ทีเด็ดบอล St.Polten vs Rapid Vienna (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าAustria Wien (Youth) vs WSC Hertha Wels · ศ. 16 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 69 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KS Dinamo Tirana vs Teuta Durres · ศ. 16 ต.ค. 23:30 น.
Austria Erste Division
🕒 16-10-2026 23:30 น.
St.Poltenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 69 / 15223:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVSSt.PoltenRapid Vienna (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.4823% @5.07สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.99Rapid Vienna (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSt.Poltenต่อ 1 @1.84JOKERเจอกันทีไรชนะ
87St.Polten ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 12.6St.Poltenการ์ดรับหลวม🕳️12.6Rapid Vienna (Youth)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6St.Poltenการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRapid Vienna (Youth)รอง 1 @1.99แนวรุก🔥9.0 vs 4.8Rapid Vienna (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️7.8St.Poltenการ์ดยิงดุ🔥9.0Rapid Vienna (Youth)การ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.87พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ด 2 ใบ
St.Poltenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 69 / 15223:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVS
St.PoltenRapid Vienna (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.4823% @5.07
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.99
Rapid Vienna (Youth)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSt.Polten
ต่อ 1 @1.84
JOKERเจอกันทีไรชนะ
87St.Polten ชนะ
87St.Polten ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 12.6St.Polten
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Rapid Vienna (Youth)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6St.Polten
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRapid Vienna (Youth)
รอง 1 @1.99
แนวรุก🔥9.0 vs 4.8Rapid Vienna (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️7.8St.Polten
การ์ดยิงดุ🔥9.0Rapid Vienna (Youth)
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.87
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์St.Polten vs Rapid Vienna (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSt.Polten ต่อ 1 @1.84การ์ด 5 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSt.Poltenโอกาสชนะ 61%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.545/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: St.Polten · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา St.Polten ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.59 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง St.Polten 43 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป St.Polten ต่อ 1
ได้ 37%คืนทุน 20%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง St.Polten · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
St.Polten ชนะ 1 ลูก20%
St.Polten ชนะ 2 ลูก22%
St.Polten ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Rapid Vienna (Youth) ชนะ 1 ลูก12%
Rapid Vienna (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
St.Polten ชนะ57%
St.Polten ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
St.Polten คลีนชีท26%
Rapid Vienna (Youth) ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
St.Polten ไม่แพ้79%
Rapid Vienna (Youth) ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง St.Polten)
- โอกาส St.Polten ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Rapid Vienna (Youth) เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด St.Polten ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.48 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.59 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 37%
- St.Polten ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Rapid Vienna (Youth) ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
St.Polten
พ0-1ช1-0พ0-3ช3-1ช2-1พ1-3
Rapid Vienna (Youth)
พ0-2พ2-5ช2-1พ0-2พ1-4พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
St.Poltenยิง 0.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Rapid Vienna (Youth)ยิง 1.5 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
St.Polten
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
Rapid Vienna (Youth)
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St.Polten
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Rapid Vienna (Youth)
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St.Polten
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Rapid Vienna (Youth)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
St.Polten ชนะ 7เสมอ 0Rapid Vienna (Youth) ชนะ 1
- 07-03-2026St.Polten4 - 0Rapid Vienna (Youth)
- 30-08-2025Rapid Vienna (Youth)0 - 2St.Polten
- 16-05-2025St.Polten3 - 1Rapid Vienna (Youth)
- 23-11-2024Rapid Vienna (Youth)0 - 1St.Polten
- 04-06-2023St.Polten1 - 0Rapid Vienna (Youth)
- 29-07-2022Rapid Vienna (Youth)1 - 5St.Polten
- 12-02-2022St.Polten0 - 1Rapid Vienna (Youth)
- 27-11-2021Rapid Vienna (Youth)0 - 1St.Polten
คู่อื่นใน Erste Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [AUT D2-11] St.Polten | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 0 | 5 | 7 | 9 | 9 | 11 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 4 | 7 | 13 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [AUT D2-15] Rapid Vienna (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 0 | 6 | 8 | 19 | 6 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 9 | 0 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 10 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 3 | 7 | 7 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| St.Polten Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 7 (78%) Draw 0 (0%) Lose 2 (22%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 13% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 07-03-2026 | St.Polten | 4-0 (2-0) | Rapid Vienna (Youth) | 9-5 (8-0) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D2 | 30-08-2025 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-0) | St.Polten | 2-7 (1-5) | 4.80 | 4.40 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| AUT D2 | 16-05-2025 | St.Polten | 3-1 (0-0) | Rapid Vienna (Youth) | 1-6 (1-4) | 1.44 | 4.20 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D2 | 23-11-2024 | Rapid Vienna (Youth) | 0-1 (0-0) | St.Polten | 8-4 (2-3) | 2.35 | 3.50 | 2.55 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| AUT D2 | 04-06-2023 | St.Polten | 1-0 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 4-9 (2-3) | 1.60 | 4.33 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| AUT D2 | 29-07-2022 | Rapid Vienna (Youth) | 1-5 (0-2) | St.Polten | 3-8 (3-2) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 12-02-2022 | St.Polten | 0-1 (0-0) | Rapid Vienna (Youth) | - | L | ||||||||
| AUT D2 | 27-11-2021 | Rapid Vienna (Youth) | 0-1 (0-0) | St.Polten | 5-4 (4-1) | 4.50 | 3.60 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 03-08-2021 | St.Polten | 1-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 4-5 (2-3) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | L | 1.68 | 1 | 2.15 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| St.Polten Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-10-2026 | First Wien 1894 | 3-1 (1-1) | St.Polten | 6-6 (3-2) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| AUT D2 | 19-09-2026 | St.Polten | 2-1 (0-1) | SC Bregenz | 4-1 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 13-09-2026 | FC Liefering | 1-3 (0-1) | St.Polten | 1-9 (1-4) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| AUT CUP | 06-09-2026 | St.Polten | 0-3 (0-2) | Red Bull Salzburg | 10-3 (2-2) | 11.00 | 6.50 | 1.18 | L | 1.98 | -2 | 1.83 | L | U |
| AUT D2 | 28-08-2026 | St.Polten | 1-0 (0-0) | SV Austria Salzburg | 7-11 (3-5) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-0 (0-0) | St.Polten | 2-4 (1-2) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| AUT D2 | 15-08-2026 | St.Polten | 0-1 (0-0) | FC Blau Weiss Linz | 5-6 (1-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 07-08-2026 | St.Polten | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 7-6 (3-3) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| AUT D2 | 01-08-2026 | Floridsdorfer AC | 1-0 (1-0) | St.Polten | 2-8 (0-5) | 3.10 | 3.30 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | SV Tillmitsch | 1-1 (0-0) | St.Polten | 3-11 (0-7) | 6.25 | 5.50 | 1.30 | D | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | St.Polten | 1-3 (1-0) | Slovan Liberec | 2-4 (1-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | St.Polten | 1-1 (1-0) | Artis Brno | 2-6 (0-4) | 2.30 | 4.00 | 2.38 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 26-06-2026 | SV Horn | 1-3 (0-2) | St.Polten | 1-5 (0-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | St.Polten | 1-0 (0-0) | WSC Hertha Wels | 5-5 (4-3) | 1.42 | 4.33 | 6.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| AUT D2 | 08-05-2026 | Kapfenberg | 0-3 (0-3) | St.Polten | 3-6 (1-4) | 4.75 | 3.90 | 1.60 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| AUT D2 | 03-05-2026 | St.Polten | 0-0 (0-0) | Trenkwalder Admira Wacker | 6-6 (2-5) | 2.50 | 3.30 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| AUT D2 | 25-04-2026 | Floridsdorfer AC | 0-0 (0-0) | St.Polten | 3-6 (1-3) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| AUT D2 | 19-04-2026 | St.Polten | 0-0 (0-0) | FC Liefering | 2-6 (1-3) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 11-04-2026 | Austria Lustenau | 3-0 (2-0) | St.Polten | 3-6 (2-4) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 06-04-2026 | St.Polten | 2-0 (2-0) | SK Austria Klagenfurt | 5-1 (1-0) | 1.38 | 4.20 | 7.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Rapid Vienna (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-10-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-2 (0-1) | FC Wacker Innsbruck | 7-2 (5-0) | 3.30 | 3.75 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| AUT D2 | 20-09-2026 | Austria Wien (Youth) | 4-1 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 5-3 (2-0) | 2.05 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-1) | First Wien 1894 | 3-3 (1-3) | 3.40 | 3.80 | 1.87 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 04-09-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 1-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 4-4 (4-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| AUT D2 | 30-08-2026 | Sturm Graz (Youth) | 5-2 (2-1) | Rapid Vienna (Youth) | 7-0 (4-0) | 2.60 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 22-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-0) | Floridsdorfer AC | 6-5 (1-3) | 2.80 | 3.50 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| AUT D2 | 14-08-2026 | WSC Hertha Wels | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 7-8 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| AUT D2 | 08-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-3 (0-2) | ASK Voitsberg | 3-3 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 5-1 (1-0) | Helfort 15 | 7-6 (2-6) | 1.11 | 7.00 | 13.00 | W | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | W | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-1 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 13-3 (7-1) | 1.80 | 3.70 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | SV Gloggnitz | 1-3 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 1-1 (1-0) | 2.88 | 4.50 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | SR Donaufeld Wien | 1-6 (1-4) | Rapid Vienna (Youth) | 6-3 (2-1) | 3.20 | 4.10 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | SC Marchfeld Donauauen | 2-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 7-4 (5-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 26-06-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 6-1 (2-1) | SV Donau | 5-2 (1-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-06-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 3-2 (1-1) | SV Oberwart | 2-5 (2-2) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 9-5 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | 2-3 (2-0) | 3.60 | 3.60 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AUT D2 | 03-05-2026 | SK Austria Klagenfurt | 2-1 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 2-6 (1-3) | 2.15 | 3.50 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 24-04-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 2-0 (2-0) | SV Leobendorf | 6-4 (3-2) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 17-04-2026 | Austria Lustenau | 3-0 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 2-4 (2-3) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Away | Kapfenberg | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Home | WSC Hertha Wels | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Away | Trenkwalder Admira Wacker | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Away | SKU Amstetten | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Home | FC Liefering | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Away | SC Bregenz | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.98 | 2.57 | 4.40 | 1.98 | 2.57 | 4.40 | 2.04 | 1.5 | 1.76 | 2.04 | 1.5 | 1.76 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.50 | 4.55 | 4.70 | 1.50 | 4.55 | 4.70 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.84 | 1 | 1.98 | 1.84 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.45 | 4.33 | 5.75 | 1.45 | 4.33 | 5.75 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.80 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.45 | 4.04 | 2.11 | 2.41 | 3.96 | 2.11 | 1.5 | 1.72 | 2.16 | 1.5 | 1.72 | 2.06 | 0.5 | 1.78 | 2.11 | 0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.48 | 4.18 | 4.77 | 1.48 | 4.18 | 4.77 | 1.87 | 3/3.5 | 1.95 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.84 | 1 | 2.00 | 1.88 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 0.8 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 2.7 | 1.3 | Loss | 2.1 |
| 13 | Shot(OT) | 11.7 | 11.9 | Shot(OT) | 11.8 |
| 6.3 | Corner | 4.3 | 7.1 | Corner | 4.4 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 11 | Fouls | 0 | 10.5 | Fouls | 0 |
| 55% | Possession | 55.7% | 56.4% | Possession | 52.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| St.Polten ( 36 Matches) | Rapid Vienna (Youth) ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 2 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 4 | 7 |