ทีเด็ดบอล Inter Bratislava vs Povazska Bystrica
‹ คู่ก่อนหน้าZemun vs IMT Novi Beograd · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 134 / 269เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›MFK Lokomotiva Zvolen vs Galanta · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 07-11-2026 19:00 น.
Inter Bratislavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 134 / 26919:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSInter BratislavaPovazska Bystricaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0341% @2.93สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Povazska Bystricaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านInter Bratislavaต่อ 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 11.4Inter Bratislavaการ์ดยิงดุ🔥14.4Inter Bratislavaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Povazska Bystricaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPovazska Bystricaรอง 0/0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.2Inter Bratislavaการ์ดยิงดุ🔥11.4Povazska Bystricaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Inter Bratislavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 134 / 26919:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Inter BratislavaPovazska Bystrica
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0341% @2.93
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Povazska Bystricaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านInter Bratislava
ต่อ 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 11.4Inter Bratislava
การ์ดยิงดุ🔥14.4Inter Bratislava
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Povazska Bystrica
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPovazska Bystrica
รอง 0/0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.2Inter Bratislava
การ์ดยิงดุ🔥11.4Povazska Bystrica
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Inter Bratislava vs Povazska Bystrica
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านInter Bratislava ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งInter Bratislavaโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 7 · 10 · 17a · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Inter Bratislava · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Inter Bratislava ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @1.92 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Inter Bratislava 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Inter Bratislava ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 24%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Inter Bratislava · คาดสกอร์ 2.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Inter Bratislava ชนะ 1 ลูก19%
Inter Bratislava ชนะ 2 ลูก14%
Inter Bratislava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ24%
Povazska Bystrica ชนะ 1 ลูก15%
Povazska Bystrica ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Inter Bratislava ชนะ47%
Inter Bratislava ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Inter Bratislava คลีนชีท18%
Povazska Bystrica ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Inter Bratislava ไม่แพ้70%
Povazska Bystrica ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Inter Bratislava)
- โอกาส Inter Bratislava ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.03 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.92 (คุ้มกว่า 6%)
- Inter Bratislava ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Povazska Bystrica เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Povazska Bystrica ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Povazska Bystrica ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Inter Bratislava
พ0-2ส2-2ช5-2ส2-2ส2-2พ2-3
Povazska Bystrica
ช3-2ส2-2พ0-2พ1-2ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Inter Bratislavaยิง 2.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Povazska Bystricaยิง 1.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Inter Bratislava
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 22
Povazska Bystrica
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inter Bratislava
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Povazska Bystrica
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inter Bratislava
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Povazska Bystrica
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Inter Bratislava ชนะ 2เสมอ 1Povazska Bystrica ชนะ 1
- 25-07-2026Povazska Bystrica3 - 1Inter Bratislava
- 28-02-2026Povazska Bystrica0 - 2Inter Bratislava
- 09-08-2025Inter Bratislava1 - 1Povazska Bystrica
- 11-07-2020Inter Bratislava4 - 3Povazska Bystrica
คู่อื่นใน 2. Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.01 | 3.65 | 2.86 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.01 | 3.65 | 2.86 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.46 | 2.81 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.06 | 3.50 | 2.88 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.82 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.90 | 1.73 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 3.05 | 1.98 | 3 | 1.76 | 1.80 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.83 | 3.84 | 3.34 | 1.74 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.05 | 3.64 | 3.10 | 2.00 | 3 | 1.79 | 1.81 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.45 | 3.04 | 1.60 | 2.5 | 2.15 | 1.57 | 0 | 2.20 | |
| Live | 2.02 | 3.44 | 3.10 | 1.68 | 2.5/3 | 1.96 | 1.78 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-10] Inter Bratislava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 6 | 4 | 33 | 22 | 21 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 14 | 9 | 9 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 19 | 13 | 12 | 4 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 16 | 11 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 3 | 7 | 14 | 15 | 18 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 4 | 11 | 12 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 11 | 7 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 33.3% |
| [SVK D2-3] Povazska Bystrica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 2 | 4 | 29 | 24 | 29 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 8 | 6 | 1 | 1 | 18 | 12 | 19 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 11 | 12 | 10 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 8 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 8 | 1 | 6 | 17 | 12 | 25 | 2 | 53.3% |
| Home Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 11 | 4 | 16 | 1 | 62.5% |
| Away Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 6 | 8 | 9 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Inter Bratislava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 25-07-2026 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | 9-6 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 28-02-2026 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-0) | Inter Bratislava | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SVK D2 | 09-08-2025 | Inter Bratislava | 1-1 (1-0) | Povazska Bystrica | 5-5 (3-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2020 | Inter Bratislava | 4-3 (2-2) | Povazska Bystrica | 5-6 (2-4) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Inter Bratislava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 31-10-2026 | Inter Bratislava | 2-3 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 9-4 (7-2) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SVK D2 | 25-10-2026 | Slovan Bratislava B | 2-2 (2-1) | Inter Bratislava | 1-13 (0-6) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| SVK D2 | 17-10-2026 | Inter Bratislava | 2-2 (1-1) | STK Samorin | 11-6 (3-2) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 11-10-2026 | OFK Malzenice | 2-5 (1-0) | Inter Bratislava | 7-2 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Inter Bratislava | 2-2 (1-1) | Zlate Moravce | 4-4 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK Cup | 29-09-2026 | Inter Bratislava | 0-2 (0-1) | Sport Podbrezova | 2-6 (2-5) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 25-09-2026 | FK Pohronie | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | 6-8 (0-4) | 2.15 | 3.50 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | Humenne | 1-1 (1-0) | Inter Bratislava | 5-3 (1-0) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Inter Bratislava | 4-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-8 (1-6) | 3.40 | 3.60 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 04-09-2026 | Tatran LM | 3-3 (2-2) | Inter Bratislava | 11-7 (7-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SVK Cup | 01-09-2026 | Tomasov | 0-1 (0-0) | Inter Bratislava | 3-4 (0-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 29-08-2026 | Inter Bratislava | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 8-5 (2-3) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Tatran Presov | 2-1 (2-0) | Inter Bratislava | 6-7 (3-1) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | TJ Zahoran Jakubov | 1-4 (1-1) | Inter Bratislava | 1-8 (1-5) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 15-08-2026 | Inter Bratislava | 3-0 (1-0) | Galanta | 6-4 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | MFK Bytca | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | 4-8 (1-4) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 03-08-2026 | Inter Bratislava | 0-1 (0-1) | MSK Zilina B | 12-3 (7-1) | 1.65 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | 9-6 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Inter Bratislava | 1-1 (1-1) | Galanta | 9-4 (3-3) | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Inter Bratislava | 4-0 (3-0) | FC Banik Prievidza | 6-2 (2-2) | W | ||||||||
| No Data |
| Povazska Bystrica Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 01-11-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 0-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 8-4 (4-1) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 24-10-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (2-0) | Tatran LM | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | D |
| SVK D2 | 17-10-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (2-1) | Povazska Bystrica | 4-7 (2-4) | 3.25 | 3.50 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 14-10-2026 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-2) | FK Kosice | 8-4 (3-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 10-10-2026 | Povazska Bystrica | 2-2 (1-1) | Tatran Presov | 4-5 (4-5) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Galanta | 2-3 (2-0) | Povazska Bystrica | 4-9 (0-3) | 2.38 | 3.50 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Povazska Bystrica | 4-1 (2-0) | MFK Bytca | 9-4 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 20-09-2026 | MSK Zilina B | 4-2 (3-2) | Povazska Bystrica | 4-10 (2-6) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (0-1) | Humenne | 6-1 (4-0) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (2-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 6-10 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | TJ Tatran Oravske Vesele | 2-3 (0-0) | Povazska Bystrica | 3-6 (1-2) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 4-4 (3-2) | 2.35 | 3.50 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (0-1) | STK Samorin | 6-4 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Oravan | 0-2 (0-1) | Povazska Bystrica | 1-9 (1-5) | W | ||||||||
| SVK D2 | 16-08-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (0-1) | Povazska Bystrica | 7-7 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 10-08-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (1-0) | Zlate Moravce | 3-6 (2-2) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SVK D2 | 31-07-2026 | FK Pohronie | 2-1 (1-0) | Povazska Bystrica | 3-10 (2-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | 9-6 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | GKS Tychy | 2-2 (1-1) | Povazska Bystrica | 1-6 (1-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | MFK Karvina | 2-0 (1-0) | Povazska Bystrica | 7-3 (5-3) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 15-11 | Away | MSK Zilina B | 8 Days |
| SVK D2 | 27-02 | Home | MFK Bytca | 112 Days |
| SVK D2 | 06-03 | Away | Galanta | 119 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 14-11 | Home | FK Pohronie | 7 Days |
| SVK D2 | 27-02 | Away | Zlate Moravce | 112 Days |
| SVK D2 | 06-03 | Home | OFK Malzenice | 119 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.58 | 2.30 | 3.35 | 2.58 | 2.30 | 3.35 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 2.07 | 0/0.5 | 1.63 | 2.07 | 0/0.5 | 1.63 | |
| Initial | 2.01 | 3.65 | 2.86 | 2.01 | 3.65 | 2.86 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.4 | Goal | 1.9 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 1.6 |
| 7.3 | Shot(OT) | 8.7 | 9.1 | Shot(OT) | 9.6 |
| 11 | Corner | 5.3 | 6.3 | Corner | 6.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 0.3 | 3.2 | Yellow Card | 1.2 |
| 11.7 | Fouls | 12 | 14.8 | Fouls | 11.1 |
| 51% | Possession | 47% | 47.6% | Possession | 47.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Inter Bratislava ( 45 Matches) | Povazska Bystrica ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 3 | 9 |
MFK Lokomotiva Zvolen
Galanta
OFK Malzenice
STK Samorin