ทีเด็ดบอล SC Otelul Galati vs FK Csikszereda Miercurea Ciuc
‹ คู่ก่อนหน้าHranice KUNZ vs Vitkovice · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 32 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Pohronie vs OFK Malzenice · ศ. 16 ต.ค. 22:00 น.
Romania Liga I
🕒 16-10-2026 22:00 น.
SC Otelul Galatiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 32 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSSC Otelul GalatiFK Csikszereda Miercurea Ciucใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6127% @4.56สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.01FK Csikszereda Miercurea Ciucทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSC Otelul Galatiต่อ 0.5/1 @1.82กองกลาง🎯54% vs 44%SC Otelul Galatiการ์ดยิงดุ🔥6.0SC Otelul Galatiการ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Csikszereda Miercurea Ciucการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Csikszereda Miercurea Ciucรอง 0.5/1 @2.01การ์ดรับหลวม🕳️11.4SC Otelul Galatiการ์ดยิงดุ🔥5.4FK Csikszereda Miercurea Ciucการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.9ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
SC Otelul Galatiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 32 / 13722:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
SC Otelul GalatiFK Csikszereda Miercurea Ciuc
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6127% @4.56
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.01
FK Csikszereda Miercurea Ciucทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Otelul Galati
ต่อ 0.5/1 @1.82
กองกลาง🎯54% vs 44%SC Otelul Galati
การ์ดยิงดุ🔥6.0SC Otelul Galati
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Csikszereda Miercurea Ciuc
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Csikszereda Miercurea Ciuc
รอง 0.5/1 @2.01
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SC Otelul Galati
การ์ดยิงดุ🔥5.4FK Csikszereda Miercurea Ciuc
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.9ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Otelul Galati vs FK Csikszereda Miercurea Ciuc
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSC Otelul Galati ต่อ 0.5/1 @1.82การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Otelul Galatiโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Otelul Galati · บิลหลัก 1X2 @1.61
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SC Otelul Galati ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.61 · ควรเป็น @1.68 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Otelul Galati 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SC Otelul Galati ต่อ 0.5/1
ได้ 26%ได้ครึ่ง 26%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Otelul Galati · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Otelul Galati ชนะ 1 ลูก26%
SC Otelul Galati ชนะ 2 ลูก16%
SC Otelul Galati ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 1 ลูก13%
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
SC Otelul Galati ชนะ53%
SC Otelul Galati ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
SC Otelul Galati คลีนชีท26%
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Otelul Galati ไม่แพ้77%
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Otelul Galati)
- โอกาส SC Otelul Galati ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- FK Csikszereda Miercurea Ciuc เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- SC Otelul Galati ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด FK Csikszereda Miercurea Ciuc เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Otelul Galati
ส2-2พ0-1พ0-3พ2-3ส1-1พ0-1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
พ2-3ช2-0พ1-5พ1-3พ0-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Otelul Galatiยิง 0.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
FK Csikszereda Miercurea Ciucยิง 0.9 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Otelul Galati
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Otelul Galati
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Otelul Galati
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
SC Otelul Galati ชนะ 3เสมอ 2FK Csikszereda Miercurea Ciuc ชนะ 2
- 14-03-2026SC Otelul Galati2 - 3FK Csikszereda Miercurea Ciuc
- 26-01-2026SC Otelul Galati3 - 0FK Csikszereda Miercurea Ciuc
- 02-12-2025FK Csikszereda Miercurea Ciuc1 - 2SC Otelul Galati
- 01-09-2025FK Csikszereda Miercurea Ciuc1 - 1SC Otelul Galati
- 21-06-2025SC Otelul Galati1 - 1FK Csikszereda Miercurea Ciuc
- 30-10-2024FK Csikszereda Miercurea Ciuc2 - 1SC Otelul Galati
- 03-03-2023SC Otelul Galati1 - 0FK Csikszereda Miercurea Ciuc
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Otelul Galati@1.57 → @1.61▲ 2.3%
เสมอ@3.67 → @3.57▼ 2.7%
ทีมเยือน FK Csikszereda Miercurea Ciuc@4.80 → @4.56▼ 5.0%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.63 | 3.75 | 4.55 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.63 | 3.75 | 4.55 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 3.75 | 5.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 4.75 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.60 | 3.80 | 5.00 | 1.84 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.60 | 3.70 | 4.90 | 1.89 | 2.5 | 1.95 | 1.81 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 1.60 | 3.70 | 4.80 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.60 | 3.70 | 4.80 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.10 | 1.89 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.64 | 3.60 | 4.10 | 1.88 | 2.5 | 1.94 | 1.84 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.10 | 1.89 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.64 | 3.60 | 4.10 | 1.88 | 2.5 | 1.94 | 1.84 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 1.56 | 3.50 | 4.59 | 1.89 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.60 | 3.45 | 4.37 | 1.89 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 1.59 | 3.47 | 4.95 | 1.82 | 2/2.5 | 2.02 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.65 | 3.74 | 4.96 | 1.90 | 2.5 | 1.94 | 1.84 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 3.50 | 5.50 | 1.77 | 2/2.5 | 1.96 | 1.76 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 5.00 | 1.84 | 2.5 | 1.89 | 1.80 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 1.63 | 3.83 | 4.95 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.81 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.65 | 3.92 | 5.08 | 1.87 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 1.62 | 3.60 | 5.00 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.80 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 3.45 | 5.75 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.67 | 3.65 | 4.80 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.10 | 1 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.64 | 3.60 | 5.69 | 2.10 | 2.5 | 1.75 | 2.59 | 1.5 | 1.40 | |
| Live | 1.62 | 3.82 | 4.98 | 1.86 | 2.5 | 1.87 | 2.40 | 1/1.5 | 1.51 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-14] SC Otelul Galati | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 11 | 16 | 10 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 9 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 4 | 6 | 10 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [ROM D1-16] FK Csikszereda Miercurea Ciuc | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 1 | 10 | 6 | 24 | 1 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 9 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 15 | 0 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 15 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 6 | 5 | 3 | 11 | 6 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 7 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| SC Otelul Galati Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 2 (29%) Lose 2 (29%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 14-03-2026 | SC Otelul Galati | 2-3 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 6-1 (2-0) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 26-01-2026 | SC Otelul Galati | 3-0 (2-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-3 (3-1) | 1.50 | 3.75 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ROMC | 02-12-2025 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-2 (0-1) | SC Otelul Galati | 4-6 (2-5) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 01-09-2025 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-1 (0-1) | SC Otelul Galati | 7-4 (4-4) | 3.30 | 3.20 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 21-06-2025 | SC Otelul Galati | 1-1 (1-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-4 (2-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| ROMC | 30-10-2024 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (0-1) | SC Otelul Galati | 1-6 (0-2) | 3.00 | 2.90 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ROM D2 | 03-03-2023 | SC Otelul Galati | 1-0 (1-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 4-1 (1-0) | 2.25 | 2.88 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Otelul Galati Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 11-10-2026 | FCSB | 1-0 (0-0) | SC Otelul Galati | 6-3 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 03-10-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-0) | FC Bacau | - | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 21-09-2026 | SC Otelul Galati | 2-3 (0-1) | Corvinul Hunedoara | 8-8 (6-7) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Universitaea Cluj | 3-0 (1-0) | SC Otelul Galati | 3-4 (3-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D1 | 07-09-2026 | SC Otelul Galati | 0-1 (0-0) | Rapid Bucuresti | 1-8 (1-4) | 2.80 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ROM D1 | 28-08-2026 | FC Voluntari | 2-2 (2-1) | SC Otelul Galati | 7-8 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D1 | 25-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-0 (0-0) | Arges | 2-3 (2-3) | 2.38 | 2.88 | 3.10 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ROMC | 20-08-2026 | Concordia Chiajna | 5-1 (2-0) | SC Otelul Galati | 5-5 (4-1) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 16-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 4-1 (1-1) | 4.00 | 3.30 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 09-08-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (1-0) | SC Otelul Galati | 4-5 (2-3) | 2.60 | 3.00 | 2.60 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 01-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-1) | Dinamo Bucuresti | 3-4 (0-3) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 24-07-2026 | UTA Arad | 2-2 (0-2) | SC Otelul Galati | 7-4 (5-1) | 2.00 | 3.20 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 18-07-2026 | SC Otelul Galati | 2-1 (1-0) | CFR Cluj | 6-4 (4-3) | 3.20 | 3.20 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | SC Otelul Galati | 3-1 (1-1) | FC Bacau | 8-4 (3-2) | 1.17 | 6.25 | 15.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Farul Constanta | 0-0 (0-0) | SC Otelul Galati | - | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ROM D1 | 19-05-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-5 (1-3) | SC Otelul Galati | 7-5 (5-2) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 09-05-2026 | SC Otelul Galati | 3-2 (1-0) | Farul Constanta | 3-6 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 02-05-2026 | SC Otelul Galati | 2-2 (0-2) | Metaloglobus | 3-2 (1-1) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D1 | 25-04-2026 | FC Botosani | 1-1 (0-0) | SC Otelul Galati | 5-4 (3-3) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ROM D1 | 17-04-2026 | SC Otelul Galati | 1-0 (1-0) | UTA Arad | 8-3 (5-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| FK Csikszereda Miercurea Ciuc Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 11-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-5 (1-3) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 22-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | 1.53 | 3.60 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 12-09-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-3 (1-3) | Dinamo Bucuresti | 2-4 (2-4) | 6.00 | 3.90 | 1.45 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | UTA Arad | 5-1 (1-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 4-3 (1-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| ROMC | 02-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-2 (0-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 29-08-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-3 (1-2) | CFR Cluj | 4-2 (2-0) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 24-08-2026 | FC Botosani | 1-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 10-1 (5-1) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ROMC | 20-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-1 (0-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-8 (1-4) | 11.00 | 4.75 | 1.22 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 15-08-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 3-6 (2-2) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 08-08-2026 | Farul Constanta | 3-2 (3-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-3 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| ROM D1 | 31-07-2026 | Arges | 1-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-2 (2-2) | 1.67 | 3.30 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 27-07-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-2 (0-2) | FCSB | 3-8 (2-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ROM D1 | 20-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-4 (2-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Slaven Belupo | 3-1 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 9-2 (3-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Brno | 2-1 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | - | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 01-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 29-06-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-1 (1-0) | Dunajska Streda | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-1 (1-0) | Gyori ETO | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | Sepsi OSK | 2-0 (2-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-1 | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 16-05-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-0 (0-0) | FC Botosani | 2-7 (2-4) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 24-10 | Away | Farul Constanta | 8 Days |
| ROM D1 | 01-11 | Home | Sepsi OSK | 15 Days |
| ROM D1 | 08-11 | Away | FC Botosani | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 24-10 | Home | FC Voluntari | 8 Days |
| ROMC | 28-10 | Home | FC Bihor Oradea | 12 Days |
| ROM D1 | 01-11 | Away | Rapid Bucuresti | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.16 | 2.23 | 4.80 | 2.16 | 2.23 | 4.80 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.63 | 3.75 | 4.55 | 1.63 | 3.75 | 4.55 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.38 | 5.50 | 2.20 | 2.30 | 5.50 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.53 | 3.75 | 5.25 | 1.60 | 3.50 | 4.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.10 | 2.19 | 4.74 | 2.10 | 2.19 | 4.74 | 1.85 | 1 | 1.99 | 1.85 | 1 | 1.99 | 1.79 | 0/0.5 | 2.07 | 1.79 | 0/0.5 | 2.07 | |
| Initial | 1.56 | 3.50 | 4.59 | 1.60 | 3.45 | 4.37 | 1.89 | 2.5 | 1.95 | 1.89 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 0.9 |
| 2.3 | Loss | 3.3 | 1.9 | Loss | 1.9 |
| 16.3 | Shot(OT) | 17.3 | 14.9 | Shot(OT) | 15.3 |
| 4.3 | Corner | 2 | 4.4 | Corner | 2.9 |
| 4 | Yellow Card | 1 | 2.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 10.3 | Fouls | 15.3 | 12 | Fouls | 15.2 |
| 50% | Possession | 44.7% | 54.3% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| SC Otelul Galati ( 49 Matches) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 4 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 7 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 5 | 14 |