ทีเด็ดบอล ASK Voitsberg vs Kapfenberg
‹ คู่ก่อนหน้าBrumov vs Sternberk · อา. 8 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 14 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zlin B vs Frydek-Mistek · อา. 8 พ.ย. 16:30 น.
Austria Erste Division
🕒 08-11-2026 16:30 น.
ASK Voitsbergเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 14 / 35116:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSASK VoitsbergKapfenbergใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6428% @4.10สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.99
Kapfenbergทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านASK Voitsbergต่อ 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2ASK Voitsbergกองกลาง🎯47% vs 42%ASK Voitsbergการ์ดยิงดุ🔥10.2ASK Voitsbergการ์ดรับหลวม🕳️11.4Kapfenbergการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKapfenbergรอง 0.5/1 @1.99แนวรับ🛡️11.4 vs 15.0Kapfenbergการ์ดรับหลวม🕳️15.0ASK Voitsbergการ์ดยิงดุ🔥7.2Kapfenbergการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.9ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
ASK Voitsbergเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 14 / 35116:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
ASK VoitsbergKapfenberg
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6428% @4.10
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.99
Kapfenbergทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านASK Voitsberg
ต่อ 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2ASK Voitsberg
กองกลาง🎯47% vs 42%ASK Voitsberg
การ์ดยิงดุ🔥10.2ASK Voitsberg
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Kapfenberg
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKapfenberg
รอง 0.5/1 @1.99
แนวรับ🛡️11.4 vs 15.0Kapfenberg
การ์ดรับหลวม🕳️15.0ASK Voitsberg
การ์ดยิงดุ🔥7.2Kapfenberg
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.9ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ASK Voitsberg vs Kapfenberg
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านASK Voitsberg ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.93การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งASK Voitsbergโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ASK Voitsberg · บิลหลัก 1X2 @1.64
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา ASK Voitsberg ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.64 · ควรเป็น @1.72 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ASK Voitsberg 34 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป ASK Voitsberg ต่อ 0.5/1
ได้ 29%ได้ครึ่ง 24%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ASK Voitsberg · คาดสกอร์ 1.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ASK Voitsberg ชนะ 1 ลูก24%
ASK Voitsberg ชนะ 2 ลูก16%
ASK Voitsberg ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ22%
Kapfenberg ชนะ 1 ลูก12%
Kapfenberg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
ASK Voitsberg ชนะ53%
ASK Voitsberg ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
ASK Voitsberg คลีนชีท17%
Kapfenberg ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ASK Voitsberg ไม่แพ้75%
Kapfenberg ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ASK Voitsberg)
- โอกาส ASK Voitsberg ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Kapfenberg เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Kapfenberg เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Kapfenberg ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ASK Voitsberg
ช2-1พ1-2พ2-3พ1-2ช6-2พ0-2
Kapfenberg
พ3-4พ0-5พ0-1ช2-0ส1-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ASK Voitsbergยิง 1.7 · เสีย 2.5 ต่อนัด
Kapfenbergยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ASK Voitsberg
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 21
Kapfenberg
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ASK Voitsberg
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Kapfenberg
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ASK Voitsberg
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Kapfenberg
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
ASK Voitsberg ชนะ 1เสมอ 0Kapfenberg ชนะ 2
- 16-03-2025Kapfenberg3 - 0ASK Voitsberg
- 01-09-2024ASK Voitsberg1 - 2Kapfenberg
- 29-08-2024Kapfenberg0 - 2ASK Voitsberg
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.59 | 4.17 | 4.41 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.02 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.60 | 4.15 | 4.36 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.03 | 1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.64 | 4.10 | 4.10 | 1.91 | 3/3.5 | 1.77 | 1.80 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.59 | 4.20 | 4.60 | 1.93 | 3/3.5 | 1.79 | 1.93 | 1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.67 | 4.24 | 4.13 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.60 | 4.44 | 4.63 | 1.95 | 3/3.5 | 1.84 | 2.00 | 1 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 1.57 | 4.00 | 4.40 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.00 | 1 | 1.73 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 4.40 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.00 | 1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 4.20 | 4.50 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.90 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.65 | 4.10 | 4.50 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 4.10 | 4.11 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.30 | 0 | 3.00 | |
| Live | 1.59 | 4.30 | 4.58 | 1.94 | 3/3.5 | 1.79 | 1.69 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [AUT D2-12] ASK Voitsberg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 19 | 21 | 12 | 12 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 14 | 7 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 12 | 9 | 14 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 5 | 8 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 7 | 6 | 16.7% |
| [AUT D2-14] Kapfenberg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 14 | 21 | 8 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 9 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 2 | 6 | 8 | 11 | 11 | 13 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 6 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| ASK Voitsberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 16-03-2025 | Kapfenberg | 3-0 (1-0) | ASK Voitsberg | 2-6 (0-4) | 3.25 | 3.50 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 01-09-2024 | ASK Voitsberg | 1-2 (1-1) | Kapfenberg | 5-8 (3-5) | 2.55 | 3.50 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUT CUP | 29-08-2024 | Kapfenberg | 0-2 (0-1) | ASK Voitsberg | 2-9 (1-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ASK Voitsberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | Sturm Graz (Youth) | 2-0 (0-0) | ASK Voitsberg | 5-8 (2-6) | 2.70 | 3.75 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| AUT D2 | 23-10-2026 | WSC Hertha Wels | 2-6 (1-4) | ASK Voitsberg | 5-14 (3-5) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 16-10-2026 | ASK Voitsberg | 1-2 (1-2) | First Wien 1894 | 5-9 (4-4) | 3.25 | 3.60 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 11-10-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 3-2 (2-2) | ASK Voitsberg | 6-4 (2-3) | 2.45 | 3.60 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Wolfsberger AC | 2-1 (2-0) | ASK Voitsberg | 5-5 (1-1) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 19-09-2026 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | SV Austria Salzburg | 5-4 (2-3) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| AUT D2 | 12-09-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-1 (1-0) | ASK Voitsberg | 7-5 (3-3) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| AUT CUP | 05-09-2026 | ASK Voitsberg | 1-4 (0-1) | Sturm Graz | 9-5 (2-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | ASK Voitsberg | 2-3 (1-1) | FC Liefering | 6-5 (6-3) | 2.25 | 3.60 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 23-08-2026 | FC Blau Weiss Linz | 5-1 (1-0) | ASK Voitsberg | 5-8 (3-1) | 1.42 | 4.75 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | ASK Voitsberg | 0-0 (0-0) | SC Bregenz | 7-5 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| AUT D2 | 08-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-3 (0-2) | ASK Voitsberg | 3-3 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | ASK Voitsberg | 1-1 (1-0) | SKU Amstetten | 5-9 (2-3) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | Leoben | 0-6 (0-5) | ASK Voitsberg | 4-8 (3-4) | 8.00 | 6.50 | 1.22 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-1) | ASK Voitsberg | 3-3 (0-2) | 1.30 | 6.00 | 5.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | ASK Voitsberg | 5-4 (2-2) | Bistrica | 7-2 (2-1) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | SK Austria Klagenfurt | 0-3 (0-2) | ASK Voitsberg | 1-2 (1-2) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | SV Wildon | 0-3 (0-1) | ASK Voitsberg | 5-9 (1-7) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| AUS D3 | 06-06-2026 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 29-05-2026 | Union Dietach | 1-1 (1-0) | ASK Voitsberg | - | D | ||||||||
| No Data |
| Kapfenberg Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | Floridsdorfer AC | 2-2 (2-2) | Kapfenberg | 11-4 (10-0) | 1.80 | 3.70 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 23-10-2026 | Kapfenberg | 1-1 (1-0) | St.Polten | 4-11 (3-3) | 4.75 | 4.00 | 1.57 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AUT D2 | 18-10-2026 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-2) | Kapfenberg | 14-5 (3-5) | 1.75 | 3.90 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 09-10-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 8-6 (1-2) | 3.00 | 3.70 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 24-09-2026 | TSV Hartberg | 5-0 (2-0) | Kapfenberg | 5-4 (3-0) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| AUT D2 | 18-09-2026 | Kapfenberg | 3-4 (1-2) | SKU Amstetten | 3-10 (0-7) | 3.70 | 3.80 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 1-0 (1-0) | Kapfenberg | 11-2 (5-0) | 1.67 | 4.00 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| AUT CUP | 04-09-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | 6-3 (3-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| AUT D2 | 28-08-2026 | Kapfenberg | 2-1 (1-0) | FC Blau Weiss Linz | 4-7 (0-3) | 7.50 | 5.00 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | SV Austria Salzburg | 3-2 (2-1) | Kapfenberg | 5-3 (3-2) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-0) | FC Wacker Innsbruck | 3-4 (1-2) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| AUT D2 | 08-08-2026 | SC Bregenz | 3-2 (1-0) | Kapfenberg | 8-5 (6-2) | 2.00 | 3.70 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | Kapfenberg | 0-4 (0-2) | FC Liefering | 5-1 (3-1) | 3.80 | 3.90 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| AUT CUP | 26-07-2026 | SK Treibach | 1-4 (0-2) | Kapfenberg | 6-12 (3-8) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Wolfsberger AC | 6-1 (3-0) | Kapfenberg | 4-5 (1-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Grazer AK | 1-0 (0-0) | Kapfenberg | 12-4 (6-2) | 1.42 | 5.00 | 4.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Deutschlandsberger SC | 2-7 (1-5) | Kapfenberg | 1-6 (0-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 26-06-2026 | Mattersburg | 0-2 (0-1) | Kapfenberg | 3-4 (0-3) | 3.75 | 4.50 | 1.60 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-06-2026 | SK Austria Klagenfurt | 1-0 (1-0) | Kapfenberg | 4-6 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-2 (1-1) | Kapfenberg | 6-2 (1-2) | 1.75 | 3.60 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Away | St.Polten | 14 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Home | Austria Wien (Youth) | 21 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Away | Floridsdorfer AC | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Home | WSC Hertha Wels | 14 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Away | Rapid Vienna (Youth) | 21 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Home | First Wien 1894 | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.49 | 4.20 | 2.08 | 2.49 | 4.20 | 1.78 | 1/1.5 | 2.02 | 1.78 | 1/1.5 | 2.02 | 1.75 | 0/0.5 | 2.07 | 1.75 | 0/0.5 | 2.07 | |
| Initial | 1.60 | 4.20 | 4.20 | 1.60 | 4.20 | 4.20 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 4.10 | 4.00 | 1.67 | 4.10 | 4.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 1 | 2.5 | Loss | 1.9 |
| 12.3 | Shot(OT) | 22.3 | 13.2 | Shot(OT) | 16.9 |
| 9 | Corner | 4.3 | 6.9 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 1.5 | Yellow Card | 1.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 15 | Fouls | 0 |
| 49% | Possession | 36% | 47.3% | Possession | 41.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| ASK Voitsberg ( 11 Matches) | Kapfenberg ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 8 | 10 |