ทีเด็ดบอล FC Wacker Innsbruck vs SV Austria Salzburg
‹ คู่ก่อนหน้าAyr United vs Partick Thistle · ส. 17 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 104 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Widzew lodz vs Wisla Krakow · ส. 17 ต.ค. 01:30 น.
Austria Erste Division
🕒 17-10-2026 01:30 น.
FC Wacker Innsbruckเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 104 / 13701:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVSFC Wacker InnsbruckSV Austria Salzburgใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2145% @2.72สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.84SV Austria Salzburgทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Wacker Innsbruckต่อ 0/0.5 @1.99พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 12.0FC Wacker Innsbruckการ์ดยิงดุ🔥10.8FC Wacker Innsbruckการ์ดรับหลวม🕳️12.0SV Austria Salzburgการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0FC Wacker Innsbruckการ์ดได้ราคา💰6/10FC Wacker Innsbruckการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSV Austria Salzburgรอง 0/0.5 @1.84กองกลาง🎯54% vs 50%SV Austria Salzburgการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Wacker Innsbruckการ์ดยิงดุ🔥11.4SV Austria Salzburgการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Wacker Innsbruckเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 104 / 13701:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVS
FC Wacker InnsbruckSV Austria Salzburg
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2145% @2.72
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.84
SV Austria Salzburgทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Wacker Innsbruck
ต่อ 0/0.5 @1.99
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 12.0FC Wacker Innsbruck
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Wacker Innsbruck
การ์ดรับหลวม🕳️12.0SV Austria Salzburg
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0FC Wacker Innsbruck
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Wacker Innsbruck
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSV Austria Salzburg
รอง 0/0.5 @1.84
กองกลาง🎯54% vs 50%SV Austria Salzburg
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Wacker Innsbruck
การ์ดยิงดุ🔥11.4SV Austria Salzburg
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Wacker Innsbruck vs SV Austria Salzburg
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Wacker Innsbruck ต่อ 0/0.5 @1.99การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Wacker Innsbruckโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Wacker Innsbruck · บิลหลัก 1X2 @2.21
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Wacker Innsbruck ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.21 · ควรเป็น @2.01 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Wacker Innsbruck 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Wacker Innsbruck ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 25%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Wacker Innsbruck · คาดสกอร์ 2.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Wacker Innsbruck ชนะ 1 ลูก19%
FC Wacker Innsbruck ชนะ 2 ลูก13%
FC Wacker Innsbruck ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
SV Austria Salzburg ชนะ 1 ลูก16%
SV Austria Salzburg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FC Wacker Innsbruck ชนะ45%
FC Wacker Innsbruck ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FC Wacker Innsbruck คลีนชีท22%
SV Austria Salzburg ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Wacker Innsbruck ไม่แพ้70%
SV Austria Salzburg ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%1-27%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Wacker Innsbruck)
- โอกาส FC Wacker Innsbruck ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.21 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.01 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 45% มากกว่าตลาด (41%)
- FC Wacker Innsbruck ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- SV Austria Salzburg เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Wacker Innsbruck ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส SV Austria Salzburg ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Wacker Innsbruck
ช3-2ส1-1ส2-2ช3-2ช5-0ช2-1
SV Austria Salzburg
พ0-1พ0-4ส3-3พ1-2ส3-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Wacker Innsbruckยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
SV Austria Salzburgยิง 1.9 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Wacker Innsbruck
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
SV Austria Salzburg
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Wacker Innsbruck
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
SV Austria Salzburg
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Wacker Innsbruck
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
SV Austria Salzburg
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
FC Wacker Innsbruck ชนะ 1เสมอ 2SV Austria Salzburg ชนะ 1
- 13-05-2016FC Wacker Innsbruck2 - 2SV Austria Salzburg
- 01-04-2016SV Austria Salzburg1 - 0FC Wacker Innsbruck
- 03-11-2015FC Wacker Innsbruck1 - 1SV Austria Salzburg
- 29-08-2015SV Austria Salzburg3 - 4FC Wacker Innsbruck
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Wacker Innsbruck@2.19 → @2.210.8%
เสมอ@3.48 → @3.511.0%
ทีมเยือน SV Austria Salzburg@2.79 → @2.72▼ 2.4%
คู่อื่นใน Erste Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.24 | 3.65 | 2.63 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.24 | 3.65 | 2.63 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.70 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.80 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.80 | 1.82 | 2.5/3 | 1.96 | 2.06 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.80 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 2.01 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.82 | 2.5/3 | 1.97 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.20 | 3.45 | 2.66 | 1.83 | 2.5/3 | 1.99 | 2.05 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.21 | 3.50 | 2.76 | 1.82 | 2.5/3 | 2.00 | 2.05 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 2.20 | 3.45 | 2.66 | 1.83 | 2.5/3 | 1.99 | 2.05 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.21 | 3.50 | 2.76 | 1.82 | 2.5/3 | 2.00 | 2.05 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Sbobet | Initial | 2.28 | 3.28 | 2.64 | 1.83 | 2.5/3 | 1.99 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.23 | 3.29 | 2.71 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 2.11 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.22 | 3.47 | 2.79 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.31 | 3.56 | 2.71 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.45 | 3.15 | 1.91 | 2.5/3 | 1.78 | 1.76 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.78 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.30 | 3.55 | 2.78 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 2.01 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.33 | 3.65 | 2.85 | 1.81 | 2.5/3 | 2.01 | 2.04 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 3.40 | 3.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.35 | 3.40 | 2.80 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.50 | 3.16 | 1.70 | 2.5 | 2.02 | 1.53 | 0 | 2.35 | |
| Live | 2.26 | 3.55 | 2.81 | 1.80 | 2.5/3 | 1.93 | 1.94 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D2-4] FC Wacker Innsbruck | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 12 | 9 | 14 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 1 | 7 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 8 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 8 | 5 | 14 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 50.0% |
| [AUT D2-5] SV Austria Salzburg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 16 | 13 | 13 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 12 | 7 | 10 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 5 | 7 | 9 | 11 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 6 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Wacker Innsbruck Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 13-05-2016 | FC Wacker Innsbruck | 2-2 (0-0) | SV Austria Salzburg | 3-4 (1-2) | 1.53 | 4.33 | 5.50 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | L | O |
| AUT D2 | 01-04-2016 | SV Austria Salzburg | 1-0 (1-0) | FC Wacker Innsbruck | 4-7 (4-0) | 4.33 | 3.75 | 1.61 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.05 | L | U |
| AUT D2 | 03-11-2015 | FC Wacker Innsbruck | 1-1 (0-0) | SV Austria Salzburg | 10-4 | 1.80 | 3.50 | 4.50 | D | 2.10 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| AUT D2 | 29-08-2015 | SV Austria Salzburg | 3-4 (1-1) | FC Wacker Innsbruck | 4-2 | 2.60 | 3.40 | 2.40 | W | 2.15 | 0 | 1.73 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Wacker Innsbruck Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-10-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-2 (0-1) | FC Wacker Innsbruck | 7-2 (5-0) | 3.30 | 3.75 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 03-10-2026 | SC Kundl | 0-5 (0-4) | FC Wacker Innsbruck | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-10-2026 | SudTirol | 2-3 (0-0) | FC Wacker Innsbruck | 2-4 (1-2) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| AUT D2 | 19-09-2026 | Sturm Graz (Youth) | 2-2 (1-2) | FC Wacker Innsbruck | 3-5 (3-5) | 2.90 | 3.60 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| AUT D2 | 12-09-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-1 (1-0) | ASK Voitsberg | 7-5 (3-3) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| AUT CUP | 05-09-2026 | FC Blau Weiss Linz | 2-3 (2-0) | FC Wacker Innsbruck | 2-8 (0-3) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| AUT D2 | 29-08-2026 | Floridsdorfer AC | 2-0 (2-0) | FC Wacker Innsbruck | 4-10 (2-6) | 2.45 | 3.30 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-0 (0-0) | St.Polten | 2-4 (1-2) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-0) | FC Wacker Innsbruck | 3-4 (1-2) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| AUT D2 | 08-08-2026 | FC Blau Weiss Linz | 3-0 (2-0) | FC Wacker Innsbruck | 1-0 (1-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| AUT D2 | 31-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 5-0 (4-0) | SC Bregenz | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT CUP | 25-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 3-0 (2-0) | SVG Reichenau | 5-4 (3-1) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-0 (0-0) | BSG Chemie Leipzig | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 0-3 (0-1) | Teplice | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 4-1 (2-1) | Bayern Munchen (Youth) | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 13-06-2026 | FC Wacker Innsbruck | 5-0 (3-0) | Rheindorf Altach B | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 07-06-2026 | St. Johann | 1-2 (0-0) | FC Wacker Innsbruck | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 04-06-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-0 (0-0) | Kufstein | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 30-05-2026 | VfB Hohenems | 1-4 (0-2) | FC Wacker Innsbruck | 3-6 (2-2) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| AUS AC | 25-05-2026 | WSG Swarovski Tirol B | 1-3 (0-3) | FC Wacker Innsbruck | 7-4 (4-0) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| SV Austria Salzburg Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-10-2026 | SV Austria Salzburg | 2-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | 8-3 (3-1) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | WSC Hertha Wels | 3-3 (2-1) | SV Austria Salzburg | - | D | ||||||||
| AUT D2 | 19-09-2026 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | SV Austria Salzburg | 5-4 (2-3) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| AUT D2 | 12-09-2026 | SV Austria Salzburg | 3-3 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | 3-6 (2-3) | 1.80 | 3.80 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT CUP | 05-09-2026 | SV Austria Salzburg | 0-4 (0-1) | First Wien 1894 | 3-2 (2-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | St.Polten | 1-0 (0-0) | SV Austria Salzburg | 7-11 (3-5) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | SV Austria Salzburg | 3-2 (2-1) | Kapfenberg | 5-3 (3-2) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (3-0) | SV Austria Salzburg | 4-4 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 08-08-2026 | SV Austria Salzburg | 4-1 (1-1) | First Wien 1894 | 7-5 (6-2) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 02-08-2026 | WSC Hertha Wels | 0-2 (0-0) | SV Austria Salzburg | 2-4 (0-3) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | SV Wals-Grunau | 1-5 (0-2) | SV Austria Salzburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | NK Opatija | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | 1-3 (1-1) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 14-07-2026 | SV Grodig | 2-5 (1-1) | SV Austria Salzburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | SV Austria Salzburg | 2-0 (1-0) | Wacker Burghausen | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | LASK (Youth) | 1-4 (0-3) | SV Austria Salzburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-06-2026 | SV Ried | 2-2 (0-2) | SV Austria Salzburg | 3-1 (0-1) | 1.38 | 5.00 | 5.25 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | SV Austria Salzburg | 2-2 (2-0) | Austria Lustenau | 7-7 (5-2) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 02-05-2026 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-1) | SV Austria Salzburg | 5-4 (1-3) | 2.20 | 3.30 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| AUT D2 | 25-04-2026 | SV Austria Salzburg | 1-0 (1-0) | Kapfenberg | 2-11 (1-6) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 18-04-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | 5-8 (3-6) | 2.00 | 3.50 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Away | Trenkwalder Admira Wacker | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Home | Austria Wien (Youth) | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Away | SKU Amstetten | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Home | FC Blau Weiss Linz | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Home | SKU Amstetten | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Away | FC Liefering | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.72 | 2.34 | 3.10 | 2.72 | 2.34 | 3.10 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.79 | 0 | 2.03 | 1.79 | 0 | 2.03 | |
| Initial | 2.24 | 3.65 | 2.63 | 2.24 | 3.65 | 2.63 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.68 | 2.23 | 3.11 | 2.65 | 2.30 | 3.03 | 2.08 | 1/1.5 | 1.74 | 2.00 | 1/1.5 | 1.86 | 1.76 | 0 | 2.08 | 1.80 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.28 | 3.28 | 2.64 | 2.28 | 3.28 | 2.64 | 1.83 | 2.5/3 | 1.99 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 2 | 1.8 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 2 |
| 9 | Shot(OT) | 9.5 | 11.3 | Shot(OT) | 8.7 |
| 3 | Corner | 6 | 4.7 | Corner | 5.4 |
| 1 | Yellow Card | 3.5 | 2 | Yellow Card | 3 |
| 0 | Fouls | 0 | 8 | Fouls | 0 |
| 37% | Possession | 52% | 49.6% | Possession | 53.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Wacker Innsbruck ( 8 Matches) | SV Austria Salzburg ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 2 | 4 |