ทีเด็ดบอล Hradec Kralove B vs FC Zenit Caslav
‹ คู่ก่อนหน้าSparta Praha B vs Aritma Praha · อา. 8 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 8 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Jablonec B vs Benatky Nad Jizerou · อา. 8 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 08-11-2026 16:15 น.
Hradec Kralove Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 8 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSHradec Kralove BFC Zenit Caslavใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7233% @3.53สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
FC Zenit Caslavทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านHradec Kralove Bต่อ 0.5/1 @1.93แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2Hradec Kralove Bการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Zenit Caslavการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Zenit Caslavรอง 0.5/1 @1.82พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.0 vs 4.8FC Zenit Caslavการ์ดรับหลวม🕳️7.2Hradec Kralove Bการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Zenit Caslavการ์ดได้ราคา💰7/10FC Zenit Caslavการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90แนวรับ🕳️7.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Hradec Kralove Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 8 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Hradec Kralove BFC Zenit Caslav
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7233% @3.53
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
FC Zenit Caslavทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านHradec Kralove B
ต่อ 0.5/1 @1.93
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2Hradec Kralove B
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Zenit Caslav
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Zenit Caslav
รอง 0.5/1 @1.82
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.0 vs 4.8FC Zenit Caslav
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Hradec Kralove B
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Zenit Caslav
การ์ดได้ราคา💰7/10FC Zenit Caslav
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
แนวรับ🕳️7.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hradec Kralove B vs FC Zenit Caslav
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Zenit Caslav รอง 0.5/1 @1.82การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.86การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHradec Kralove Bโอกาสชนะ 51%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 359/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน5 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hradec Kralove B · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hradec Kralove B ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.81 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hradec Kralove B 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hradec Kralove B ต่อ 0.5/1
ได้ 22%ได้ครึ่ง 26%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hradec Kralove B · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hradec Kralove B ชนะ 1 ลูก26%
Hradec Kralove B ชนะ 2 ลูก14%
Hradec Kralove B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
FC Zenit Caslav ชนะ 1 ลูก15%
FC Zenit Caslav ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Hradec Kralove B ชนะ48%
Hradec Kralove B ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Hradec Kralove B คลีนชีท28%
FC Zenit Caslav ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hradec Kralove B ไม่แพ้73%
FC Zenit Caslav ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hradec Kralove B)
- โอกาส Hradec Kralove B ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- FC Zenit Caslav เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.72 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.81 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Hradec Kralove B ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส FC Zenit Caslav ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hradec Kralove B
ช2-1พ0-1พ1-2พ1-2ช2-0พ1-3
FC Zenit Caslav
ช2-1ช3-2พ2-3พ0-4ส0-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hradec Kralove Bยิง 0.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
FC Zenit Caslavยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hradec Kralove B
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
FC Zenit Caslav
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hradec Kralove B
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
FC Zenit Caslav
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hradec Kralove B
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
FC Zenit Caslav
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hradec Kralove B@1.67 → @1.72▲ 3.3%
เสมอ@3.83 → @3.781.3%
ทีมเยือน FC Zenit Caslav@3.73 → @3.53▼ 5.4%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.76 | 3.78 | 3.52 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.97 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.73 | 3.72 | 3.70 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.94 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 3.90 | 3.90 | 1.64 | 3 | 1.90 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.71 | 3.80 | 3.60 | 1.81 | 3 | 1.76 | 1.84 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 1.66 | 4.07 | 4.00 | 1.94 | 3/3.5 | 1.81 | 1.82 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.75 | 3.78 | 3.81 | 1.97 | 3 | 1.79 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 3.94 | 4.04 | 1.59 | 2.5/3 | 2.17 | 1.80 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.70 | 3.78 | 3.90 | 2.06 | 3/3.5 | 1.62 | 1.86 | 0.5/1 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-11] Hradec Kralove B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 11 | 14 | 13 | 11 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 6 | 8 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 9 | 1 | 6 | 4 | 18 | 6 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 1 | 11 | 3 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
| [CZE CFL-10] FC Zenit Caslav | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 15 | 25 | 16 | 10 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | 7 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 7 | 15 | 9 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 7 | 3 | 6 | 8 | 16 | 8 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 5 | 9 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Hradec Kralove B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hradec Kralove B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Sokol Brozany | 3-1 (1-1) | Hradec Kralove B | 6-7 (2-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | Hradec Kralove B | 2-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-8 (2-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Hradec Kralove B | 1-2 (0-0) | Slovan Liberec II | 4-9 (1-3) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 11-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 2-1 (1-1) | Hradec Kralove B | 12-3 (8-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Hradec Kralove B | 0-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | 5-8 (4-5) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 27-09-2026 | Jablonec B | 1-2 (0-1) | Hradec Kralove B | 10-3 | 1.85 | 3.80 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Hradec Kralove B | 1-2 (1-1) | SK Zapy | 3-5 (2-3) | 3.00 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Velke Hamry | 0-0 (0-0) | Hradec Kralove B | 4-9 (3-2) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Hradec Kralove B | 0-0 (0-0) | Spolana Neratovice | 4-6 (1-1) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | FK Horni Redice | 1-0 (1-0) | Hradec Kralove B | 8-6 (6-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Hradec Kralove B | 0-0 (0-0) | Chrudim | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Hradec Kralove B | 5-5 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Hradec Kralove B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | 3-8 (2-3) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SK Vysoke Myto | 2-1 (2-1) | Hradec Kralove B | 4-6 (0-2) | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Admira Praha | 2-0 (0-0) | Hradec Kralove B | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Hradec Kralove B | 2-5 (2-2) | Jablonec B | 5-2 (3-1) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Hradec Kralove B | 3-2 (1-1) | Dukla Praha B | 8-5 (3-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 07-06-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 5-0 (4-0) | Hradec Kralove B | 4-9 (3-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Hradec Kralove B | 7-0 (4-0) | Slovan Velvary | 13-0 (4-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 27-05-2026 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | 5-11 (3-4) | W | ||||||||
| No Data |
| FC Zenit Caslav Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | FC Zenit Caslav | 2-2 (1-1) | SK Slovan Varnsdorf | 6-4 (2-1) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 28-10-2026 | Slovan Liberec II | 0-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | 11-10 (4-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Mlada Boleslav B | 4-0 (1-0) | FC Zenit Caslav | 11-1 (8-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | FC Zenit Caslav | 2-3 (1-2) | Jablonec B | 7-9 (3-3) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 11-10-2026 | SK Zapy | 2-3 (0-1) | FC Zenit Caslav | 12-0 (5-0) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | FC Zenit Caslav | 2-1 (0-0) | Velke Hamry | 8-6 (4-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-2 (0-0) | FC Zenit Caslav | 9-6 (4-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | FC Zenit Caslav | 2-1 (1-0) | FK Horni Redice | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Chrudim | 2-2 (1-2) | FC Zenit Caslav | 5-8 (2-4) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | FC Zenit Caslav | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 5-6 (3-4) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Pardubice B | 7-0 (3-0) | FC Zenit Caslav | 10-3 (6-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | FC Zenit Caslav | 0-1 (0-0) | Teplice B | 6-10 (1-4) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | 6-4 (2-3) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CZEC | 01-08-2026 | Cechie Vykan | 4-3 (0-1) | FC Zenit Caslav | - | L | ||||||||
| CZE DFL | 10-05-2026 | FC Zenit Caslav | 6-1 (3-1) | FK Nachod-Destne | 2-4 (0-4) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 26-04-2026 | FC Zenit Caslav | 4-3 (2-2) | SK Kosmonosy | 6-3 (4-3) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| CZE DFL | 12-04-2026 | FC Zenit Caslav | 3-2 (1-1) | Hlinsko | 0-3 (0-1) | 1.45 | 4.50 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Brandys Nad Labem | 1-1 (0-1) | FC Zenit Caslav | 2-5 (1-3) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 15-03-2026 | FC Zenit Caslav | 1-1 (0-0) | FK Pencin Turnov | 8-5 (4-1) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 21-02-2026 | Havlickuv Brod | 0-1 (0-1) | FC Zenit Caslav | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Teplice B | 6 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | Banik Most-Sous | 6 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.14 | 2.33 | 3.95 | 2.14 | 2.33 | 3.95 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.71 | 3.65 | 3.45 | 1.71 | 3.65 | 3.45 | 1.87 | 3 | 1.83 | 1.87 | 3 | 1.83 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 0.8 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 1.7 |
| 13.3 | Shot(OT) | 18.3 | 11.2 | Shot(OT) | 14.9 |
| 5 | Corner | 5.7 | 4.8 | Corner | 5.6 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 1.5 | Yellow Card | 1.5 |
| 11 | Fouls | 9.5 | 11.2 | Fouls | 9.6 |
| 51.7% | Possession | 43.3% | 50.9% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hradec Kralove B ( 45 Matches) | FC Zenit Caslav ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 6 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 1 | 2 |
MFK Karvina B
FC Vsetin
Slovacko II
MFK Havirov
Sparta Praha B
Aritma Praha
Jablonec B
Benatky Nad Jizerou
Zlin B
Frydek-Mistek