ทีเด็ดบอล Strabane Athletic vs Loughgall FC
‹ คู่ก่อนหน้าMoyola Park vs Newington · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 139 / 146เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Celtic B vs Caledonian Braves · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Northern Ireland IFA Championship
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Strabane Athleticเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 139 / 14601:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVSStrabane AthleticLoughgall FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.3064% @1.90สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Loughgall FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🏠เต็งเจ้าบ้านStrabane Athleticรอง 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥6.0Strabane Athleticการ์ดรับหลวม🕳️12.0Loughgall FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLoughgall FCต่อ 0.5 @1.98แนวรุก🔥7.2 vs 6.0Loughgall FCการ์ดรับหลวม🕳️11.4Strabane Athleticการ์ดยิงดุ🔥7.2Loughgall FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Strabane Athleticเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 139 / 14601:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVS
Strabane AthleticLoughgall FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.3064% @1.90
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Loughgall FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🏠เต็งเจ้าบ้านStrabane Athletic
รอง 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥6.0Strabane Athletic
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Loughgall FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLoughgall FC
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรุก🔥7.2 vs 6.0Loughgall FC
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Strabane Athletic
การ์ดยิงดุ🔥7.2Loughgall FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Strabane Athletic vs Loughgall FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLoughgall FC ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLoughgall FCโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 1 แผน17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Loughgall FC · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Loughgall FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @2.00 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Loughgall FC 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Loughgall FC ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Loughgall FC · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Loughgall FC ชนะ 1 ลูก24%
Loughgall FC ชนะ 2 ลูก13%
Loughgall FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Strabane Athletic ชนะ 1 ลูก15%
Strabane Athletic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Loughgall FC ชนะ45%
Loughgall FC ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Loughgall FC คลีนชีท20%
Strabane Athletic ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Strabane Athletic ไม่แพ้55%
Loughgall FC ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Loughgall FC)
- โอกาส Loughgall FC ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Strabane Athletic เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.90 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.00 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Loughgall FC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Strabane Athletic ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Strabane Athletic
พ0-6ส2-2ส1-1ช1-0ส0-0พ0-1
Loughgall FC
พ1-6พ0-1ส0-0พ1-4ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Strabane Athleticยิง 1.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Loughgall FCยิง 1.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Strabane Athletic
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 11
Loughgall FC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strabane Athletic
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
Loughgall FC
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strabane Athletic
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
Loughgall FC
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Strabane Athletic ชนะ 0เสมอ 1Loughgall FC ชนะ 0
- 08-10-2025Loughgall FC2 - 2Strabane Athletic
คู่อื่นใน IFA Championship 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.40 | 1.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 1.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 3.25 | 3.45 | 1.86 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.71 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.30 | 3.45 | 1.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.73 | 1.71 | -0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 3.43 | 3.40 | 1.91 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.66 | |
| Live | 3.43 | 3.40 | 1.91 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR CH-14] Strabane Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 20 | 9 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 7 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 13 | 7 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 5 | 5 | 6 | 13 | 8 | 16 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 7 | 4 | 0.0% |
| [NIR CH-12] Loughgall FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 15 | 21 | 13 | 12 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 14 | 6 | 11 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 14 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 5 | 4 | 7 | 8 | 11 | 12 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 6 | 5 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Strabane Athletic Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (100%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR LC | 08-10-2025 | Loughgall FC | 2-2 (0-1) | Strabane Athletic | 4-2 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Strabane Athletic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 10-10-2026 | Warrenpoint Town | 1-0 (0-0) | Strabane Athletic | - | 1.62 | 3.70 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | Strabane Athletic | 0-0 (0-0) | Armagh City | 5-3 (2-2) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| NIR CH | 26-09-2026 | Ards FC | 0-1 (0-0) | Strabane Athletic | 2-1 (2-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| NIR CH | 19-09-2026 | Dundela | 1-1 (1-0) | Strabane Athletic | 8-6 (6-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 12-09-2026 | Strabane Athletic | 2-2 (2-2) | Newry City | 7-4 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| NIR CH | 05-09-2026 | Queen's University | 6-0 (4-0) | Strabane Athletic | - | L | ||||||||
| NIR CH | 29-08-2026 | Strabane Athletic | 1-2 (1-1) | Newington | 3-3 (1-2) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | D | D |
| NIR CH | 22-08-2026 | Strabane Athletic | 1-2 (0-1) | HW Welders | 2-4 (1-2) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| NIR CH | 15-08-2026 | Glenavon Lurgan | 4-1 (2-1) | Strabane Athletic | - | L | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Strabane Athletic | 0-2 (0-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Strabane Athletic | 0-1 (0-1) | Institute FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Limavady United | 1-0 (0-0) | Strabane Athletic | 2-3 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 4.60 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Strabane Athletic | 2-2 (1-2) | Dungannon Swifts | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Ballymena United | 6-0 (2-0) | Strabane Athletic | - | 1.65 | 4.00 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| NIR D3 | 02-05-2026 | Strabane Athletic | 3-1 (0-1) | Coagh United | 10-4 (8-0) | 1.25 | 6.25 | 7.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| NIR D3 | 29-04-2026 | Strabane Athletic | 4-4 (1-2) | Lisburn Distillery | 6-2 (3-0) | 1.38 | 4.75 | 5.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D3 | 22-04-2026 | Dergview FC | 0-0 (0-0) | Strabane Athletic | 3-6 (2-0) | 2.45 | 4.20 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| NIR D3 | 11-04-2026 | Strabane Athletic | 2-1 (2-0) | Portstewart | 3-6 (1-5) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| NIR D3 | 08-04-2026 | Ballyclare Comrades | 0-2 (0-2) | Strabane Athletic | 7-4 (2-1) | 2.88 | 4.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR CUP | 21-01-2026 | Glentoran FC | 4-0 (2-0) | Strabane Athletic | 7-1 (2-1) | 1.05 | 11.00 | 34.00 | L | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Loughgall FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 10-10-2026 | Loughgall FC | 1-2 (1-2) | Moyola Park | 3-3 (0-1) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | D |
| NIR CH | 03-10-2026 | Loughgall FC | 2-1 (2-0) | Newry City | - | 2.15 | 3.40 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR CH | 26-09-2026 | Glenavon Lurgan | 4-1 (0-1) | Loughgall FC | 5-3 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | Loughgall FC | 0-0 (0-0) | Armagh City | 6-2 (3-0) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | D | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| NIR CH | 12-09-2026 | Queen's University | 1-0 (0-0) | Loughgall FC | - | L | ||||||||
| NIR CH | 05-09-2026 | Loughgall FC | 1-6 (0-1) | Ballinamallard United | 7-5 (3-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| NIR CH | 29-08-2026 | Loughgall FC | 3-3 (1-1) | Warrenpoint Town | 3-5 (0-2) | 1.70 | 3.60 | 4.10 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| NIR CH | 22-08-2026 | Ards FC | 1-2 (1-1) | Loughgall FC | 5-5 (4-2) | 2.35 | 3.30 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| NIR CH | 15-08-2026 | Institute FC | 0-0 (0-0) | Loughgall FC | 3-5 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR CH | 12-08-2026 | Loughgall FC | 2-2 (1-2) | Newington | 1-6 (0-3) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Rathfriland Rangers | 1-3 (1-0) | Loughgall FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Dollingstown | 0-3 (0-2) | Loughgall FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Loughgall FC | 1-4 (0-1) | Dungannon Swifts | 5-3 (2-3) | 5.20 | 4.33 | 1.45 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Ballyclare Comrades | 1-4 (1-1) | Loughgall FC | 4-2 (1-2) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Ballymena United | 1-2 (0-0) | Loughgall FC | - | W | ||||||||
| NIR CH | 25-04-2026 | Newington | 2-1 (1-1) | Loughgall FC | 4-1 (3-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| NIR CH | 18-04-2026 | Queen's University | 0-0 (0-0) | Loughgall FC | - | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | |||||
| NIR CH | 11-04-2026 | Loughgall FC | 2-0 (1-0) | HW Welders | - | W | ||||||||
| NIR CH | 04-04-2026 | Annagh United | 1-1 (0-1) | Loughgall FC | - | 1.42 | 4.00 | 6.25 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 28-03-2026 | Loughgall FC | 0-1 (0-1) | Limavady United | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Home | Glenavon Lurgan | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Home | Ballinamallard United | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Away | Rathfriland Rangers | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Institute FC | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Away | HW Welders | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Home | Annagh United | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 3.40 | 1.90 | 3.30 | 3.40 | 1.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.2 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 1.9 | Loss | 2 |
| 7.5 | Shot(OT) | 12.5 | 8.3 | Shot(OT) | 9.5 |
| 3 | Corner | 3 | 3.7 | Corner | 4.1 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2.6 | Yellow Card | 1.1 |
| 50% | Fouls | 40.5% | 50.2% | Fouls | 46.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Strabane Athletic ( 11 Matches) | Loughgall FC ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 4 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 5 | 2 |