ทีเด็ดบอล Ards FC vs Institute FC
‹ คู่ก่อนหน้าUWIC Inter Cardiff vs Ynyshir Albions · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 139 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Glenavon Lurgan vs HW Welders · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Northern Ireland IFA Championship
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Ards FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 139 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSArds FCInstitute FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1042% @2.88สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Institute FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านArds FCต่อ 0/0.5 @1.93การ์ดยิงดุ🔥7.2Ards FCการ์ดรับหลวม🕳️10.2Institute FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนInstitute FCรอง 0/0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.2Institute FCการ์ดรับหลวม🕳️9.6Ards FCการ์ดยิงดุ🔥11.4Institute FCการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Institute FCการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ards FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 139 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Ards FCInstitute FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1042% @2.88
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Institute FCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านArds FC
ต่อ 0/0.5 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥7.2Ards FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Institute FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนInstitute FC
รอง 0/0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.2Institute FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Ards FC
การ์ดยิงดุ🔥11.4Institute FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Institute FC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ards FC vs Institute FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนInstitute FC รอง 0/0.5 @1.88การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งArds FCโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ards FC · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ards FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.14 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ards FC 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ards FC ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ards FC · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ards FC ชนะ 1 ลูก22%
Ards FC ชนะ 2 ลูก12%
Ards FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Institute FC ชนะ 1 ลูก16%
Institute FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Ards FC ชนะ42%
Ards FC ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Ards FC คลีนชีท19%
Institute FC ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ards FC ไม่แพ้67%
Institute FC ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ards FC)
- โอกาส Ards FC ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Institute FC เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Ards FC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Institute FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Institute FC เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Institute FC ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ards FC
ช1-0ส0-0พ0-1ส1-1ช2-0พ1-3
Institute FC
ช2-0ช5-3ช2-0พ0-5ช7-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ards FCยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Institute FCยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ards FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
Institute FC
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ards FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Institute FC
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ards FC
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 6
Institute FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ards FC ชนะ 2เสมอ 3Institute FC ชนะ 3
- 18-04-2026Institute FC3 - 1Ards FC
- 24-01-2026Ards FC0 - 0Institute FC
- 25-10-2025Ards FC0 - 3Institute FC
- 16-08-2025Institute FC2 - 2Ards FC
- 19-03-2025Institute FC2 - 3Ards FC
- 16-11-2024Institute FC2 - 4Ards FC
- 28-09-2024Ards FC0 - 0Institute FC
- 03-02-2024Institute FC1 - 0Ards FC
คู่อื่นใน IFA Championship 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.40 | 2.88 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.88 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.39 | 2.81 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.14 | 3.39 | 2.81 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.35 | 2.85 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.76 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.80 | 1.75 | 2.5/3 | 1.81 | 1.82 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| 1xBet | Initial | 2.15 | 3.50 | 2.94 | 1.68 | 2.5 | 2.05 | 1.86 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.95 | 1.84 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR CH-10] Ards FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 13 | 15 | 10 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 5 | 1 | 7 | 3 | 20 | 2 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 0 | 14 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% |
| [NIR CH-7] Institute FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 20 | 17 | 17 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 12 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 8 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 9 | 7 | 16 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 1 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 6 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Ards FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 18-04-2026 | Institute FC | 3-1 (1-0) | Ards FC | - | 2.45 | 3.30 | 2.50 | L | |||||
| NIR CH | 24-01-2026 | Ards FC | 0-0 (0-0) | Institute FC | - | 1.83 | 3.75 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR CH | 25-10-2025 | Ards FC | 0-3 (0-1) | Institute FC | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| NIR CH | 16-08-2025 | Institute FC | 2-2 (1-1) | Ards FC | - | 2.75 | 3.70 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR CH | 19-03-2025 | Institute FC | 2-3 (2-1) | Ards FC | 6-6 (2-3) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| NIR CH | 16-11-2024 | Institute FC | 2-4 (1-2) | Ards FC | 2-4 (2-3) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR CH | 28-09-2024 | Ards FC | 0-0 (0-0) | Institute FC | - | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR CUP | 03-02-2024 | Institute FC | 1-0 (1-0) | Ards FC | 10-7 (6-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| NIR CH | 27-01-2024 | Ards FC | 2-2 (1-0) | Institute FC | 3-3 (3-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR CH | 23-12-2023 | Institute FC | 3-2 (1-0) | Ards FC | 6-2 (3-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR CH | 14-10-2023 | Ards FC | 2-3 (1-2) | Institute FC | - | L | ||||||||
| NIR CH | 28-01-2023 | Institute FC | 1-1 (1-1) | Ards FC | 9-5 (5-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| NIR CH | 03-12-2022 | Ards FC | 1-1 (0-0) | Institute FC | 8-3 (4-0) | 1.85 | 3.80 | 3.10 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| NIR CH | 15-10-2022 | Institute FC | 2-0 (1-0) | Ards FC | 4-9 (1-5) | 2.90 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR CH | 20-04-2022 | Ards FC | 0-1 (0-0) | Institute FC | - | L | ||||||||
| NIR CH | 19-02-2022 | Ards FC | 1-1 (1-0) | Institute FC | - | D | ||||||||
| NIR CH | 27-11-2021 | Institute FC | 0-3 (0-2) | Ards FC | - | W | ||||||||
| NIR CH | 18-09-2021 | Institute FC | 2-1 (0-1) | Ards FC | 5-10 (1-5) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 20-04-2019 | Institute FC | 0-1 (0-0) | Ards FC | 6-2 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| NIR D1 | 16-02-2019 | Ards FC | 0-3 (0-1) | Institute FC | 5-4 (3-1) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ards FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 22% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Ards FC | 1-3 (0-1) | Bangor FC | 7-2 (4-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR CH | 10-10-2026 | Newington | 0-2 (0-2) | Ards FC | 9-8 (3-4) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | Ballinamallard United | 1-1 (0-1) | Ards FC | 10-5 (3-1) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| NIR CH | 26-09-2026 | Ards FC | 0-1 (0-0) | Strabane Athletic | 2-1 (2-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| NIR CH | 19-09-2026 | Moyola Park | 0-0 (0-0) | Ards FC | - | D | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Ards FC | 1-0 (1-0) | Rathfriland Rangers | 13-5 (5-2) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| NIR CH | 05-09-2026 | Annagh United | 2-1 (0-0) | Ards FC | 4-10 (2-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Ballyclare Comrades | 4-5 (2-1) | Ards FC | 1-10 (0-6) | 4.75 | 4.00 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| NIR CH | 29-08-2026 | Ards FC | 0-3 (0-2) | Queen's University | 7-1 (2-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR CH | 22-08-2026 | Ards FC | 1-2 (1-1) | Loughgall FC | 5-5 (4-2) | 2.35 | 3.30 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| NIR CH | 15-08-2026 | Warrenpoint Town | 1-3 (0-1) | Ards FC | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Ards FC | 2-2 (0-0) | Dundela | 8-5 (1-4) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Glenavon Lurgan | 1-3 (0-1) | Ards FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Carrick Rangers | 1-0 (0-0) | Ards FC | 7-3 (4-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Bangor FC | 2-0 (1-0) | Ards FC | 1-4 (1-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| NIR CH | 25-04-2026 | Warrenpoint Town | 0-1 (0-1) | Ards FC | - | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR CH | 18-04-2026 | Institute FC | 3-1 (1-0) | Ards FC | - | 2.45 | 3.30 | 2.50 | L | |||||
| NIR CH | 11-04-2026 | Ards FC | 2-1 (1-0) | Armagh City | 6-1 (4-0) | 1.04 | 15.00 | 21.00 | W | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | L | U |
| NIR CH | 04-04-2026 | Ards FC | 0-1 (0-1) | Dundela | 3-5 (1-3) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| NIR CH | 28-03-2026 | Ballinamallard United | 0-2 (0-2) | Ards FC | - | W | ||||||||
| No Data |
| Institute FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 10-10-2026 | Institute FC | 0-0 (0-0) | HW Welders | 11-3 (7-0) | 3.20 | 3.70 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | Institute FC | 7-0 (3-0) | Newington | - | 2.90 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR CH | 26-09-2026 | Annagh United | 5-0 (3-0) | Institute FC | 7-9 (6-3) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | Institute FC | 2-0 (2-0) | Warrenpoint Town | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Armagh City | 3-5 (2-1) | Institute FC | - | W | ||||||||
| NIR CH | 05-09-2026 | Rathfriland Rangers | 0-2 (0-1) | Institute FC | 2-5 (0-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| NIR CH | 29-08-2026 | Institute FC | 1-3 (0-1) | Newry City | 1-4 (1-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| NIR CH | 22-08-2026 | Queen's University | 4-1 (1-1) | Institute FC | 5-3 (1-1) | 2.40 | 3.30 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| NIR CH | 15-08-2026 | Institute FC | 0-0 (0-0) | Loughgall FC | 3-5 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 12-08-2026 | Institute FC | 1-2 (0-0) | Ballinamallard United | 2-4 (2-2) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Strabane Athletic | 0-1 (0-1) | Institute FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Limavady United | 2-1 (1-0) | Institute FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Dungannon Swifts | 3-1 (0-1) | Institute FC | - | L | ||||||||
| NIR CH | 25-04-2026 | Armagh City | 1-4 (0-1) | Institute FC | - | 15.00 | 8.00 | 1.13 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | W | O |
| NIR CH | 18-04-2026 | Institute FC | 3-1 (1-0) | Ards FC | - | 2.45 | 3.30 | 2.50 | W | |||||
| NIR CH | 11-04-2026 | Institute FC | 3-0 (3-0) | Ballinamallard United | - | W | ||||||||
| NIR CH | 04-04-2026 | Institute FC | 0-0 (0-0) | Warrenpoint Town | - | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| NIR CH | 28-03-2026 | Dundela | 1-2 (0-1) | Institute FC | - | W | ||||||||
| NIR CH | 21-03-2026 | Loughgall FC | 1-3 (1-2) | Institute FC | - | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| NIR CH | 14-03-2026 | Institute FC | 0-1 (0-0) | Queen's University | - | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Rathfriland Rangers | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Away | Armagh City | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Home | Newry City | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Home | Loughgall FC | 4 Days |
| NIR CH | 24-10 | Home | Dundela | 8 Days |
| NIR CH | 31-10 | Home | Moyola Park | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.88 | 2.10 | 3.40 | 2.88 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.7 |
| 9.7 | Shot(OT) | 10 | 8.6 | Shot(OT) | 7.4 |
| 6.7 | Corner | 10 | 7.4 | Corner | 4.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.5 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 51.7% | Fouls | 44% | 51.1% | Fouls | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ards FC ( 49 Matches) | Institute FC ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 9 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 6 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 7 | 4 | 2 | 5 |