ทีเด็ดบอล MFK Lokomotiva Zvolen vs Galanta
‹ คู่ก่อนหน้าInter Bratislava vs Povazska Bystrica · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 62 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kazincbarcika vs SOROKSAR · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 07-11-2026 19:00 น.
MFK Lokomotiva Zvolenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 62 / 33019:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSMFK Lokomotiva ZvolenGalantaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7833% @3.53สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95
Galantaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Lokomotiva Zvolenต่อ 0.5 @1.80แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4MFK Lokomotiva Zvolenการ์ดยิงดุ🔥7.8MFK Lokomotiva Zvolenการ์ดรับหลวม🕳️11.4Galantaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGalantaรอง 0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.8Galantaการ์ดรับหลวม🕳️10.2MFK Lokomotiva Zvolenการ์ดยิงดุ🔥12.0Galantaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
MFK Lokomotiva Zvolenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 62 / 33019:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
MFK Lokomotiva ZvolenGalanta
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7833% @3.53
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95
Galantaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Lokomotiva Zvolen
ต่อ 0.5 @1.80
แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4MFK Lokomotiva Zvolen
การ์ดยิงดุ🔥7.8MFK Lokomotiva Zvolen
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Galanta
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGalanta
รอง 0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.8Galanta
การ์ดรับหลวม🕳️10.2MFK Lokomotiva Zvolen
การ์ดยิงดุ🔥12.0Galanta
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MFK Lokomotiva Zvolen vs Galanta
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGalanta รอง 0.5 @1.95การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMFK Lokomotiva Zvolenโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MFK Lokomotiva Zvolen · บิลหลัก 1X2 @1.78
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา MFK Lokomotiva Zvolen ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.78 · ควรเป็น @1.87 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง MFK Lokomotiva Zvolen 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป MFK Lokomotiva Zvolen ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MFK Lokomotiva Zvolen · คาดสกอร์ 1.7 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
MFK Lokomotiva Zvolen ชนะ 1 ลูก24%
MFK Lokomotiva Zvolen ชนะ 2 ลูก14%
MFK Lokomotiva Zvolen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
Galanta ชนะ 1 ลูก13%
Galanta ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
MFK Lokomotiva Zvolen ชนะ48%
MFK Lokomotiva Zvolen ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
MFK Lokomotiva Zvolen คลีนชีท17%
Galanta ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MFK Lokomotiva Zvolen ไม่แพ้72%
Galanta ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MFK Lokomotiva Zvolen)
- โอกาส MFK Lokomotiva Zvolen ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Galanta เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.78 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.87 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Galanta ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Galanta เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Galanta ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MFK Lokomotiva Zvolen
พ0-2พ0-1ช2-0ช2-1พ1-2ช5-0
Galanta
ช4-1พ2-3ช3-2ช2-1ส3-3พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MFK Lokomotiva Zvolenยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Galantaยิง 2.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MFK Lokomotiva Zvolen
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 13
Galanta
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Lokomotiva Zvolen
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Galanta
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Lokomotiva Zvolen
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Galanta
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
MFK Lokomotiva Zvolen ชนะ 2เสมอ 2Galanta ชนะ 2
- 25-07-2026Galanta1 - 1MFK Lokomotiva Zvolen
- 08-06-2024Galanta0 - 1MFK Lokomotiva Zvolen
- 11-11-2023MFK Lokomotiva Zvolen3 - 0Galanta
- 13-07-2019MFK Lokomotiva Zvolen0 - 1Galanta
- 16-02-2019Galanta1 - 0MFK Lokomotiva Zvolen
- 03-02-2018Galanta3 - 3MFK Lokomotiva Zvolen
คู่อื่นใน 2. Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.80 | 3.75 | 3.35 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.75 | 3.35 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.70 | 3.70 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 3.70 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.90 | 3.60 | 3.40 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.88 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 3.90 | 1.97 | 3 | 1.83 | 2.01 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 3.53 | 3.45 | 1.82 | 2.5/3 | 1.92 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.79 | 3.63 | 3.49 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.79 | 0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.84 | 3.70 | 3.60 | 1.80 | 2.5/3 | 1.91 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.78 | 3.80 | 3.80 | 1.97 | 3 | 1.76 | 1.94 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 4.12 | 4.23 | 1.85 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.79 | 3.80 | 3.79 | 2.00 | 3 | 1.79 | 1.99 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.84 | 3.55 | 3.75 | 1.63 | 2.5 | 2.09 | 1.37 | 0 | 2.70 | |
| Live | 1.72 | 3.72 | 3.87 | 2.13 | 3/3.5 | 1.57 | 1.52 | 0/0.5 | 2.24 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-15] MFK Lokomotiva Zvolen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 2 | 3 | 10 | 15 | 24 | 9 | 15 | 13.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 0 | 5 | 9 | 9 | 6 | 15 | 28.6% |
| Away Field | 8 | 0 | 3 | 5 | 6 | 15 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 5 | 5 | 12 | 12 | 20 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 5 | 11 | 11 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 7 | 9 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% |
| [SVK D2-7] Galanta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 2 | 6 | 23 | 26 | 23 | 7 | 46.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 13 | 12 | 14 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 10 | 14 | 9 | 7 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 13 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 5 | 5 | 13 | 10 | 20 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 4 | 12 | 7 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 6 | 8 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| MFK Lokomotiva Zvolen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 2 (33%) Lose 2 (33%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 25-07-2026 | Galanta | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-5 (0-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| Slo D3 | 08-06-2024 | Galanta | 0-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 8-1 (3-0) | W | ||||||||
| Slo D3 | 11-11-2023 | MFK Lokomotiva Zvolen | 3-0 (2-0) | Galanta | 5-4 (2-2) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 13-07-2019 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-0) | Galanta | 4-2 (1-1) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 16-02-2019 | Galanta | 1-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 10-3 (7-1) | 2.75 | 4.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 03-02-2018 | Galanta | 3-3 (2-2) | MFK Lokomotiva Zvolen | 4-1 (1-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MFK Lokomotiva Zvolen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 31-10-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 5-0 (3-0) | MFK Bytca | 6-7 (4-1) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 25-10-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (1-1) | 1.90 | 3.70 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 17-10-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (2-1) | Povazska Bystrica | 4-7 (2-4) | 3.25 | 3.50 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK Cup | 14-10-2026 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-2 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 4-7 (1-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.30 | -1/1.5 | 1.60 | W | U |
| SVK D2 | 10-10-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 5-7 (0-3) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SVK D2 | 03-10-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-2 (0-2) | Slovan Bratislava B | 4-3 (0-1) | 2.20 | 3.60 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 26-09-2026 | STK Samorin | 3-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 6-4 (2-2) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-0) | OFK Malzenice | 7-4 (5-3) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D2 | 14-09-2026 | Zlate Moravce | 4-0 (2-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-10 (2-4) | 1.57 | 3.80 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-1) | FK Pohronie | 11-4 (4-2) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | FK Brezno | 0-4 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-8 (0-5) | 9.00 | 8.00 | 1.17 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| SVK D2 | 29-08-2026 | Inter Bratislava | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 8-5 (2-3) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 24-08-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-5 (1-2) | 4.20 | 3.75 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | SK Pramen Kovacova | 0-4 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-7 (0-4) | 7.00 | 5.20 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 15-08-2026 | Tatran LM | 2-2 (2-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 10-9 (2-7) | 1.57 | 3.90 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Humenne | 1-0 (1-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-4 (2-1) | 2.45 | 3.50 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SVK D2 | 01-08-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-0) | Tatran Presov | 8-6 (5-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Galanta | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-5 (0-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 4-1 (3-0) | Fomat Martin | 2-4 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | KFC Komarno | 0-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 4-2 (4-0) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Galanta Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 01-11-2026 | Tatran Presov | 3-0 (1-0) | Galanta | 1-7 (1-0) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| SVK D2 | 24-10-2026 | Galanta | 3-3 (1-1) | Humenne | 5-4 (4-1) | 1.50 | 4.33 | 4.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| SVK D2 | 17-10-2026 | Galanta | 2-1 (2-1) | MFK Bytca | 12-6 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 11-10-2026 | MSK Zilina B | 2-3 (1-1) | Galanta | 6-4 (3-4) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Galanta | 2-3 (2-0) | Povazska Bystrica | 4-9 (0-3) | 2.38 | 3.50 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-4 (0-3) | Galanta | 7-1 (5-0) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 20-09-2026 | Galanta | 2-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | 9-5 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SVK Cup | 15-09-2026 | TJ Spartak Myjava | 2-1 (1-0) | Galanta | 6-4 (3-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SVK D2 | 12-09-2026 | STK Samorin | 3-2 (2-2) | Galanta | 6-3 (5-2) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Galanta | 1-0 (0-0) | OFK Malzenice | 7-1 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D2 | 30-08-2026 | Zlate Moravce | 0-1 (0-1) | Galanta | 7-2 (1-2) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Galanta | 2-0 (0-0) | FK Pohronie | 5-2 (2-1) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Vycapy Opatovce | 1-4 (0-3) | Galanta | - | W | ||||||||
| SVK D2 | 15-08-2026 | Inter Bratislava | 3-0 (1-0) | Galanta | 6-4 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Galanta | 0-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 5-4 (1-1) | 3.40 | 4.20 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | D |
| SVK D2 | 01-08-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | Galanta | 5-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Galanta | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-5 (0-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Inter Bratislava | 1-1 (1-1) | Galanta | 9-4 (3-3) | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | DAC Dunajska Streda B | 1-1 (0-0) | Galanta | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Galanta | 3-2 (0-0) | FK Nove Zamky | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 15-11 | Away | Tatran Presov | 7 Days |
| SVK Cup | 19-11 | Home | FK Kosice | 12 Days |
| SVK D2 | 27-02 | Home | Humenne | 112 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 14-11 | Home | Tatran LM | 7 Days |
| SVK D2 | 28-02 | Away | FC Artmedia Petrzalka | 113 Days |
| SVK D2 | 06-03 | Home | Inter Bratislava | 119 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.29 | 2.34 | 3.90 | 2.29 | 2.34 | 3.90 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.89 | 0/0.5 | 1.81 | 1.89 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Initial | 1.80 | 3.75 | 3.35 | 1.80 | 3.75 | 3.35 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.70 | 3.70 | 1.75 | 3.70 | 3.70 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.7 | Loss | 1.9 |
| 14 | Shot(OT) | 10.7 | 11.5 | Shot(OT) | 11.3 |
| 3.7 | Corner | 8 | 6.1 | Corner | 5.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 2.6 |
| 14.7 | Fouls | 8.7 | 15.9 | Fouls | 9.3 |
| 47.3% | Possession | 55.7% | 53.1% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| MFK Lokomotiva Zvolen ( 45 Matches) | Galanta ( 15 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 6 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 2 | 1 | 3 |
OFK Malzenice
STK Samorin
Inter Bratislava
Povazska Bystrica