ทีเด็ดบอล Meteor Praha vs SK Ujezd Praha 4
‹ คู่ก่อนหน้าJablonec B vs Benatky Nad Jizerou · อา. 8 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 10 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Velke Mezirici vs Chotebor · อา. 8 พ.ย. 16:15 น.
Czech Group D League
🕒 08-11-2026 16:15 น.
Meteor Prahaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 10 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSMeteor PrahaSK Ujezd Praha 4ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.4553% @2.20สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
SK Ujezd Praha 4ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMeteor Prahaรอง 0 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 12.0Meteor Prahaการ์ดยิงดุ🔥13.2Meteor Prahaการ์ดรับหลวม🕳️9.6SK Ujezd Praha 4การ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSK Ujezd Praha 4ต่อ 0 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 12.6SK Ujezd Praha 4การ์ดรับหลวม🕳️12.6Meteor Prahaการ์ดยิงดุ🔥12.0SK Ujezd Praha 4การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.6ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Meteor Prahaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 10 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Meteor PrahaSK Ujezd Praha 4
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.4553% @2.20
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
SK Ujezd Praha 4ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMeteor Praha
รอง 0 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 12.0Meteor Praha
การ์ดยิงดุ🔥13.2Meteor Praha
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SK Ujezd Praha 4
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSK Ujezd Praha 4
ต่อ 0 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 12.6SK Ujezd Praha 4
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Meteor Praha
การ์ดยิงดุ🔥12.0SK Ujezd Praha 4
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.6ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Meteor Praha vs SK Ujezd Praha 4
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Ujezd Praha 4โอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Ujezd Praha 4 · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SK Ujezd Praha 4 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.19 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Ujezd Praha 4 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SK Ujezd Praha 4 ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 22%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Ujezd Praha 4 · คาดสกอร์ 2.1 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Ujezd Praha 4 ชนะ 1 ลูก19%
SK Ujezd Praha 4 ชนะ 2 ลูก12%
SK Ujezd Praha 4 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ22%
Meteor Praha ชนะ 1 ลูก16%
Meteor Praha ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
SK Ujezd Praha 4 ชนะ41%
SK Ujezd Praha 4 ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
SK Ujezd Praha 4 คลีนชีท13%
Meteor Praha ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Meteor Praha ไม่แพ้59%
SK Ujezd Praha 4 ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-17%2-27%1-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Ujezd Praha 4)
- โอกาส SK Ujezd Praha 4 ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- SK Ujezd Praha 4 ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Meteor Praha เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Meteor Praha ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Meteor Praha ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Meteor Praha
ช7-2ช3-2ช3-0พ2-4พ2-4พ0-3
SK Ujezd Praha 4
ส1-1ช2-1ช4-2ส2-2ช3-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Meteor Prahaยิง 2.2 · เสีย 2.1 ต่อนัด
SK Ujezd Praha 4ยิง 2.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Meteor Praha
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 21
SK Ujezd Praha 4
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Meteor Praha
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
SK Ujezd Praha 4
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Meteor Praha
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
SK Ujezd Praha 4
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Meteor Praha ชนะ 1เสมอ 3SK Ujezd Praha 4 ชนะ 1
- 26-10-2025Meteor Praha1 - 2SK Ujezd Praha 4
- 02-11-2024SK Ujezd Praha 40 - 0Meteor Praha
- 22-10-2023Meteor Praha2 - 1SK Ujezd Praha 4
- 23-04-2023Meteor Praha2 - 2SK Ujezd Praha 4
- 24-09-2022SK Ujezd Praha 42 - 2Meteor Praha
คู่อื่นใน Group D League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.51 | 3.62 | 2.07 | 1.91 | 3.5 | 1.77 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.51 | 3.65 | 2.06 | 1.87 | 3.5 | 1.81 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.90 | 2.15 | 1.83 | 3.5 | 1.70 | 1.74 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.55 | 3.70 | 2.15 | 1.83 | 3.5 | 1.74 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 4.00 | 2.30 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.40 | 4.00 | 2.30 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Meteor Praha | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SK Ujezd Praha 4 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Meteor Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 3 (60%) Lose 1 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 40% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 40% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 26-10-2025 | Meteor Praha | 1-2 (0-0) | SK Ujezd Praha 4 | 5-9 (5-0) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| CZE DFL | 02-11-2024 | SK Ujezd Praha 4 | 0-0 (0-0) | Meteor Praha | 5-4 (3-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| CZE DFL | 22-10-2023 | Meteor Praha | 2-1 (1-0) | SK Ujezd Praha 4 | 8-2 (4-2) | 2.10 | 3.60 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| CZE DFL | 23-04-2023 | Meteor Praha | 2-2 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | 7-10 (4-5) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| CZE DFL | 24-09-2022 | SK Ujezd Praha 4 | 2-2 (0-1) | Meteor Praha | 3-0 | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Meteor Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 31-10-2026 | Brandys Nad Labem | 3-0 (0-0) | Meteor Praha | 9-8 (2-8) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 25-10-2026 | Meteor Praha | 2-4 (1-1) | Sokol Hostoun | 2-6 (1-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE DFL | 17-10-2026 | Tempo Praha | 4-2 (2-2) | Meteor Praha | 8-2 (5-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE DFL | 11-10-2026 | Meteor Praha | 3-0 (1-0) | Tachov | 5-0 (4-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 03-10-2026 | Karlovy Vary Dvory | 2-3 (2-2) | Meteor Praha | 5-4 (3-2) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 27-09-2026 | Meteor Praha | 7-2 (4-0) | Hvezda Cheb | 6-3 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 23-09-2026 | Meteor Praha | 0-1 (0-1) | FK Banik Sokolov | 6-0 (1-0) | 2.40 | 3.90 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | SK Slany | 0-2 (0-2) | Meteor Praha | 4-2 (3-1) | 1.57 | 4.50 | 3.90 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 13-09-2026 | Meteor Praha | 2-2 (1-0) | SK Mondi Steti | 6-4 (2-0) | 1.80 | 4.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Meteor Praha | 1-3 (1-2) | FK Usti nad Labem B | 5-0 | 1.70 | 4.00 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 29-08-2026 | FK Chomutov | 4-0 (1-0) | Meteor Praha | 7-2 (5-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Meteor Praha | 0-4 (0-3) | Mlada Boleslav | 3-9 (2-5) | 13.00 | 6.50 | 1.14 | L | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 15-08-2026 | Psary | 3-0 (1-0) | Meteor Praha | 9-3 (7-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| CZEC | 12-08-2026 | Meteor Praha | 4-1 (3-1) | Sokol Brozany | 3-8 (3-4) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 09-08-2026 | Meteor Praha | 1-0 (1-0) | Slavoj Vysehrad | 4-3 (2-1) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | ABC Branik | 1-4 (1-2) | Meteor Praha | 5-5 (4-3) | W | ||||||||
| CZE DFL | 03-05-2026 | Meteor Praha | 1-2 (0-1) | Tempo Praha | 4-2 (2-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | D |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Meteor Praha | 3-0 (0-0) | FK Olympie Brezova | 12-12 (6-6) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 11-04-2026 | FK Banik Sokolov | 2-0 (1-0) | Meteor Praha | 13-5 (9-2) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Meteor Praha | 2-0 (0-0) | SK Slany | 6-4 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| SK Ujezd Praha 4 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 31-10-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 1-2 (0-1) | FK Chomutov | 3-8 (1-6) | 2.35 | 3.80 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 24-10-2026 | FK Banik Sokolov | 2-3 (2-0) | SK Ujezd Praha 4 | 4-8 (0-4) | 2.40 | 3.80 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 17-10-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-2 (0-1) | Psary | 9-6 (4-4) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 10-10-2026 | Slavoj Vysehrad | 2-4 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | 5-6 (2-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 03-10-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (2-1) | Slovan Velvary | 2-0 (2-0) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| CZE DFL | 26-09-2026 | FK Usti nad Labem B | 1-1 (1-0) | SK Ujezd Praha 4 | 4-9 (2-6) | 3.90 | 4.33 | 1.60 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | Brandys Nad Labem | 1-2 (0-1) | SK Ujezd Praha 4 | 9-5 (5-5) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 12-09-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 0-2 (0-0) | Sokol Hostoun | 5-2 (2-0) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 05-09-2026 | Tempo Praha | 1-2 (0-1) | SK Ujezd Praha 4 | 8-2 (4-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 29-08-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 3-2 (1-2) | Tachov | 6-4 (2-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | Karlovy Vary Dvory | 4-1 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | 3-4 (3-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Slany | 2-2 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | 2-2 (1-0) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 06-06-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 4-1 (4-0) | FK Louny | 5-0 (3-0) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 30-05-2026 | Marianske Lazne | 1-2 (0-2) | SK Ujezd Praha 4 | 4-8 (3-2) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| CZE DFL | 16-05-2026 | FK Usti nad Labem B | 1-1 (1-1) | SK Ujezd Praha 4 | 1-2 (1-1) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 08-05-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 1-1 (1-0) | Psary | 6-2 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 05-05-2026 | FK Chomutov | 3-2 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | 5-7 (3-0) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 01-05-2026 | TJ Spoje Praha | 1-1 (1-1) | SK Ujezd Praha 4 | - | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 25-04-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 7-1 (3-0) | Predni Kopanina | 7-1 (6-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 18-04-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (1-1) | SK Mondi Steti | 8-2 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Meteor Praha | No Data | SK Ujezd Praha 4 | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 2.2 | Goal | 2 |
| 3.7 | Loss | 2 | 2.1 | Loss | 1.6 |
| 14.7 | Shot(OT) | 10.7 | 9.8 | Shot(OT) | 8.9 |
| 4 | Corner | 6.7 | 4.6 | Corner | 5.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.9 |
| 45.3% | Fouls | 42% | 49.8% | Fouls | 45% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Meteor Praha ( 40 Matches) | SK Ujezd Praha 4 ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 1 | 5 |
Velke Mezirici
Chotebor
Karlovy Vary Dvory
Tachov
Brumov
Sternberk