ทีเด็ดบอล Glenavon Lurgan vs HW Welders
‹ คู่ก่อนหน้าArds FC vs Institute FC · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 140 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Moyola Park vs Newington · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Northern Ireland IFA Championship
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Glenavon Lurganเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 140 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSGlenavon LurganHW Weldersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2045% @2.60สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80HW Weldersทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGlenavon Lurganต่อ 0/0.5 @2.00JOKERราคาคุ้มเกินจริง
71Glenavon Lurgan ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 8.4Glenavon Lurganแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Glenavon Lurganการ์ดยิงดุ🔥15.0Glenavon Lurganการ์ดรับหลวม🕳️10.8HW Weldersการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Glenavon Lurganการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHW Weldersรอง 0/0.5 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️6.6Glenavon Lurganการ์ดยิงดุ🔥8.4HW Weldersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Glenavon Lurganเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 140 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVS
Glenavon LurganHW Welders
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2045% @2.60
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
HW Weldersทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGlenavon Lurgan
ต่อ 0/0.5 @2.00
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
71Glenavon Lurgan ชนะ
71Glenavon Lurgan ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 8.4Glenavon Lurgan
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Glenavon Lurgan
การ์ดยิงดุ🔥15.0Glenavon Lurgan
การ์ดรับหลวม🕳️10.8HW Welders
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Glenavon Lurgan
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHW Welders
รอง 0/0.5 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Glenavon Lurgan
การ์ดยิงดุ🔥8.4HW Welders
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Glenavon Lurgan vs HW Welders
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGlenavon Lurgan ต่อ 0/0.5 @2.00การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGlenavon Lurganโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Glenavon Lurgan · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Glenavon Lurgan ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @1.85 (+19%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Glenavon Lurgan 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Glenavon Lurgan ต่อ 0/0.5
ได้ 49%เสียครึ่ง 23%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Glenavon Lurgan · คาดสกอร์ 2.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Glenavon Lurgan ชนะ 1 ลูก17%
Glenavon Lurgan ชนะ 2 ลูก14%
Glenavon Lurgan ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
HW Welders ชนะ 1 ลูก17%
HW Welders ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Glenavon Lurgan ชนะ49%
Glenavon Lurgan ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Glenavon Lurgan คลีนชีท30%
HW Welders ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Glenavon Lurgan ไม่แพ้72%
HW Welders ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-18%2-08%3-17%1-07%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Glenavon Lurgan)
- โอกาส Glenavon Lurgan ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.20 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.85 (คุ้มกว่า 19%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 49% มากกว่าตลาด (41%)
- Glenavon Lurgan ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- HW Welders เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Glenavon Lurgan ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด HW Welders เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส HW Welders ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Glenavon Lurgan
พ2-3ส1-1ช1-0ช4-1ช3-0ส1-1
HW Welders
ช4-1พ1-3พ1-3พ2-3พ1-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Glenavon Lurganยิง 2.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
HW Weldersยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Glenavon Lurgan
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
HW Welders
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Glenavon Lurgan
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
HW Welders
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Glenavon Lurgan
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 1
HW Welders
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Glenavon Lurgan ชนะ 5เสมอ 0HW Welders ชนะ 3
- 02-08-2025HW Welders3 - 0Glenavon Lurgan
- 03-08-2024HW Welders4 - 1Glenavon Lurgan
- 04-02-2023Glenavon Lurgan0 - 1HW Welders
- 28-07-2022HW Welders1 - 2Glenavon Lurgan
- 18-07-2019HW Welders2 - 7Glenavon Lurgan
- 25-07-2018Glenavon Lurgan3 - 1HW Welders
- 13-10-2016Glenavon Lurgan4 - 2HW Welders
- 09-01-2016HW Welders1 - 4Glenavon Lurgan
คู่อื่นใน IFA Championship 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.24 | 3.64 | 2.53 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.24 | 3.64 | 2.53 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.55 | 1.83 | 3/3.5 | 1.73 | 1.86 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| 1xBet | Initial | 2.24 | 3.80 | 2.55 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.99 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.20 | 3.62 | 2.55 | 1.89 | 3/3.5 | 1.79 | 1.96 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR CH-2] Glenavon Lurgan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 14 | 21 | 2 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 6 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 8 | 9 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 11 | 9 | 14 | 10 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 6 | 7 | 5 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% |
| [NIR CH-9] HW Welders | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 1 | 5 | 18 | 16 | 16 | 9 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 7 | 6 | 16 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Glenavon Lurgan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 02-08-2025 | HW Welders | 3-0 (2-0) | Glenavon Lurgan | 3-7 (2-3) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | D |
| INT CF | 03-08-2024 | HW Welders | 4-1 (1-1) | Glenavon Lurgan | 1-6 (0-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| NIR CUP | 04-02-2023 | Glenavon Lurgan | 0-1 (0-0) | HW Welders | - | L | ||||||||
| INT CF | 28-07-2022 | HW Welders | 1-2 (0-2) | Glenavon Lurgan | - | 5.00 | 5.00 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2019 | HW Welders | 2-7 (0-5) | Glenavon Lurgan | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2018 | Glenavon Lurgan | 3-1 (2-0) | HW Welders | 8-8 (7-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| NIR LC | 13-10-2016 | Glenavon Lurgan | 4-2 (1-1) | HW Welders | 13-4 (5-2) | 1.12 | 7.50 | 11.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | O |
| NIR CUP | 09-01-2016 | HW Welders | 1-4 (0-1) | Glenavon Lurgan | - | W | ||||||||
| NIR CUP | 07-02-2015 | HW Welders | 2-0 (1-0) | Glenavon Lurgan | - | L | ||||||||
| NIR CUP | 12-01-2013 | Glenavon Lurgan | 5-1 (3-0) | HW Welders | - | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | |||||
| NIR CUP | 16-01-2010 | HW Welders | 1-5 (0-0) | Glenavon Lurgan | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Glenavon Lurgan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 10-10-2026 | Annagh United | 1-1 (1-1) | Glenavon Lurgan | 3-5 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR CH | 04-10-2026 | Moyola Park | 0-3 (0-2) | Glenavon Lurgan | - | 5.50 | 4.33 | 1.42 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | D |
| NIR CH | 26-09-2026 | Glenavon Lurgan | 4-1 (0-1) | Loughgall FC | 5-3 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | Glenavon Lurgan | 1-0 (0-0) | Newington | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Ballinamallard United | 1-1 (1-1) | Glenavon Lurgan | - | D | ||||||||
| NIR CH | 05-09-2026 | Dundela | 3-2 (2-1) | Glenavon Lurgan | 2-12 (2-2) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| NIR CH | 29-08-2026 | Glenavon Lurgan | 3-1 (2-0) | Rathfriland Rangers | 6-3 (4-2) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | D | O |
| NIR CH | 22-08-2026 | Armagh City | 2-2 (1-1) | Glenavon Lurgan | - | D | ||||||||
| NIR CH | 15-08-2026 | Glenavon Lurgan | 4-1 (2-1) | Strabane Athletic | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Newry City | 1-4 (1-1) | Glenavon Lurgan | - | W | ||||||||
| NIR CH | 08-08-2026 | Glenavon Lurgan | 1-3 (0-1) | Ards FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Glenavon Lurgan | 1-1 (1-0) | Ballymena United | 5-6 (2-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Crumlin United | 1-6 (1-2) | Glenavon Lurgan | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Crusaders | 2-0 (0-0) | Glenavon Lurgan | 6-5 (5-2) | 2.35 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Glenavon Lurgan | 0-5 (0-4) | Doncaster Rovers | 2-1 (2-1) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 25-04-2026 | Glenavon Lurgan | 2-3 (1-0) | Carrick Rangers | 5-7 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| NIR D1 | 18-04-2026 | Glenavon Lurgan | 0-1 (0-0) | Crusaders | 8-4 (4-1) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 11-04-2026 | Bangor FC | 0-0 (0-0) | Glenavon Lurgan | - | 2.80 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| NIR D1 | 08-04-2026 | Ballymena United | 1-1 (1-0) | Glenavon Lurgan | 5-2 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 04-04-2026 | Glenavon Lurgan | 1-1 (0-1) | Portadown | 7-2 (5-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
| HW Welders Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 0% Home 17% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 10-10-2026 | Institute FC | 0-0 (0-0) | HW Welders | 11-3 (7-0) | 3.20 | 3.70 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | HW Welders | 1-3 (1-2) | Rathfriland Rangers | 11-3 (6-0) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | O |
| NIR CH | 26-09-2026 | Newry City | 3-2 (1-0) | HW Welders | 3-4 (2-2) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | HW Welders | 1-3 (1-1) | Ballinamallard United | - | L | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Annagh United | 3-1 (0-1) | HW Welders | 6-8 (5-3) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| NIR CH | 05-09-2026 | Moyola Park | 1-4 (0-1) | HW Welders | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-09-2026 | HW Welders | 0-4 (0-0) | Bangor FC | - | L | ||||||||
| NIR CH | 29-08-2026 | HW Welders | 2-0 (0-0) | Dundela | 13-2 (9-2) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | D | U |
| NIR CH | 22-08-2026 | Strabane Athletic | 1-2 (0-1) | HW Welders | 2-4 (1-2) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| NIR CH | 15-08-2026 | HW Welders | 1-0 (0-0) | Armagh City | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Queen's University | 2-1 (2-1) | HW Welders | 3-11 (1-7) | 4.00 | 3.90 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| NIR CH | 08-08-2026 | HW Welders | 3-0 (1-0) | Warrenpoint Town | 2-5 (1-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | HW Welders | 1-1 (0-1) | Dungannon Swifts | 1-4 (1-3) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | HW Welders | 0-2 (0-1) | Portadown | 5-6 (2-2) | 3.10 | 3.90 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | HW Welders | 0-3 (0-2) | Carrick Rangers | 7-1 (1-1) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | HW Welders | 3-0 (1-0) | Dergview FC | 9-1 (4-0) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Coleraine | 1-1 (0-1) | HW Welders | - | D | ||||||||
| INT CF | 30-06-2026 | HW Welders | 1-2 (1-1) | Larne FC | 5-9 (2-6) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 27-06-2026 | HW Welders | 1-2 (1-1) | The New Saints | 1-2 (0-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| NIR CH | 25-04-2026 | HW Welders | 4-0 (3-0) | Annagh United | 7-4 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Strabane Athletic | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Away | Warrenpoint Town | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Away | Queen's University | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Armagh City | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Home | Loughgall FC | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Away | Newington | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 2.5 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.8 |
| 7.5 | Shot(OT) | 9.7 | 6.5 | Shot(OT) | 8 |
| 5 | Corner | 6 | 7 | Corner | 7.2 |
| 4 | Yellow Card | 2.3 | 2.8 | Yellow Card | 2.3 |
| 59.5% | Fouls | 45.7% | 59.3% | Fouls | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Glenavon Lurgan ( 11 Matches) | HW Welders ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 11 | 8 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 4 | 6 |