ทีเด็ดบอล FC Vado vs Ravenna
‹ คู่ก่อนหน้าForli vs Gubbio · วันนี้ 23:30 น. คู่ที่ 332 / 373เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Scafatese vs Audace Cerignola · วันนี้ 23:30 น.
Italy Serie C
🕒 07-11-2026 23:30 น.
FC Vadoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 332 / 37323:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSFC VadoRavennaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ27% @4.4773% @1.62สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Ravennaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vadoรอง 0.5/1 @1.92การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Vadoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRavennaต่อ 0.5/1 @1.84แนวรุก🔥12.6 vs 7.2Ravennaกองกลาง🎯55% vs 47%Ravennaแนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Ravennaการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Vadoการ์ดยิงดุ🔥12.6Ravennaการ์ดได้ราคา💰6/10Ravennaการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84แนวรุก🔥7.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Vadoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 332 / 37323:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล
VS
FC VadoRavenna
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
27% @4.4773% @1.62
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Ravennaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vado
รอง 0.5/1 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Vado
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRavenna
ต่อ 0.5/1 @1.84
แนวรุก🔥12.6 vs 7.2Ravenna
กองกลาง🎯55% vs 47%Ravenna
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Ravenna
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Vado
การ์ดยิงดุ🔥12.6Ravenna
การ์ดได้ราคา💰6/10Ravenna
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
แนวรุก🔥7.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Vado vs Ravenna
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRavenna ต่อ 0.5/1 @1.84การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRavennaโอกาสชนะ 55%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ravenna · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ravenna ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.63 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ravenna 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ravenna ต่อ 0.5/1
ได้ 55%เสียครึ่ง 25%เสีย 20%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ravenna · คาดสกอร์ 1.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ravenna ชนะ 1 ลูก26%
Ravenna ชนะ 2 ลูก17%
Ravenna ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
FC Vado ชนะ 1 ลูก13%
FC Vado ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Ravenna ชนะ55%
Ravenna ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Ravenna คลีนชีท34%
FC Vado ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Vado ไม่แพ้45%
Ravenna ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-210%0-29%1-07%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ravenna)
- โอกาส Ravenna ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Ravenna ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Vado ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Vado ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Vado
ส0-0ช1-0ช2-0ส2-2ช2-1ส2-2
Ravenna
พ1-2ช3-1พ0-1ช4-0ส3-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Vadoยิง 1.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Ravennaยิง 2.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Vado
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 11
Ravenna
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vado
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Ravenna
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vado
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Ravenna
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน Serie C 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.60 | 3.75 | 1.57 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 4.60 | 3.75 | 1.57 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 5.00 | 3.75 | 1.62 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.97 | -0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 5.25 | 3.75 | 1.60 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.99 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 4.43 | 3.52 | 1.69 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.86 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 4.87 | 3.67 | 1.62 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.01 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 4.50 | 3.70 | 1.71 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 4.70 | 3.50 | 1.59 | 1.75 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | -0.5/1 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 5.15 | 3.67 | 1.60 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 2.02 | -0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 5.35 | 3.77 | 1.61 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 2.05 | -0.5/1 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 4.24 | 3.70 | 1.71 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.40 | 0/-0.5 | 1.50 | |
| Live | 5.12 | 3.62 | 1.57 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.91 | -0.5/1 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-11] FC Vado | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 14 | 13 | 16 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 5 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 8 | 8 | 16 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 4 | 9 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [ITA SC-2] Ravenna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 22 | 7 | 26 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 4 | 15 | 4 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 3 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 5 | 1 | 13 | 4 | 23 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 2 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 2 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| FC Vado Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Vado Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | FC Vado | 2-2 (2-1) | Grosseto | 1-6 (1-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | AS Ostia Mare | 1-2 (0-0) | FC Vado | 7-2 (1-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 17-10-2026 | FC Vado | 2-2 (0-1) | Sambenedettese | 8-3 (4-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Perugia | 0-2 (0-0) | FC Vado | 8-6 (3-2) | 1.60 | 3.40 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | FC Vado | 1-0 (1-0) | Forli | 3-4 (3-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | FC Vado | 7-2 (5-1) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | FC Vado | 0-1 (0-1) | Pescara | 5-2 (3-2) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Livorno | 3-2 (1-2) | FC Vado | 6-3 (1-2) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | FC Vado | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 4-2 (2-2) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 3-1 (3-1) | FC Vado | 6-12 (3-6) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Spezia | 3-0 (0-0) | FC Vado | 13-2 (7-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | US Pianese | 0-0 (0-0) | FC Vado | 8-6 (3-1) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | FC Vado | 2-0 (2-0) | Atalanta U23 | 4-8 (3-2) | 3.60 | 3.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | FC Vado | 1-1 (1-1) | Inter Milan U23 | 0-4 (0-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 2.08 | 0 | 1.73 | D | D |
| INT CF | 10-08-2026 | Sestri Levante | 0-3 (0-2) | FC Vado | 2-5 (1-1) | 4.00 | 3.80 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Torino | 3-1 (2-0) | FC Vado | 4-2 (1-1) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | L | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | O |
| ITA S4 | 06-06-2026 | FC Vado | 0-6 (0-3) | Scafatese | - | 2.38 | 3.20 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA S4 | 30-05-2026 | FC Vado | 2-0 (1-0) | Barletta | 2-7 (1-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| ITA S4 | 24-05-2026 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Vado | 3-5 (1-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ITA S4 | 17-05-2026 | FC Vado | 3-0 (2-0) | US Folgore Caratese | 3-10 (1-4) | 2.20 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Ravenna Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Ravenna | 2-1 (2-1) | Asd Pineto Calcio | 9-7 (4-5) | 1.44 | 3.80 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| ITA SC C | 29-10-2026 | Athletic Carpi | 3-3 (0-2) | Ravenna | 3-8 (1-5) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | Vis Pesaro | 0-4 (0-3) | Ravenna | 3-5 (2-4) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | Ravenna | 0-1 (0-0) | Spezia | 4-3 (1-0) | 2.60 | 3.00 | 2.55 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 11-10-2026 | Ravenna | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 4-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | US Pianese | 2-1 (1-1) | Ravenna | 4-11 (2-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Ravenna | 2-0 (2-0) | Gubbio | 8-4 (5-1) | 1.36 | 4.10 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | Atalanta U23 | 0-2 (0-0) | Ravenna | 5-3 (2-3) | 3.80 | 3.25 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | AS Ostia Mare | 0-1 (0-1) | Ravenna | 4-6 (0-1) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Ravenna | 3-0 (0-0) | Perugia | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Pescara | 0-0 (0-0) | Ravenna | 4-8 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Ravenna | 2-1 (0-0) | Forli | 5-3 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | Ravenna | 3-1 (2-1) | Latina | 7-6 (1-3) | 1.60 | 3.25 | 5.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 25-08-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-0) | Ravenna | 7-8 (6-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA Cup | 10-08-2026 | Benevento | 5-3 (2-2) | Ravenna | 7-6 (3-2) | 1.71 | 3.50 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Ravenna | 4-0 (4-0) | ASD K-Sport Montecchio | 11-0 (6-0) | 1.04 | 13.00 | 41.00 | W | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | W | D |
| ITA SC | 21-05-2026 | Ravenna | 0-2 (0-0) | Salernitana | 6-0 (2-0) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 18-05-2026 | Salernitana | 2-0 (0-0) | Ravenna | 5-3 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 14-05-2026 | Ravenna | 1-1 (0-1) | Cittadella | 5-4 (3-2) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 11-05-2026 | Cittadella | 2-2 (2-0) | Ravenna | 2-8 (2-5) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Spezia | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Latina | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Gubbio | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Forli | 8 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Livorno | 15 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Sassari Torres | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.00 | 2.22 | 2.12 | 5.00 | 2.22 | 2.12 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.71 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Initial | 4.60 | 3.75 | 1.57 | 4.60 | 3.75 | 1.57 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3 | 1.2 | Goal | 2.1 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 0.8 |
| 16.3 | Shot(OT) | 9.3 | 16.2 | Shot(OT) | 9.5 |
| 3.7 | Corner | 7.3 | 4.6 | Corner | 6.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.3 |
| 18.7 | Fouls | 11.7 | 15 | Fouls | 11.6 |
| 41% | Possession | 55% | 47% | Possession | 54.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Vado ( 12 Matches) | Ravenna ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 11 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 0 | 2 |
Pro Vercelli
AC Dolomiti Bellunesi
AS Ostia Mare
Spezia
US Casertana 1908
Casarano
Crotone
Giugliano
US Pergolettese 1932
Renate AC
Trento
Albinoleffe
Forli
Gubbio
Scafatese
Audace Cerignola