ทีเด็ดบอล Gandzasar Kapan vs Sadarakpat
‹ คู่ก่อนหน้าTatran LM vs Banik Lehota Pod Vtacnikom · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 35 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Standard Sumgayit vs Araz Nakhchivan · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น.
Armenia Premier League
🕒 16-10-2026 22:00 น.
Gandzasar Kapanเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 35 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ622พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSGandzasar KapanSadarakpatใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.5553% @2.25สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Sadarakpatทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGandzasar Kapanรอง 0/-0.5 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️10.8Sadarakpatการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSadarakpatต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Sadarakpatแนวรับ🛡️10.8 vs 13.8Sadarakpatการ์ดรับหลวม🕳️13.8Gandzasar Kapanการ์ดยิงดุ🔥9.6Sadarakpatการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Gandzasar Kapanเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 35 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ622พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
Gandzasar KapanSadarakpat
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.5553% @2.25
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Sadarakpatทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGandzasar Kapan
รอง 0/-0.5 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Sadarakpat
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSadarakpat
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Sadarakpat
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.8Sadarakpat
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Gandzasar Kapan
การ์ดยิงดุ🔥9.6Sadarakpat
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gandzasar Kapan vs Sadarakpat
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSadarakpat ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSadarakpatโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 6 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sadarakpat · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sadarakpat ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.06 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sadarakpat 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sadarakpat ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 24%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sadarakpat · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sadarakpat ชนะ 1 ลูก19%
Sadarakpat ชนะ 2 ลูก13%
Sadarakpat ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Gandzasar Kapan ชนะ 1 ลูก18%
Gandzasar Kapan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Sadarakpat ชนะ44%
Sadarakpat ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Sadarakpat คลีนชีท25%
Gandzasar Kapan ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gandzasar Kapan ไม่แพ้56%
Sadarakpat ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-17%2-17%0-27%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sadarakpat)
- โอกาส Sadarakpat ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.25 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.06 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (40%)
- Gandzasar Kapan เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Gandzasar Kapan ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gandzasar Kapan
พ0-3พ0-3พ2-3พ0-2พ0-3พ0-2
Sadarakpat
ช3-1พ0-2พ2-4ส1-1ส1-1พ1-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gandzasar Kapanยิง 0.8 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Sadarakpatยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gandzasar Kapan
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
Sadarakpat
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gandzasar Kapan
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Sadarakpat
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gandzasar Kapan
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Sadarakpat
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Gandzasar Kapan ชนะ 0เสมอ 1Sadarakpat ชนะ 0
- 25-02-2026Sadarakpat0 - 0Gandzasar Kapan
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.25 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.60 | 3.50 | 2.26 | 1.97 | 2.5/3 | 1.78 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.60 | 3.50 | 2.26 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.76 | 3.40 | 2.16 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.76 | 3.40 | 2.16 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 2.76 | 3.40 | 2.16 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.76 | 3.40 | 2.16 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.64 | 3.38 | 2.37 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 2.01 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.64 | 3.38 | 2.37 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 2.01 | 0 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.70 | 1.84 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.84 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.30 | 1.92 | 2.5/3 | 1.80 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 2.43 | 3.44 | 2.44 | 1.78 | 2.5 | 1.97 | 1.86 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.66 | 3.62 | 2.27 | 1.97 | 2.5/3 | 1.82 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.55 | 2.31 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.96 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.57 | 3.42 | 2.27 | 1.74 | 2.5 | 1.94 | 1.94 | 0 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-12] Gandzasar Kapan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 0 | 8 | 8 | 22 | 3 | 12 | 11.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 14 | 3 | 12 | 16.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 8 | 0 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 16 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 4 | 10 | 6 | 10 | 11.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 0.0% |
| [ARM D1-6] Sadarakpat | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 15 | 17 | 12 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 11 | 4 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 2 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Gandzasar Kapan Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (100%) Lose 0 (0%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 25-02-2026 | Sadarakpat | 0-0 (0-0) | Gandzasar Kapan | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gandzasar Kapan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Van | 2-0 (0-0) | Gandzasar Kapan | 7-2 (3-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ARM D1 | 18-09-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-3) | Urartu | 5-3 (0-1) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 12-09-2026 | Gandzasar Kapan | 0-2 (0-1) | Ararat Yerevan | 4-7 (0-5) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 04-09-2026 | FC Noah | 3-2 (2-2) | Gandzasar Kapan | 10-0 (4-0) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| ARM D1 | 30-08-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-0) | BKMA | 8-2 (6-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ARM D1 | 22-08-2026 | Alashkert | 3-0 (1-0) | Gandzasar Kapan | 7-5 (3-5) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 14-08-2026 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-1) | Shirak | 8-5 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 08-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-1 (1-0) | FC Syunik | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ARM D1 | 02-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-4 (1-2) | FC Ararat Armenia | 2-7 (1-6) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 27-05-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (1-0) | Gandzasar Kapan | - | L | ||||||||
| ARM D1 | 18-05-2026 | Gandzasar Kapan | 0-2 (0-1) | FC Pyunik | 3-7 (0-4) | L | ||||||||
| ARM D1 | 09-05-2026 | Alashkert | 3-1 (2-0) | Gandzasar Kapan | - (4-3) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 06-05-2026 | Gandzasar Kapan | 1-4 (0-1) | FC Noah | - | L | 1.87 | -1.5 | 1.92 | L | ||||
| ARM D1 | 02-05-2026 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-1) | FC Van | 7-5 (1-2) | L | ||||||||
| ARM D1 | 26-04-2026 | Gandzasar Kapan | 3-2 (0-2) | Shirak | 7-1 (4-1) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ARM D1 | 19-04-2026 | BKMA | 1-1 (1-1) | Gandzasar Kapan | 1-7 (1-4) | D | ||||||||
| ARM D1 | 10-04-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-1) | FC Noah | 3-6 (3-5) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 05-04-2026 | Urartu | 4-2 (3-1) | Gandzasar Kapan | 2-4 (1-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 21-03-2026 | Gandzasar Kapan | 2-1 (2-1) | Ararat Yerevan | 3-5 (1-4) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ARM D1 | 14-03-2026 | Ararat Yerevan | 0-2 (0-0) | Gandzasar Kapan | 2-5 (2-1) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Sadarakpat Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 11-10-2026 | Sadarakpat | 1-5 (0-3) | FC Noah | 8-5 (2-4) | 7.50 | 5.25 | 1.25 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 19-09-2026 | BKMA | 1-1 (0-0) | Sadarakpat | 6-6 (4-1) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| ARM D1 | 13-09-2026 | Sadarakpat | 1-1 (1-0) | Alashkert | 4-11 (0-9) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| ARM D1 | 09-09-2026 | Sadarakpat | 2-4 (1-1) | FC Pyunik | 2-6 (2-2) | 5.50 | 4.10 | 1.44 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 06-09-2026 | Shirak | 2-0 (1-0) | Sadarakpat | 6-11 (5-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 31-08-2026 | Sadarakpat | 3-1 (0-0) | FC Syunik | 4-9 (2-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ARM CUP | 27-08-2026 | Sadarakpat | 1-1 (1-1) | FC Syunik | 2-7 (0-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 24-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Sadarakpat | 12-2 (3-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 07-08-2026 | Ararat Yerevan | 1-2 (0-2) | Sadarakpat | 11-4 (5-2) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ARM D1 | 31-07-2026 | FC Van | 1-4 (0-2) | Sadarakpat | 3-3 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Ararat Yerevan | 1-1 (0-1) | Sadarakpat | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Sadarakpat | 1-1 (0-1) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| ARM D2 | 25-05-2026 | Bentonit Idzhevan | 1-3 (1-2) | Sadarakpat | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 17-05-2026 | Sadarakpat | 2-1 (2-1) | FC Syunik | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 11-05-2026 | Andranik | 1-1 (0-0) | Sadarakpat | - | D | ||||||||
| ARM D2 | 05-05-2026 | Sadarakpat | 4-2 (3-1) | Ararat-Armenia B | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 27-04-2026 | Hayq | 0-0 (0-0) | Sadarakpat | - | D | ||||||||
| ARM D2 | 20-04-2026 | Sadarakpat | 3-0 (3-0) | Araks Ararat | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 13-04-2026 | Ararat Yerevan II | 0-2 (0-2) | Sadarakpat | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 07-04-2026 | Sadarakpat | 5-0 (2-0) | MIKA Ashtarak | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 23-10 | Away | FC Pyunik | 7 Days |
| ARM CUP | 26-10 | Away | FC Van | 10 Days |
| ARM D1 | 01-11 | Away | FC Ararat Armenia | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 24-10 | Home | Urartu | 8 Days |
| ARM D1 | 30-10 | Home | FC Van | 14 Days |
| ARM D1 | 06-11 | Home | Ararat Yerevan | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.25 | 2.55 | 3.50 | 2.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0 | 1.78 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1 | 0.8 | Goal | 1.6 |
| 2.3 | Loss | 2.3 | 2.3 | Loss | 1.8 |
| 17.7 | Shot(OT) | 18 | 13.4 | Shot(OT) | 14.8 |
| 3.7 | Corner | 6 | 4.1 | Corner | 4.6 |
| 3.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.2 |
| 44.7% | Fouls | 45% | 46.1% | Fouls | 47.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Gandzasar Kapan ( 36 Matches) | Sadarakpat ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 8 | 8 | 1 | 1 |