ทีเด็ดบอล Banik Ostrava B vs Slavia Prague B
‹ คู่ก่อนหน้าTzeirey Haifa vs MS Tirat HaCarmel · ศ. 16 ต.ค. 19:10 น. คู่ที่ 15 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Alashkert vs FC Syunik · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 16-10-2026 20:00 น.
Banik Ostrava Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 15 / 13720:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSBanik Ostrava BSlavia Prague Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.0242% @2.86สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.97Slavia Prague Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Ostrava Bต่อ 0/0.5 @1.82พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Banik Ostrava Bการ์ดยิงดุ🔥10.2Banik Ostrava Bการ์ดรับหลวม🕳️10.2Slavia Prague Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSlavia Prague Bรอง 0/0.5 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Slavia Prague Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0Banik Ostrava Bการ์ดยิงดุ🔥11.4Slavia Prague Bการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Slavia Prague Bการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.88พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Banik Ostrava Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 15 / 13720:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Banik Ostrava BSlavia Prague B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.0242% @2.86
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.97
Slavia Prague Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Ostrava B
ต่อ 0/0.5 @1.82
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Banik Ostrava B
การ์ดยิงดุ🔥10.2Banik Ostrava B
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Slavia Prague B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSlavia Prague B
รอง 0/0.5 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Slavia Prague B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Banik Ostrava B
การ์ดยิงดุ🔥11.4Slavia Prague B
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Slavia Prague B
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.88
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Banik Ostrava B vs Slavia Prague B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSlavia Prague B รอง 0/0.5 @1.97การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.88การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBanik Ostrava Bโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 7 แผน2 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Banik Ostrava B · บิลหลัก 1X2 @2.02
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Banik Ostrava B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.02 · ควรเป็น @1.99 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Banik Ostrava B 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Banik Ostrava B ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 23%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Banik Ostrava B · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Banik Ostrava B ชนะ 1 ลูก21%
Banik Ostrava B ชนะ 2 ลูก14%
Banik Ostrava B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
Slavia Prague B ชนะ 1 ลูก16%
Slavia Prague B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Banik Ostrava B ชนะ46%
Banik Ostrava B ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Banik Ostrava B คลีนชีท20%
Slavia Prague B ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Banik Ostrava B ไม่แพ้69%
Slavia Prague B ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-28%2-27%1-06%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Banik Ostrava B)
- โอกาส Banik Ostrava B ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Slavia Prague B เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Slavia Prague B เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Banik Ostrava B ไหลขึ้นจาก @1.90 (เงินไหลออก)
- โอกาส Slavia Prague B ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Banik Ostrava B
พ0-1ช4-1ส1-1ช3-1พ0-2พ2-3
Slavia Prague B
ช4-1ส3-3ส1-1พ0-1พ2-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Banik Ostrava Bยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Slavia Prague Bยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Banik Ostrava B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
Slavia Prague B
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Ostrava B
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Slavia Prague B
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Ostrava B
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Slavia Prague B
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Banik Ostrava B ชนะ 2เสมอ 0Slavia Prague B ชนะ 3
- 03-05-2026Slavia Prague B0 - 3Banik Ostrava B
- 05-10-2025Banik Ostrava B1 - 2Slavia Prague B
- 07-05-2025Banik Ostrava B0 - 3Slavia Prague B
- 20-10-2024Slavia Prague B1 - 3Banik Ostrava B
- 01-02-2023Banik Ostrava B1 - 4Slavia Prague B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Banik Ostrava B@1.90 → @2.02▲ 6.6%
เสมอ@3.80 → @3.800.0%
ทีมเยือน Slavia Prague B@3.29 → @2.86▼ 12.9%
คู่อื่นใน 2.Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.04 | 3.90 | 2.82 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.04 | 3.90 | 2.82 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.70 | 3.75 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 2.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.20 | 1.88 | 3/3.5 | 1.87 | 1.77 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.81 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.80 | 2.90 | 1.88 | 3/3.5 | 1.91 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.05 | 3.75 | 2.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.89 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.95 | 3.60 | 2.93 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.97 | 3.60 | 2.92 | 1.87 | 3/3.5 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.01 | 3.60 | 2.83 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.97 | 3.60 | 2.92 | 1.87 | 3/3.5 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 3.90 | 3.38 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.83 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.81 | 2.89 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.68 | 4.00 | 4.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.86 | 1.89 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 2.10 | 3.80 | 2.90 | 1.86 | 3/3.5 | 1.87 | 1.80 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.83 | 3.71 | 3.37 | 1.99 | 3/3.5 | 1.77 | 1.83 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.06 | 3.69 | 2.97 | 1.89 | 3/3.5 | 1.89 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.90 | 3.70 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 2.00 | 0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 1.99 | 3.58 | 3.06 | 1.85 | 3/3.5 | 1.82 | 2.24 | 0.5/1 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D2-12] Banik Ostrava B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 17 | 15 | 11 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 8 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 13 | 7 | 9 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 10 | 6 | 12 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 4 | 7 | 33.3% |
| [CZE D2-7] Slavia Prague B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 19 | 17 | 13 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 8 | 12 | 9 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Banik Ostrava B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 0 (0%) Lose 3 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 20% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 03-05-2026 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 7-3 (2-2) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE D2 | 05-10-2025 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | Slavia Prague B | 1-7 (0-6) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| CZE D2 | 07-05-2025 | Banik Ostrava B | 0-3 (0-1) | Slavia Prague B | 8-6 (5-4) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| CZE D2 | 20-10-2024 | Slavia Prague B | 1-3 (1-2) | Banik Ostrava B | 2-8 (0-3) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-02-2023 | Banik Ostrava B | 1-4 (1-2) | Slavia Prague B | 1-12 (1-6) | 2.38 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Banik Ostrava B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 12-10-2026 | Dukla Prague | 3-2 (1-0) | Banik Ostrava B | 7-8 (3-5) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE D2 | 20-09-2026 | Banik Ostrava B | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 6-4 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Marila Pribram | 1-3 (0-2) | Banik Ostrava B | 5-4 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 06-09-2026 | Banik Ostrava B | 1-1 (1-1) | Slavia Kromeriz | 3-4 (2-0) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Trinec | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 5-7 (3-4) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 23-08-2026 | Banik Ostrava B | 0-1 (0-1) | Arsenal Ceska Lipa | 9-3 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 16-08-2026 | Viktoria Zizkov | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 4-5 (1-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 09-08-2026 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | FK MAS Taborsko | 5-1 (4-0) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | SK Kladno | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava B | 6-8 (0-5) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 26-07-2026 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 5-9 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Banik Ostrava B | 8-12 (7-3) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Widzew Lodz II | 1-4 (0-2) | Banik Ostrava B | 1-13 (0-3) | 4.50 | 5.00 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-07-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Tatran LM | 1-1 (0-1) | Banik Ostrava B | 5-2 (3-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | 1-4 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 16-05-2026 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 5-6 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D2 | 10-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-0) | Usti nad Labem | 5-4 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| CZE D2 | 06-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-1 (0-1) | Brno | 4-8 (1-4) | 3.30 | 3.40 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE D2 | 03-05-2026 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 7-3 (2-2) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Slavia Prague B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 09-10-2026 | Slavia Prague B | 0-2 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 13-2 (6-2) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE D2 | 18-09-2026 | Vysocina jihlava | 3-2 (2-0) | Slavia Prague B | 6-3 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 13-09-2026 | Slavia Prague B | 0-1 (0-0) | Viktoria Zizkov | 4-11 (2-7) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D2 | 04-09-2026 | Usti nad Labem | 1-1 (1-1) | Slavia Prague B | 10-5 (7-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE D2 | 30-08-2026 | Slavia Prague B | 3-3 (2-2) | Opava | 4-6 (4-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 23-08-2026 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Slavia Kromeriz | 6-3 (3-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| CZE D2 | 14-08-2026 | Dukla Prague | 1-3 (1-0) | Slavia Prague B | 5-4 (3-2) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 07-08-2026 | Slavia Prague B | 3-2 (3-2) | Trinec | 1-7 (0-2) | 1.73 | 3.50 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 02-08-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 (1-0) | Slavia Prague B | 3-4 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D2 | 26-07-2026 | Slavia Prague B | 2-2 (1-2) | Marila Pribram | 5-4 (4-1) | 1.95 | 3.30 | 3.20 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Puskas Academy II | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Slavia Prague B | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw II | 10-1 (2-0) | 1.53 | 4.75 | 4.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-0) | Slavia Prague B | 5-1 (4-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Slavia Prague B | 3-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 1-8 (0-4) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE D2 | 16-05-2026 | Usti nad Labem | 2-1 (2-0) | Slavia Prague B | 5-9 (5-5) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| CZE D2 | 10-05-2026 | Slavia Prague B | 2-1 (0-0) | FK MAS Taborsko | 4-10 (1-4) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | D |
| CZE D2 | 06-05-2026 | Slavia Kromeriz | 5-0 (2-0) | Slavia Prague B | 2-3 (2-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 03-05-2026 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 7-3 (2-2) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE D2 | 26-04-2026 | Slavia Prague B | 0-1 (0-0) | Brno | 3-7 (1-1) | 4.20 | 3.50 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| CZE D2 | 19-04-2026 | Opava | 1-2 (0-1) | Slavia Prague B | 10-5 (5-5) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 23-10 | Away | Opava | 7 Days |
| CZE D2 | 01-11 | Home | Vysocina jihlava | 16 Days |
| CZE D2 | 07-11 | Home | SK Prostejov | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 25-10 | Home | SK Prostejov | 9 Days |
| CZE D2 | 31-10 | Away | MFK Karvina | 14 Days |
| CZE D2 | 07-11 | Home | SK Kladno | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.47 | 2.46 | 3.25 | 2.47 | 2.46 | 3.25 | 1.79 | 1/1.5 | 2.01 | 1.77 | 1/1.5 | 1.99 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | 2.07 | 0/0.5 | 1.69 | |
| Initial | 2.04 | 3.90 | 2.82 | 2.04 | 3.90 | 2.82 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.60 | 4.00 | 2.60 | 2.60 | 3.40 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 3.75 | 2.00 | 3.70 | 2.90 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 2 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 12.3 | Shot(OT) | 13.3 | 10.4 | Shot(OT) | 11.2 |
| 6 | Corner | 6.7 | 6 | Corner | 4.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 47.3% | Fouls | 52% | 50.4% | Fouls | 52.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Banik Ostrava B ( 40 Matches) | Slavia Prague B ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 7 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 3 | 8 |