ทีเด็ดบอล MFK Karvina B vs FC Vsetin
‹ คู่ก่อนหน้าSlavia Prague B vs SK Kladno · อา. 8 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 6 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slovacko II vs MFK Havirov · อา. 8 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 08-11-2026 16:15 น.
MFK Karvina Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 6 / 35216:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSMFK Karvina BFC Vsetinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5727% @4.20สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Vsetinทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Karvina Bต่อ 1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8MFK Karvina Bกองกลาง🎯50% vs 44%MFK Karvina Bการ์ดยิงดุ🔥10.2MFK Karvina Bการ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Vsetinการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2MFK Karvina Bการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Vsetinรอง 1 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️10.8MFK Karvina Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.8ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
MFK Karvina Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 6 / 35216:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
MFK Karvina BFC Vsetin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5727% @4.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Vsetinทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Karvina B
ต่อ 1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8MFK Karvina B
กองกลาง🎯50% vs 44%MFK Karvina B
การ์ดยิงดุ🔥10.2MFK Karvina B
การ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Vsetin
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2MFK Karvina B
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Vsetin
รอง 1 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️10.8MFK Karvina B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.8ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MFK Karvina B vs FC Vsetin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMFK Karvina B ต่อ 1 @1.98การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMFK Karvina Bโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MFK Karvina B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา MFK Karvina B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.57 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง MFK Karvina B 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป MFK Karvina B ต่อ 1
ได้ 42%คืนทุน 15%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MFK Karvina B · คาดสกอร์ 1.9 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
MFK Karvina B ชนะ 1 ลูก15%
MFK Karvina B ชนะ 2 ลูก23%
MFK Karvina B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ22%
FC Vsetin ชนะ 1 ลูก12%
FC Vsetin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
MFK Karvina B ชนะ57%
MFK Karvina B ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
MFK Karvina B คลีนชีท29%
FC Vsetin ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MFK Karvina B ไม่แพ้79%
FC Vsetin ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MFK Karvina B)
- โอกาส MFK Karvina B ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- FC Vsetin เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 42%
- โอกาส FC Vsetin ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MFK Karvina B
ส2-2พ0-1ช4-0พ1-3ช2-0ช3-1
FC Vsetin
พ0-5ช1-0พ0-2พ0-1พ0-2พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MFK Karvina Bยิง 1.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
FC Vsetinยิง 0.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MFK Karvina B
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 24
FC Vsetin
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Karvina B
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
FC Vsetin
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Karvina B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Vsetin
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
MFK Karvina B ชนะ 1เสมอ 1FC Vsetin ชนะ 1
- 13-06-2026FC Vsetin1 - 2MFK Karvina B
- 14-02-2026MFK Karvina B2 - 2FC Vsetin
- 09-11-2025MFK Karvina B0 - 1FC Vsetin
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.58 | 3.95 | 4.31 | 1.84 | 3 | 1.90 | 1.98 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.63 | 3.95 | 4.00 | 1.97 | 3/3.5 | 1.77 | 1.79 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.54 | 4.10 | 4.10 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.64 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.59 | 4.10 | 4.00 | 1.89 | 3/3.5 | 1.69 | 1.70 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 1.53 | 4.28 | 4.69 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.85 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.66 | 4.36 | 3.72 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.33 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 2.40 | 1.5 | 1.50 | |
| Live | 1.60 | 4.10 | 4.19 | 1.93 | 3/3.5 | 1.75 | 2.26 | 1/1.5 | 1.51 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-12] MFK Karvina B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 2 | 7 | 25 | 25 | 20 | 12 | 40.0% |
| Home Field | 8 | 4 | 1 | 3 | 12 | 12 | 13 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 13 | 13 | 7 | 13 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 6 | 4 | 11 | 7 | 21 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 8 | 2 | 5 | 1 | 6 | 3 | 11 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 4 | 10 | 7 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
| [CZE CFL-18] FC Vsetin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 1 | 11 | 12 | 33 | 10 | 18 | 20.0% |
| Home Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 8 | 18 | 7 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 4 | 15 | 3 | 16 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 11 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 3 | 9 | 7 | 19 | 12 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 5 | 10 | 8 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 2 | 9 | 4 | 17 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| MFK Karvina B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 13-06-2026 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | 4-2 (2-2) | W | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | MFK Karvina B | 2-2 (0-0) | FC Vsetin | 7-5 (2-2) | D | ||||||||
| CZE CFL | 09-11-2025 | MFK Karvina B | 0-1 (0-0) | FC Vsetin | 10-2 (7-0) | 1.57 | 4.20 | 4.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MFK Karvina B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Brno B | 1-3 (0-1) | MFK Karvina B | 5-8 (3-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | MFK Karvina B | 2-0 (2-0) | Hranice KUNZ | 5-3 (1-0) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Sigma Olomouc B | 3-1 (1-0) | MFK Karvina B | 2-1 | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Vitkovice | 0-4 (0-1) | MFK Karvina B | 4-8 (2-6) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | MFK Karvina B | 0-1 (0-0) | Zlin B | 3-5 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | MFK Karvina B | 2-2 (0-0) | SK Artis Brno B | 2-5 (2-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | MFK Karvina B | 3-5 (2-2) | Blansko | 5-4 (1-2) | 1.70 | 3.90 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Slovacko II | 3-1 (1-0) | MFK Karvina B | 6-5 (1-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | MFK Karvina B | 1-0 (0-0) | Hodonin Sardice | 3-8 (2-2) | 3.25 | 3.75 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | MFK Karvina B | 0-3 (0-1) | Frydek-Mistek | 6-7 (3-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Vrchovina | 1-0 (1-0) | MFK Karvina B | 8-3 (4-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | MFK Karvina B | 2-1 (2-0) | Polanka | 4-7 (2-5) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| CZE CFL | 16-08-2026 | MFK Havirov | 2-2 (1-1) | MFK Karvina B | 6-5 (5-1) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Uhersky Brod | 4-6 (3-3) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 02-08-2026 | Unicov | 3-2 (0-2) | MFK Karvina B | 5-5 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Tatran Krasno nad Kysucou | 2-1 (1-0) | MFK Karvina B | 3-3 (2-1) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | MSK Zilina B | 3-0 (1-0) | MFK Karvina B | 2-4 (1-4) | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | MFK Karvina B | 1-1 (0-0) | FC Vratimov | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 13-06-2026 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | 4-2 (2-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Brno B | 7-5 (2-2) | W | ||||||||
| No Data |
| FC Vsetin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | FC Vsetin | 1-4 (0-2) | Vitkovice | 7-8 (4-6) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | Zlin B | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 7-4 (1-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 17-10-2026 | FC Vsetin | 0-1 (0-1) | SK Artis Brno B | 4-3 (0-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Blansko | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 7-5 (5-3) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 03-10-2026 | FC Vsetin | 1-0 (0-0) | Slovacko II | - | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| CZEC | 30-09-2026 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Bohemians 1905 | 2-4 (2-0) | 19.00 | 10.00 | 1.07 | L | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Hodonin Sardice | 2-0 (0-0) | FC Vsetin | 7-4 (4-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | FC Vsetin | 2-2 (2-1) | Vrchovina | 3-10 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Polanka | 0-3 (0-2) | FC Vsetin | 8-2 (4-1) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | FC Vsetin | 1-0 (1-0) | MFK Havirov | 3-3 (0-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Brno B | 5-0 (4-0) | FC Vsetin | 3-4 (0-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Uhersky Brod | 2-1 (2-0) | FC Vsetin | 4-2 (2-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| CZEC | 26-08-2026 | FC Vsetin | 2-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 22-08-2026 | FC Vsetin | 1-2 (1-1) | Unicov | 3-11 (2-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Frydek-Mistek | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 14-1 (12-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Chotebor | 1-6 (1-4) | FC Vsetin | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 08-08-2026 | FC Vsetin | 2-4 (1-3) | Unie Hlubina | 3-8 (1-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 02-08-2026 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Sigma Olomouc B | 4-12 (1-5) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| CZEC | 24-07-2026 | FC Strani | 1-2 (0-1) | FC Vsetin | 7-4 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Slavicin | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Unie Hlubina | 6 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 15-11 | Home | Hranice KUNZ | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.98 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.3 | 1.7 | Goal | 0.8 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.8 | Loss | 1.8 |
| 11 | Shot(OT) | 15.3 | 12.7 | Shot(OT) | 11.6 |
| 4.7 | Corner | 5 | 4.6 | Corner | 3.8 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 2.5 |
| 16 | Fouls | 12 | 12.4 | Fouls | 12.7 |
| 44% | Possession | 50.3% | 50.1% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| MFK Karvina B ( 49 Matches) | FC Vsetin ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 9 | 7 | 8 | 11 |
Slovacko II
MFK Havirov
Sparta Praha B
Aritma Praha
Hradec Kralove B
FC Zenit Caslav
Jablonec B
Benatky Nad Jizerou
Zlin B
Frydek-Mistek