ทีเด็ดบอล Maccabi Kabilio Jaffa vs Ironi Modiin
‹ คู่ก่อนหน้าKiryat Yam SC vs Kafr Qasim · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 19 / 39เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Maccabi Ahi Nazareth vs Hapoel Kfar Saba · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น.
Israel Leumit League
🕒 16-10-2026 20:00 น.
Maccabi Kabilio Jaffaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 19 / 3920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSMaccabi Kabilio JaffaIroni Modiinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.4752% @2.28สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.80Ironi Modiinทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Kabilio Jaffaรอง 0 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️10.8Ironi Modiinการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนIroni Modiinต่อ 0 @1.80แนวรุก🔥7.8 vs 4.8Ironi Modiinแนวรับ🛡️10.8 vs 12.0Ironi Modiinการ์ดรับหลวม🕳️12.0Maccabi Kabilio Jaffaการ์ดยิงดุ🔥7.8Ironi Modiinการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.84พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.8ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.92พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Maccabi Kabilio Jaffaเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 19 / 3920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Maccabi Kabilio JaffaIroni Modiin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.4752% @2.28
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.80
Ironi Modiinทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Kabilio Jaffa
รอง 0 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Ironi Modiin
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนIroni Modiin
ต่อ 0 @1.80
แนวรุก🔥7.8 vs 4.8Ironi Modiin
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.0Ironi Modiin
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Maccabi Kabilio Jaffa
การ์ดยิงดุ🔥7.8Ironi Modiin
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.84
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.8ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.92
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Kabilio Jaffa vs Ironi Modiin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนIroni Modiin ต่อ 0 @1.80การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.84การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งIroni Modiinโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ironi Modiin · บิลหลัก 1X2 @2.28
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ironi Modiin ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.28 · ควรเป็น @2.17 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ironi Modiin 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ironi Modiin ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ironi Modiin · คาดสกอร์ 1.4 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ironi Modiin ชนะ 1 ลูก21%
Ironi Modiin ชนะ 2 ลูก12%
Ironi Modiin ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 1 ลูก19%
Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Ironi Modiin ชนะ41%
Ironi Modiin ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Ironi Modiin คลีนชีท25%
Maccabi Kabilio Jaffa ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Kabilio Jaffa ไม่แพ้59%
Ironi Modiin ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ironi Modiin)
- โอกาส Ironi Modiin ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Maccabi Kabilio Jaffa เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Maccabi Kabilio Jaffa เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Kabilio Jaffa
ช1-0พ1-3พ0-2พ1-3ช1-0พ0-3
Ironi Modiin
ส0-0พ2-4พ2-3พ1-3ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Kabilio Jaffaยิง 0.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Ironi Modiinยิง 1.3 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Kabilio Jaffa
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
Ironi Modiin
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Kabilio Jaffa
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Ironi Modiin
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Kabilio Jaffa
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Ironi Modiin
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Maccabi Kabilio Jaffa ชนะ 2เสมอ 1Ironi Modiin ชนะ 1
- 11-08-2026Ironi Modiin0 - 1Maccabi Kabilio Jaffa
- 08-05-2026Ironi Modiin4 - 1Maccabi Kabilio Jaffa
- 30-01-2026Maccabi Kabilio Jaffa1 - 0Ironi Modiin
- 28-09-2025Ironi Modiin2 - 2Maccabi Kabilio Jaffa
คู่อื่นใน Leumit League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.54 | 3.40 | 2.16 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.54 | 3.40 | 2.16 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.70 | ||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 1.85 | 2.5/3 | 1.90 | 1.97 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 1.85 | 2.5/3 | 1.90 | 1.97 | 0 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 3.42 | 2.46 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.89 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.60 | 3.44 | 2.37 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 2.02 | 0 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.60 | 2.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.65 | 3.60 | 2.40 | 1.84 | 2.5/3 | 1.89 | 2.00 | 0 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.67 | 3.45 | 2.24 | 1.85 | 2.5/3 | 1.88 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.67 | 3.56 | 2.29 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.58 | 3.44 | 2.25 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.96 | 0 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-15] Maccabi Kabilio Jaffa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 7 | 20 | 6 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 13 | 3 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 7 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 4 | 5 | 2 | 8 | 4 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
| [ISR D2-12] Ironi Modiin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 17 | 8 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 12 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 5 | 7 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 2 | 8 | 6 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Kabilio Jaffa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Ironi Modiin | 4-1 (2-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-3 (3-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR D2 | 30-01-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-0 (0-0) | Ironi Modiin | 7-1 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 28-09-2025 | Ironi Modiin | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-3 (0-2) | 2.62 | 3.20 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Kabilio Jaffa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 3-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-1 (2-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 4-3 (2-1) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-1 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-2 (4-1) | 1.83 | 3.70 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 1-6 (0-5) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-3 (0-1) | Hapoel Raanana | 2-4 (0-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Afula | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-2) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-2 (1-2) | Maccabi Ahi Nazareth | 7-7 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D2 | 24-08-2026 | Ashdod MS | 1-0 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 7-3 (4-1) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-6 (1-3) | Kiryat Yam SC | 5-7 (4-4) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 7-1 (3-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-0) | Ashdod MS | 2-8 (0-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-2 (2-1) | Hapoel Rishon Lezion | 2-3 (2-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-4 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 13-07-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 6-1 (4-1) | Hapoel Hadera | 5-4 (2-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-1 (1-0) | Hapoel Afula | 8-6 (4-3) | 2.25 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Kafr Qasim | 2-2 (0-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-6 (1-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Ironi Modiin | 4-1 (2-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-3 (3-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR D2 | 04-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-0 (1-0) | Hapoel Nof HaGalil | 8-5 (5-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Ironi Modiin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 09-10-2026 | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | Hapoel Afula | 4-2 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-1) | Ironi Modiin | 3-5 (1-5) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Ironi Modiin | 1-3 (0-1) | Ashdod MS | 2-3 (0-2) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kiryat Yam SC | 3-2 (2-1) | Ironi Modiin | 6-6 (2-3) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Ironi Modiin | 2-4 (0-3) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-9 (1-5) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 07-09-2026 | Kafr Qasim | 0-0 (0-0) | Ironi Modiin | 2-8 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Ironi Modiin | 1-1 (0-0) | Maccabi Kiryat Gat | 6-3 (3-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (0-0) | Ironi Modiin | 5-1 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Ironi Modiin | 0-2 (0-1) | Maccabi Herzliya | 3-4 (2-0) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Ironi Modiin | 2-1 (1-1) | Kafr Qasim | 5-3 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (0-1) | Ironi Modiin | 4-4 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Ironi Modiin | 11-3 (6-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Ashdod MS | 1-3 (0-1) | Ironi Modiin | 2-3 (0-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Raanana | 2-0 (2-0) | Ironi Modiin | 1-1 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-2 (0-2) | Ironi Modiin | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | U |
| ISR D2 | 14-05-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-1) | Hapoel Acre FC | 2-5 (1-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Ironi Modiin | 4-1 (2-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-3 (3-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D2 | 06-05-2026 | Hapoel Hadera | 1-0 (0-0) | Ironi Modiin | 8-9 (2-6) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| ISR D2 | 01-05-2026 | Ironi Modiin | 1-1 (1-0) | Kafr Qasim | 5-6 (2-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 23-10 | Away | Maccabi Herzliya | 7 Days |
| ISR D2 | 31-10 | Home | Hapoel Kfar Saba | 14 Days |
| ISR D2 | 07-11 | Away | Maccabi Kiryat Gat | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 23-10 | Home | Maccabi Bnei Raina | 7 Days |
| ISR D2 | 31-10 | Away | Hapoel Kfar Shalem | 14 Days |
| ISR D2 | 07-11 | Home | Hapoel Acre FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 2.18 | 2.73 | 3.10 | 2.18 | 2.73 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.00 | 0 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.70 | |
| Initial | 2.54 | 3.40 | 2.16 | 2.54 | 3.40 | 2.16 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 0.8 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 2 | 2 | Loss | 1.8 |
| 10.3 | Shot(OT) | 11.3 | 13.8 | Shot(OT) | 15.6 |
| 2.3 | Corner | 3.7 | 3.5 | Corner | 4.3 |
| 5.3 | Yellow Card | 3 | 3.3 | Yellow Card | 3.4 |
| 41.7% | Fouls | 48.3% | 45.5% | Fouls | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Maccabi Kabilio Jaffa ( 46 Matches) | Ironi Modiin ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 8 | 7 |