ทีเด็ดบอล Brumov vs Sternberk
‹ คู่ก่อนหน้าKarlovy Vary Dvory vs Tachov · อา. 8 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 13 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ASK Voitsberg vs Kapfenberg · อา. 8 พ.ย. 16:30 น.
Czech Group D League
🕒 08-11-2026 16:15 น.
Brumovเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส22.2คู่ที่ 13 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุลVSBrumovSternberkใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ23% @4.7577% @1.44สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Sternberkทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBrumovรอง 1/1.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.8Brumovการ์ดรับหลวม🕳️10.8Sternberkการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSternberkต่อ 1/1.5 @1.90แนวรับ🛡️10.8 vs 22.2Sternberkการ์ดรับหลวม🕳️22.2Brumovการ์ดยิงดุ🔥7.2Sternberkการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️22.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.7·1.8ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Brumovเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส22.2
คู่ที่ 13 / 35116:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุลVS
BrumovSternberk
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
23% @4.7577% @1.44
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Sternberkทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBrumov
รอง 1/1.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.8Brumov
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Sternberk
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSternberk
ต่อ 1/1.5 @1.90
แนวรับ🛡️10.8 vs 22.2Sternberk
การ์ดรับหลวม🕳️22.2Brumov
การ์ดยิงดุ🔥7.2Sternberk
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️22.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.7·1.8ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Brumov vs Sternberk
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSternberk ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @2.00การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSternberkโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sternberk · บิลหลัก 1X2 @1.44
ความเสี่ยงของบิล40%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Sternberk ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.44 · ควรเป็น @1.48 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sternberk 43 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sternberk ต่อ 1/1.5
ได้ 60%เสียครึ่ง 19%เสีย 20%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sternberk · คาดสกอร์ 1.7 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sternberk ชนะ 1 ลูก23%
Sternberk ชนะ 2 ลูก18%
Sternberk ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ19%
Brumov ชนะ 1 ลูก11%
Brumov ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Sternberk ชนะ60%
Sternberk ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Sternberk คลีนชีท19%
Brumov ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Brumov ไม่แพ้40%
Sternberk ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-17%2-27%1-36%2-16%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sternberk)
- โอกาส Sternberk ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Brumov เสียเฉลี่ย 3.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Sternberk ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Brumov ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Brumov
พ2-5พ0-5พ0-1ช3-2พ0-3พ1-9
Sternberk
พ1-3พ1-5พ0-1ช3-1ช4-3พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Brumovยิง 1.3 · เสีย 3.7 ต่อนัด
Sternberkยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Brumov
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 27ครึ่งหลัง 23
Sternberk
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Brumov
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Sternberk
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Brumov
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Sternberk
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Brumov ชนะ 0เสมอ 0Sternberk ชนะ 2
- 05-10-2025Brumov1 - 2Sternberk
- 16-06-2018Sternberk3 - 0Brumov
คู่อื่นใน Group D League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.75 | 4.75 | 1.44 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 4.75 | 4.75 | 1.44 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 4.60 | 4.39 | 1.41 | 1.92 | 3.5/4 | 1.76 | 1.84 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 4.60 | 4.39 | 1.41 | 1.92 | 3.5/4 | 1.76 | 1.84 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 4.70 | 4.70 | 1.41 | 1.81 | 3.5/4 | 1.72 | 1.67 | -1 | 1.86 | |
| Live | 4.40 | 4.20 | 1.52 | 1.83 | 3.5/4 | 1.74 | 1.69 | -1 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 4.89 | 4.80 | 1.48 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.63 | -1.5 | 2.14 | |
| Live | 4.89 | 4.80 | 1.48 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.63 | -1.5 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Brumov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Sternberk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Brumov Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 50% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 05-10-2025 | Brumov | 1-2 (0-1) | Sternberk | 5-2 (0-1) | 1.61 | 4.00 | 4.00 | L | 1.97 | 0.5 | 1.82 | L | D |
| CZE DFL | 16-06-2018 | Sternberk | 3-0 (2-0) | Brumov | 9-6 (5-5) | 1.72 | 4.50 | 3.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Brumov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 3.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 01-11-2026 | FC Strani | 9-1 (5-1) | Brumov | 5-8 (3-5) | 1.07 | 10.00 | 17.00 | L | 1.83 | 3 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 18-10-2026 | Tatran Vsechovice | 3-0 (2-0) | Brumov | 5-5 (1-5) | 1.10 | 9.00 | 17.00 | L | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 03-10-2026 | FK Nove Sady | 2-3 (1-2) | Brumov | 6-4 (4-1) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL | 27-09-2026 | Brumov | 0-1 (0-1) | Sokol Lanzho | 5-1 (2-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Kozlovice | 5-0 (3-0) | Brumov | 3-4 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | MSK Breclav | 5-2 (4-1) | Brumov | 6-3 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 30-08-2026 | Brumov | 3-3 (1-2) | SFK Holesov | 6-5 (1-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | SK Krumvir | 5-3 (3-0) | Brumov | 5-5 (2-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 15-08-2026 | SK Batov | 0-1 (0-0) | Brumov | 4-12 (3-6) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Brumov | 0-4 (0-1) | MFK Karvina | 0-9 (0-2) | 7.50 | 4.75 | 1.29 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 09-08-2026 | Brumov | 1-4 (0-3) | SK Prostejov B | 5-7 (0-4) | 1.44 | 4.75 | 4.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| CZEC | 25-07-2026 | Hluk | 2-3 (0-1) | Brumov | 5-3 (3-1) | W | ||||||||
| CZE DFL | 26-04-2026 | Brumov | 4-0 (2-0) | FC Strani | 4-3 (3-1) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| CZE DFL | 17-04-2026 | SK Batov | 2-1 (2-0) | Brumov | 5-2 (3-0) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 04-04-2026 | FK Nove Sady | 0-2 (0-0) | Brumov | 5-5 (3-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 29-03-2026 | Brumov | 1-1 (0-1) | TJ Skastice | 10-3 (3-2) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | D | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 15-03-2026 | Brumov | 0-1 (0-1) | Slavicin | 11-3 (4-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 07-02-2026 | Polanka | 1-1 (0-0) | Brumov | 2-3 (0-2) | D | ||||||||
| CZE DFL | 28-10-2025 | Brumov | 3-0 (1-0) | SK Batov | 5-6 (3-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 10-10-2025 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-1 (0-0) | Brumov | 9-3 (3-1) | 1.73 | 3.90 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Sternberk Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 24-10-2026 | SK Prostejov B | 3-2 (1-1) | Sternberk | 4-7 (2-5) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE DFL | 10-10-2026 | Sternberk | 4-3 (2-1) | SK Krumvir | 6-2 (3-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 04-10-2026 | FC Strani | 1-3 (1-2) | Sternberk | 9-6 (7-2) | 1.18 | 7.50 | 9.50 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | D |
| CZE DFL | 23-08-2026 | Kozlovice | 1-0 (0-0) | Sternberk | 3-2 (1-2) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Sternberk | 1-5 (0-2) | Polanka | 2-8 (1-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 08-08-2026 | MSK Breclav | 3-1 (2-0) | Sternberk | 8-6 (3-2) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CZEC | 25-07-2026 | Sternberk | 1-1 (0-1) | Rymarov | 7-4 (2-1) | 2.90 | 4.50 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE DFL | 11-04-2026 | Sternberk | 0-0 (0-0) | FK Nove Sady | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 05-04-2026 | TJ Skastice | 0-0 (0-0) | Sternberk | 8-6 (3-4) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Slavicin | 1-0 (1-0) | Sternberk | 12-1 (5-1) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 28-10-2025 | Sternberk | 1-1 (0-0) | Slavicin | 4-8 (0-6) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE DFL | 25-10-2025 | MSK Breclav | 1-2 (1-0) | Sternberk | 6-7 (3-4) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 18-10-2025 | Sternberk | 1-2 (0-2) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 7-5 (1-4) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE DFL | 05-10-2025 | Brumov | 1-2 (0-1) | Sternberk | 5-2 (0-1) | 1.61 | 4.00 | 4.00 | W | 1.97 | 0.5 | 1.82 | W | D |
| CZE DFL | 23-08-2025 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Sternberk | 8-7 (5-4) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 09-08-2025 | SFK Holesov | 3-1 (2-1) | Sternberk | 6-5 (4-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 02-08-2025 | Sternberk | 1-5 (1-2) | Sokol Lanzho | 9-5 (3-2) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 24-05-2025 | Hranice KUNZ | 1-1 (1-0) | Sternberk | 9-3 (7-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 04-05-2025 | Slavicin | 0-0 (0-0) | Sternberk | 3-8 (1-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 18-04-2025 | Bzenec | 4-0 (2-0) | Sternberk | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Brumov | No Data | Sternberk | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.75 | 4.75 | 1.44 | 4.75 | 4.75 | 1.44 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3 | 1.3 | Goal | 1.2 |
| 4.7 | Loss | 2.3 | 3.7 | Loss | 1.8 |
| 16.7 | Shot(OT) | 12 | 14.4 | Shot(OT) | 11.8 |
| 5.7 | Corner | 6.3 | 5.2 | Corner | 4.9 |
| 3.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.4 | Yellow Card | 2.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 10.5 |
| 45.7% | Possession | 54.7% | 45.2% | Possession | 45.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Brumov ( 24 Matches) | Sternberk ( 18 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 2 | 4 |
Meteor Praha
SK Ujezd Praha 4
Velke Mezirici
Chotebor
Karlovy Vary Dvory
Tachov