ทีเด็ดบอล OFK Malzenice vs STK Samorin
‹ คู่ก่อนหน้าGodollo vs Kisvarda II · ส. 7 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 27 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Eyupspor vs Kocaelispor · ส. 7 พ.ย. 17:30 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 07-11-2026 17:00 น.
OFK Malzeniceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 27 / 33017:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSOFK MalzeniceSTK Samorinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.1863% @1.90สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
STK Samorinทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านOFK Malzeniceรอง 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥8.4OFK Malzeniceการ์ดรับหลวม🕳️6.6STK Samorinการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSTK Samorinต่อ 0.5 @1.93JOKERเจอกันทีไรชนะ72STK Samorin ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 8.4STK Samorinแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4STK Samorinการ์ดรับหลวม🕳️8.4OFK Malzeniceการ์ดยิงดุ🔥9.6STK Samorinการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6STK Samorinการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
OFK Malzeniceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 27 / 33017:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
OFK MalzeniceSTK Samorin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.1863% @1.90
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
STK Samorinทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านOFK Malzenice
รอง 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥8.4OFK Malzenice
การ์ดรับหลวม🕳️6.6STK Samorin
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSTK Samorin
ต่อ 0.5 @1.93
JOKERเจอกันทีไรชนะ72STK Samorin ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 8.4STK Samorin
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4STK Samorin
การ์ดรับหลวม🕳️8.4OFK Malzenice
การ์ดยิงดุ🔥9.6STK Samorin
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6STK Samorin
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์OFK Malzenice vs STK Samorin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSTK Samorin ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.87การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSTK Samorinโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: STK Samorin · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา STK Samorin ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.94 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง STK Samorin 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป STK Samorin ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง STK Samorin · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
STK Samorin ชนะ 1 ลูก24%
STK Samorin ชนะ 2 ลูก14%
STK Samorin ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
OFK Malzenice ชนะ 1 ลูก16%
OFK Malzenice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
STK Samorin ชนะ46%
STK Samorin ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
STK Samorin คลีนชีท26%
OFK Malzenice ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
OFK Malzenice ไม่แพ้54%
STK Samorin ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง STK Samorin)
- โอกาส STK Samorin ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- เจอกันล่าสุด STK Samorin ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส OFK Malzenice ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
OFK Malzenice
พ1-2ส1-1พ2-5ส0-0ช3-0ส2-2
STK Samorin
พ0-2ส1-1ช2-1ส2-2ช2-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
OFK Malzeniceยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
STK Samorinยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
OFK Malzenice
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
STK Samorin
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
OFK Malzenice
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
STK Samorin
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
OFK Malzenice
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
STK Samorin
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
OFK Malzenice ชนะ 2เสมอ 0STK Samorin ชนะ 6
- 27-07-2026STK Samorin2 - 0OFK Malzenice
- 08-05-2026OFK Malzenice2 - 3STK Samorin
- 30-01-2026STK Samorin2 - 0OFK Malzenice
- 25-10-2025STK Samorin1 - 0OFK Malzenice
- 30-03-2025STK Samorin1 - 0OFK Malzenice
- 01-09-2024OFK Malzenice2 - 1STK Samorin
- 17-05-2024STK Samorin2 - 0OFK Malzenice
- 05-11-2023OFK Malzenice4 - 0STK Samorin
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน OFK Malzenice@3.08 → @3.18▲ 3.3%
เสมอ@3.65 → @3.650.0%
ทีมเยือน STK Samorin@1.99 → @1.90▼ 4.8%
คู่อื่นใน 2. Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.15 | 3.70 | 1.88 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.82 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.15 | 3.70 | 1.88 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.82 | -0.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.90 | 3.70 | 2.10 | 1.85 | 3 | 1.94 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.13 | 3.60 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.78 | 3.55 | 2.10 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.06 | 3.52 | 1.97 | 1.99 | 3 | 1.75 | 1.77 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.10 | 3.70 | 2.00 | 1.77 | 2.5/3 | 1.96 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.55 | 3.56 | 2.32 | 1.79 | 2.5/3 | 1.96 | 1.96 | 0 | 1.79 | |
| Live | 3.12 | 3.81 | 1.99 | 1.83 | 2.5/3 | 1.96 | 1.81 | -0.5 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 2.99 | 3.50 | 2.14 | 1.54 | 2.5 | 2.26 | 2.18 | 0 | 1.58 | |
| Live | 3.10 | 3.56 | 1.98 | 1.70 | 2.5/3 | 1.94 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-12] OFK Malzenice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 4 | 4 | 7 | 21 | 23 | 16 | 12 | 26.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 14 | 13 | 9 | 13 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 1 | 4 | 3 | 7 | 10 | 7 | 12 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 6 | 4 | 10 | 8 | 21 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 4 | 14 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 4 | 7 | 12 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| [SVK D2-1] STK Samorin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 10 | 3 | 2 | 27 | 16 | 33 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 8 | 6 | 1 | 1 | 16 | 9 | 19 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 11 | 7 | 14 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 6 | 3 | 11 | 8 | 24 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 8 | 2 | 4 | 2 | 6 | 6 | 10 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 5 | 2 | 14 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| OFK Malzenice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 2 (25%) Draw 0 (0%) Lose 6 (75%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 27-07-2026 | STK Samorin | 2-0 (0-0) | OFK Malzenice | 10-0 (8-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SVK D2 | 08-05-2026 | OFK Malzenice | 2-3 (0-3) | STK Samorin | 6-2 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| TIP CUP | 30-01-2026 | STK Samorin | 2-0 (2-0) | OFK Malzenice | 4-6 (2-1) | L | ||||||||
| SVK D2 | 25-10-2025 | STK Samorin | 1-0 (0-0) | OFK Malzenice | 5-3 (0-1) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SVK D2 | 30-03-2025 | STK Samorin | 1-0 (1-0) | OFK Malzenice | 6-6 (3-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 01-09-2024 | OFK Malzenice | 2-1 (0-0) | STK Samorin | 5-3 (4-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SVK D2 | 17-05-2024 | STK Samorin | 2-0 (1-0) | OFK Malzenice | 1-5 (1-1) | L | ||||||||
| SVK D2 | 05-11-2023 | OFK Malzenice | 4-0 (4-0) | STK Samorin | 2-5 (0-3) | 2.05 | 4.00 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| OFK Malzenice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 31-10-2026 | Humenne | 2-2 (1-1) | OFK Malzenice | 12-10 (4-3) | 2.45 | 3.50 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| SVK D2 | 25-10-2026 | OFK Malzenice | 3-0 (2-0) | Zlate Moravce | 6-5 (5-0) | 2.40 | 3.50 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 16-10-2026 | FK Pohronie | 0-0 (0-0) | OFK Malzenice | 7-2 (5-0) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 11-10-2026 | OFK Malzenice | 2-5 (1-0) | Inter Bratislava | 7-2 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 04-10-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-1 (1-0) | OFK Malzenice | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| SVK D2 | 27-09-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (1-1) | Tatran LM | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-0) | OFK Malzenice | 7-4 (5-3) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D2 | 13-09-2026 | OFK Malzenice | 0-1 (0-0) | Tatran Presov | 7-3 (5-2) | 2.50 | 3.30 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Galanta | 1-0 (0-0) | OFK Malzenice | 7-1 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 31-08-2026 | OFK Malzenice | 3-1 (2-1) | MFK Bytca | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 23-08-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-0) | OFK Malzenice | 9-3 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | SK Soporna | 2-1 (1-1) | OFK Malzenice | 2-9 (0-6) | 9.50 | 5.25 | 1.22 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 16-08-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (0-1) | Povazska Bystrica | 7-7 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-1 (0-1) | OFK Malzenice | 5-10 (3-5) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 02-08-2026 | OFK Malzenice | 4-2 (2-1) | Slovan Bratislava B | 4-9 (3-2) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 27-07-2026 | STK Samorin | 2-0 (0-0) | OFK Malzenice | 10-0 (8-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (0-0) | Hodonin Sardice | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | OFK Malzenice | 1-1 (0-1) | Besiktas JK | - | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | OFK Malzenice | 4-0 (4-0) | Boleraz | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Galanta | 2-3 (1-2) | OFK Malzenice | 1-0 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| STK Samorin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 30% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 31-10-2026 | Zlate Moravce | 0-0 (0-0) | STK Samorin | 8-4 (4-2) | 2.30 | 3.50 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SVK D2 | 24-10-2026 | STK Samorin | 2-1 (0-1) | FK Pohronie | 4-4 (1-2) | 1.73 | 3.90 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | D |
| SVK D2 | 17-10-2026 | Inter Bratislava | 2-2 (1-1) | STK Samorin | 11-6 (3-2) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 14-10-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-0) | Humenne | 10-2 (7-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| SVK D2 | 11-10-2026 | STK Samorin | 1-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SVK D2 | 05-10-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-6 (0-5) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 26-09-2026 | STK Samorin | 3-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 6-4 (2-2) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | Tatran Presov | 0-1 (0-1) | STK Samorin | 6-7 (3-4) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | STK Samorin | 3-2 (2-2) | Galanta | 6-3 (5-2) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 08-09-2026 | Raca Bratislava | 1-2 (1-0) | STK Samorin | 3-10 (2-7) | 6.50 | 4.20 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | D |
| SVK D2 | 05-09-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 6-8 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.55 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| SVK D2 | 29-08-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-0) | MSK Zilina B | 5-8 (3-7) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (0-1) | STK Samorin | 6-4 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | FC Rohoznik | 0-1 (0-1) | STK Samorin | 6-5 (2-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 15-08-2026 | STK Samorin | 0-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 7-1 (5-1) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 09-08-2026 | Slovan Bratislava B | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.50 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 01-08-2026 | STK Samorin | 3-1 (2-1) | Humenne | 7-11 (6-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 27-07-2026 | STK Samorin | 2-0 (0-0) | OFK Malzenice | 10-0 (8-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-1) | Al-Garrafa | 6-4 (1-3) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 2-2 (0-2) | STK Samorin | 9-4 (4-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 15-11 | Away | Slovan Bratislava B | 8 Days |
| SVK D2 | 28-02 | Home | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 113 Days |
| SVK D2 | 06-03 | Away | Povazska Bystrica | 119 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 14-11 | Away | Humenne | 7 Days |
| SVK D2 | 27-02 | Home | Slovan Bratislava B | 112 Days |
| SVK D2 | 06-03 | Away | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 119 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.70 | 2.34 | 2.38 | 3.70 | 2.34 | 2.38 | 1.94 | 1/1.5 | 1.76 | 1.94 | 1/1.5 | 1.76 | 1.74 | 0/-0.5 | 1.96 | 1.74 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Initial | 3.15 | 3.70 | 1.88 | 3.15 | 3.70 | 1.88 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.82 | -0.5 | 1.88 | 1.82 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.6 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.1 |
| 11.7 | Shot(OT) | 10.7 | 10 | Shot(OT) | 8.1 |
| 6 | Corner | 4.7 | 4.8 | Corner | 6.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.7 | 2.6 | Yellow Card | 3.5 |
| 9.3 | Fouls | 14.3 | 11.4 | Fouls | 13.6 |
| 47.3% | Possession | 48.7% | 51.4% | Possession | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| OFK Malzenice ( 45 Matches) | STK Samorin ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 3 | 3 | 8 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 4 | 7 |
Inter Bratislava
Povazska Bystrica
MFK Lokomotiva Zvolen
Galanta