 1.92 | 3 | 1.84 | 2.02 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.24 | 3.53 | 3.13 | 1.88 | 2.5/3 | 1.94 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.25 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 2.00 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.55 | 3.15 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.60 | 3.31 | 2.13 | 3/3.5 | 1.64 | 1.75 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.13 | 3.32 | 2.99 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.84 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-11] MTK Hungaria | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 3 | 6 | 16 | 25 | 12 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 8 | 9 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 17 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 15 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 7 | 11 | 14 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
| [HUN D1-8] Budapest Honved | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 14 | 17 | 13 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 9 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 6 | 1 | 6 | 3 | 18 | 3 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| MTK Hungaria Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 01-08-2026 | Budapest Honved | 3-3 (2-1) | MTK Hungaria | 4-3 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 13-07-2024 | MTK Hungaria | 4-3 (1-2) | Budapest Honved | 2-4 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 24-01-2024 | MTK Hungaria | 1-1 (0-0) | Budapest Honved | - | D | ||||||||
| HUN D1 | 13-03-2022 | MTK Hungaria | 1-0 (0-0) | Budapest Honved | 7-3 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 22-11-2021 | Budapest Honved | 3-0 (0-0) | MTK Hungaria | 8-3 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 08-08-2021 | MTK Hungaria | 1-0 (1-0) | Budapest Honved | 3-6 (1-4) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 02-03-2021 | Budapest Honved | 3-2 (1-2) | MTK Hungaria | 7-4 (1-2) | 2.90 | 3.30 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 16-01-2021 | MTK Hungaria | 0-1 (0-1) | Budapest Honved | - | L | ||||||||
| HUN D1 | 06-12-2020 | Budapest Honved | 2-2 (2-0) | MTK Hungaria | 5-3 (3-1) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.92 | D | O |
| HUN D1 | 22-08-2020 | MTK Hungaria | 3-1 (1-1) | Budapest Honved | 6-6 (3-4) | 2.40 | 3.10 | 2.62 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN Cup | 27-05-2020 | Budapest Honved | 0-0 (0-0) | MTK Hungaria | 1-6 (1-3) | 1.61 | 3.75 | 5.50 | D | 2.05 | 0.5/1 | 1.75 | W | U |
| HUN Cup | 24-05-2020 | MTK Hungaria | 0-0 (0-0) | Budapest Honved | 15-2 (6-1) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 19-05-2019 | MTK Hungaria | 1-4 (1-1) | Budapest Honved | 5-5 | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 1.70 | 0 | 2.10 | L | O |
| HUN D1 | 24-02-2019 | Budapest Honved | 2-1 (1-0) | MTK Hungaria | 6-5 (3-3) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | L | 2.08 | 0.5 | 1.72 | L | O |
| HUN D1 | 20-10-2018 | MTK Hungaria | 1-1 (0-1) | Budapest Honved | 10-4 (5-2) | 2.20 | 3.25 | 3.25 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 03-02-2018 | MTK Hungaria | 1-3 (0-1) | Budapest Honved | 5-4 (3-2) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 13-05-2017 | Budapest Honved | 2-1 (0-0) | MTK Hungaria | 10-4 (6-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.60 | 0.5/1 | 2.30 | L | O |
| HUN D1 | 18-02-2017 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-1 (0-1) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | L | 1.92 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D1 | 17-09-2016 | Budapest Honved | 5-0 (3-0) | MTK Hungaria | 3-3 (1-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 2.10 | 0.5 | 1.70 | L | O |
| HUN D1 | 10-03-2016 | MTK Hungaria | 1-0 (1-0) | Budapest Honved | 2-4 (1-3) | 1.90 | 3.50 | 4.00 | W | 1.92 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MTK Hungaria Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 40% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 31-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 3-0 (0-0) | MTK Hungaria | 5-3 (1-3) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Monori SE | 1-5 (0-2) | MTK Hungaria | 1-4 (0-3) | 13.00 | 6.50 | 1.14 | W | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 26-10-2026 | Ferencvarosi TC | 5-0 (3-0) | MTK Hungaria | 9-1 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 17-10-2026 | MTK Hungaria | 1-0 (1-0) | Vasas | 3-5 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 11-10-2026 | Paksi SE Honlapja | 3-0 (1-0) | MTK Hungaria | 6-4 (4-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Gyori ETO | 8-3 (5-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | D |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-2 (0-1) | MTK Hungaria | 4-9 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| HUN D1 | 05-09-2026 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Kisvarda FC | 6-1 (3-0) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Debrecin VSC | 2-2 (1-2) | MTK Hungaria | 15-3 (7-2) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D1 | 22-08-2026 | MTK Hungaria | 2-1 (1-1) | Nyiregyhaza | 4-5 (2-2) | 1.95 | 3.75 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| HUN D1 | 15-08-2026 | Ujpesti | 1-1 (1-1) | MTK Hungaria | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 07-08-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (6-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 01-08-2026 | Budapest Honved | 3-3 (2-1) | MTK Hungaria | 4-3 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 28-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 1-5 (0-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 6-1 (0-1) | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 4-3 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | MTK Hungaria | 1-3 (1-0) | FC Koper | 2-4 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | LNZ Cherkasy | 4-0 (0-0) | MTK Hungaria | 7-7 (4-6) | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | NK Publikum Celje | 4-3 (1-1) | MTK Hungaria | 5-1 (4-1) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (1-1) | Kecskemeti TE | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Budapest Honved Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 31-10-2026 | Budapest Honved | 1-0 (1-0) | Kisvarda FC | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Gyirmot SE | 3-1 (1-1) | Budapest Honved | 1-3 (0-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 24-10-2026 | Budapest Honved | 0-2 (0-0) | Debrecin VSC | 3-4 (0-2) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 17-10-2026 | Nyiregyhaza | 0-1 (0-0) | Budapest Honved | 6-2 (4-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 11-10-2026 | Budapest Honved | 1-1 (0-0) | Ujpesti | 0-13 (0-6) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D1 | 19-09-2026 | Puskas Akademia | 3-1 (2-1) | Budapest Honved | 9-5 (4-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Baja | 0-7 (0-5) | Budapest Honved | - | W | ||||||||
| HUN D1 | 07-09-2026 | Gyori ETO | 3-2 (0-0) | Budapest Honved | 3-6 (3-4) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Budapest Honved | 1-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-6 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 14-08-2026 | Budapest Honved | 1-2 (1-0) | Vasas | 1-4 (0-3) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D1 | 01-08-2026 | Budapest Honved | 3-3 (2-1) | MTK Hungaria | 4-3 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (0-0) | Budapest Honved | 1-7 (0-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | ZNK Osijek | 2-1 (2-0) | Budapest Honved | 3-6 (0-4) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Monori SE | 0-6 (0-3) | Budapest Honved | 3-8 (1-4) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Budapest Honved | 2-0 (1-0) | SOROKSAR | 3-2 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Nafta | 0-3 (0-0) | Budapest Honved | 3-7 (3-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-5 (1-3) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Budapest Honved | 2-1 (1-1) | Kisvarda FC | 3-1 (2-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D2E | 17-05-2026 | BVSC Zuglo | 4-1 (2-1) | Budapest Honved | 0-6 (0-2) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Away | Puskas Akademia | 14 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Home | Ujpesti | 21 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Away | Nyiregyhaza | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Home | Paksi SE Honlapja | 14 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Away | Vasas | 21 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Home | Ferencvarosi TC | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.74 | 2.17 | 3.40 | 2.74 | 2.17 | 3.40 | 2.09 | 1/1.5 | 1.71 | 2.07 | 1/1.5 | 1.69 | 1.71 | 0 | 2.12 | 1.68 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.17 | 3.45 | 2.87 | 2.17 | 3.45 | 2.87 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.38 | 3.25 | 2.75 | 2.30 | 3.50 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 2.20 | 3.60 | 3.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.5 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.4 |
| 16 | Shot(OT) | 12.7 | 15 | Shot(OT) | 14.3 |
| 2.7 | Corner | 3 | 4.6 | Corner | 3.1 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 1.9 | Yellow Card | 3.2 |
| 12.5 | Fouls | 12.5 | 13 | Fouls | 14.9 |
| 43.3% | Possession | 49.3% | 50.5% | Possession | 46.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| MTK Hungaria ( 44 Matches) | Budapest Honved ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 6 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 0 | 1 |
Kisvarda FC
Puskas Akademia