ทีเด็ดบอล FK Pohronie vs OFK Malzenice
‹ คู่ก่อนหน้าSC Otelul Galati vs FK Csikszereda Miercurea Ciuc · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 33 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tatran LM vs Banik Lehota Pod Vtacnikom · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 16-10-2026 22:00 น.
FK Pohronieเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 33 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSFK PohronieOFK Malzeniceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8435% @3.48สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91OFK Malzeniceทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFK Pohronieต่อ 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.2FK Pohronieแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8FK Pohronieการ์ดยิงดุ🔥12.0FK Pohronieการ์ดรับหลวม🕳️10.8OFK Malzeniceการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FK Pohronieการ์ดได้ราคา💰6/10FK Pohronieการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนOFK Malzeniceรอง 0.5 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️6.6FK Pohronieการ์ดยิงดุ🔥7.2OFK Malzeniceการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.78พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Pohronieเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 33 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
FK PohronieOFK Malzenice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8435% @3.48
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
OFK Malzeniceทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Pohronie
ต่อ 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.2FK Pohronie
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8FK Pohronie
การ์ดยิงดุ🔥12.0FK Pohronie
การ์ดรับหลวม🕳️10.8OFK Malzenice
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FK Pohronie
การ์ดได้ราคา💰6/10FK Pohronie
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนOFK Malzenice
รอง 0.5 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FK Pohronie
การ์ดยิงดุ🔥7.2OFK Malzenice
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.78
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Pohronie vs OFK Malzenice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFK Pohronie ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.78การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Pohronieโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Pohronie · บิลหลัก 1X2 @1.84
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FK Pohronie ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.69 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Pohronie 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Pohronie ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Pohronie · คาดสกอร์ 2.1 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Pohronie ชนะ 1 ลูก21%
FK Pohronie ชนะ 2 ลูก16%
FK Pohronie ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ24%
OFK Malzenice ชนะ 1 ลูก14%
OFK Malzenice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FK Pohronie ชนะ53%
FK Pohronie ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
FK Pohronie คลีนชีท34%
OFK Malzenice ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Pohronie ไม่แพ้77%
OFK Malzenice ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-110%2-09%1-09%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Pohronie)
- โอกาส FK Pohronie ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- ราคา @1.84 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.69 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (49%)
- FK Pohronie ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- OFK Malzenice เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- FK Pohronie ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FK Pohronie ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส OFK Malzenice ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Pohronie
ช2-0ช5-1พ0-1พ0-3ช2-0ช3-1
OFK Malzenice
พ0-1พ0-1ช2-1พ1-2ส1-1พ2-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Pohronieยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
OFK Malzeniceยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Pohronie
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
OFK Malzenice
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Pohronie
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
OFK Malzenice
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Pohronie
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
OFK Malzenice
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
FK Pohronie ชนะ 3เสมอ 4OFK Malzenice ชนะ 0
- 21-02-2026FK Pohronie4 - 2OFK Malzenice
- 07-11-2025OFK Malzenice0 - 0FK Pohronie
- 25-07-2025FK Pohronie0 - 0OFK Malzenice
- 21-03-2025FK Pohronie2 - 0OFK Malzenice
- 25-08-2024OFK Malzenice2 - 2FK Pohronie
- 12-04-2024FK Pohronie1 - 0OFK Malzenice
- 24-09-2023OFK Malzenice1 - 1FK Pohronie
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FK Pohronie@1.78 → @1.84▲ 3.4%
เสมอ@3.75 → @3.701.3%
ทีมเยือน OFK Malzenice@3.68 → @3.48▼ 5.4%
คู่อื่นใน 2. Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.82 | 3.70 | 3.35 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.82 | 3.70 | 3.35 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.00 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.60 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.76 | 3.70 | 3.30 | 1.78 | 2.5/3 | 2.00 | 1.86 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.81 | 3.60 | 3.20 | 1.79 | 2.5/3 | 1.99 | 1.86 | 0.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.10 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.93 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 3.90 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.87 | 0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.72 | 3.83 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.91 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.85 | 3.56 | 3.39 | 1.77 | 2.5/3 | 1.97 | 1.85 | 0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.72 | 3.80 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.79 | 1.90 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.86 | 3.70 | 3.60 | 1.74 | 2.5/3 | 1.99 | 1.84 | 0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.85 | 3.59 | 3.42 | 1.76 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.87 | 3.68 | 3.50 | 1.78 | 2.5/3 | 2.02 | 1.88 | 0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 3.76 | 4.10 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.83 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.78 | 3.58 | 3.73 | 1.63 | 2.5 | 2.10 | 1.99 | 0.5/1 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-4] FK Pohronie | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 1 | 4 | 21 | 16 | 22 | 4 | 58.3% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 6 | 12 | 5 | 80.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 11 | 10 | 10 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 7 | 2 | 9 | 9 | 16 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 5 | 8 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 4 | 4 | 8 | 5 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 5 | 7 | 16.7% |
| [SVK D2-13] OFK Malzenice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 16 | 21 | 11 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 13 | 6 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 7 | 7 | 16 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FK Pohronie Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 4 (57%) Lose 0 (0%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 33% Draw 0% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 21-02-2026 | FK Pohronie | 4-2 (2-1) | OFK Malzenice | - | W | ||||||||
| SVK D2 | 07-11-2025 | OFK Malzenice | 0-0 (0-0) | FK Pohronie | 9-2 (5-0) | 2.40 | 3.90 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SVK D2 | 25-07-2025 | FK Pohronie | 0-0 (0-0) | OFK Malzenice | 6-4 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SVK D2 | 21-03-2025 | FK Pohronie | 2-0 (2-0) | OFK Malzenice | 7-4 (5-1) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SVK D2 | 25-08-2024 | OFK Malzenice | 2-2 (0-0) | FK Pohronie | 0-5 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SVK D2 | 12-04-2024 | FK Pohronie | 1-0 (1-0) | OFK Malzenice | 6-5 (1-2) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 24-09-2023 | OFK Malzenice | 1-1 (0-1) | FK Pohronie | 3-6 (2-4) | 2.70 | 3.40 | 2.55 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Pohronie Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 12-10-2026 | Zlate Moravce | 1-3 (1-1) | FK Pohronie | 5-4 (0-3) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Humenne | 0-2 (0-1) | FK Pohronie | 10-6 (5-3) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 25-09-2026 | FK Pohronie | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | 6-8 (0-4) | 2.15 | 3.50 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D2 | 21-09-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-0 (0-0) | FK Pohronie | 7-1 (4-0) | 1.55 | 4.10 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK Cup | 16-09-2026 | Druzstevnik Latky | 1-5 (1-1) | FK Pohronie | 9-8 (3-7) | W | ||||||||
| SVK D2 | 11-09-2026 | FK Pohronie | 2-0 (0-0) | Tatran LM | 1-4 (0-1) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 05-09-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-1) | FK Pohronie | 11-4 (4-2) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | TJD Pribelce | 1-3 (1-0) | FK Pohronie | - | W | ||||||||
| SVK D2 | 28-08-2026 | FK Pohronie | 3-1 (1-1) | Tatran Presov | 6-4 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Galanta | 2-0 (0-0) | FK Pohronie | 5-2 (2-1) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 14-08-2026 | FK Pohronie | 3-1 (3-1) | MFK Bytca | 6-2 (3-1) | 1.36 | 4.33 | 8.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 09-08-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-0) | FK Pohronie | 6-8 (4-3) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| SVK D2 | 31-07-2026 | FK Pohronie | 2-1 (1-0) | Povazska Bystrica | 3-10 (2-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-3 (1-1) | FK Pohronie | 5-3 (3-2) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 1-0 (0-0) | FK Pohronie | 10-4 (5-3) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | KFC Komarno | 5-0 (1-0) | FK Pohronie | 7-2 (4-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | FK Pohronie | 4-1 (3-1) | FK Podkonice | 7-0 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | FK Pohronie | 0-1 (0-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-1 | L | ||||||||
| INT CF | 19-06-2026 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-2) | FK Pohronie | 3-7 (1-2) | W | ||||||||
| SVK D2 | 15-05-2026 | FK Pohronie | 2-1 (0-0) | Slovan Bratislava B | 8-7 (1-4) | W | ||||||||
| No Data |
| OFK Malzenice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 11-10-2026 | OFK Malzenice | 2-5 (1-0) | Inter Bratislava | 7-2 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 04-10-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-1 (1-0) | OFK Malzenice | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| SVK D2 | 27-09-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (1-1) | Tatran LM | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-0) | OFK Malzenice | 7-4 (5-3) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D2 | 13-09-2026 | OFK Malzenice | 0-1 (0-0) | Tatran Presov | 7-3 (5-2) | 2.50 | 3.30 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Galanta | 1-0 (0-0) | OFK Malzenice | 7-1 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 31-08-2026 | OFK Malzenice | 3-1 (2-1) | MFK Bytca | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 23-08-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-0) | OFK Malzenice | 9-3 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | SK Soporna | 2-1 (1-1) | OFK Malzenice | 2-9 (0-6) | 9.50 | 5.25 | 1.22 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 16-08-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (0-1) | Povazska Bystrica | 7-7 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-1 (0-1) | OFK Malzenice | 5-10 (3-5) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 02-08-2026 | OFK Malzenice | 4-2 (2-1) | Slovan Bratislava B | 4-9 (3-2) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 27-07-2026 | STK Samorin | 2-0 (0-0) | OFK Malzenice | 10-0 (8-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (0-0) | Hodonin Sardice | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | OFK Malzenice | 1-1 (0-1) | Besiktas JK | - | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | OFK Malzenice | 4-0 (4-0) | Boleraz | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Galanta | 2-3 (1-2) | OFK Malzenice | 1-0 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-06-2026 | MFK Ruzomberok | 1-0 (1-0) | OFK Malzenice | 6-1 (2-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 15-05-2026 | Stara Lubovna | 1-2 (0-1) | OFK Malzenice | 8-6 (3-4) | W | ||||||||
| SVK D2 | 08-05-2026 | OFK Malzenice | 2-3 (0-3) | STK Samorin | 6-2 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 24-10 | Away | STK Samorin | 8 Days |
| SVK D2 | 30-10 | Home | Slovan Bratislava B | 14 Days |
| SVK D2 | 06-11 | Home | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 25-10 | Home | Zlate Moravce | 9 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Away | Humenne | 15 Days |
| SVK D2 | 08-11 | Home | STK Samorin | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.32 | 2.32 | 3.90 | 2.32 | 2.32 | 3.90 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.91 | 0/0.5 | 1.79 | 1.91 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Initial | 1.82 | 3.70 | 3.35 | 1.82 | 3.70 | 3.35 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.80 | 4.00 | 1.85 | 3.70 | 3.60 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 2 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 2.7 | 1.1 | Loss | 1.8 |
| 10.7 | Shot(OT) | 9.7 | 9.7 | Shot(OT) | 9.2 |
| 5.3 | Corner | 4 | 4.2 | Corner | 4.9 |
| 3 | Yellow Card | 3.7 | 3.2 | Yellow Card | 2.8 |
| 17.3 | Fouls | 14.7 | 16.4 | Fouls | 13.2 |
| 47.7% | Possession | 52.7% | 48.6% | Possession | 51.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FK Pohronie ( 42 Matches) | OFK Malzenice ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 2 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 3 | 4 |