ทีเด็ดบอล UWIC Inter Cardiff vs Ynyshir Albions
‹ คู่ก่อนหน้าConnahs Quay Nomads FC vs Porthmadog · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 126 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ards FC vs Institute FC · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Wales Cup
🕒 17-10-2026 01:45 น.
UWIC Inter Cardiffเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 126 / 13701:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริงVSUWIC Inter CardiffYnyshir Albionsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ92% @1.178% @13.00สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Ynyshir Albionsทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUWIC Inter Cardiffต่อ 2/2.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥9.6UWIC Inter Cardiffการ์ดรับหลวม🕳️6.0Ynyshir Albionsการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนYnyshir Albionsรอง 2/2.5 @1.83แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Ynyshir Albionsการ์ดรับหลวม🕳️8.4UWIC Inter Cardiffการ์ดยิงดุ🔥10.2Ynyshir Albionsการ์ดได้ราคา💰7/10Ynyshir Albionsการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3.5/4การ์ด 1 ใบ
UWIC Inter Cardiffเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 126 / 13701:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริงVS
UWIC Inter CardiffYnyshir Albions
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
92% @1.178% @13.00
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Ynyshir Albionsทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUWIC Inter Cardiff
ต่อ 2/2.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥9.6UWIC Inter Cardiff
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Ynyshir Albions
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนYnyshir Albions
รอง 2/2.5 @1.83
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Ynyshir Albions
การ์ดรับหลวม🕳️8.4UWIC Inter Cardiff
การ์ดยิงดุ🔥10.2Ynyshir Albions
การ์ดได้ราคา💰7/10Ynyshir Albions
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3.5/4
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UWIC Inter Cardiff vs Ynyshir Albions
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนYnyshir Albions รอง 2/2.5 @1.83การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @2.00การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUWIC Inter Cardiffโอกาสชนะ 79%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UWIC Inter Cardiff · บิลหลัก แฮนดิแคป 2/2.5
ความเสี่ยงของบิล72%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UWIC Inter Cardiff ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.17 · ควรเป็น @1.37 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UWIC Inter Cardiff 72 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UWIC Inter Cardiff ต่อ 2/2.5
ได้ 15%เสียครึ่ง 26%เสีย 60%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UWIC Inter Cardiff · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UWIC Inter Cardiff ชนะ 1 ลูก27%
UWIC Inter Cardiff ชนะ 2 ลูก26%
UWIC Inter Cardiff ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ17%
Ynyshir Albions ชนะ 1 ลูก8%
Ynyshir Albions ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
UWIC Inter Cardiff ชนะ67%
UWIC Inter Cardiff ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
UWIC Inter Cardiff คลีนชีท23%
Ynyshir Albions ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UWIC Inter Cardiff ไม่แพ้85%
Ynyshir Albions ไม่แพ้33%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-18%2-18%1-08%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UWIC Inter Cardiff)
- โอกาส UWIC Inter Cardiff ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.17 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.37 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2/2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
- ระบบให้ UWIC Inter Cardiff ชนะ 67% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (79%)
- Ynyshir Albions รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Ynyshir Albions ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UWIC Inter Cardiff
ส1-1พ0-1ส2-2ช1-0ช1-0พ1-3
Ynyshir Albions
ส0-0ส2-2ช2-1ส1-1ช2-1ช6-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UWIC Inter Cardiffยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Ynyshir Albionsยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UWIC Inter Cardiff
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
Ynyshir Albions
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UWIC Inter Cardiff
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Ynyshir Albions
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UWIC Inter Cardiff
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Ynyshir Albions
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | |
| Live | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.14 | 6.00 | 13.10 | 1.79 | 3.5 | 1.95 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | |
| Live | 1.14 | 6.00 | 13.10 | 1.79 | 3.5 | 1.95 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 1.07 | 7.00 | 16.00 | 1.81 | 4 | 1.71 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | |
| Live | 1.12 | 6.50 | 13.00 | 1.73 | 3.5 | 1.83 | 1.78 | 2/2.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.10 | 6.90 | 22.00 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | |
| Live | 1.11 | 6.75 | 14.50 | 1.77 | 3.5 | 1.90 | 1.85 | 2/2.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-7] UWIC Inter Cardiff | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 24 | 16 | 21 | 7 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 15 | 13 | 11 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 3 | 10 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 4 | 3 | 9 | 4 | 22 | 6 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 6 | 3 | 13 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
| [WAL FAWCS-6] Ynyshir Albions | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 15 | 9 | 16 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 3 | 7 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 7 | 1 | 5 | 3 | 10 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 5 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 5 | 2 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| UWIC Inter Cardiff Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UWIC Inter Cardiff Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 10-10-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-3 (0-2) | Trefelin | 8-1 (1-1) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Llandudno | 0-1 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 30-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-0 (0-0) | Haverfordwest County | 2-4 (0-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (1-0) | Caernarfon | 2-11 (1-4) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-10 (2-3) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Flint Town | 1-1 (1-0) | UWIC Inter Cardiff | 3-5 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 05-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (1-0) | Cambrian Clydach | 5-7 (4-1) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Ammanford | 0-5 (0-2) | UWIC Inter Cardiff | 2-6 (1-5) | 4.25 | 3.60 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | UWIC Inter Cardiff | 3-0 (1-0) | Briton Ferry Athletic | 6-11 (5-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| Welsh PR | 22-08-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-5 (0-1) | The New Saints | 1-8 (1-4) | 6.50 | 4.50 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Barry Town United | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-6 (2-2) | 2.25 | 3.60 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Airbus UK Broughton | 0-2 (0-1) | UWIC Inter Cardiff | 3-1 (0-1) | 2.88 | 3.00 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| Welsh PR | 01-08-2026 | UWIC Inter Cardiff | 6-1 (3-0) | Holywell | 6-2 (4-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Ebbsfleet United | 1-1 (1-0) | UWIC Inter Cardiff | 5-0 (2-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-0 (0-0) | Buckley Town | 10-4 (3-3) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Carmarthen | 1-3 (1-1) | UWIC Inter Cardiff | 1-6 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-1 (0-0) | Afan Lido | 3-2 (3-0) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | UWIC Inter Cardiff | 5-0 (4-0) | Pontardawe Town | 5-2 (3-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| Welsh PR | 18-04-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (0-1) | Flint Town | 5-9 (0-6) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 03-04-2026 | Briton Ferry Athletic | 3-1 (3-0) | UWIC Inter Cardiff | 9-4 (2-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| Ynyshir Albions Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 30% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Ynyshir Albions | 6-2 (3-0) | Llanelli | - | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Treowen Stars | 1-2 (1-1) | Ynyshir Albions | 8-8 (4-3) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Ynyshir Albions | 1-1 (1-1) | Trey Thomas Drossel | 9-4 (8-1) | 2.15 | 3.70 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| WALC | 19-09-2026 | Ynyshir Albions | 2-1 (1-1) | Pontypridd | 4-4 (1-4) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | D |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Carmarthen | 2-2 (0-0) | Ynyshir Albions | 3-3 (2-2) | 2.00 | 3.70 | 2.88 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Afan Lido | 0-0 (0-0) | Ynyshir Albions | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Newport City | 0-1 (0-0) | Ynyshir Albions | - | 1.73 | 3.80 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Sport in Caerphilly | 2-1 (1-0) | Ynyshir Albions | 4-8 (2-3) | 2.35 | 3.80 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Caerau Ely | 1-1 (0-0) | Ynyshir Albions | 5-6 (2-2) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Ynyshir Albions | 1-0 (0-0) | Cardiff Draconians FC | 5-9 (3-5) | 2.45 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Ynyshir Albions | 0-0 (0-0) | Aberystwyth Town | 3-2 (3-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 04-04-2026 | Caerau Ely | 2-0 (1-0) | Ynyshir Albions | 6-6 (4-3) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Ynyshir Albions | 2-2 (2-1) | Trey Thomas Drossel | 6-9 (3-5) | 2.45 | 3.75 | 2.30 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| WAL FAWC | 25-03-2026 | Cardiff Draconians FC | 4-1 (1-0) | Ynyshir Albions | 4-3 (0-1) | 1.85 | 3.80 | 3.20 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Carmarthen | 0-0 (0-0) | Ynyshir Albions | 12-8 (6-5) | 1.65 | 4.10 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 14-03-2026 | Ynyshir Albions | 4-0 (2-0) | Newport City | 5-2 (3-1) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 07-03-2026 | Cwmbran Celtic | 1-3 (1-1) | Ynyshir Albions | 3-5 (3-3) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 28-02-2026 | Ynyshir Albions | 1-1 (0-0) | Treowen Stars | 4-4 (0-1) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| WAL FAWC | 25-02-2026 | Ynyshir Albions | 2-3 (2-0) | Llantwit Major | 6-8 (4-3) | 3.25 | 3.50 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 21-02-2026 | Trefelin | 2-0 (2-0) | Ynyshir Albions | 5-0 (1-0) | 1.18 | 6.25 | 11.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 24-10 | Away | Colwyn Bay | 7 Days |
| Welsh PR | 31-10 | Home | Penybont FC | 14 Days |
| Welsh PR | 07-11 | Away | Haverfordwest County | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 24-10 | Away | Pontardawe Town | 8 Days |
| WAL FAWC | 31-10 | Home | Swansea University | 15 Days |
| WAL FAWC | 07-11 | Away | Baglan Dragons | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3 | 1.6 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1 |
| 8.3 | Shot(OT) | 9 | 10.9 | Shot(OT) | 10.6 |
| 4.3 | Corner | 8.5 | 4.8 | Corner | 6.1 |
| 1 | Yellow Card | 1.5 | 1.3 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 0 | 6.5 | Fouls | 0 |
| 51.3% | Possession | 55.5% | 53.8% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UWIC Inter Cardiff ( 3 Matches) | Ynyshir Albions ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |