ทีเด็ดบอล APR FC vs Zamalek
‹ คู่ก่อนหน้าSK Prostejov vs Usti nad Labem · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 45 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rudes vs Rijeka · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น.
CAF Champions League
🕒 16-10-2026 23:00 น.
APR FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 45 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVSAPR FCZamalekใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ22% @5.2578% @1.48สูง/ต่ำ 2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Zamalekทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAPR FCรอง 1 @1.93แนวรุก🔥12.0 vs 9.6APR FCการ์ดยิงดุ🔥12.0APR FCการ์ดได้ราคา💰6/10APR FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนZamalekต่อ 1 @1.88แนวรับ🛡️3.0 vs 7.2Zamalekการ์ดรับหลวม🕳️7.2APR FCการ์ดยิงดุ🔥9.6Zamalekการ์ดรับเหนียว🧱3.0Zamalekการ์ดได้ราคา💰6/10Zamalekการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.75พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @2.05ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
APR FCเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 45 / 13723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVS
APR FCZamalek
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
22% @5.2578% @1.48
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Zamalekทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAPR FC
รอง 1 @1.93
แนวรุก🔥12.0 vs 9.6APR FC
การ์ดยิงดุ🔥12.0APR FC
การ์ดได้ราคา💰6/10APR FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนZamalek
ต่อ 1 @1.88
แนวรับ🛡️3.0 vs 7.2Zamalek
การ์ดรับหลวม🕳️7.2APR FC
การ์ดยิงดุ🔥9.6Zamalek
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Zamalek
การ์ดได้ราคา💰6/10Zamalek
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.75
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @2.05
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์APR FC vs Zamalek
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนZamalek ต่อ 1 @1.88การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.75การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งZamalekโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Zamalek · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Zamalek ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.65 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Zamalek 44 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Zamalek ต่อ 1
ได้ 32%คืนทุน 23%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Zamalek · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Zamalek ชนะ 1 ลูก23%
Zamalek ชนะ 2 ลูก21%
Zamalek ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
APR FC ชนะ 1 ลูก12%
APR FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Zamalek ชนะ55%
Zamalek ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Zamalek คลีนชีท26%
APR FC ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
APR FC ไม่แพ้45%
Zamalek ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Zamalek)
- โอกาส Zamalek ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Zamalek ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.48 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.65 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 32%
- ระบบให้ Zamalek ชนะ 55% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (61%)
- APR FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 23%
- โอกาส APR FC ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
APR FC
พ0-5ช3-1ช2-1พ0-1ช3-0ช4-2
Zamalek
ช2-1ช2-0ช4-0ช1-0พ0-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
APR FCยิง 2.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Zamalekยิง 1.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
APR FC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 15
Zamalek
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
APR FC
100%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 0
Zamalek
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
APR FC
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
Zamalek
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
APR FC ชนะ 0เสมอ 0Zamalek ชนะ 2
- 02-03-2008Zamalek2 - 0APR FC
- 16-02-2008APR FC1 - 2Zamalek
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.25 | 4.00 | 1.48 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.88 | -1 | 1.93 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.48 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.93 | -1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 5.80 | 3.80 | 1.48 | 2.03 | 2/2.5 | 1.73 | 1.86 | -1 | 1.91 | |
| Live | 5.80 | 3.80 | 1.48 | 1.73 | 2 | 2.03 | 1.91 | -1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 7.05 | 3.55 | 1.48 | 1.76 | 2 | 2.00 | 1.89 | -1 | 1.89 | |
| Live | 7.05 | 3.55 | 1.48 | 1.78 | 2 | 2.02 | 1.91 | -1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 5.25 | 4.10 | 1.51 | 1.73 | 2 | 1.99 | 1.99 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 6.00 | 3.90 | 1.51 | 1.74 | 2 | 2.00 | 1.80 | -1 | 1.92 | ||
| Interwetten | Initial | 5.50 | 4.10 | 1.50 | 2.20 | 2.5 | 1.55 | 2.30 | -0.5 | 1.50 | |
| Live | 6.00 | 3.80 | 1.47 | 2.20 | 2.5 | 1.55 | 2.45 | -0.5 | 1.45 | ||
| 1xBet | Initial | 7.10 | 3.78 | 1.42 | 2.23 | 2.5 | 1.55 | 1.43 | -1.5 | 2.55 | |
| Live | 6.21 | 3.80 | 1.46 | 1.93 | 2/2.5 | 1.74 | 2.07 | -0.5/1 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| APR FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [EGY D1-3] Zamalek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 4 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| APR FC Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CAF CL | 02-03-2008 | Zamalek | 2-0 (0-0) | APR FC | - | L | ||||||||
| CAF CL | 16-02-2008 | APR FC | 1-2 (0-1) | Zamalek | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| APR FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 83% Over 17% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| RWA D1 | 16-09-2026 | APR FC | 4-2 (1-2) | Marines FC | 6-5 (4-1) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| CAF CL | 11-09-2026 | APR FC | 3-0 (1-0) | Aigles du Congo | 4-8 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CAF CL | 06-09-2026 | Aigles du Congo | 1-0 (1-0) | APR FC | - | L | ||||||||
| CECAFA CC | 31-07-2026 | APR FC | 2-1 (1-1) | Vipers | 2-10 (0-5) | W | ||||||||
| CECAFA CC | 27-07-2026 | APR FC | 3-1 (3-0) | CF Garde Republicaine Siaf | 11-4 (6-4) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| CECAFA CC | 25-07-2026 | APR FC | 0-5 (0-2) | Gor Mahia | 3-2 (2-1) | 2.10 | 2.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| RWA D1 | 31-05-2026 | APR FC | 2-0 (1-0) | Gicumbi FC | 10-8 (4-3) | W | ||||||||
| RWA D1 | 27-05-2026 | Al Merreikh | 1-2 (1-0) | APR FC | 2-6 (1-4) | 2.45 | 2.90 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| RWA CP | 23-05-2026 | APR FC | 1-1 (0-1) | Rayon Sports FC | 4-2 (4-1) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | D |
| RWA D1 | 17-05-2026 | APR FC | 3-0 (2-0) | Rutsiro FC | 4-5 (4-1) | W | ||||||||
| RWA CP | 13-05-2026 | APR FC | 3-1 (2-0) | Etincelles | 6-9 (3-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| RWA D1 | 10-05-2026 | APR FC | 2-1 (1-0) | AS Kigali | 5-1 (0-1) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| RWA D1 | 07-05-2026 | APR FC | 0-4 (0-2) | Al-Hilal Omdurman | 5-2 (3-1) | 2.75 | 2.88 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| RWA D1 | 02-05-2026 | Rayon Sports FC | 1-1 (1-1) | APR FC | 5-3 (2-0) | D | ||||||||
| RWA D1 | 25-04-2026 | Mukura Victory Sports | 0-3 (0-0) | APR FC | 7-4 (4-1) | 3.75 | 3.00 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| RWA CP | 21-04-2026 | Etincelles | 1-3 (0-1) | APR FC | 5-4 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| RWA D1 | 18-04-2026 | Etincelles | 2-1 (2-0) | APR FC | 3-8 (2-2) | 6.00 | 3.50 | 1.50 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| RWA D1 | 05-04-2026 | APR FC | 1-0 (1-0) | Muhanga | 7-1 (5-0) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| RWA D1 | 20-03-2026 | APR FC | 1-0 (1-0) | Amagaju | 2-1 (1-1) | 1.33 | 4.10 | 8.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| RWA CP | 18-03-2026 | APR FC | 4-0 (2-0) | Gasogi Utd | 5-4 (2-1) | 1.50 | 3.40 | 6.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| No Data |
| Zamalek Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EGY D1 | 12-10-2026 | Zamalek | 0-2 (0-1) | Al Ahly SC | 5-5 (4-2) | 4.20 | 3.20 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| EGY LC | 08-10-2026 | Zamalek | 0-3 (0-1) | ZED FC | 5-8 (2-3) | 1.91 | 2.90 | 4.00 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| EGY D1 | 17-09-2026 | Ghazl El Mahallah | 0-1 (0-0) | Zamalek | 3-0 (2-0) | 6.00 | 3.60 | 1.50 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CAF CL | 13-09-2026 | Zamalek | 4-0 (3-0) | AS du Port | 4-4 (3-0) | 1.08 | 8.00 | 21.00 | W | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | W | O |
| EGY D1 | 09-09-2026 | Zamalek | 2-0 (1-0) | Abo Qair Semads | 4-3 (3-1) | 1.40 | 3.70 | 8.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| CAF CL | 05-09-2026 | AS du Port | 1-2 (0-2) | Zamalek | 2-7 (1-4) | 11.00 | 4.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| EGY D1 | 01-09-2026 | Zamalek | 2-1 (1-0) | Petrojet | 1-6 (1-4) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| EGY D1 | 27-08-2026 | NBE SC | 0-3 (0-0) | Zamalek | 5-2 (2-2) | 3.20 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| EGY D1 | 22-08-2026 | Zamalek | 0-0 (0-0) | Al-Ittihad Alexandria | 7-5 (3-0) | 1.50 | 3.40 | 6.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| EGY D1 | 21-05-2026 | Zamalek | 1-0 (1-0) | Ceramica Cleopatra FC | 1-4 (0-3) | 1.50 | 3.30 | 6.50 | W | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| CAF Cup | 17-05-2026 | Zamalek | 1-0 (1-0) | USM Alger | 1-0 | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CAF Cup | 10-05-2026 | USM Alger | 1-0 (0-0) | Zamalek | 5-3 (5-2) | 2.30 | 2.80 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EGY D1 | 06-05-2026 | Smouha SC | 0-1 (0-0) | Zamalek | 5-6 (1-2) | 5.75 | 3.20 | 1.57 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| EGY D1 | 02-05-2026 | Zamalek | 0-3 (0-2) | Al Ahly SC | 6-1 (4-0) | 3.75 | 3.00 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| EGY D1 | 27-04-2026 | Zamalek | 0-0 (0-0) | Enppi | 14-7 (4-3) | 1.67 | 3.20 | 5.25 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| EGY D1 | 24-04-2026 | Zamalek | 1-0 (0-0) | Pyramids FC | 5-6 (1-0) | 2.90 | 2.90 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| CAF Cup | 17-04-2026 | Zamalek | 0-0 (0-0) | CR Belouizdad | 1-5 (0-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| CAF Cup | 11-04-2026 | CR Belouizdad | 0-1 (0-1) | Zamalek | 8-1 (4-1) | 1.91 | 3.00 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| EGY D1 | 06-04-2026 | Al Masry | 1-4 (1-2) | Zamalek | 2-6 (0-4) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| CAF Cup | 22-03-2026 | Zamalek | 2-1 (2-0) | AS Otoho | 2-0 (2-0) | 1.40 | 3.75 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 25-10 | Away | Zamalek | 8 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EGY D1 | 20-10 | Away | Asyut Petroleum | 4 Days |
| CAF CL | 25-10 | Home | APR FC | 8 Days |
| EGY D1 | 29-10 | Home | El Mokawloon El Arab | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.50 | 2.10 | 2.10 | 8.00 | 2.10 | 2.10 | 1.73 | 0.5/1 | 2.08 | 1.73 | 0.5/1 | 2.08 | 1.70 | -0.5 | 2.10 | 1.70 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.48 | 5.25 | 4.00 | 1.48 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.88 | -1 | 1.93 | 1.93 | -1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 2 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 0.5 |
| 7 | Shot(OT) | 9.3 | 7 | Shot(OT) | 12.2 |
| 5 | Corner | 3 | 5.6 | Corner | 3.2 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.7 | 1 | Yellow Card | 1.7 |
| 18 | Fouls | 10.5 | 14 | Fouls | 11.9 |
| 52% | Possession | 54.7% | 52.6% | Possession | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| APR FC ( 4 Matches) | Zamalek ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |