ทีเด็ดบอล Hapoel Afula vs Maccabi Herzliya
‹ คู่ก่อนหน้าAlashkert vs FC Syunik · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 17 / 39เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kiryat Yam SC vs Kafr Qasim · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น.
Israel Leumit League
🕒 16-10-2026 20:00 น.
Hapoel Afulaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 17 / 3920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVSHapoel AfulaMaccabi Herzliyaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2246% @2.63สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89Maccabi Herzliyaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Afulaต่อ 0 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Hapoel Afulaการ์ดยิงดุ🔥10.8Hapoel Afulaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Herzliyaการ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Afulaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Herzliyaรอง 0 @1.89การ์ดรับหลวม🕳️9.0Hapoel Afulaการ์ดยิงดุ🔥5.4Maccabi Herzliyaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Hapoel Afulaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 17 / 3920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVS
Hapoel AfulaMaccabi Herzliya
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2246% @2.63
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89
Maccabi Herzliyaทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Afula
ต่อ 0 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Hapoel Afula
การ์ดยิงดุ🔥10.8Hapoel Afula
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Herzliya
การ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Afula
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Herzliya
รอง 0 @1.89
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Hapoel Afula
การ์ดยิงดุ🔥5.4Maccabi Herzliya
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Afula vs Maccabi Herzliya
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHapoel Afula ต่อ 0 @1.87การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Afulaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Afula · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Afula ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @1.98 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Afula 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Afula ต่อ 0
ได้ 45%คืนทุน 25%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Afula · คาดสกอร์ 1.8 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Afula ชนะ 1 ลูก20%
Hapoel Afula ชนะ 2 ลูก14%
Hapoel Afula ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Maccabi Herzliya ชนะ 1 ลูก18%
Maccabi Herzliya ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Hapoel Afula ชนะ45%
Hapoel Afula ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Hapoel Afula คลีนชีท32%
Maccabi Herzliya ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Afula ไม่แพ้70%
Maccabi Herzliya ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-010%2-09%1-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Afula)
- โอกาส Hapoel Afula ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.22 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 45% มากกว่าตลาด (40%)
- Hapoel Afula ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Maccabi Herzliya เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Maccabi Herzliya เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Maccabi Herzliya ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Afula
พ0-1พ2-4ส3-3ช3-0ส2-2ช2-1
Maccabi Herzliya
ส1-1ช1-0ส1-1พ1-3พ0-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Afulaยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Maccabi Herzliyaยิง 0.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Afula
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Maccabi Herzliya
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Afula
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Maccabi Herzliya
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Afula
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Maccabi Herzliya
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Afula ชนะ 1เสมอ 2Maccabi Herzliya ชนะ 5
- 07-08-2026Hapoel Afula1 - 1Maccabi Herzliya
- 19-12-2025Hapoel Afula1 - 0Maccabi Herzliya
- 25-08-2025Maccabi Herzliya1 - 0Hapoel Afula
- 08-08-2025Maccabi Herzliya4 - 0Hapoel Afula
- 03-01-2025Hapoel Afula2 - 3Maccabi Herzliya
- 02-09-2024Maccabi Herzliya2 - 2Hapoel Afula
- 23-02-2024Maccabi Herzliya2 - 1Hapoel Afula
- 21-11-2023Hapoel Afula0 - 1Maccabi Herzliya
คู่อื่นใน Leumit League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.19 | 3.30 | 2.56 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.19 | 3.30 | 2.56 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.70 | 0 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.27 | 3.20 | 2.80 | 1.83 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.27 | 3.20 | 2.80 | 1.83 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.42 | 3.29 | 2.62 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.79 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.34 | 3.30 | 2.73 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.35 | 2.80 | 1.97 | 2.5/3 | 1.76 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.90 | 1.80 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.44 | 3.12 | 2.63 | 1.83 | 2.5 | 1.92 | 1.80 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.30 | 3.18 | 2.92 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 2.00 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.40 | 2.70 | 1.96 | 2.5/3 | 1.77 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.26 | 3.20 | 2.82 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.96 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-4] Hapoel Afula | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 18 | 13 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 8 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 11 | 4 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 5 | 1 | 12 | 2 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
| [ISR D2-13] Maccabi Herzliya | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 13 | 8 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 10 | 3 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 5 | 7 | 9 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Afula Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 9-3 (6-0) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | W | U |
| ISR D2 | 19-12-2025 | Hapoel Afula | 1-0 (0-0) | Maccabi Herzliya | 3-4 (0-1) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 25-08-2025 | Maccabi Herzliya | 1-0 (1-0) | Hapoel Afula | 2-8 (2-5) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ISR LLTTC | 08-08-2025 | Maccabi Herzliya | 4-0 (2-0) | Hapoel Afula | 5-3 (3-0) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 03-01-2025 | Hapoel Afula | 2-3 (1-2) | Maccabi Herzliya | 3-9 (0-4) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 02-09-2024 | Maccabi Herzliya | 2-2 (2-1) | Hapoel Afula | 3-0 (2-0) | 2.30 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 23-02-2024 | Maccabi Herzliya | 2-1 (1-1) | Hapoel Afula | 5-5 (3-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 21-11-2023 | Hapoel Afula | 0-1 (0-1) | Maccabi Herzliya | 4-3 (1-2) | 2.30 | 2.80 | 3.10 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2023 | Maccabi Herzliya | 4-1 (1-1) | Hapoel Afula | 11-4 (8-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| ISR D2 | 29-12-2017 | Hapoel Afula | 1-1 (1-1) | Maccabi Herzliya | 5-6 (1-1) | 1.72 | 3.40 | 4.20 | D | 1.92 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ISR D2 | 18-08-2017 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-0) | Hapoel Afula | 4-5 (2-4) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D2 | 21-04-2017 | Maccabi Herzliya | 1-1 (1-1) | Hapoel Afula | 8-6 (3-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.72 | W | U |
| ISR D2 | 13-01-2017 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-1) | Hapoel Afula | 3-5 (0-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D2 | 16-09-2016 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 4-5 (2-1) | 2.62 | 3.00 | 2.50 | D | 1.92 | 0 | 1.88 | D | U |
| ISR D2 | 05-02-2016 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 7-6 (3-2) | 2.50 | 3.00 | 2.62 | D | 1.88 | 0 | 1.92 | D | U |
| ISR D2 | 23-10-2015 | Maccabi Herzliya | 0-0 (0-0) | Hapoel Afula | 2-1 | 2.25 | 3.10 | 2.87 | D | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | W | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2015 | Maccabi Herzliya | 1-0 (0-0) | Hapoel Afula | 2-7 | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR D2 | 16-02-2015 | Hapoel Afula | 1-0 (1-0) | Maccabi Herzliya | 4-2 | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D2 | 31-10-2014 | Maccabi Herzliya | 0-1 (0-0) | Hapoel Afula | 1-2 | 2.37 | 3.20 | 2.62 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 28-02-2014 | Maccabi Herzliya | 1-1 (0-0) | Hapoel Afula | 6-5 | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Afula Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 09-10-2026 | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | Hapoel Afula | 4-2 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Hapoel Afula | 2-2 (1-1) | Hapoel Rishon Lezion | 0-4 (0-3) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Hapoel Acre FC | 0-3 (0-1) | Hapoel Afula | 10-2 (4-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Hapoel Afula | 3-3 (1-2) | Hapoel Kfar Shalem | 3-4 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Maccabi Bnei Raina | 4-2 (1-2) | Hapoel Afula | 3-5 (3-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Afula | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-2) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 31-08-2026 | Hapoel Afula | 3-2 (3-0) | Hapoel Raanana | 3-5 (2-0) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 24-08-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-1 (0-1) | Hapoel Afula | 7-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Afula | 2-0 (1-0) | Ashdod MS | 0-9 (0-6) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Afula | 0-2 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 3-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 9-3 (6-0) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | W | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Raanana | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-7 (1-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | FC Dobrudzha | 2-3 (1-2) | Hapoel Afula | - | W | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Afula | 2-0 (2-0) | Kafr Qasim | 3-4 (3-4) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-1 (1-0) | Hapoel Afula | 8-6 (4-3) | 2.25 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Afula | 2-1 (1-0) | Hapoel Nof HaGalil | 5-5 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Hapoel Hadera | 1-1 (0-0) | Hapoel Afula | 4-9 (3-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 04-05-2026 | Hapoel Afula | 0-0 (0-0) | Hapoel Raanana | 6-5 (3-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ISR D2 | 30-04-2026 | Hapoel Acre FC | 4-1 (0-1) | Hapoel Afula | 4-0 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Maccabi Herzliya Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 09-10-2026 | Maccabi Herzliya | 1-2 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 2-6 (1-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Ashdod MS | 1-0 (1-0) | Maccabi Herzliya | 5-3 (3-1) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Maccabi Herzliya | 1-3 (1-1) | Kiryat Yam SC | 2-4 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (1-0) | Maccabi Herzliya | 7-1 (4-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ISR D2 | 14-09-2026 | Maccabi Herzliya | 1-0 (1-0) | Kafr Qasim | 4-11 (3-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 07-09-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 4-4 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Maccabi Herzliya | 2-3 (2-2) | Hapoel Raanana | 3-6 (3-2) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Ironi Modiin | 0-2 (0-1) | Maccabi Herzliya | 3-4 (2-0) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-0) | Hapoel Acre FC | 2-3 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 9-3 (6-0) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | L | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Herzliya | 5-3 (2-1) | Hapoel Kfar Saba | 4-5 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Maccabi Herzliya | 2-0 (0-0) | Hapoel Raanana | 1-2 (1-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 7-1 (4-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Maccabi Herzliya | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Saba | 2-5 (0-4) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 1-2 (0-2) | Maccabi Herzliya | 3-2 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Maccabi Herzliya | 0-3 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-7 (3-5) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D2 | 05-05-2026 | Maccabi Herzliya | 4-2 (0-2) | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D2 | 01-05-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Herzliya | 12-1 (6-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| ISR D2 | 27-04-2026 | Maccabi Herzliya | 0-0 (0-0) | Kiryat Yam SC | 6-3 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 23-10 | Away | Hapoel Kfar Saba | 7 Days |
| ISR D2 | 31-10 | Home | Maccabi Kiryat Gat | 14 Days |
| ISR D2 | 07-11 | Away | Kafr Qasim | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 23-10 | Home | Maccabi Kabilio Jaffa | 7 Days |
| ISR D2 | 31-10 | Away | Maccabi Bnei Raina | 14 Days |
| ISR D2 | 07-11 | Home | Hapoel Kfar Shalem | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.80 | 2.10 | 3.15 | 2.80 | 2.10 | 3.15 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.19 | 3.30 | 2.56 | 2.19 | 3.30 | 2.56 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 0.9 |
| 1 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 1.5 |
| 11.3 | Shot(OT) | 9 | 13.1 | Shot(OT) | 11.4 |
| 1.3 | Corner | 2.3 | 2.9 | Corner | 3.1 |
| 4.3 | Yellow Card | 2 | 3.5 | Yellow Card | 2.7 |
| 46.7% | Fouls | 45.7% | 45.1% | Fouls | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Afula ( 46 Matches) | Maccabi Herzliya ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 6 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 5 | 3 | 2 |