ทีเด็ดบอล FK Graffin Vlasim vs Slavia Kromeriz
‹ คู่ก่อนหน้าRadnik Surdulica vs Radnicki Nis · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 30 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hranice KUNZ vs Vitkovice · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 16-10-2026 22:00 น.
FK Graffin Vlasimเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 30 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSFK Graffin VlasimSlavia Kromerizใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6128% @4.13สูง/ต่ำ 3 สูง 1.74 · ต่ำ 2.04แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98Slavia Kromerizทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFK Graffin Vlasimต่อ 0.5/1 @1.81พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8FK Graffin Vlasimแนวรับ🛡️8.4 vs 13.2FK Graffin Vlasimการ์ดยิงดุ🔥10.2FK Graffin Vlasimการ์ดรับหลวม🕳️13.2Slavia Kromerizการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4FK Graffin Vlasimการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlavia Kromerizรอง 0.5/1 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️8.4FK Graffin Vlasimการ์ดยิงดุ🔥7.8Slavia Kromerizการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.74พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.04ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Graffin Vlasimเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 30 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
FK Graffin VlasimSlavia Kromeriz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6128% @4.13
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.74 · ต่ำ 2.04แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98
Slavia Kromerizทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Graffin Vlasim
ต่อ 0.5/1 @1.81
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8FK Graffin Vlasim
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.2FK Graffin Vlasim
การ์ดยิงดุ🔥10.2FK Graffin Vlasim
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Slavia Kromeriz
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4FK Graffin Vlasim
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlavia Kromeriz
รอง 0.5/1 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FK Graffin Vlasim
การ์ดยิงดุ🔥7.8Slavia Kromeriz
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.74
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.04
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Graffin Vlasim vs Slavia Kromeriz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFK Graffin Vlasim ต่อ 0.5/1 @1.81การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.74การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Graffin Vlasimโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Graffin Vlasim · บิลหลัก 1X2 @1.61
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FK Graffin Vlasim ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.61 · ควรเป็น @1.57 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Graffin Vlasim 34 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Graffin Vlasim ต่อ 0.5/1
ได้ 35%ได้ครึ่ง 23%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Graffin Vlasim · คาดสกอร์ 2.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Graffin Vlasim ชนะ 1 ลูก23%
FK Graffin Vlasim ชนะ 2 ลูก17%
FK Graffin Vlasim ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ22%
Slavia Kromeriz ชนะ 1 ลูก12%
Slavia Kromeriz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
FK Graffin Vlasim ชนะ57%
FK Graffin Vlasim ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
FK Graffin Vlasim คลีนชีท28%
Slavia Kromeriz ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Graffin Vlasim ไม่แพ้79%
Slavia Kromeriz ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-07%1-07%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Graffin Vlasim)
- โอกาส FK Graffin Vlasim ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Slavia Kromeriz เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FK Graffin Vlasim ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา FK Graffin Vlasim ไหลขึ้นจาก @1.51 (เงินไหลออก)
- โอกาส Slavia Kromeriz ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Graffin Vlasim
ช2-1พ1-3พ0-2ช4-1พ1-2ช2-0
Slavia Kromeriz
พ1-2ช2-1ส1-1ส2-2พ2-3พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Graffin Vlasimยิง 1.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Slavia Kromerizยิง 1.3 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Graffin Vlasim
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 10
Slavia Kromeriz
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Graffin Vlasim
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Slavia Kromeriz
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Graffin Vlasim
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Slavia Kromeriz
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
FK Graffin Vlasim ชนะ 3เสมอ 0Slavia Kromeriz ชนะ 1
- 07-03-2026Slavia Kromeriz0 - 1FK Graffin Vlasim
- 03-08-2025FK Graffin Vlasim5 - 0Slavia Kromeriz
- 27-04-2024FK Graffin Vlasim2 - 0Slavia Kromeriz
- 30-09-2023Slavia Kromeriz2 - 1FK Graffin Vlasim
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FK Graffin Vlasim@1.51 → @1.61▲ 6.6%
เสมอ@4.18 → @4.03▼ 3.6%
ทีมเยือน Slavia Kromeriz@5.08 → @4.13▼ 18.7%
คู่อื่นใน 2.Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.62 | 4.15 | 4.15 | 1.87 | 3 | 1.93 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.25 | 4.05 | 1.68 | 3 | 2.08 | 1.79 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.20 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.54 | 3.90 | 4.80 | 1.82 | 3 | 1.93 | 1.95 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 4.40 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.81 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.50 | 1.91 | 3/3.5 | 1.88 | 2.01 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.40 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.81 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.62 | 3.95 | 4.00 | 1.92 | 3 | 1.84 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 3.75 | 4.00 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.62 | 3.95 | 4.00 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.65 | 3.75 | 4.00 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.42 | 4.53 | 5.70 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.91 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.64 | 4.02 | 4.17 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.37 | 4.70 | 6.50 | 1.90 | 3/3.5 | 1.79 | 1.79 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 4.30 | 1.79 | 3 | 1.93 | 1.78 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.74 | 3.69 | 3.73 | 1.96 | 3 | 1.78 | 1.95 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.66 | 3.96 | 4.23 | 1.83 | 3 | 1.96 | 1.83 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.43 | 4.50 | 6.54 | 1.89 | 3/3.5 | 1.80 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.59 | 3.88 | 4.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.74 | 1.73 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D2-6] FK Graffin Vlasim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 19 | 14 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 12 | 5 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | 5 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 10 | 8 | 16 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 50.0% |
| [CZE D2-16] Slavia Kromeriz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 9 | 22 | 6 | 16 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 10 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 2 | 8 | 2 | 12 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 7 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 8 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| FK Graffin Vlasim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 3 (75%) Draw 0 (0%) Lose 1 (25%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 07-03-2026 | Slavia Kromeriz | 0-1 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 5-3 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 2.63 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| CZE D2 | 03-08-2025 | FK Graffin Vlasim | 5-0 (3-0) | Slavia Kromeriz | 2-3 (1-0) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE D2 | 27-04-2024 | FK Graffin Vlasim | 2-0 (0-0) | Slavia Kromeriz | 3-9 (2-2) | 1.70 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE D2 | 30-09-2023 | Slavia Kromeriz | 2-1 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 4-3 (2-1) | 2.75 | 3.30 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Graffin Vlasim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 09-10-2026 | Slavia Prague B | 0-2 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 13-2 (6-2) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | FK MAS Taborsko | 2-1 (2-0) | FK Graffin Vlasim | 3-2 (1-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| CZE D2 | 20-09-2026 | FK Graffin Vlasim | 4-1 (2-1) | FK MAS Taborsko | 2-4 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZEC | 15-09-2026 | FK Graffin Vlasim | 0-2 (0-2) | Slovan Liberec | 4-7 (1-4) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | D | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Dukla Prague | 3-1 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 12-5 (6-1) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 04-09-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-1 (2-1) | Trinec | 5-5 (4-0) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 2-1 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 6-4 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | FK Banik Sokolov | 0-3 (0-2) | FK Graffin Vlasim | 7-5 (3-3) | 8.00 | 5.75 | 1.22 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| CZE D2 | 21-08-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-2 (1-2) | Marila Pribram | 6-5 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE D2 | 14-08-2026 | SK Kladno | 1-1 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 9-5 (5-5) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| CZEC | 11-08-2026 | SK Vysoke Myto | 2-4 (1-2) | FK Graffin Vlasim | 7-4 (3-1) | 6.50 | 4.50 | 1.36 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE D2 | 07-08-2026 | FK Graffin Vlasim | 4-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | 3-5 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | MFK Karvina | 1-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 8-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 26-07-2026 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 5-9 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Domazlice | 5-3 (4-0) | FK Graffin Vlasim | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-2 (0-0) | SK Kladno | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FK Graffin Vlasim | 4-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | 10-2 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Slavia Praha | 1-2 (0-2) | FK Graffin Vlasim | 11-3 (5-2) | 1.08 | 9.50 | 21.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-1 (0-1) | Dukla Prague | 2-7 (0-1) | 1.60 | 4.00 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| INT CF | 26-06-2026 | Baumit Jablonec | 2-1 (1-0) | FK Graffin Vlasim | 3-2 (2-0) | 1.33 | 4.80 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Slavia Kromeriz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 10-10-2026 | Slavia Kromeriz | 1-3 (1-2) | Marila Pribram | 8-1 (4-0) | 2.88 | 3.25 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D2 | 18-09-2026 | MFK Karvina | 3-2 (2-0) | Slavia Kromeriz | 3-2 (3-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 12-09-2026 | Slavia Kromeriz | 2-2 (0-1) | Opava | 5-6 (2-3) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| CZE D2 | 06-09-2026 | Banik Ostrava B | 1-1 (1-1) | Slavia Kromeriz | 3-4 (2-0) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-1) | SK Prostejov | 4-6 (4-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZEC | 26-08-2026 | FC Vsetin | 2-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | L | ||||||||
| CZE D2 | 23-08-2026 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Slavia Kromeriz | 6-3 (3-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE D2 | 15-08-2026 | Slavia Kromeriz | 0-4 (0-2) | Vysocina jihlava | 3-4 (0-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | SK Krumvir | 0-3 (0-0) | Slavia Kromeriz | 2-8 (0-7) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | D |
| CZE D2 | 07-08-2026 | Dukla Prague | 2-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | 4-4 (3-1) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| CZE D2 | 01-08-2026 | Slavia Kromeriz | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | Slavia Kromeriz | 0-0 (0-0) | FK MAS Taborsko | 5-3 (4-1) | 2.55 | 3.25 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-3 (1-1) | Slavia Kromeriz | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | Slavia Kromeriz | 4-8 (0-4) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Sigma Olomouc | 5-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | 2-4 (0-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Banik Ostrava | 3-1 (0-1) | Slavia Kromeriz | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Tescoma Zlin | 0-2 (0-1) | Slavia Kromeriz | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Viktoria Zizkov | 1-2 (1-1) | Slavia Kromeriz | 6-1 (2-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 16-05-2026 | Slavia Kromeriz | 1-1 (0-0) | Brno | 9-6 (2-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE D2 | 10-05-2026 | Vysocina jihlava | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | 5-8 (2-6) | 2.15 | 3.25 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 23-10 | Away | Vysocina jihlava | 7 Days |
| CZE D2 | 31-10 | Home | Usti nad Labem | 14 Days |
| CZE D2 | 07-11 | Away | Opava | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 24-10 | Home | Viktoria Zizkov | 8 Days |
| CZE D2 | 01-11 | Away | SK Kladno | 16 Days |
| CZE D2 | 07-11 | Home | Trinec | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.12 | 2.39 | 4.35 | 2.07 | 2.50 | 4.25 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | 1.79 | 1/1.5 | 1.97 | 1.75 | 0/0.5 | 2.07 | 1.74 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.62 | 4.15 | 4.15 | 1.62 | 4.25 | 4.05 | 1.87 | 3 | 1.93 | 1.68 | 3 | 2.08 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | 1.79 | 0.5/1 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 2.75 | 6.00 | 2.10 | 2.60 | 4.50 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.60 | 3.80 | 4.20 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 2.7 | 1.4 | Loss | 2.2 |
| 12.7 | Shot(OT) | 12 | 12.9 | Shot(OT) | 11.3 |
| 2 | Corner | 5 | 4 | Corner | 4.6 |
| 0.5 | Yellow Card | 2.3 | 1.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 11 | Fouls | 10 |
| 45% | Possession | 52.7% | 50.4% | Possession | 51.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FK Graffin Vlasim ( 40 Matches) | Slavia Kromeriz ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 7 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 7 | 10 |