ทีเด็ดบอล Jablonec B vs Benatky Nad Jizerou
‹ คู่ก่อนหน้าHradec Kralove B vs FC Zenit Caslav · อา. 8 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 9 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Meteor Praha vs SK Ujezd Praha 4 · อา. 8 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 08-11-2026 16:15 น.
Jablonec Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 9 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSJablonec BBenatky Nad Jizerouใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.7334% @3.40สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90
Benatky Nad Jizerouทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านJablonec Bต่อ 0.5/1 @1.86แนวรุก🔥13.8 vs 11.4Jablonec Bการ์ดยิงดุ🔥13.8Jablonec Bการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Jablonec Bการ์ดได้ราคา💰8/10Jablonec Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBenatky Nad Jizerouรอง 0.5/1 @1.90แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Benatky Nad Jizerouการ์ดรับหลวม🕳️6.6Jablonec Bการ์ดยิงดุ🔥11.4Benatky Nad Jizerouการ์ดได้ราคา💰7/10Benatky Nad Jizerouการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.9ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Jablonec Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 9 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
Jablonec BBenatky Nad Jizerou
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.7334% @3.40
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90
Benatky Nad Jizerouทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านJablonec B
ต่อ 0.5/1 @1.86
แนวรุก🔥13.8 vs 11.4Jablonec B
การ์ดยิงดุ🔥13.8Jablonec B
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Jablonec B
การ์ดได้ราคา💰8/10Jablonec B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBenatky Nad Jizerou
รอง 0.5/1 @1.90
แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Benatky Nad Jizerou
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Jablonec B
การ์ดยิงดุ🔥11.4Benatky Nad Jizerou
การ์ดได้ราคา💰7/10Benatky Nad Jizerou
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.9ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Jablonec B vs Benatky Nad Jizerou
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งJablonec Bโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Jablonec B · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Jablonec B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.75 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Jablonec B 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Jablonec B ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 24%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Jablonec B · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Jablonec B ชนะ 1 ลูก24%
Jablonec B ชนะ 2 ลูก15%
Jablonec B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
Benatky Nad Jizerou ชนะ 1 ลูก14%
Benatky Nad Jizerou ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Jablonec B ชนะ50%
Jablonec B ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Jablonec B คลีนชีท24%
Benatky Nad Jizerou ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Jablonec B ไม่แพ้73%
Benatky Nad Jizerou ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-27%1-07%2-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Jablonec B)
- โอกาส Jablonec B ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Jablonec B ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Jablonec B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Benatky Nad Jizerou รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- โอกาส Benatky Nad Jizerou ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Jablonec B
พ1-2ช3-1ช3-1ช3-2ช4-1ช2-1
Benatky Nad Jizerou
ส3-3ช2-0ส1-1ส0-0ส3-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Jablonec Bยิง 2.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Benatky Nad Jizerouยิง 1.9 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Jablonec B
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
Benatky Nad Jizerou
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jablonec B
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Benatky Nad Jizerou
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jablonec B
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Benatky Nad Jizerou
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Jablonec B ชนะ 2เสมอ 1Benatky Nad Jizerou ชนะ 1
- 15-03-2026Jablonec B2 - 3Benatky Nad Jizerou
- 17-08-2025Benatky Nad Jizerou2 - 2Jablonec B
- 04-05-2025Jablonec B2 - 0Benatky Nad Jizerou
- 06-10-2024Benatky Nad Jizerou0 - 2Jablonec B
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.84 | 3.79 | 3.21 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.84 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.70 | 3.89 | 3.68 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.76 | 3.90 | 3.20 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.71 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.71 | 3.80 | 3.60 | 1.88 | 3/3.5 | 1.69 | 1.81 | 0.5/1 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.78 | 3.91 | 3.58 | 1.90 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.68 | 3.89 | 4.01 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.86 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 1.80 | 3.88 | 3.38 | 2.08 | 3.5 | 1.64 | 1.59 | 0/0.5 | 2.10 | |
| Live | 1.68 | 3.85 | 3.93 | 1.95 | 3/3.5 | 1.74 | 1.48 | 0/0.5 | 2.33 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-1] Jablonec B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 3 | 1 | 32 | 12 | 30 | 1 | 69.2% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 20 | 6 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 6 | 14 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 8 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 11 | 1 | 1 | 16 | 4 | 34 | 1 | 84.6% |
| Home Field | 7 | 6 | 0 | 1 | 7 | 2 | 18 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 2 | 16 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | 83.3% |
| [CZE CFL-4] Benatky Nad Jizerou | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 7 | 1 | 20 | 11 | 22 | 4 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 5 | 4 | 8 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 7 | 14 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 9 | 7 | 8 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 10 | 0 | 5 | 2 | 19 | 5 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 1 | 0 | 8 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 4 | 2 | 11 | 3 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Jablonec B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 15-03-2026 | Jablonec B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | 7-5 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 17-08-2025 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (2-2) | Jablonec B | 7-5 (4-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| CZE CFL | 04-05-2025 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | Benatky Nad Jizerou | 4-7 (3-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 06-10-2024 | Benatky Nad Jizerou | 0-2 (0-2) | Jablonec B | 13-5 (4-4) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Jablonec B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Pardubice B | 1-2 (1-2) | Jablonec B | 9-5 (3-3) | 1.83 | 4.10 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 25-10-2026 | Jablonec B | 4-1 (2-1) | Teplice B | 3-10 (3-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | FC Zenit Caslav | 2-3 (1-2) | Jablonec B | 7-9 (3-3) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 11-10-2026 | Jablonec B | 3-1 (1-0) | Sokol Brozany | 9-7 (6-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-3 (0-3) | Jablonec B | 7-4 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | Jablonec B | 1-2 (0-1) | Hradec Kralove B | 10-3 | 1.85 | 3.80 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| CZE CFL | 20-09-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 0-2 (0-1) | Jablonec B | 6-8 (2-5) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Jablonec B | 2-2 (1-0) | Mlada Boleslav B | 6-5 (5-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | Slovan Liberec II | 6-5 (3-3) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | SK Zapy | 1-1 (0-0) | Jablonec B | 6-1 (4-0) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Jablonec B | 6-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-2 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Spolana Neratovice | 1-1 (0-1) | Jablonec B | 5-2 (1-2) | 2.45 | 3.50 | 2.40 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | FK Horni Redice | 9-6 (4-5) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Jablonec B | 2-1 (0-0) | Sparta Praha B | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Admira Praha | 0-2 (0-2) | Jablonec B | 6-14 (1-8) | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Jablonec B | 5-1 (3-0) | FK Pribram B | 7-4 (5-3) | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Jablonec B | 1-3 (0-2) | Teplice B | 3-4 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Hradec Kralove B | 2-5 (2-2) | Jablonec B | 5-2 (3-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | 9-0 (4-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Jablonec B | 1-1 (0-1) | Jiskra Usti nad Orlici | 3-5 (1-3) | D | ||||||||
| No Data |
| Benatky Nad Jizerou Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 5 (50%) Lose 0 (0%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | SK Zapy | 2-10 (1-5) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Velke Hamry | 3-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | 7-4 (4-0) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Spolana Neratovice | 1-4 (0-3) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 14-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | 5-2 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | FK Horni Redice | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 4-8 (0-2) | 2.90 | 3.90 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Benatky Nad Jizerou | 3-3 (1-0) | Chrudim | 6-2 (3-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Slovan Liberec II | 0-4 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | 3-8 (0-7) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Pardubice B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | 7-5 (5-2) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-0 (0-0) | Teplice B | 6-5 (4-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | FC Zenit Caslav | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 5-6 (3-4) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | 13-2 (8-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (1-0) | Spolana Neratovice | 6-5 (3-2) | 1.42 | 4.33 | 5.75 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Hradec Kralove B | 5-5 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Trutnov | 2-5 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | 3-4 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 7-2 (5-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Loko Vltavin | 2-3 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Aritma Praha | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 1-5 (0-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | 4-7 (2-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | 6-4 (6-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | 6-1 (1-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Chrudim | 6 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | Mlada Boleslav B | 6 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.38 | 4.00 | 2.08 | 2.38 | 4.00 | 1.83 | 1/1.5 | 1.87 | 1.83 | 1/1.5 | 1.87 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.66 | 3.75 | 3.55 | 1.66 | 3.75 | 3.55 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1 | 2.3 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 0.9 |
| 12 | Shot(OT) | 11.3 | 10.2 | Shot(OT) | 8 |
| 5.7 | Corner | 2.3 | 6.1 | Corner | 4.8 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 12.7 | Fouls | 18.7 | 13.2 | Fouls | 16.5 |
| 50.7% | Possession | 48.7% | 48.7% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Jablonec B ( 45 Matches) | Benatky Nad Jizerou ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 5 | 4 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 9 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 3 | 5 |
MFK Karvina B
FC Vsetin
Slovacko II
MFK Havirov
Sparta Praha B
Aritma Praha
Hradec Kralove B
FC Zenit Caslav
Zlin B
Frydek-Mistek