ทีเด็ดบอล Moyola Park vs Newington
‹ คู่ก่อนหน้าGlenavon Lurgan vs HW Welders · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 141 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Strabane Athletic vs Loughgall FC · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Northern Ireland IFA Championship
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Moyola Parkเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 141 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSMoyola ParkNewingtonใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ29% @4.0071% @1.65สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Newingtonทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านMoyola Parkรอง 0.5/1 @1.95การ์ดยิงดุ🔥6.0Moyola Parkการ์ดรับหลวม🕳️11.4Newingtonการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNewingtonต่อ 0.5/1 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Newingtonการ์ดรับหลวม🕳️11.4Moyola Parkการ์ดยิงดุ🔥12.0Newingtonการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.98พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.9ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.83การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Moyola Parkเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 141 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Moyola ParkNewington
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
29% @4.0071% @1.65
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Newingtonทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านMoyola Park
รอง 0.5/1 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥6.0Moyola Park
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Newington
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNewington
ต่อ 0.5/1 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Newington
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Moyola Park
การ์ดยิงดุ🔥12.0Newington
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.98
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.9ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.83
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Moyola Park vs Newington
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNewington ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.98การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNewingtonโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Newington · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Newington ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.70 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Newington 32 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Newington ต่อ 0.5/1
ได้ 52%เสียครึ่ง 24%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Newington · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Newington ชนะ 1 ลูก24%
Newington ชนะ 2 ลูก16%
Newington ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Moyola Park ชนะ 1 ลูก13%
Moyola Park ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Newington ชนะ52%
Newington ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Newington คลีนชีท21%
Moyola Park ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Moyola Park ไม่แพ้48%
Newington ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-17%2-27%0-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Newington)
- โอกาส Newington ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Newington ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Moyola Park เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Moyola Park ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Moyola Park
พ1-4พ2-6ส0-0ช1-0พ0-3ช2-1
Newington
ช1-0ส5-5พ0-1ช4-0พ0-7พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Moyola Parkยิง 1.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Newingtonยิง 2.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Moyola Park
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
Newington
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 26ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Moyola Park
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
Newington
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Moyola Park
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 3
Newington
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Moyola Park ชนะ 1เสมอ 0Newington ชนะ 0
- 07-03-2018Moyola Park5 - 2Newington
คู่อื่นใน IFA Championship 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.90 | 1.65 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.00 | 3.90 | 1.65 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 3.89 | 3.99 | 1.64 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.94 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 3.89 | 3.99 | 1.64 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.94 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 4.00 | 4.00 | 1.56 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.81 | -0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 4.00 | 4.00 | 1.61 | 1.80 | 3/3.5 | 1.77 | 1.83 | -0.5/1 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 4.13 | 4.00 | 1.67 | 2.07 | 3.5 | 1.67 | 1.90 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 4.29 | 3.94 | 1.61 | 1.87 | 3/3.5 | 1.80 | 1.89 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR CH-11] Moyola Park | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 12 | 21 | 14 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 7 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 11 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 5 | 5 | 5 | 10 | 8 | 15 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% |
| [NIR CH-3] Newington | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 24 | 20 | 20 | 3 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 19 | 9 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 11 | 7 | 11 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 15 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 12 | 20 | 1 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 7 | 12 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 5 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Moyola Park Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIRI CUP | 07-03-2018 | Moyola Park | 5-2 (2-0) | Newington | 4-1 | 1.28 | 5.50 | 6.50 | W | 1.92 | 1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Moyola Park Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 33% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 10-10-2026 | Loughgall FC | 1-2 (1-2) | Moyola Park | 3-3 (0-1) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| NIR CH | 04-10-2026 | Moyola Park | 0-3 (0-2) | Glenavon Lurgan | - | 5.50 | 4.33 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | D |
| NIR CH | 26-09-2026 | Queen's University | 0-1 (0-0) | Moyola Park | 7-3 (3-1) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 19-09-2026 | Moyola Park | 0-0 (0-0) | Ards FC | - | D | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Warrenpoint Town | 6-2 (3-2) | Moyola Park | - | L | ||||||||
| NIR CH | 05-09-2026 | Moyola Park | 1-4 (0-1) | HW Welders | - | L | ||||||||
| NIR CH | 29-08-2026 | Moyola Park | 1-0 (0-0) | Armagh City | 5-3 (3-1) | 1.57 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| NIR CH | 22-08-2026 | Annagh United | 2-0 (0-0) | Moyola Park | 4-3 (2-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| NIR CH | 15-08-2026 | Moyola Park | 2-0 (0-0) | Ballinamallard United | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Strabane Athletic | 0-2 (0-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Dundela | 2-2 (1-0) | Moyola Park | 6-3 (3-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Moyola Park | 0-3 (0-1) | Dungannon Swifts | 2-1 | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Moyola Park | 2-1 (1-0) | Crusaders | 5-6 (1-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Moyola Park | 1-2 (0-0) | Bangor FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Cliftonville | 3-0 (1-0) | Moyola Park | 7-3 (3-2) | 1.18 | 6.25 | 9.50 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Ballymena United | 2-5 (0-2) | 9.00 | 6.50 | 1.18 | L | 1.98 | -2 | 1.83 | D | O |
| NIR D3 | 24-04-2026 | Knockbreda | 0-1 (0-0) | Moyola Park | - | W | ||||||||
| NIR D3 | 15-04-2026 | Dergview FC | 1-0 (1-0) | Moyola Park | 3-1 (2-0) | 3.60 | 4.20 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NIRI CUP | 02-04-2026 | Moyola Park | 2-2 (1-1) | Crumlin Star | 8-3 | 1.50 | 4.33 | 4.60 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| NIRI CUP | 14-03-2026 | St. James' Swifts | 0-2 (0-2) | Moyola Park | 4-3 (1-2) | 9.00 | 5.50 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Newington Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 29% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 10-10-2026 | Newington | 0-2 (0-2) | Ards FC | 9-8 (3-4) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | Institute FC | 7-0 (3-0) | Newington | - | 2.90 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| NIR CH | 26-09-2026 | Newington | 4-0 (3-0) | Ballinamallard United | 7-3 (5-1) | 1.65 | 3.80 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | Glenavon Lurgan | 1-0 (0-0) | Newington | - | L | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Newington | 5-5 (3-4) | Dundela | - | D | ||||||||
| NIR CH | 05-09-2026 | Warrenpoint Town | 0-1 (0-1) | Newington | - | W | ||||||||
| NIR CH | 29-08-2026 | Strabane Athletic | 1-2 (1-1) | Newington | 3-3 (1-2) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | D | D |
| NIR CH | 22-08-2026 | Newington | 4-0 (3-0) | Rathfriland Rangers | 4-2 (1-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| NIR CH | 15-08-2026 | Newington | 2-1 (2-0) | Queen's University | 10-4 (5-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| NIR CH | 12-08-2026 | Loughgall FC | 2-2 (1-2) | Newington | 1-6 (0-3) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Newington | 4-1 (2-1) | Annagh United | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Crusaders | 1-1 (1-0) | Newington | 1-8 (1-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Cliftonville | 1-0 (1-0) | Newington | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ballymacash Rangers | 1-2 (1-2) | Newington | 2-5 (0-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Bangor FC | 2-1 (0-1) | Newington | 7-5 (4-3) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| NIR CH | 25-04-2026 | Newington | 2-1 (1-1) | Loughgall FC | 4-1 (3-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| NIR CH | 18-04-2026 | Newington | 2-4 (1-1) | HW Welders | - | 2.70 | 3.90 | 2.00 | L | |||||
| NIR CH | 11-04-2026 | Newington | 1-5 (1-2) | Limavady United | - | L | ||||||||
| NIR CH | 04-04-2026 | Queen's University | 0-2 (0-0) | Newington | - | 2.45 | 3.70 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| NIR CH | 28-03-2026 | Newington | 1-0 (0-0) | Annagh United | 5-7 (0-7) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Dundela | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Away | Rathfriland Rangers | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Away | Institute FC | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Home | Ballymena United | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Away | Newry City | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Home | HW Welders | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 3.90 | 1.65 | 4.00 | 3.90 | 1.65 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 2 |
| 1.3 | Loss | 3 | 1.9 | Loss | 1.9 |
| 9 | Shot(OT) | 3.5 | 10.6 | Shot(OT) | 5 |
| 3 | Corner | 8 | 2.8 | Corner | 6.5 |
| 3 | Yellow Card | 0.5 | 3 | Yellow Card | 1.8 |
| 56.5% | Fouls | 54% | 50.6% | Fouls | 56.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Moyola Park ( 11 Matches) | Newington ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 13 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 5 | 6 |