ทีเด็ดบอล Tatran LM vs Banik Lehota Pod Vtacnikom
‹ คู่ก่อนหน้าFK Pohronie vs OFK Malzenice · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 34 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gandzasar Kapan vs Sadarakpat · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 16-10-2026 22:00 น.
Tatran LMเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 34 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSTatran LMBanik Lehota Pod Vtacnikomใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7030% @3.88สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86Banik Lehota Pod Vtacnikomทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านTatran LMต่อ 0.5/1 @1.90แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Tatran LMการ์ดยิงดุ🔥6.0Tatran LMการ์ดรับหลวม🕳️8.4Banik Lehota Pod Vtacnikomการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBanik Lehota Pod Vtacnikomรอง 0.5/1 @1.86แนวรุก🔥10.8 vs 6.0Banik Lehota Pod Vtacnikomการ์ดรับหลวม🕳️6.6Tatran LMการ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Lehota Pod Vtacnikomการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ด 2 ใบ
Tatran LMเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 34 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVS
Tatran LMBanik Lehota Pod Vtacnikom
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7030% @3.88
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86
Banik Lehota Pod Vtacnikomทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านTatran LM
ต่อ 0.5/1 @1.90
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Tatran LM
การ์ดยิงดุ🔥6.0Tatran LM
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Banik Lehota Pod Vtacnikom
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBanik Lehota Pod Vtacnikom
รอง 0.5/1 @1.86
แนวรุก🔥10.8 vs 6.0Banik Lehota Pod Vtacnikom
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Tatran LM
การ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Lehota Pod Vtacnikom
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tatran LM vs Banik Lehota Pod Vtacnikom
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTatran LMโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tatran LM · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Tatran LM ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.84 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tatran LM 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Tatran LM ต่อ 0.5/1
ได้ 21%ได้ครึ่ง 27%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tatran LM · คาดสกอร์ 1.3 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tatran LM ชนะ 1 ลูก27%
Tatran LM ชนะ 2 ลูก14%
Tatran LM ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Banik Lehota Pod Vtacnikom ชนะ 1 ลูก14%
Banik Lehota Pod Vtacnikom ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Tatran LM ชนะ49%
Tatran LM ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Tatran LM คลีนชีท25%
Banik Lehota Pod Vtacnikom ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tatran LM ไม่แพ้73%
Banik Lehota Pod Vtacnikom ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-09%1-28%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tatran LM)
- โอกาส Tatran LM ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.70 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.84 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Tatran LM ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา Tatran LM ไหลขึ้นจาก @1.59 (เงินไหลออก)
- โอกาส Banik Lehota Pod Vtacnikom ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tatran LM
พ0-2ส0-0ช2-0ช2-1ช2-0พ0-2
Banik Lehota Pod Vtacnikom
ช1-0พ1-2พ1-4พ2-3ช1-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tatran LMยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Banik Lehota Pod Vtacnikomยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tatran LM
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 11
Banik Lehota Pod Vtacnikom
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tatran LM
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Banik Lehota Pod Vtacnikom
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tatran LM
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Banik Lehota Pod Vtacnikom
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Tatran LM ชนะ 2เสมอ 2Banik Lehota Pod Vtacnikom ชนะ 0
- 19-06-2026Tatran LM2 - 2Banik Lehota Pod Vtacnikom
- 14-02-2026Banik Lehota Pod Vtacnikom2 - 3Tatran LM
- 08-11-2025Banik Lehota Pod Vtacnikom2 - 2Tatran LM
- 26-07-2025Tatran LM2 - 0Banik Lehota Pod Vtacnikom
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tatran LM@1.59 → @1.70▲ 7.3%
เสมอ@4.05 → @3.90▼ 3.7%
ทีมเยือน Banik Lehota Pod Vtacnikom@4.63 → @3.88▼ 16.2%
คู่อื่นใน 2. Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.67 | 3.90 | 3.75 | 1.87 | 3 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.90 | 3.75 | 1.87 | 3 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.20 | 5.50 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.73 | 3.90 | 4.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.61 | 3.90 | 3.80 | 1.95 | 3 | 1.82 | 1.94 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 3.60 | 1.92 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.84 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.10 | 1.92 | 3 | 1.87 | 1.93 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.51 | 4.00 | 4.86 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.86 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.71 | 3.75 | 3.79 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.91 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 3.80 | 3.80 | 1.92 | 3 | 1.77 | 1.82 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.73 | 3.90 | 4.00 | 1.89 | 3 | 1.84 | 1.91 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.67 | 3.78 | 4.04 | 1.75 | 2.5/3 | 1.98 | 1.85 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.71 | 3.83 | 4.02 | 1.92 | 3 | 1.87 | 1.92 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 1.45 | 4.25 | 5.44 | 1.74 | 2.5/3 | 1.95 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | |
| Live | 1.70 | 3.72 | 3.98 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.86 | 0.5/1 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-9] Tatran LM | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 17 | 14 | 16 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 9 | 5 | 9 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 9 | 7 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 9 | 6 | 18 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 3 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
| [SVK D2-10] Banik Lehota Pod Vtacnikom | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 18 | 19 | 16 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 10 | 10 | 12 | 6 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 9 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 6 | 9 | 15 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 5 | 9 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Tatran LM Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 2 (50%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 19-06-2026 | Tatran LM | 2-2 (1-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-3 | D | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-3 (1-2) | Tatran LM | 3-4 (0-1) | W | ||||||||
| SVK D2 | 08-11-2025 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-2 (2-2) | Tatran LM | 9-8 (4-3) | 3.25 | 3.60 | 2.05 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK D2 | 26-07-2025 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-3 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tatran LM Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 11-10-2026 | Slovan Bratislava B | 2-0 (1-0) | Tatran LM | 6-7 (1-4) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SVK D2 | 05-10-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-6 (0-5) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 27-09-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (1-1) | Tatran LM | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 23-09-2026 | FK Levoca | 0-2 (0-1) | Tatran LM | 0-8 (0-4) | 17.00 | 8.00 | 1.11 | W | 1.85 | -2.5/3 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 18-09-2026 | Tatran LM | 0-0 (0-0) | Zlate Moravce | 10-3 (4-3) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 11-09-2026 | FK Pohronie | 2-0 (0-0) | Tatran LM | 1-4 (0-1) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 04-09-2026 | Tatran LM | 3-3 (2-2) | Inter Bratislava | 11-7 (7-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SVK D2 | 30-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 2-0 (0-0) | Tatran LM | 5-2 (4-0) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SVK Cup | 26-08-2026 | Gerlachov | 0-1 (0-0) | Tatran LM | 6-7 (1-6) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Humenne | 1-0 (1-0) | Tatran LM | 6-14 (5-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 15-08-2026 | Tatran LM | 2-2 (2-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 10-9 (2-7) | 1.57 | 3.90 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Tatran Presov | 1-1 (0-0) | Tatran LM | 5-2 (3-0) | 1.83 | 3.70 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SVK D2 | 01-08-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | Galanta | 5-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | MFK Bytca | 0-5 (0-2) | Tatran LM | 6-2 (3-0) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Sport Podbrezova | 3-2 (1-2) | Tatran LM | 9-2 (5-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-4 (0-2) | Tatran LM | 1-4 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Spisska Nova Ves | 1-2 (0-2) | Tatran LM | 5-5 (3-2) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Tatran LM | 1-1 (0-1) | Banik Ostrava B | 5-2 (3-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Poprad | 1-4 (1-1) | Tatran LM | 0-5 (0-3) | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Tatran LM | 2-0 (2-0) | Podhale Nowy Targ | 6-5 (5-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Banik Lehota Pod Vtacnikom Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 13-10-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 0-3 (0-1) | Michalovce | 8-7 (4-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 10-10-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 5-7 (0-3) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Tatran Presov | 3-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 5-1 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-4 (0-3) | Galanta | 7-1 (5-0) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | MFK Bytca | 2-1 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-4 (1-4) | 3.80 | 3.70 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | MSK Zilina B | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK Cup | 09-09-2026 | FC Banik Prievidza | 1-3 (1-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-10 (3-5) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (2-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 6-10 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D2 | 29-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (1-0) | Humenne | 4-0 (1-0) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-2 (1-0) | Slovan Bratislava B | 8-4 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK Cup | 18-08-2026 | Topolcany | 0-5 (0-4) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-7 (1-3) | 7.00 | 5.25 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 15-08-2026 | STK Samorin | 0-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 7-1 (5-1) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-1 (0-1) | OFK Malzenice | 5-10 (3-5) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 02-08-2026 | Zlate Moravce | 2-2 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-6 (2-3) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-3 (1-1) | FK Pohronie | 5-3 (3-2) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 17-07-2026 | TJ Spartak Myjava | 1-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-3 (1-1) | Slavia Kromeriz | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | OK castkovce | 2-2 (1-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-5 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-1 (1-0) | Trinec | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | FK Pohronie | 0-1 (0-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-1 | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK Cup | 20-10 | Home | MFK Skalica | 4 Days |
| SVK D2 | 24-10 | Away | Povazska Bystrica | 8 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Home | MSK Zilina B | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 24-10 | Home | FC Artmedia Petrzalka | 8 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Away | Inter Bratislava | 15 Days |
| SVK D2 | 06-11 | Away | FK Pohronie | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.15 | 2.40 | 4.20 | 2.15 | 2.40 | 4.20 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.67 | 3.90 | 3.75 | 1.67 | 3.90 | 3.75 | 1.87 | 3 | 1.83 | 1.87 | 3 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 4.20 | 5.50 | 1.73 | 3.90 | 4.00 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.8 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 1.4 |
| 10.3 | Shot(OT) | 9 | 10 | Shot(OT) | 7.2 |
| 4 | Corner | 4.3 | 6.8 | Corner | 5.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.5 | Yellow Card | 2.6 |
| 15 | Fouls | 9.5 | 12.4 | Fouls | 12.8 |
| 46.7% | Possession | 45.7% | 53.3% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Tatran LM ( 42 Matches) | Banik Lehota Pod Vtacnikom ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 3 | 8 |