ทีเด็ดบอล Slovacko II vs MFK Havirov
‹ คู่ก่อนหน้าMFK Karvina B vs FC Vsetin · อา. 8 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 6 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sparta Praha B vs Aritma Praha · อา. 8 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 08-11-2026 16:15 น.
Slovacko IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 6 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★66⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุลVSSlovacko IIMFK Havirovใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4622% @4.88สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
MFK Havirovทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSlovacko IIต่อ 1 @1.80แนวรุก🔥9.6 vs 4.8Slovacko IIกองกลาง🎯55% vs 47%Slovacko IIการ์ดยิงดุ🔥9.6Slovacko IIการ์ดรับหลวม🕳️7.8MFK Havirovการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMFK Havirovรอง 1 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️7.8Slovacko IIการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.89แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Slovacko IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 6 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★66⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุลVS
Slovacko IIMFK Havirov
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4622% @4.88
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
MFK Havirovทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSlovacko II
ต่อ 1 @1.80
แนวรุก🔥9.6 vs 4.8Slovacko II
กองกลาง🎯55% vs 47%Slovacko II
การ์ดยิงดุ🔥9.6Slovacko II
การ์ดรับหลวม🕳️7.8MFK Havirov
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMFK Havirov
รอง 1 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Slovacko II
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.89
แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Slovacko II vs MFK Havirov
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSlovacko II ต่อ 1 @1.80การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.86การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlovacko IIโอกาสชนะ 62%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 3/3.566/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slovacko II · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Slovacko II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.46 · ควรเป็น @1.51 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slovacko II 44 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Slovacko II ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 19%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slovacko II · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slovacko II ชนะ 1 ลูก19%
Slovacko II ชนะ 2 ลูก24%
Slovacko II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ22%
MFK Havirov ชนะ 1 ลูก12%
MFK Havirov ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Slovacko II ชนะ60%
Slovacko II ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Slovacko II คลีนชีท37%
MFK Havirov ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slovacko II ไม่แพ้81%
MFK Havirov ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-09%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slovacko II)
- โอกาส Slovacko II ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- Slovacko II คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slovacko II
พ0-1พ0-1ช5-2พ1-2พ1-2ช2-1
MFK Havirov
พ0-2ส2-2ช3-0ช3-1พ0-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slovacko IIยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
MFK Havirovยิง 0.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slovacko II
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
MFK Havirov
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slovacko II
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
MFK Havirov
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slovacko II
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
MFK Havirov
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.49 | 4.24 | 4.69 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.49 | 4.24 | 4.69 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.42 | 4.40 | 4.90 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.81 | 1/1.5 | 1.71 | |
| Live | 1.47 | 4.20 | 4.90 | 1.80 | 3/3.5 | 1.76 | 1.72 | 1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.50 | 4.44 | 4.81 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.79 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.50 | 4.44 | 4.81 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.79 | 1 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 1.49 | 4.70 | 4.89 | 2.06 | 3.5 | 1.68 | 2.16 | 1.5 | 1.62 | |
| Live | 1.45 | 4.33 | 5.32 | 1.85 | 3/3.5 | 1.82 | 1.95 | 1/1.5 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-9] Slovacko II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 3 | 6 | 25 | 19 | 21 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 17 | 10 | 13 | 6 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 9 | 8 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 6 | 3 | 12 | 8 | 24 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 5 | 13 | 5 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 2 | 5 | 1 | 4 | 3 | 11 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [CZE CFL-17] MFK Havirov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 2 | 5 | 8 | 12 | 24 | 11 | 17 | 13.3% |
| Home Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 10 | 8 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 3 | 14 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 6 | 6 | 7 | 12 | 15 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 9 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 7 | 6 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Slovacko II Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slovacko II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Uhersky Brod | 1-2 (0-0) | Slovacko II | 4-8 (0-2) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 25-10-2026 | Slovacko II | 1-2 (1-0) | Unicov | 2-6 (1-3) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Frydek-Mistek | 2-1 (1-0) | Slovacko II | 14-4 (7-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | D |
| CZE CFL | 11-10-2026 | Slovacko II | 5-2 (2-1) | Unie Hlubina | 3-6 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | FC Vsetin | 1-0 (0-0) | Slovacko II | - | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | Slovacko II | 0-1 (0-1) | Brno B | 0-5 (0-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 18-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-1 (0-1) | Slovacko II | 2-4 (1-2) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Slovacko II | 3-1 (1-0) | MFK Karvina B | 6-5 (1-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Vitkovice | 1-0 (0-0) | Slovacko II | 10-3 (6-3) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Slovacko II | 3-1 (1-1) | Vrchovina | 4-6 (2-5) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Slovacko II | 1-1 (0-1) | Zlin B | 7-1 (2-0) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | SK Artis Brno B | 0-0 (0-0) | Slovacko II | 4-3 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Slovacko II | 4-2 (3-1) | Blansko | 3-6 (2-5) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Sigma Olomouc B | 2-1 (1-1) | Slovacko II | 5-9 (1-1) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| CZE CFL | 01-08-2026 | Hodonin Sardice | 1-3 (1-2) | Slovacko II | 5-8 (3-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 11-06-2026 | Vitkovice | 5-1 (1-1) | Slovacko II | 12-4 (6-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovacko II | 2-2 (2-0) | Frydek-Mistek | 1-5 (1-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Unicov | 3-1 (2-0) | Slovacko II | 3-6 (2-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Slovacko II | 4-0 (1-0) | Polanka | 4-2 (3-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 20-05-2026 | Trinec | 1-1 (1-0) | Slovacko II | 6-2 (1-0) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| MFK Havirov Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | MFK Havirov | 0-1 (0-1) | Hodonin Sardice | 1-6 (0-3) | 3.00 | 3.80 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Vrchovina | 2-0 (0-0) | MFK Havirov | 2-1 (2-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 18-10-2026 | MFK Havirov | 3-1 (2-0) | Polanka | 6-10 (3-7) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 11-10-2026 | MFK Havirov | 3-0 (1-0) | Sigma Olomouc B | 9-2 (6-0) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | D |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Uhersky Brod | 2-2 (0-1) | MFK Havirov | 11-6 (6-5) | 1.60 | 4.10 | 4.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | MFK Havirov | 0-2 (0-1) | Unicov | 5-11 (4-9) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Frydek-Mistek | 0-0 (0-0) | MFK Havirov | - | D | ||||||||
| CZEC | 16-09-2026 | MFK Havirov | 0-4 (0-0) | Tescoma Zlin | 3-7 (0-2) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | MFK Havirov | 0-0 (0-0) | Unie Hlubina | 8-5 (3-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | FC Vsetin | 1-0 (1-0) | MFK Havirov | 3-3 (0-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | SK Artis Brno B | 2-0 (1-0) | MFK Havirov | 6-6 (2-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | MFK Havirov | 1-3 (1-1) | Brno B | 2-8 (0-6) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | SK Sulko Zabreh | 0-4 (0-1) | MFK Havirov | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 22-08-2026 | Hranice KUNZ | 6-0 (4-0) | MFK Havirov | 9-6 (6-5) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | MFK Havirov | 2-2 (1-1) | MFK Karvina B | 6-5 (5-1) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Belotin | 1-3 (0-1) | MFK Havirov | 6-5 (1-3) | 6.00 | 5.75 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Vitkovice | 1-1 (1-1) | MFK Havirov | 15-1 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 02-08-2026 | MFK Havirov | 0-1 (0-1) | Zlin B | 10-3 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| CZEC | 25-07-2026 | FC Vratimov | 1-1 (1-1) | MFK Havirov | 1-3 (0-1) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | BKS Sparta Katowice | 4-2 (1-2) | MFK Havirov | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 15-11 | Away | Polanka | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 15-11 | Home | Blansko | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.90 | 2.58 | 4.85 | 1.90 | 2.58 | 4.85 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.47 | 4.40 | 4.75 | 1.47 | 4.40 | 4.75 | 1.88 | 3/3.5 | 1.82 | 1.88 | 3/3.5 | 1.82 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.76 | 1 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.83 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 0.8 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.3 |
| 14.7 | Shot(OT) | 14.3 | 12.6 | Shot(OT) | 13.2 |
| 4.7 | Corner | 2.7 | 3.8 | Corner | 4.7 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.3 | Yellow Card | 2.1 |
| 11 | Fouls | 9.7 | 10 | Fouls | 12 |
| 49.3% | Possession | 47% | 55% | Possession | 46.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Slovacko II ( 49 Matches) | MFK Havirov ( 15 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 6 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 6 | 6 | 3 | 3 |
MFK Karvina B
FC Vsetin
Sparta Praha B
Aritma Praha
Hradec Kralove B
FC Zenit Caslav
Jablonec B
Benatky Nad Jizerou
Zlin B
Frydek-Mistek