ทีเด็ดบอล Radnik Surdulica vs Radnicki Nis
‹ คู่ก่อนหน้าNFA Kaunas vs FK Neptunas Klaipeda · ศ. 16 ต.ค. 21:30 น. คู่ที่ 29 / 54เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Graffin Vlasim vs Slavia Kromeriz · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น.
Serbian Superliga
🕒 16-10-2026 22:00 น.
Radnik Surdulicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 29 / 5422:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSRadnik SurdulicaRadnicki Nisใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0640% @3.15สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94Radnicki Nisทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRadnik Surdulicaต่อ 0/0.5 @1.82แนวรุก🔥7.8 vs 4.2Radnik Surdulicaการ์ดยิงดุ🔥7.8Radnik Surdulicaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Radnicki Nisการ์ดได้ราคา💰6/10Radnik Surdulicaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRadnicki Nisรอง 0/0.5 @1.94การ์ดรับหลวม🕳️9.0Radnik Surdulicaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Radnik Surdulicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 29 / 5422:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม
VS
Radnik SurdulicaRadnicki Nis
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0640% @3.15
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94
Radnicki Nisทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRadnik Surdulica
ต่อ 0/0.5 @1.82
แนวรุก🔥7.8 vs 4.2Radnik Surdulica
การ์ดยิงดุ🔥7.8Radnik Surdulica
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Radnicki Nis
การ์ดได้ราคา💰6/10Radnik Surdulica
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRadnicki Nis
รอง 0/0.5 @1.94
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Radnik Surdulica
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Radnik Surdulica vs Radnicki Nis
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRadnik Surdulica ต่อ 0/0.5 @1.82การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRadnik Surdulicaโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Radnik Surdulica · บิลหลัก 1X2 @2.06
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Radnik Surdulica ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.06 · ควรเป็น @1.95 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Radnik Surdulica 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Radnik Surdulica ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 27%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Radnik Surdulica · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Radnik Surdulica ชนะ 1 ลูก23%
Radnik Surdulica ชนะ 2 ลูก14%
Radnik Surdulica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Radnicki Nis ชนะ 1 ลูก17%
Radnicki Nis ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Radnik Surdulica ชนะ46%
Radnik Surdulica ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Radnik Surdulica คลีนชีท35%
Radnicki Nis ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Radnik Surdulica ไม่แพ้73%
Radnicki Nis ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-012%2-19%2-09%0-18%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Radnik Surdulica)
- โอกาส Radnik Surdulica ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Radnik Surdulica คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- ราคา @2.06 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.95 (คุ้มกว่า 5%)
- Radnicki Nis เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Radnicki Nis เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Radnicki Nis ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Radnik Surdulica
พ1-5ช3-1ส0-0ส1-1ส4-4พ0-1
Radnicki Nis
พ0-1ส1-1พ0-1ช3-1พ0-3พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Radnik Surdulicaยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Radnicki Nisยิง 0.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Radnik Surdulica
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
Radnicki Nis
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radnik Surdulica
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Radnicki Nis
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radnik Surdulica
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Radnicki Nis
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Radnik Surdulica ชนะ 2เสมอ 3Radnicki Nis ชนะ 3
- 08-03-2026Radnik Surdulica2 - 2Radnicki Nis
- 03-10-2025Radnicki Nis4 - 2Radnik Surdulica
- 22-04-2024Radnicki Nis1 - 0Radnik Surdulica
- 03-03-2024Radnicki Nis0 - 3Radnik Surdulica
- 22-09-2023Radnik Surdulica0 - 0Radnicki Nis
- 15-07-2023Radnicki Nis1 - 0Radnik Surdulica
- 27-04-2023Radnik Surdulica1 - 0Radnicki Nis
- 18-02-2023Radnicki Nis0 - 0Radnik Surdulica
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.00 | 3.11 | 2.80 | 1.71 | 2/2.5 | 1.91 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.01 | 3.08 | 2.80 | 1.76 | 2/2.5 | 1.86 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Crown | Initial | 2.02 | 3.35 | 3.05 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.02 | 3.35 | 3.05 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.25 | 3.25 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.10 | 3.25 | 3.25 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.12 | 3.30 | 3.20 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.82 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.12 | 3.30 | 3.20 | 1.81 | 2/2.5 | 1.94 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.10 | 3.15 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.06 | 3.10 | 3.15 | 2.06 | 2.5 | 1.70 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.10 | 3.15 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.06 | 3.10 | 3.15 | 2.06 | 2.5 | 1.70 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.13 | 3.20 | 3.05 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.89 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.13 | 3.24 | 3.15 | 2.02 | 2.5 | 1.78 | 1.87 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.10 | 2.80 | 1.64 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.64 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.05 | 1.69 | 2/2.5 | 1.88 | 1.77 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.32 | 3.06 | 1.99 | 2.5 | 1.76 | 1.82 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.15 | 3.31 | 3.08 | 1.85 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.15 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.37 | 3.39 | 2.98 | 2.06 | 2.5 | 1.77 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.19 | 3.47 | 3.25 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.59 | 0 | 2.36 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-7] Radnik Surdulica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 14 | 16 | 14 | 7 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 7 | 12 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 9 | 3 | 19 | 2 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 1 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SER D1-13] Radnicki Nis | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 7 | 15 | 8 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 3 | 8 | 10 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Radnik Surdulica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 08-03-2026 | Radnik Surdulica | 2-2 (0-1) | Radnicki Nis | 4-1 (2-1) | 1.91 | 3.25 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 03-10-2025 | Radnicki Nis | 4-2 (3-1) | Radnik Surdulica | 6-8 (4-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D1 | 22-04-2024 | Radnicki Nis | 1-0 (0-0) | Radnik Surdulica | 8-3 (3-2) | 1.25 | 5.50 | 9.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 03-03-2024 | Radnicki Nis | 0-3 (0-0) | Radnik Surdulica | 11-0 (7-0) | 1.70 | 3.40 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 22-09-2023 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 2-5 (2-1) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 15-07-2023 | Radnicki Nis | 1-0 (1-0) | Radnik Surdulica | 3-3 (1-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 27-04-2023 | Radnik Surdulica | 1-0 (0-0) | Radnicki Nis | 6-2 (0-2) | 2.20 | 3.20 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 18-02-2023 | Radnicki Nis | 0-0 (0-0) | Radnik Surdulica | 8-5 (1-4) | 1.75 | 3.10 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SER D1 | 21-08-2022 | Radnik Surdulica | 1-3 (0-1) | Radnicki Nis | 7-1 (4-1) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SER D1 | 28-11-2021 | Radnicki Nis | 3-0 (2-0) | Radnik Surdulica | 5-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 01-08-2021 | Radnik Surdulica | 1-1 (1-1) | Radnicki Nis | 7-2 (5-0) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SER D1 | 25-04-2021 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 2-5 (1-2) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | D | |||||
| SER D1 | 07-11-2020 | Radnicki Nis | 0-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-0 (3-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.92 | 1 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 14-06-2020 | Radnik Surdulica | 2-4 (1-1) | Radnicki Nis | 2-3 (0-2) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 22-05-2020 | Radnicki Nis | 0-0 (0-0) | Radnik Surdulica | 2-4 (1-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 30-10-2019 | Radnicki Nis | 0-2 (0-1) | Radnik Surdulica | 8-2 (5-1) | 1.20 | 5.50 | 12.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 30-07-2019 | Radnicki Nis | 0-2 (0-0) | Radnik Surdulica | 7-4 (5-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.92 | 1 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 02-03-2019 | Radnicki Nis | 4-1 (3-1) | Radnik Surdulica | 9-2 (0-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5 | 1.92 | L | O |
| INT CF | 20-11-2018 | Radnik Surdulica | 1-3 (0-2) | Radnicki Nis | 5-8 (3-5) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 12-10-2018 | Radnicki Nis | 1-0 (1-0) | Radnik Surdulica | 1-2 (0-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Radnik Surdulica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 10-10-2026 | IMT Novi Beograd | 1-0 (1-0) | Radnik Surdulica | 3-6 (3-3) | 1.83 | 3.40 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 20-09-2026 | Radnik Surdulica | 4-4 (3-1) | Partizan Belgrade | 3-5 (2-2) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 15-09-2026 | Zemun | 1-1 (1-0) | Radnik Surdulica | 1-7 (0-4) | 3.20 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 11-09-2026 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 1-6 (1-5) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | D | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 05-09-2026 | Radnik Surdulica | 3-1 (3-0) | Cukaricki Stankom | 6-6 (2-3) | 2.30 | 3.30 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 30-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 5-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.40 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Radnik Surdulica | 1-0 (1-0) | Novi Pazar | 7-5 (4-2) | 1.90 | 3.40 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 16-08-2026 | Radnik Surdulica | 2-1 (1-0) | Macva Sabac | 6-0 (2-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 10-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-1 (0-0) | Radnik Surdulica | 8-3 (7-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| SER D1 | 26-07-2026 | OFK Beograd | 0-0 (0-0) | Radnik Surdulica | 8-3 (4-0) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 20-07-2026 | Radnik Surdulica | 1-1 (0-0) | Mladost Lucani | 5-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-07-2026 | Novi Pazar | 0-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 3-7 (2-4) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Radnik Surdulica | 3-1 (2-1) | FK Buducnost Podgorica | 6-1 (1-1) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Levski Sofia | 5-0 (2-0) | Radnik Surdulica | 7-3 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 23-05-2026 | Partizan Belgrade | 5-0 (2-0) | Radnik Surdulica | 6-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 17-05-2026 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 1-4 (0-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 09-05-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-0 (4-0) | 1.95 | 3.30 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 04-05-2026 | Radnik Surdulica | 1-4 (0-1) | Vojvodina Novi Sad | 7-3 (2-2) | 3.30 | 3.25 | 2.20 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D1 | 26-04-2026 | OFK Beograd | 1-1 (1-1) | Radnik Surdulica | 4-5 (0-3) | 2.20 | 3.30 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 22-04-2026 | Radnik Surdulica | 2-0 (0-0) | Novi Pazar | 7-1 (5-0) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Radnicki Nis Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 11-10-2026 | Radnicki Nis | 1-4 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 21-09-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (2-0) | Radnicki Nis | 7-3 (3-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 13-09-2026 | Radnicki Nis | 3-1 (1-0) | OFK Beograd | 3-2 (2-2) | 2.15 | 3.30 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SER D1 | 06-09-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | Radnicki Nis | 5-6 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.88 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | Radnicki Nis | 1-1 (1-0) | Radnicki 1923 Kragujevac | 1-5 (1-3) | 2.60 | 3.25 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SER D1 | 22-08-2026 | Macva Sabac | 1-0 (0-0) | Radnicki Nis | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.25 | 2.45 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 17-08-2026 | IMT Novi Beograd | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 4-4 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SER D1 | 03-08-2026 | Zemun | 0-1 (0-0) | Radnicki Nis | 1-7 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 25-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 5-5 (1-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 18-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (1-1) | Radnicki Nis | 3-7 (0-4) | 1.85 | 3.40 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Radnicki Nis | 0-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 2-2 (0-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Radnicki Nis | 2-0 (0-0) | Marila Pribram | 7-4 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.40 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 25-05-2026 | Radnicki Nis | 2-1 (0-0) | FK Spartak Zlatibor Voda | 3-4 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 8.50 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | O |
| SER D1 | 17-05-2026 | Backa Topola | 1-2 (1-0) | Radnicki Nis | 8-3 (6-2) | 1.85 | 3.25 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SER D1 | 10-05-2026 | Radnicki Nis | 1-0 (0-0) | Mladost Lucani | 8-1 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 04-05-2026 | FK Napredak Krusevac | 0-1 (0-0) | Radnicki Nis | 1-2 (0-1) | 7.50 | 4.40 | 1.36 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 27-04-2026 | IMT Novi Beograd | 2-0 (1-0) | Radnicki Nis | 5-3 (0-3) | 1.91 | 3.50 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 23-04-2026 | Radnicki Nis | 3-2 (2-0) | Habitpharm Javor | 4-4 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.70 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SER D1 | 19-04-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 1-1 (1-0) | Radnicki Nis | 4-1 (2-0) | 1.83 | 3.30 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 24-10 | Away | Radnicki 1923 Kragujevac | 8 Days |
| SER D1 | 02-11 | Away | Mladost Lucani | 16 Days |
| SER D1 | 08-11 | Home | OFK Beograd | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 24-10 | Home | Novi Pazar | 8 Days |
| SER D1 | 02-11 | Home | FK Zeleznicar Pancevo | 16 Days |
| SER D1 | 08-11 | Away | Cukaricki Stankom | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.68 | 2.11 | 3.70 | 2.68 | 2.11 | 3.70 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | |
| Initial | 2.02 | 3.35 | 3.05 | 2.02 | 3.35 | 3.05 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.10 | 3.75 | 2.75 | 2.10 | 3.75 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.98 | 1 | 1.83 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | |
| Live | 2.10 | 3.25 | 3.25 | 2.10 | 3.25 | 3.25 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 0.7 |
| 2 | Loss | 2.7 | 1.5 | Loss | 1.5 |
| 13.3 | Shot(OT) | 13.7 | 13.9 | Shot(OT) | 13.4 |
| 5.3 | Corner | 4 | 4.3 | Corner | 4.7 |
| 3.3 | Yellow Card | 3 | 2.9 | Yellow Card | 3.2 |
| 16 | Fouls | 13.7 | 16.3 | Fouls | 15.4 |
| 57.3% | Possession | 37.3% | 46.8% | Possession | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Radnik Surdulica ( 48 Matches) | Radnicki Nis ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 4 | 9 |