ทีเด็ดบอล Austria Wien (Youth) vs WSC Hertha Wels
‹ คู่ก่อนหน้าASK Voitsberg vs First Wien 1894 · ศ. 16 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 58 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›St.Polten vs Rapid Vienna (Youth) · ศ. 16 ต.ค. 23:30 น.
Austria Erste Division
🕒 16-10-2026 23:30 น.
Austria Wien (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 58 / 13723:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSAustria Wien (Youth)WSC Hertha Welsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.1945% @2.77สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.89WSC Hertha Welsทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAustria Wien (Youth)ต่อ 0/0.5 @1.95JOKERราคาคุ้มเกินจริง
69Austria Wien (Youth) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Austria Wien (Youth)แนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Austria Wien (Youth)การ์ดยิงดุ🔥13.8Austria Wien (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️12.6WSC Hertha Welsการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Austria Wien (Youth)การ์ดได้ราคา💰7/10Austria Wien (Youth)การ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWSC Hertha Welsรอง 0/0.5 @1.89การ์ดรับหลวม🕳️7.8Austria Wien (Youth)การ์ดยิงดุ🔥8.4WSC Hertha Welsการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Austria Wien (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 58 / 13723:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
Austria Wien (Youth)WSC Hertha Wels
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.1945% @2.77
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.89
WSC Hertha Welsทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAustria Wien (Youth)
ต่อ 0/0.5 @1.95
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
69Austria Wien (Youth) ชนะ
69Austria Wien (Youth) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Austria Wien (Youth)
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Austria Wien (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥13.8Austria Wien (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️12.6WSC Hertha Wels
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Austria Wien (Youth)
การ์ดได้ราคา💰7/10Austria Wien (Youth)
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWSC Hertha Wels
รอง 0/0.5 @1.89
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Austria Wien (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥8.4WSC Hertha Wels
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Austria Wien (Youth) vs WSC Hertha Wels
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAustria Wien (Youth) ต่อ 0/0.5 @1.95การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAustria Wien (Youth)โอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Austria Wien (Youth) · บิลหลัก 1X2 @2.19
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Austria Wien (Youth) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.19 · ควรเป็น @1.86 (+18%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Austria Wien (Youth) 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Austria Wien (Youth) ต่อ 0/0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 24%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Austria Wien (Youth) · คาดสกอร์ 2.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Austria Wien (Youth) ชนะ 1 ลูก17%
Austria Wien (Youth) ชนะ 2 ลูก14%
Austria Wien (Youth) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ24%
WSC Hertha Wels ชนะ 1 ลูก17%
WSC Hertha Wels ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Austria Wien (Youth) ชนะ48%
Austria Wien (Youth) ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Austria Wien (Youth) คลีนชีท28%
WSC Hertha Wels ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Austria Wien (Youth) ไม่แพ้72%
WSC Hertha Wels ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-07%1-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Austria Wien (Youth))
- โอกาส Austria Wien (Youth) ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.19 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.86 (คุ้มกว่า 18%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (41%)
- Austria Wien (Youth) ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- WSC Hertha Wels เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Austria Wien (Youth) ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส WSC Hertha Wels ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Austria Wien (Youth)
ช3-1พ1-2ช2-0พ2-4ช4-1ช1-0
WSC Hertha Wels
พ1-3ช1-0พ1-4พ1-3ส3-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Austria Wien (Youth)ยิง 2.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
WSC Hertha Welsยิง 1.3 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Austria Wien (Youth)
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 20
WSC Hertha Wels
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Austria Wien (Youth)
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
WSC Hertha Wels
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Austria Wien (Youth)
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
WSC Hertha Wels
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Austria Wien (Youth) ชนะ 2เสมอ 0WSC Hertha Wels ชนะ 0
- 07-03-2026Austria Wien (Youth)1 - 0WSC Hertha Wels
- 29-08-2025WSC Hertha Wels0 - 1Austria Wien (Youth)
คู่อื่นใน Erste Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [AUT D2-3] Austria Wien (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 0 | 3 | 14 | 11 | 15 | 3 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 6 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 0 | 3 | 8 | 4 | 15 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 3 | 12 | 66.7% |
| [AUT D2-14] WSC Hertha Wels | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 17 | 7 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 10 | 3 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 4 | 8 | 12 | 12.5% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Austria Wien (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 07-03-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (0-0) | WSC Hertha Wels | 4-5 (2-1) | 2.35 | 3.30 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| AUT D2 | 29-08-2025 | WSC Hertha Wels | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 4-4 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Austria Wien (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 09-10-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 8-6 (1-2) | 3.00 | 3.70 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 20-09-2026 | Austria Wien (Youth) | 4-1 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 5-3 (2-0) | 2.05 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | SKU Amstetten | 4-2 (2-1) | Austria Wien (Youth) | 12-4 (11-1) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| AUT D2 | 29-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | 2-3 (0-1) | 2.35 | 3.60 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | FC Liefering | 2-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | 10-3 (4-0) | 1.83 | 3.80 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (3-0) | SV Austria Salzburg | 4-4 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| AUT D2 | 07-08-2026 | St.Polten | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 7-6 (3-3) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AUT D2 | 31-07-2026 | Austria Wien (Youth) | 0-3 (0-1) | FC Blau Weiss Linz | 3-6 (2-4) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Austria Wien (Youth) | 4-2 (2-0) | SV Ried B | 9-1 (6-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Austria Wien (Youth) | 5-0 (2-0) | Lafnitz | 6-3 (1-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Austria Wien (Youth) | 1-9 (1-3) | 3.10 | 4.10 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | SR Donaufeld Wien | 1-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 5-3 (3-1) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Mattersburg | 3-1 (1-1) | Austria Wien (Youth) | 4-3 (1-1) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-2 (1-1) | Kapfenberg | 6-2 (1-2) | 1.75 | 3.60 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 7-2 (2-0) | 2.63 | 3.50 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| AUT D2 | 02-05-2026 | Austria Wien (Youth) | 0-5 (0-2) | Floridsdorfer AC | 4-3 (3-3) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 24-04-2026 | FC Liefering | 2-0 (2-0) | Austria Wien (Youth) | 5-6 (4-0) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 18-04-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | 5-8 (3-6) | 2.00 | 3.50 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| AUT D2 | 06-04-2026 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (2-0) | Austria Lustenau | 4-5 (3-2) | 3.20 | 3.25 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D2 | 03-04-2026 | SKU Amstetten | 1-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | 1-8 (0-4) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| WSC Hertha Wels Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-10-2026 | WSC Hertha Wels | 1-0 (0-0) | SC Bregenz | 6-6 (2-4) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | WSC Hertha Wels | 3-3 (2-1) | SV Austria Salzburg | - | D | ||||||||
| AUT D2 | 18-09-2026 | WSC Hertha Wels | 1-3 (0-0) | First Wien 1894 | 7-9 (2-4) | 3.60 | 3.70 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| AUT D2 | 12-09-2026 | FC Blau Weiss Linz | 4-1 (0-1) | WSC Hertha Wels | 3-7 (2-1) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| AUT CUP | 04-09-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | 6-3 (3-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| AUT D2 | 29-08-2026 | WSC Hertha Wels | 1-3 (0-2) | Trenkwalder Admira Wacker | 6-3 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUT D2 | 21-08-2026 | SKU Amstetten | 1-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | 7-1 (5-0) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 14-08-2026 | WSC Hertha Wels | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | 7-8 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| AUT D2 | 07-08-2026 | FC Liefering | 2-3 (1-1) | WSC Hertha Wels | 4-10 (1-7) | 1.80 | 3.75 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 02-08-2026 | WSC Hertha Wels | 0-2 (0-0) | SV Austria Salzburg | 2-4 (0-3) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | VfB Hohenems | 1-2 (1-2) | WSC Hertha Wels | 7-7 (0-5) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | FK MAS Taborsko | 2-1 (1-1) | WSC Hertha Wels | 9-0 (6-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| INT CF | 12-07-2026 | WSC Hertha Wels | 1-2 (0-0) | Rapid Wien | 2-11 (1-6) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Bad Schallerbach | 2-1 (1-1) | WSC Hertha Wels | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Union Gurten | 2-3 (0-0) | WSC Hertha Wels | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | WSC Hertha Wels | 0-5 (0-2) | LASK Linz | 1-9 (1-6) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | St.Polten | 1-0 (0-0) | WSC Hertha Wels | 5-5 (4-3) | 1.42 | 4.33 | 6.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| AUT D2 | 08-05-2026 | WSC Hertha Wels | 2-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 3-7 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 02-05-2026 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | WSC Hertha Wels | 3-6 (3-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AUT D2 | 24-04-2026 | SC Bregenz | 2-3 (1-1) | WSC Hertha Wels | 7-3 (4-1) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Home | Sturm Graz (Youth) | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Away | FC Wacker Innsbruck | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Home | First Wien 1894 | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Home | ASK Voitsberg | 7 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Away | St.Polten | 14 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Home | Sturm Graz (Youth) | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.61 | 2.36 | 3.20 | 2.61 | 2.36 | 3.20 | 1.93 | 1/1.5 | 1.87 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | 1.72 | 0 | 2.11 | 1.72 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.14 | 3.65 | 2.78 | 2.16 | 3.65 | 2.78 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.55 | 2.25 | 3.27 | 2.53 | 2.31 | 3.18 | 2.07 | 1/1.5 | 1.75 | 1.99 | 1/1.5 | 1.87 | 1.67 | 0 | 2.20 | 1.71 | 0 | 2.20 | |
| Initial | 2.16 | 3.32 | 2.79 | 2.16 | 3.32 | 2.79 | 1.80 | 2.5/3 | 2.02 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.95 | 0/0.5 | 1.89 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 2.3 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 3.3 | 1.3 | Loss | 2.1 |
| 15 | Shot(OT) | 14.5 | 11.7 | Shot(OT) | 16.2 |
| 5 | Corner | 7 | 4.8 | Corner | 5.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 3.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 14 | Fouls | 15 |
| 52% | Possession | 47% | 48.5% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Austria Wien (Youth) ( 36 Matches) | WSC Hertha Wels ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 8 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 5 | 3 |