ทีเด็ดบอล Maccabi Ahi Nazareth vs Hapoel Kfar Saba
‹ คู่ก่อนหน้าMaccabi Kabilio Jaffa vs Ironi Modiin · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 20 / 39เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ashdod MS vs Maccabi Kiryat Gat · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น.
Israel Leumit League
🕒 16-10-2026 20:00 น.
Maccabi Ahi Nazarethเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 20 / 3920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSMaccabi Ahi NazarethHapoel Kfar Sabaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2647% @2.53สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98Hapoel Kfar Sabaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Ahi Nazarethต่อ 0 @1.78พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️10.2 vs 15.0Maccabi Ahi Nazarethการ์ดยิงดุ🔥6.6Maccabi Ahi Nazarethการ์ดรับหลวม🕳️15.0Hapoel Kfar Sabaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Ahi Nazarethการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Sabaรอง 0 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️10.2Maccabi Ahi Nazarethการ์ดยิงดุ🔥7.2Hapoel Kfar Sabaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Maccabi Ahi Nazarethเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 20 / 3920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
Maccabi Ahi NazarethHapoel Kfar Saba
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2647% @2.53
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Hapoel Kfar Sabaทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Ahi Nazareth
ต่อ 0 @1.78
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️10.2 vs 15.0Maccabi Ahi Nazareth
การ์ดยิงดุ🔥6.6Maccabi Ahi Nazareth
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Hapoel Kfar Saba
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Ahi Nazareth
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Saba
รอง 0 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Maccabi Ahi Nazareth
การ์ดยิงดุ🔥7.2Hapoel Kfar Saba
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Ahi Nazareth vs Hapoel Kfar Saba
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMaccabi Ahi Nazareth ต่อ 0 @1.78การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Ahi Nazarethโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Ahi Nazareth · บิลหลัก 1X2 @2.26
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Maccabi Ahi Nazareth ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.26 · ควรเป็น @2.01 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Ahi Nazareth 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Maccabi Ahi Nazareth ต่อ 0
ได้ 44%คืนทุน 25%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Ahi Nazareth · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 1 ลูก19%
Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 2 ลูก13%
Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Hapoel Kfar Saba ชนะ 1 ลูก18%
Hapoel Kfar Saba ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Maccabi Ahi Nazareth ชนะ44%
Maccabi Ahi Nazareth ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Maccabi Ahi Nazareth คลีนชีท25%
Hapoel Kfar Saba ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Ahi Nazareth ไม่แพ้69%
Hapoel Kfar Saba ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-07%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Ahi Nazareth)
- โอกาส Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.26 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.01 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (39%)
- Hapoel Kfar Saba เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Maccabi Ahi Nazareth ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Hapoel Kfar Saba เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Hapoel Kfar Saba ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Ahi Nazareth
พ1-2ส3-3ช1-0พ0-1พ1-2ช2-1
Hapoel Kfar Saba
พ1-6ช2-0พ2-4พ1-2พ0-2พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Ahi Nazarethยิง 1.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Hapoel Kfar Sabaยิง 1.2 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Ahi Nazareth
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
Hapoel Kfar Saba
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Ahi Nazareth
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Hapoel Kfar Saba
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Ahi Nazareth
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Hapoel Kfar Saba
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 4เสมอ 1Hapoel Kfar Saba ชนะ 3
- 10-03-2023Hapoel Kfar Saba0 - 2Maccabi Ahi Nazareth
- 08-12-2022Maccabi Ahi Nazareth2 - 3Hapoel Kfar Saba
- 11-03-2022Hapoel Kfar Saba0 - 1Maccabi Ahi Nazareth
- 08-12-2021Maccabi Ahi Nazareth2 - 1Hapoel Kfar Saba
- 26-03-2019Hapoel Kfar Saba2 - 3Maccabi Ahi Nazareth
- 07-12-2018Maccabi Ahi Nazareth0 - 1Hapoel Kfar Saba
- 20-02-2018Maccabi Ahi Nazareth0 - 0Hapoel Kfar Saba
- 20-10-2017Hapoel Kfar Saba4 - 0Maccabi Ahi Nazareth
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Maccabi Ahi Nazareth@2.23 → @2.261.1%
เสมอ@3.43 → @3.430.0%
ทีมเยือน Hapoel Kfar Saba@2.55 → @2.530.6%
คู่อื่นใน Leumit League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.21 | 3.45 | 2.46 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.21 | 3.45 | 2.46 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.26 | 3.40 | 2.70 | 1.82 | 2.5/3 | 1.92 | 2.03 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.26 | 3.40 | 2.70 | 1.82 | 2.5/3 | 1.92 | 2.03 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| wewbet | Initial | 2.38 | 3.46 | 2.57 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.79 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.35 | 3.46 | 2.62 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.79 | 0 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.60 | 2.60 | 1.81 | 2.5/3 | 1.91 | 1.79 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.35 | 3.45 | 2.75 | 1.81 | 2.5/3 | 1.91 | 1.74 | 0 | 2.02 | ||
| pinnacle | Initial | 2.47 | 3.27 | 2.49 | 1.82 | 2.5/3 | 1.92 | 1.86 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.32 | 3.35 | 2.76 | 1.84 | 2.5/3 | 1.94 | 2.04 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.80 | 2.5/3 | 1.89 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.28 | 3.30 | 2.73 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.70 | 0 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-10] Maccabi Ahi Nazareth | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 13 | 10 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 5 | 3 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 10 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| [ISR D2-14] Hapoel Kfar Saba | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 11 | 24 | 6 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 10 | 3 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 14 | 3 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 18 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 5 | 7 | 9 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Ahi Nazareth Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 10-03-2023 | Hapoel Kfar Saba | 0-2 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 6-2 (3-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 08-12-2022 | Maccabi Ahi Nazareth | 2-3 (1-2) | Hapoel Kfar Saba | - | 2.50 | 2.90 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 11-03-2022 | Hapoel Kfar Saba | 0-1 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-7 (1-2) | 1.73 | 3.10 | 4.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ISR D2 | 08-12-2021 | Maccabi Ahi Nazareth | 2-1 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 4-9 (0-4) | 2.90 | 2.88 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 26-03-2019 | Hapoel Kfar Saba | 2-3 (2-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-1 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 07-12-2018 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-1 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 4-5 (0-3) | 4.33 | 3.75 | 1.61 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.92 | L | U |
| ISR D2 | 20-02-2018 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-0 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 8-7 (2-4) | 2.70 | 3.10 | 2.37 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ISR D2 | 20-10-2017 | Hapoel Kfar Saba | 4-0 (1-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-3 (1-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR LLTTC | 08-10-2017 | Hapoel Kfar Saba | 1-3 (0-2) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-2 (0-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.78 | 0.5 | 2.02 | W | O |
| ISR D2 | 13-04-2015 | Hapoel Kfar Saba | 1-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-4 | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ISR D2 | 10-03-2015 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 6-2 | 1.90 | 3.20 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR CUP | 05-03-2015 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-0 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-5 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR CUP | 11-02-2015 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-3 | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR D2 | 24-11-2014 | Maccabi Ahi Nazareth | 2-0 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-4 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ISR CUP | 28-01-2014 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Maccabi Ahi Nazareth | - | D | ||||||||
| ISR D2 | 13-04-2013 | Hapoel Kfar Saba | 0-2 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ISR D2 | 22-01-2013 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (1-0) | Maccabi Ahi Nazareth | - | 2.50 | 3.00 | 2.62 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR D2 | 05-10-2012 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-0 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | - | 1.61 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 16-03-2012 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | - | 2.30 | 2.87 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 02-12-2011 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-1 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | - | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Ahi Nazareth Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 09-10-2026 | Maccabi Herzliya | 1-2 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 2-6 (1-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-1) | Ironi Modiin | 3-5 (1-5) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 1-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-3 (3-0) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-0 (1-0) | Hapoel Acre FC | 5-4 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-3 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 3-4 (2-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-2) | Maccabi Bnei Raina | 7-4 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-2 (1-2) | Maccabi Ahi Nazareth | 7-7 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 24-08-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-1 (0-1) | Hapoel Afula | 7-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Raanana | 2-0 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-6 (2-4) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LLTTC | 12-08-2026 | Hapoel Raanana | 4-1 (1-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 11-7 (5-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-9 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-1 (1-0) | Hapoel Acre FC | 2-5 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | - | D | ||||||||
| ISR LA | 20-02-2026 | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 0-3 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | - | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LA | 13-02-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 4-2 (3-1) | Hapoel Migdal HaEmek | 10-7 (4-3) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Ironi Arraba | 2-2 (1-1) | Maccabi Ahi Nazareth | - | D | ||||||||
| ISR LA | 30-01-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-1 (0-0) | Moadon Sport Tira | 4-6 (0-4) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR LA | 23-01-2026 | Hapoel Tirat Karmel | 1-2 (0-2) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-2 (1-2) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | O |
| ISR LA | 17-01-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 3-2 (3-1) | Hapoel Umm Al Fahm | 0-6 (0-4) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| ISR LA | 10-01-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 2-1 (0-1) | Hapoel Bnei Musmus | 6-2 (4-1) | 1.48 | 3.75 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Hapoel Kfar Saba Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-4 (1-2) | Ashdod MS | 2-3 (2-2) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Kiryat Yam SC | 2-0 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (3-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-2 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 6-7 (4-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | D |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kafr Qasim | 4-2 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-3 (5-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (2-0) | Maccabi Kiryat Gat | 5-5 (3-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Raanana | 6-1 (2-0) | Hapoel Kfar Saba | 0-6 (0-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (0-0) | Ironi Modiin | 5-1 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 2-0 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-5 (5-1) | 2.15 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Kiryat Yam SC | 4-9 (3-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (2-0) | Hapoel Raanana | 6-9 (5-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Herzliya | 5-3 (2-1) | Hapoel Kfar Saba | 4-5 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-4 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-4 (1-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Maccabi Herzliya | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Saba | 2-5 (0-4) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 2-5 (1-2) | 4.33 | 3.90 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 11-05-2026 | Kiryat Yam SC | 2-0 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-5 (3-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 05-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-3 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-3 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 23-10 | Away | Maccabi Kiryat Gat | 7 Days |
| ISR D2 | 31-10 | Home | Kafr Qasim | 14 Days |
| ISR D2 | 07-11 | Away | Bnei Yehuda Tel Aviv | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 23-10 | Home | Hapoel Afula | 7 Days |
| ISR D2 | 31-10 | Away | Maccabi Kabilio Jaffa | 14 Days |
| ISR D2 | 07-11 | Home | Maccabi Bnei Raina | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.77 | 2.20 | 3.00 | 2.77 | 2.20 | 3.00 | 2.00 | 1/1.5 | 1.70 | 2.00 | 1/1.5 | 1.70 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.21 | 3.45 | 2.46 | 2.21 | 3.45 | 2.46 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 2.7 | 1.7 | Loss | 2.5 |
| 14 | Shot(OT) | 15 | 16.2 | Shot(OT) | 15.8 |
| 4 | Corner | 3 | 5.5 | Corner | 3.9 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.2 |
| 45.3% | Fouls | 47% | 45.1% | Fouls | 48.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Maccabi Ahi Nazareth ( 9 Matches) | Hapoel Kfar Saba ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 3 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 4 | 5 |