ทีเด็ดบอล Alashkert vs FC Syunik
‹ คู่ก่อนหน้าBanik Ostrava B vs Slavia Prague B · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 16 / 58เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Afula vs Maccabi Herzliya · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น.
Armenia Premier League
🕒 16-10-2026 20:00 น.
Alashkertเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 16 / 5820:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบชนะ🏆 ★★82คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Alashkert 89%★★★ · 11 ข้อVSAlashkertFC Syunikใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ86% @1.2514% @7.50สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88FC Syunikทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAlashkertต่อ 1.5/2 @1.93JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Alashkert ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 3.0Alashkertแนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Alashkertการ์ดยิงดุ🔥11.4Alashkertการ์ดรุกทื่อ💧3.0FC Syunikการ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Syunikการ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Alashkertการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Alashkertการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Syunikรอง 1.5/2 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️6.0Alashkertการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80แนวรับ🕳️6.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Alashkertเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 16 / 5820:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบชนะ🏆 ★★82คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Alashkert 89%★★★ · 11 ข้อVS
AlashkertFC Syunik
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
86% @1.2514% @7.50
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
FC Syunikทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAlashkert
ต่อ 1.5/2 @1.93
JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Alashkert ชนะ
71Alashkert ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 3.0Alashkert
แนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Alashkert
การ์ดยิงดุ🔥11.4Alashkert
การ์ดรุกทื่อ💧3.0FC Syunik
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Syunik
การ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Alashkert
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Alashkert
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Syunik
รอง 1.5/2 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Alashkert
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
แนวรับ🕳️6.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Alashkert vs FC Syunik
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAlashkert ต่อ 1.5/2 @1.93การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlashkertโอกาสชนะ 72%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Alashkert @1.2582/100 คะแนน
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 3/3.555/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Alashkert ★★★โอกาสไม่แพ้ 89%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alashkert · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Alashkert ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.25 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alashkert 60 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Alashkert ต่อ 1.5/2
ได้ 31%ได้ครึ่ง 29%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 60% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alashkert · คาดสกอร์ 2.1 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alashkert ชนะ 1 ลูก12%
Alashkert ชนะ 2 ลูก29%
Alashkert ชนะ 3 ลูกขึ้นไป31%
เสมอ17%
FC Syunik ชนะ 1 ลูก8%
FC Syunik ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Alashkert ชนะ72%
Alashkert ไม่แพ้89%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป60%
Alashkert คลีนชีท49%
FC Syunik ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Alashkert ไม่แพ้89%
FC Syunik ไม่แพ้28%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Alashkert ★★★ควรเป็น @1.12
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-013%1-013%2-19%1-19%3-09%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alashkert)
- โอกาส Alashkert ชนะ 72% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 89%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 60%
- Alashkert คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- Alashkert ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- FC Syunik เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Alashkert ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 60%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Alashkert
ช3-0ส1-1ช4-0ส1-1ส3-3ส1-1
FC Syunik
ส1-1พ1-3ส0-0พ0-3พ0-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Alashkertยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FC Syunikยิง 0.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Alashkert
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
FC Syunik
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Alashkert
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
FC Syunik
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Alashkert
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
FC Syunik
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Alashkert ชนะ 6เสมอ 1FC Syunik ชนะ 1
- 06-03-2020FC Syunik2 - 2Alashkert
- 27-11-2019FC Syunik3 - 1Alashkert
- 21-09-2019Alashkert2 - 0FC Syunik
- 01-05-2019Alashkert2 - 0FC Syunik
- 06-03-2019FC Syunik2 - 4Alashkert
- 21-10-2018Alashkert1 - 0FC Syunik
- 19-08-2018FC Syunik0 - 1Alashkert
- 29-07-2018Alashkert2 - 0FC Syunik
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Alashkert@1.27 → @1.251.6%
เสมอ@5.50 → @5.75▲ 4.5%
ทีมเยือน FC Syunik@7.50 → @7.500.0%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.27 | 5.50 | 7.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.20 | 5.70 | 9.20 | 1.83 | 3/3.5 | 1.92 | 1.88 | 1.5/2 | 1.87 | |
| Live | 1.22 | 5.70 | 8.80 | 1.84 | 3/3.5 | 1.91 | 1.90 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.25 | 5.50 | 7.20 | 1.82 | 3/3.5 | 1.92 | 1.88 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 7.10 | 1.83 | 3/3.5 | 1.91 | 1.89 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 1.25 | 5.50 | 7.20 | 1.82 | 3/3.5 | 1.92 | 1.88 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 7.10 | 1.83 | 3/3.5 | 1.91 | 1.89 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.24 | 5.25 | 9.55 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.90 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.25 | 5.25 | 9.40 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.91 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.21 | 6.00 | 9.50 | 1.79 | 3.5 | 1.90 | 1.79 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.29 | 5.50 | 7.75 | 1.82 | 3/3.5 | 1.90 | 1.89 | 1.5/2 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.24 | 5.57 | 7.66 | 1.81 | 3/3.5 | 1.92 | 1.88 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.25 | 5.76 | 8.09 | 1.86 | 3/3.5 | 1.91 | 1.92 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.21 | 6.00 | 10.20 | 2.00 | 3.5 | 1.73 | 1.65 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.20 | 5.60 | 10.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5/2 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-4] Alashkert | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 19 | 7 | 16 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 16 | 3 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 13 | 6 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 5 | 12 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 33.3% |
| [ARM D1-11] FC Syunik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 5 | 17 | 5 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 3 | 17 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 1 | 6 | 5 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 1 | 6 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Alashkert Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 06-03-2020 | FC Syunik | 2-2 (1-2) | Alashkert | 4-7 (1-4) | 4.00 | 3.75 | 1.66 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ARM CUP | 27-11-2019 | FC Syunik | 3-1 (2-1) | Alashkert | 2-3 (2-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 21-09-2019 | Alashkert | 2-0 (1-0) | FC Syunik | 3-1 (1-0) | 1.61 | 3.50 | 4.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | W | U |
| ARM D1 | 01-05-2019 | Alashkert | 2-0 (0-0) | FC Syunik | 4-3 (2-0) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | W | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 06-03-2019 | FC Syunik | 2-4 (1-2) | Alashkert | - | 3.25 | 3.00 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 21-10-2018 | Alashkert | 1-0 (1-0) | FC Syunik | 4-8 (2-4) | 1.66 | 3.20 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 19-08-2018 | FC Syunik | 0-1 (0-1) | Alashkert | 5-8 (5-4) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 2.02 | 0 | 1.78 | W | U |
| ARM SC | 29-07-2018 | Alashkert | 2-0 (2-0) | FC Syunik | 1-8 (0-6) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 15-06-2018 | FC Syunik | 1-3 (1-0) | Alashkert | 3-2 (3-2) | 3.75 | 3.75 | 1.72 | W | 1.82 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 20-05-2018 | Alashkert | 2-0 (1-0) | FC Syunik | 4-1 (3-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| ARM CUP | 16-05-2018 | FC Syunik | 0-0 (0-0) | Alashkert | 1-5 (1-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | D | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 28-04-2018 | FC Syunik | 0-4 (0-1) | Alashkert | 1-10 (0-7) | 4.50 | 3.40 | 1.66 | W | 1.82 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 01-04-2018 | Alashkert | 0-1 (0-1) | FC Syunik | 2-1 (1-1) | 1.72 | 3.20 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ARM D1 | 01-12-2017 | FC Syunik | 1-0 (0-0) | Alashkert | 2-5 (1-4) | 3.50 | 3.25 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 22-10-2017 | Alashkert | 0-3 (0-2) | FC Syunik | 5-4 (3-2) | 1.66 | 3.40 | 4.50 | L | 1.92 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ARM D1 | 08-09-2017 | FC Syunik | 1-1 (0-0) | Alashkert | 2-5 (1-3) | 4.33 | 3.50 | 1.66 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 06-05-2017 | FC Syunik | 0-1 (0-0) | Alashkert | 4-1 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 30-03-2017 | Alashkert | 1-2 (0-1) | FC Syunik | 2-3 (0-2) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ARM D1 | 27-11-2016 | FC Syunik | 1-2 (1-1) | Alashkert | 2-4 (0-1) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ARM D1 | 27-10-2016 | Alashkert | 0-4 (0-1) | FC Syunik | 6-8 (4-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Alashkert Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Alashkert | 11-2 (4-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ARM D1 | 19-09-2026 | Alashkert | 3-3 (1-2) | FC Pyunik | 6-4 (4-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ARM D1 | 13-09-2026 | Sadarakpat | 1-1 (1-0) | Alashkert | 4-11 (0-9) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| ARM D1 | 03-09-2026 | Alashkert | 4-0 (2-0) | FC Van | 6-2 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 28-08-2026 | Urartu | 1-1 (1-0) | Alashkert | 2-6 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 22-08-2026 | Alashkert | 3-0 (1-0) | Gandzasar Kapan | 7-5 (3-5) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 17-08-2026 | FC Noah | 1-0 (0-0) | Alashkert | 8-3 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 10-08-2026 | Alashkert | 3-0 (2-0) | BKMA | 4-7 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 03-08-2026 | Alashkert | 3-0 (0-0) | Ararat Yerevan | 5-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | CFR Cluj | 3-0 (2-0) | Alashkert | 13-5 (8-1) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | D |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Alashkert | 1-1 (1-0) | CFR Cluj | 6-5 (2-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FK Yelimay Semey | 1-1 (1-1) | Alashkert | 5-12 (2-8) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | Alashkert | 1-1 (0-0) | FK Yelimay Semey | 11-5 (6-5) | 1.85 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 26-05-2026 | Alashkert | 2-0 (2-0) | Shirak | 2-1 (2-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| ARM D1 | 16-05-2026 | FC Van | 0-1 (0-0) | Alashkert | 1-9 (0-1) | W | ||||||||
| ARM D1 | 09-05-2026 | Alashkert | 3-1 (2-0) | Gandzasar Kapan | - (4-3) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ARM D1 | 02-05-2026 | BKMA | 2-2 (0-1) | Alashkert | 1-6 (1-0) | D | ||||||||
| ARM D1 | 25-04-2026 | Alashkert | 1-1 (0-0) | FC Noah | 5-7 (3-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ARM D1 | 19-04-2026 | Urartu | 1-3 (1-1) | Alashkert | 4-4 (2-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 14-04-2026 | Alashkert | 2-0 (1-0) | Ararat Yerevan | 5-2 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| FC Syunik Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 12-10-2026 | FC Syunik | 2-0 (0-0) | Shirak | 4-3 (0-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 20-09-2026 | Ararat Yerevan | 1-0 (0-0) | FC Syunik | 4-3 (2-1) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Ararat Armenia | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 1-4 (1-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| ARM D1 | 04-09-2026 | FC Syunik | 0-0 (0-0) | FC Pyunik | - | 6.50 | 4.50 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 31-08-2026 | Sadarakpat | 3-1 (0-0) | FC Syunik | 4-9 (2-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ARM CUP | 27-08-2026 | Sadarakpat | 1-1 (1-1) | FC Syunik | 2-7 (0-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 20-08-2026 | FC Van | 1-1 (1-1) | FC Syunik | 2-13 (1-6) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 13-08-2026 | Urartu | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 2-3 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 08-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-1 (1-0) | FC Syunik | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ARM D1 | 02-08-2026 | FC Noah | 3-0 (2-0) | FC Syunik | 4-1 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Urartu | 1-1 (0-0) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | BKMA II | 0-1 (0-1) | FC Syunik | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | FC Noah | 2-0 (1-0) | FC Syunik | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Sadarakpat | 1-1 (0-1) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| ARM D2 | 25-05-2026 | FC Syunik | 4-0 (0-0) | Ararat Yerevan II | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 17-05-2026 | Sadarakpat | 2-1 (2-1) | FC Syunik | - | L | ||||||||
| ARM D2 | 11-05-2026 | FC Syunik | 2-3 (0-1) | Pyunik B | - | L | ||||||||
| ARM D2 | 04-05-2026 | Lernayin Artsakh | 0-4 (0-1) | FC Syunik | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 26-04-2026 | FC Syunik | 1-2 (1-2) | BKMA II | - | L | ||||||||
| ARM D2 | 22-04-2026 | FC Noah B | 2-4 (0-3) | FC Syunik | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 24-10 | Away | Shirak | 8 Days |
| ARM CUP | 28-10 | Home | BKMA | 12 Days |
| ARM D1 | 31-10 | Away | Ararat Yerevan | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 25-10 | Home | BKMA | 9 Days |
| ARM CUP | 29-10 | Away | FC Noah | 13 Days |
| ARM D1 | 01-11 | Home | FC Noah | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.27 | 5.50 | 7.50 | 1.25 | 5.75 | 7.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0 | 1.9 | Goal | 0.5 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1 | Loss | 1.9 |
| 10 | Shot(OT) | 10 | 9.8 | Shot(OT) | 10.6 |
| 6.3 | Corner | 3.5 | 5.5 | Corner | 5.6 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.5 | 2.3 | Yellow Card | 2.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 9 | Fouls | 0 |
| 49% | Possession | 50% | 51.6% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Alashkert ( 36 Matches) | FC Syunik ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 0 | 4 |