ทีเด็ดบอล ASK Voitsberg vs First Wien 1894
‹ คู่ก่อนหน้าEnergie Cottbus vs Nurnberg · ศ. 16 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 57 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Austria Wien (Youth) vs WSC Hertha Wels · ศ. 16 ต.ค. 23:30 น.
Austria Erste Division
🕒 16-10-2026 23:30 น.
ASK Voitsbergเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 57 / 13723:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSASK VoitsbergFirst Wien 1894ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.9058% @2.08สูง/ต่ำ 3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.86First Wien 1894ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านASK Voitsbergรอง 0/-0.5 @1.97การ์ดยิงดุ🔥8.4ASK Voitsbergการ์ดรับหลวม🕳️6.0First Wien 1894การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFirst Wien 1894ต่อ 0/-0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 8.4First Wien 1894แนวรับ🛡️6.0 vs 12.6First Wien 1894การ์ดรับหลวม🕳️12.6ASK Voitsbergการ์ดยิงดุ🔥13.2First Wien 1894การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1First Wien 1894การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4First Wien 1894การ์ดได้ราคา💰7/10First Wien 1894การ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.02พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
ASK Voitsbergเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 57 / 13723:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
ASK VoitsbergFirst Wien 1894
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.9058% @2.08
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.86
First Wien 1894ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านASK Voitsberg
รอง 0/-0.5 @1.97
การ์ดยิงดุ🔥8.4ASK Voitsberg
การ์ดรับหลวม🕳️6.0First Wien 1894
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFirst Wien 1894
ต่อ 0/-0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 8.4First Wien 1894
แนวรับ🛡️6.0 vs 12.6First Wien 1894
การ์ดรับหลวม🕳️12.6ASK Voitsberg
การ์ดยิงดุ🔥13.2First Wien 1894
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1First Wien 1894
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4First Wien 1894
การ์ดได้ราคา💰7/10First Wien 1894
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.02
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ASK Voitsberg vs First Wien 1894
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFirst Wien 1894 ต่อ 0/-0.5 @1.86การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.02การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFirst Wien 1894โอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 10 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: First Wien 1894 · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา First Wien 1894 ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @1.88 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง First Wien 1894 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป First Wien 1894 ต่อ 0/-0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 25%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง First Wien 1894 · คาดสกอร์ 1.3 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
First Wien 1894 ชนะ 1 ลูก19%
First Wien 1894 ชนะ 2 ลูก14%
First Wien 1894 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
ASK Voitsberg ชนะ 1 ลูก16%
ASK Voitsberg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
First Wien 1894 ชนะ48%
First Wien 1894 ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
First Wien 1894 คลีนชีท27%
ASK Voitsberg ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ASK Voitsberg ไม่แพ้52%
First Wien 1894 ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%1-19%0-27%0-17%1-37%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง First Wien 1894)
- โอกาส First Wien 1894 ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.08 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.88 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (43%)
- First Wien 1894 ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- ASK Voitsberg เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- First Wien 1894 ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด First Wien 1894 ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส ASK Voitsberg ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ASK Voitsberg
พ2-3พ1-4ส1-1ช2-1พ1-2พ2-3
First Wien 1894
ช1-0ช4-0ช2-0ช3-1พ1-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ASK Voitsbergยิง 1.4 · เสีย 2.1 ต่อนัด
First Wien 1894ยิง 2.2 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ASK Voitsberg
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
First Wien 1894
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ASK Voitsberg
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
First Wien 1894
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ASK Voitsberg
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
First Wien 1894
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
ASK Voitsberg ชนะ 0เสมอ 1First Wien 1894 ชนะ 3
- 25-04-2025ASK Voitsberg0 - 2First Wien 1894
- 25-10-2024First Wien 18941 - 0ASK Voitsberg
- 22-07-2023ASK Voitsberg1 - 1First Wien 1894
- 18-09-2010ASK Voitsberg0 - 1First Wien 1894
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน ASK Voitsberg@3.01 → @2.90▼ 3.4%
เสมอ@3.54 → @3.560.5%
ทีมเยือน First Wien 1894@2.04 → @2.082.0%
คู่อื่นใน Erste Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [AUT D2-12] ASK Voitsberg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 12 | 15 | 9 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 13 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 6 | 10 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 4 | 0.0% |
| [AUT D2-2] First Wien 1894 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 17 | 8 | 19 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 3 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 5 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 3 | 13 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| ASK Voitsberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (25%) Lose 3 (75%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 25-04-2025 | ASK Voitsberg | 0-2 (0-2) | First Wien 1894 | 4-4 (2-2) | 2.75 | 3.90 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| AUT D2 | 25-10-2024 | First Wien 1894 | 1-0 (0-0) | ASK Voitsberg | 4-6 (0-2) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| AUT CUP | 22-07-2023 | ASK Voitsberg | 1-1 (1-0) | First Wien 1894 | 5-6 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUT CUP | 18-09-2010 | ASK Voitsberg | 0-1 (0-0) | First Wien 1894 | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ASK Voitsberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 11-10-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 3-2 (2-2) | ASK Voitsberg | 6-4 (2-3) | 2.45 | 3.60 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Wolfsberger AC | 2-1 (2-0) | ASK Voitsberg | 5-5 (1-1) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 19-09-2026 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | SV Austria Salzburg | 5-4 (2-3) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| AUT D2 | 12-09-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-1 (1-0) | ASK Voitsberg | 7-5 (3-3) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| AUT CUP | 05-09-2026 | ASK Voitsberg | 1-4 (0-1) | Sturm Graz | 9-5 (2-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | ASK Voitsberg | 2-3 (1-1) | FC Liefering | 6-5 (6-3) | 2.25 | 3.60 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 23-08-2026 | FC Blau Weiss Linz | 5-1 (1-0) | ASK Voitsberg | 5-8 (3-1) | 1.42 | 4.75 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | ASK Voitsberg | 0-0 (0-0) | SC Bregenz | 7-5 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| AUT D2 | 08-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-3 (0-2) | ASK Voitsberg | 3-3 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | ASK Voitsberg | 1-1 (1-0) | SKU Amstetten | 5-9 (2-3) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | Leoben | 0-6 (0-5) | ASK Voitsberg | 4-8 (3-4) | 8.00 | 6.50 | 1.22 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-1) | ASK Voitsberg | 3-3 (0-2) | 1.30 | 6.00 | 5.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | ASK Voitsberg | 5-4 (2-2) | Bistrica | 7-2 (2-1) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | SK Austria Klagenfurt | 0-3 (0-2) | ASK Voitsberg | 1-2 (1-2) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | SV Wildon | 0-3 (0-1) | ASK Voitsberg | 5-9 (1-7) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| AUS D3 | 06-06-2026 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 29-05-2026 | Union Dietach | 1-1 (1-0) | ASK Voitsberg | - | D | ||||||||
| AUS D3 | 23-05-2026 | ASK Voitsberg | 7-0 (4-0) | LASK (Youth) | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 16-05-2026 | Lafnitz | 1-3 (1-2) | ASK Voitsberg | 2-1 (1-0) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| AUS D3 | 09-05-2026 | ASK Voitsberg | 6-0 (2-0) | SC Gleisdorf | 6-7 (2-4) | 1.07 | 10.00 | 17.00 | W | 1.90 | 3 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| First Wien 1894 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-10-2026 | First Wien 1894 | 3-1 (1-1) | St.Polten | 6-6 (3-2) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | LASK Linz | 2-1 (1-0) | First Wien 1894 | - | L | ||||||||
| AUT D2 | 18-09-2026 | WSC Hertha Wels | 1-3 (0-0) | First Wien 1894 | 7-9 (2-4) | 3.60 | 3.70 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-1) | First Wien 1894 | 3-3 (1-3) | 3.40 | 3.80 | 1.87 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| AUT CUP | 05-09-2026 | SV Austria Salzburg | 0-4 (0-1) | First Wien 1894 | 3-2 (2-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | SKU Amstetten | 7-4 (3-1) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 22-08-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-1 (0-0) | First Wien 1894 | 8-4 (5-4) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 16-08-2026 | First Wien 1894 | 2-2 (0-1) | FC Liefering | 5-6 (1-6) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 08-08-2026 | SV Austria Salzburg | 4-1 (1-1) | First Wien 1894 | 7-5 (6-2) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 01-08-2026 | First Wien 1894 | 4-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 5-4 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| AUT CUP | 26-07-2026 | Mattersburg | 1-2 (0-2) | First Wien 1894 | 6-6 (1-4) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 2-0 (2-0) | First Wien 1894 | 6-5 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | First Wien 1894 | 0-0 (0-0) | Queens Park Rangers (QPR) | 5-6 (2-4) | 5.75 | 4.50 | 1.40 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Grazer AK | 2-4 (1-1) | First Wien 1894 | 10-1 (3-1) | 1.60 | 4.10 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Kremser | 0-2 (0-0) | First Wien 1894 | 3-2 (1-1) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 24-06-2026 | SC Weiz | 2-6 (1-1) | First Wien 1894 | 4-6 (1-4) | 4.75 | 4.10 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | First Wien 1894 | 2-0 (2-0) | SC Bregenz | 4-3 (3-0) | 1.62 | 3.90 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 08-05-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | 2-3 (2-0) | 3.60 | 3.60 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT D2 | 02-05-2026 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | WSC Hertha Wels | 3-6 (3-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 24-04-2026 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | 2-2 (0-1) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Away | WSC Hertha Wels | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Away | Sturm Graz (Youth) | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Home | Kapfenberg | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Home | Floridsdorfer AC | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Home | FC Blau Weiss Linz | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Away | Austria Wien (Youth) | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.25 | 2.37 | 2.55 | 3.35 | 2.37 | 2.50 | 1.91 | 1/1.5 | 1.89 | 1.97 | 1/1.5 | 1.83 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.14 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | |
| Initial | 2.83 | 3.65 | 2.11 | 2.87 | 3.70 | 2.08 | 2.01 | 3 | 1.79 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 3.60 | 1.95 | 2.90 | 3.60 | 2.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.28 | 2.55 | 3.07 | 2.34 | 2.57 | 2.01 | 1/1.5 | 1.81 | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.20 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.26 | |
| Initial | 2.94 | 3.38 | 2.06 | 2.94 | 3.38 | 2.06 | 2.02 | 3 | 1.80 | 2.06 | 3 | 1.80 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.86 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.4 | Goal | 2.2 |
| 2 | Loss | 1.3 | 2.1 | Loss | 1 |
| 13.3 | Shot(OT) | 9 | 12.8 | Shot(OT) | 8 |
| 4.7 | Corner | 7.5 | 5.7 | Corner | 5.1 |
| 0.7 | Yellow Card | 3 | 1.4 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 15 | Fouls | 15 |
| 44% | Possession | 47.5% | 47.4% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| ASK Voitsberg ( 8 Matches) | First Wien 1894 ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 5 | 1 |