ทีเด็ดบอล SK Prostejov vs Usti nad Labem
‹ คู่ก่อนหน้าMarila Pribram vs Trinec · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 44 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›APR FC vs Zamalek · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 16-10-2026 23:00 น.
SK Prostejovเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 44 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSSK ProstejovUsti nad Labemใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.8859% @2.06สูง/ต่ำ 3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.07 · เยือน 1.73Usti nad Labemทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSK Prostejovรอง 0 @2.07พิศดาร5
ทีมทำเงินการ์ดยิงดุ🔥10.2SK Prostejovการ์ดได้ราคา💰9/10SK Prostejovการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUsti nad Labemต่อ 0 @1.73กองกลาง🎯53% vs 47%Usti nad Labemแนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Usti nad Labemการ์ดรับหลวม🕳️7.2SK Prostejovการ์ดยิงดุ🔥9.6Usti nad Labemการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.99พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ด 1 ใบ
SK Prostejovเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 44 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
SK ProstejovUsti nad Labem
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.8859% @2.06
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.07 · เยือน 1.73
Usti nad Labemทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Prostejov
รอง 0 @2.07
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินการ์ดยิงดุ🔥10.2SK Prostejov
การ์ดได้ราคา💰9/10SK Prostejov
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUsti nad Labem
ต่อ 0 @1.73
กองกลาง🎯53% vs 47%Usti nad Labem
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Usti nad Labem
การ์ดรับหลวม🕳️7.2SK Prostejov
การ์ดยิงดุ🔥9.6Usti nad Labem
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.99
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Prostejov vs Usti nad Labem
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUsti nad Labem ต่อ 0 @1.73การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.99การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUsti nad Labemโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน5 · 7 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Usti nad Labem · บิลหลัก 1X2 @2.06
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Usti nad Labem ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.06 · ควรเป็น @2.13 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Usti nad Labem 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Usti nad Labem ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Usti nad Labem · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Usti nad Labem ชนะ 1 ลูก24%
Usti nad Labem ชนะ 2 ลูก12%
Usti nad Labem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
SK Prostejov ชนะ 1 ลูก17%
SK Prostejov ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Usti nad Labem ชนะ43%
Usti nad Labem ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Usti nad Labem คลีนชีท25%
SK Prostejov ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Prostejov ไม่แพ้57%
Usti nad Labem ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-19%1-28%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Usti nad Labem)
- โอกาส Usti nad Labem ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด SK Prostejov เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส SK Prostejov ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Prostejov
ส1-1ส1-1ส0-0ส2-2ช2-1ส2-2
Usti nad Labem
ช1-0ส1-1พ1-2ช2-0ช3-2พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Prostejovยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Usti nad Labemยิง 1.6 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Prostejov
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Usti nad Labem
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Prostejov
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Usti nad Labem
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Prostejov
90%ได้ราคา
ได้ราคา 9คืนทุน 0เสียราคา 1
Usti nad Labem
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SK Prostejov ชนะ 3เสมอ 2Usti nad Labem ชนะ 3
- 18-04-2026SK Prostejov2 - 1Usti nad Labem
- 19-09-2025Usti nad Labem1 - 2SK Prostejov
- 12-03-2022SK Prostejov0 - 2Usti nad Labem
- 13-08-2021Usti nad Labem1 - 1SK Prostejov
- 30-04-2021Usti nad Labem1 - 2SK Prostejov
- 25-11-2020SK Prostejov0 - 1Usti nad Labem
- 07-03-2020SK Prostejov1 - 1Usti nad Labem
- 02-08-2019Usti nad Labem3 - 1SK Prostejov
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SK Prostejov@2.57 → @2.88▲ 12.3%
เสมอ@3.55 → @3.63▲ 2.1%
ทีมเยือน Usti nad Labem@2.31 → @2.06▼ 10.6%
คู่อื่นใน 2.Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [CZE D2-13] SK Prostejov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 13 | 14 | 9 | 13 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 7 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 7 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 9 | 8 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 4 | 7 | 12 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 2 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| [CZE D2-3] Usti nad Labem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 17 | 11 | 18 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 10 | 7 | 18 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| SK Prostejov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 18-04-2026 | SK Prostejov | 2-1 (0-1) | Usti nad Labem | 2-11 (0-7) | 2.60 | 3.40 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| CZE D2 | 19-09-2025 | Usti nad Labem | 1-2 (0-1) | SK Prostejov | 5-2 (4-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 12-03-2022 | SK Prostejov | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 6-2 (4-0) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| CZE D2 | 13-08-2021 | Usti nad Labem | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | 11-4 (5-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE D2 | 30-04-2021 | Usti nad Labem | 1-2 (0-2) | SK Prostejov | 11-2 (6-0) | 2.40 | 3.00 | 2.88 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| CZE D2 | 25-11-2020 | SK Prostejov | 0-1 (0-0) | Usti nad Labem | 7-4 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 07-03-2020 | SK Prostejov | 1-1 (1-0) | Usti nad Labem | 13-12 (8-3) | 2.40 | 3.40 | 2.62 | D | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE D2 | 02-08-2019 | Usti nad Labem | 3-1 (0-0) | SK Prostejov | 6-2 (4-2) | 1.65 | 3.60 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 12-04-2019 | Usti nad Labem | 2-1 (1-1) | SK Prostejov | 15-2 (8-2) | 1.66 | 3.50 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 15-09-2018 | SK Prostejov | 1-0 (0-0) | Usti nad Labem | 4-4 (3-3) | 2.50 | 3.20 | 2.62 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZE D2 | 22-04-2017 | Usti nad Labem | 3-0 (1-0) | SK Prostejov | 9-1 (5-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| CZE D2 | 08-10-2016 | SK Prostejov | 0-1 (0-0) | Usti nad Labem | 13-2 (5-0) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Prostejov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 6 (60%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 90% Home 0% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 09-10-2026 | Vysocina jihlava | 2-2 (2-0) | SK Prostejov | 11-4 (6-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Tescoma Zlin | 1-2 (0-0) | SK Prostejov | 5-5 (1-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| CZE D2 | 18-09-2026 | SK Prostejov | 2-2 (0-1) | Dukla Prague | 4-9 (4-6) | 2.88 | 3.25 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 12-09-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | 3-6 (3-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZEC | 09-09-2026 | SK Prostejov | 1-1 (1-1) | Sigma Olomouc | 1-12 (0-5) | 5.20 | 4.33 | 1.45 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| CZE D2 | 04-09-2026 | SK Prostejov | 1-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | 6-8 (3-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-1) | SK Prostejov | 4-6 (4-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Tatran Vsechovice | 0-3 (0-1) | SK Prostejov | 4-8 (2-5) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | D |
| CZE D2 | 21-08-2026 | SK Prostejov | 3-1 (2-1) | SK Kladno | 5-7 (1-6) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 15-08-2026 | Marila Pribram | 2-2 (0-1) | SK Prostejov | 10-6 (4-4) | 1.67 | 3.40 | 4.33 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| CZEC | 11-08-2026 | FC Kurim | 0-7 (0-3) | SK Prostejov | 2-2 (2-0) | W | ||||||||
| CZE D2 | 07-08-2026 | SK Prostejov | 1-2 (0-2) | MFK Karvina | 7-4 (3-2) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | Viktoria Zizkov | 1-0 (0-0) | SK Prostejov | 6-3 (3-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | SK Prostejov | 1-1 (0-0) | Trinec | 9-3 (5-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | SK Prostejov | 2-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | - | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Sigma Olomouc B | 2-3 (1-2) | SK Prostejov | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Opava | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | 7-6 (4-4) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 23-06-2026 | Brno | 4-1 (1-0) | SK Prostejov | 5-5 (3-2) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 23-05-2026 | SK Prostejov | 2-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | 6-5 (3-3) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| CZE D2 | 16-05-2026 | Marila Pribram | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | 4-1 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Usti nad Labem Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 09-10-2026 | Usti nad Labem | 2-3 (0-3) | Opava | 9-8 (2-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 2-3 (1-3) | Usti nad Labem | 3-5 (1-5) | 3.25 | 4.75 | 1.67 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 20-09-2026 | Banik Ostrava B | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 6-4 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Usti nad Labem | 1-2 (1-2) | Vysocina jihlava | 6-5 (2-3) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 04-09-2026 | Usti nad Labem | 1-1 (1-1) | Slavia Prague B | 10-5 (7-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | FK MAS Taborsko | 0-1 (0-1) | Usti nad Labem | 3-3 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 10-3 (3-2) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 21-08-2026 | Usti nad Labem | 3-1 (1-0) | Dukla Prague | 5-6 (4-2) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| CZE D2 | 17-08-2026 | Trinec | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 4-7 (3-3) | 2.60 | 3.30 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Karlovy Vary Dvory | 0-3 (0-3) | Usti nad Labem | - | W | ||||||||
| CZE D2 | 07-08-2026 | Usti nad Labem | 3-3 (3-0) | Arsenal Ceska Lipa | 7-5 (4-2) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZE D2 | 01-08-2026 | Slavia Kromeriz | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | Usti nad Labem | 2-1 (1-1) | SK Kladno | 6-2 (3-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Usti nad Labem | 2-2 (0-2) | Dukla Prague | 8-5 (5-0) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Zwickau | 6-3 (3-2) | Usti nad Labem | - | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Baumit Jablonec | 1-1 (0-0) | Usti nad Labem | 7-1 (3-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Slovan Liberec | 2-0 (0-0) | Usti nad Labem | 9-0 (6-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Vysocina jihlava | 3-1 (3-0) | Usti nad Labem | 3-6 (2-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 16-05-2026 | Usti nad Labem | 2-1 (2-0) | Slavia Prague B | 5-9 (5-5) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| CZE D2 | 10-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-0) | Usti nad Labem | 5-4 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 25-10 | Away | Slavia Prague B | 9 Days |
| CZE D2 | 31-10 | Home | Opava | 14 Days |
| CZE D2 | 07-11 | Away | Banik Ostrava B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 23-10 | Home | MFK Karvina | 7 Days |
| CZE D2 | 31-10 | Away | FK Graffin Vlasim | 14 Days |
| CZE D2 | 07-11 | Home | Viktoria Zizkov | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.30 | 2.79 | 3.30 | 2.30 | 2.60 | 2.01 | 1/1.5 | 1.79 | 1.99 | 1/1.5 | 1.77 | 2.01 | 0 | 1.81 | 2.11 | 0 | 1.66 | |
| Initial | 2.58 | 3.70 | 2.26 | 2.86 | 3.75 | 2.07 | 1.99 | 3 | 1.81 | 1.97 | 3 | 1.79 | 2.03 | 0 | 1.79 | 2.19 | 0 | 1.60 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.30 | 3.00 | 3.50 | 2.38 | 2.63 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.98 | 0 | 1.83 | 2.15 | 0 | 1.68 | |
| Live | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 2.90 | 3.50 | 2.05 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 1.7 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.2 | Loss | 0.9 |
| 10.7 | Shot(OT) | 13.3 | 10.5 | Shot(OT) | 13 |
| 4.3 | Corner | 6 | 5.1 | Corner | 5.8 |
| 2.5 | Yellow Card | 3 | 2.9 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 15 | Fouls | 8 |
| 45.3% | Possession | 53% | 47.2% | Possession | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SK Prostejov ( 40 Matches) | Usti nad Labem ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 4 | 5 |