ทีเด็ดบอล Connahs Quay Nomads FC vs Porthmadog
‹ คู่ก่อนหน้าCaerau Ely vs Llanelli · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 137 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UWIC Inter Cardiff vs Ynyshir Albions · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Wales Cup
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Connahs Quay Nomads FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 137 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★60⚖️ เสี่ยง 78% ★แพงเกินจริงVSConnahs Quay Nomads FCPorthmadogใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ95% @1.105% @21.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 2.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Porthmadogทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านConnahs Quay Nomads FCต่อ 2.5 @1.93แนวรุก🔥12.0 vs 8.4Connahs Quay Nomads FCกองกลาง🎯56% vs 39%Connahs Quay Nomads FCแนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Connahs Quay Nomads FCการ์ดยิงดุ🔥12.0Connahs Quay Nomads FCการ์ดรับเหนียว🧱3.6Connahs Quay Nomads FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Porthmadogการ์ดได้ราคา💰7/10Connahs Quay Nomads FCการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPorthmadogรอง 2.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥8.4Porthmadogการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98แนวรุก🔥12.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3.5การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ
Connahs Quay Nomads FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 137 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★60⚖️ เสี่ยง 78% ★แพงเกินจริงVS
Connahs Quay Nomads FCPorthmadog
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
95% @1.105% @21.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 2.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Porthmadogทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านConnahs Quay Nomads FC
ต่อ 2.5 @1.93
แนวรุก🔥12.0 vs 8.4Connahs Quay Nomads FC
กองกลาง🎯56% vs 39%Connahs Quay Nomads FC
แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Connahs Quay Nomads FC
การ์ดยิงดุ🔥12.0Connahs Quay Nomads FC
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Connahs Quay Nomads FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Porthmadog
การ์ดได้ราคา💰7/10Connahs Quay Nomads FC
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPorthmadog
รอง 2.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥8.4Porthmadog
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
แนวรุก🔥12.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Connahs Quay Nomads FC vs Porthmadog
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านConnahs Quay Nomads FC ต่อ 2.5 @1.93การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3.5 @1.83การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งConnahs Quay Nomads FCโอกาสชนะ 84%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 3.560/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Connahs Quay Nomads FC · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5
ความเสี่ยงของบิล78%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Connahs Quay Nomads FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.10 · ควรเป็น @1.22 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Connahs Quay Nomads FC 80 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Connahs Quay Nomads FC ต่อ 2.5
ได้ 22%เสีย 78%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 53% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Connahs Quay Nomads FC · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 1 ลูก23%
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 2 ลูก30%
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ16%
Porthmadog ชนะ 1 ลูก5%
Porthmadog ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Connahs Quay Nomads FC ชนะ76%
Connahs Quay Nomads FC ไม่แพ้92%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป53%
Connahs Quay Nomads FC คลีนชีท39%
Porthmadog ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Connahs Quay Nomads FC ไม่แพ้92%
Porthmadog ไม่แพ้24%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-010%2-110%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Connahs Quay Nomads FC)
- โอกาส Connahs Quay Nomads FC ชนะ 76% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 92%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 53%
- Connahs Quay Nomads FC คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Connahs Quay Nomads FC ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Connahs Quay Nomads FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Connahs Quay Nomads FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.10 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.22 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 53%
- ระบบให้ Connahs Quay Nomads FC ชนะ 76% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (84%)
- Porthmadog รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Porthmadog ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Porthmadog เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Connahs Quay Nomads FC
พ1-2ช3-0ช1-0ช4-1ช1-0ช2-1
Porthmadog
พ1-2ช3-0ส0-0ช1-0ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Connahs Quay Nomads FCยิง 2.0 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Porthmadogยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Connahs Quay Nomads FC
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
Porthmadog
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Connahs Quay Nomads FC
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Porthmadog
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Connahs Quay Nomads FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Porthmadog
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 4เสมอ 1Porthmadog ชนะ 3
- 27-01-2018Connahs Quay Nomads FC3 - 1Porthmadog
- 18-02-2012Connahs Quay Nomads FC1 - 1Porthmadog
- 22-10-2011Porthmadog2 - 0Connahs Quay Nomads FC
- 12-02-2011Connahs Quay Nomads FC1 - 2Porthmadog
- 08-01-2011Porthmadog1 - 3Connahs Quay Nomads FC
- 24-04-2010Connahs Quay Nomads FC3 - 0Porthmadog
- 12-12-2009Porthmadog0 - 1Connahs Quay Nomads FC
- 23-09-2009Porthmadog4 - 0Connahs Quay Nomads FC
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.10 | 8.00 | 21.00 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | |
| Live | 1.10 | 8.00 | 21.00 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.07 | 6.95 | 22.00 | 1.76 | 3/3.5 | 1.98 | 1.89 | 2.5 | 1.85 | |
| Live | 1.07 | 6.85 | 21.00 | 1.94 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.05 | 7.50 | 20.00 | 1.81 | 3.5/4 | 1.71 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | |
| Live | 1.06 | 7.75 | 19.00 | 1.84 | 3.5 | 1.72 | 1.77 | 2.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 1.08 | 7.40 | 26.00 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | |
| Live | 1.06 | 8.30 | 18.00 | 1.88 | 3.5 | 1.79 | 1.85 | 2.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 2.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-2] Connahs Quay Nomads FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 10 | 1 | 2 | 30 | 9 | 31 | 2 | 76.9% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 16 | 3 | 16 | 4 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 6 | 15 | 3 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 4 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 4 | 1 | 14 | 2 | 28 | 3 | 61.5% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 5 | 0 | 13 | 3 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 9 | 2 | 15 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 33.3% |
| [WAL FAWCN-3] Porthmadog | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 18 | 11 | 23 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 5 | 9 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 6 | 14 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 6 | 5 | 18 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Connahs Quay Nomads FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WALC | 27-01-2018 | Connahs Quay Nomads FC | 3-1 (2-1) | Porthmadog | 9-3 (4-1) | 1.06 | 11.00 | 15.00 | W | 1.90 | 3 | 1.90 | L | D |
| WAL CA | 18-02-2012 | Connahs Quay Nomads FC | 1-1 (0-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| WAL CA | 22-10-2011 | Porthmadog | 2-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | L | ||||||||
| WAL CA | 12-02-2011 | Connahs Quay Nomads FC | 1-2 (0-0) | Porthmadog | - | L | ||||||||
| WAL CA | 08-01-2011 | Porthmadog | 1-3 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 24-04-2010 | Connahs Quay Nomads FC | 3-0 (2-0) | Porthmadog | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 12-12-2009 | Porthmadog | 0-1 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | - | W | ||||||||
| WAL CLC | 23-09-2009 | Porthmadog | 4-0 (2-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | L | ||||||||
| WAL CLC | 26-08-2009 | Connahs Quay Nomads FC | 0-0 (0-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| Welsh PR | 13-04-2009 | Connahs Quay Nomads FC | 3-1 (1-0) | Porthmadog | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 27-12-2008 | Porthmadog | 6-5 (1-3) | Connahs Quay Nomads FC | - | 2.50 | 3.25 | 2.40 | L | |||||
| Welsh PR | 05-04-2008 | Porthmadog | 3-3 (3-2) | Connahs Quay Nomads FC | - | 2.38 | 3.25 | 2.50 | D | |||||
| Welsh PR | 24-11-2007 | Connahs Quay Nomads FC | 1-2 (0-0) | Porthmadog | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | |||||
| Welsh PR | 04-04-2007 | Porthmadog | 1-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 02-12-2006 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | Porthmadog | - | 1.80 | 3.30 | 3.75 | W | |||||
| Welsh PR | 18-03-2006 | Connahs Quay Nomads FC | 0-2 (0-0) | Porthmadog | - | 1.90 | 3.25 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | |
| Welsh PR | 12-11-2005 | Porthmadog | 2-2 (1-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | 1.72 | 3.40 | 4.00 | D | |||||
| Welsh PR | 22-01-2005 | Connahs Quay Nomads FC | 3-1 (1-1) | Porthmadog | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 04-09-2004 | Porthmadog | 0-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Connahs Quay Nomads FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 10-10-2026 | Briton Ferry Athletic | 1-2 (1-0) | Connahs Quay Nomads FC | 5-4 (3-4) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | Penybont FC | 3-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Barry Town United | 1-4 (0-3) | Connahs Quay Nomads FC | - | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-10 (2-3) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 3-0 (0-0) | Airbus UK Broughton | 6-0 (4-0) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Colwyn Bay | 2-1 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 4-8 (1-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-1 (0-0) | Haverfordwest County | 11-3 (4-2) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Flint Town | 1-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 8-5 | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 3-0 (2-0) | Cambrian Clydach | 1-3 (0-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | D |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Ammanford | 0-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 4-6 (3-4) | 6.50 | 4.50 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 6-0 (2-0) | Trefelin | 8-4 (4-0) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Holywell | 1-3 (1-3) | Connahs Quay Nomads FC | 3-5 (1-2) | 5.00 | 4.33 | 1.48 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| Welsh PR | 02-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-2 (1-0) | Caernarfon | 8-4 (3-2) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | FC Ballkani | 3-2 (1-0) | Connahs Quay Nomads FC | 6-0 (5-0) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 0-0 (0-0) | FC Ballkani | 3-2 (1-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Queen of South | 0-1 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 0-4 (0-1) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 23-06-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | L | ||||||||
| Welsh PR | 18-04-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-1 (1-1) | Colwyn Bay | 5-9 (3-5) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| Welsh PR | 03-04-2026 | The New Saints | 2-1 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | 12-1 (6-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| Welsh PR | 29-03-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-1 (0-1) | Barry Town United | 7-5 (3-5) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Porthmadog Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Gresford | 0-1 (0-1) | Porthmadog | - | 4.10 | 4.10 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Porthmadog | 1-0 (1-0) | Bangor 1876 | - | 2.20 | 3.80 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Newtown AFC | 0-1 (0-0) | Porthmadog | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Penrhyncoch | 0-0 (0-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Porthmadog | 3-0 (1-0) | Ruthin Town FC | - | 1.70 | 4.00 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Porthmadog | 1-2 (0-1) | Bala Town F.C. | - | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Holyhead | 2-2 (2-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Porthmadog | 1-3 (0-1) | Caersws | 10-6 (5-1) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Denbigh Town | 2-3 (0-1) | Porthmadog | 7-1 (4-1) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Buckley Town | 1-1 (0-1) | Porthmadog | 9-5 (5-2) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Porthmadog | 1-0 (0-0) | Rhyl FC | 5-8 (1-5) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Penrhyncoch | 1-3 (1-1) | Porthmadog | 0-3 | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| WALC | 13-12-2025 | Porthmadog | 1-2 (1-0) | Rhyl FC | - | L | ||||||||
| WALC | 22-11-2025 | Porthmadog | 3-2 (1-1) | Port Talbot | - | W | ||||||||
| WALC | 18-10-2025 | Porthmadog | 0-0 (0-0) | Buckley Town | - | D | ||||||||
| WALC | 25-09-2025 | Porthmadog | 2-2 (0-1) | Denbigh Town | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2025 | Porthmadog | 1-1 (1-1) | Caernarfon | - | D | ||||||||
| INT CF | 28-06-2025 | Ruthin Town FC | 4-2 (0-0) | Porthmadog | - | L | ||||||||
| WALC | 19-10-2024 | Porthmadog | 0-2 (0-2) | Airbus UK Broughton | - | L | ||||||||
| WALC | 21-09-2024 | GAP Queens Park | 1-6 (0-0) | Porthmadog | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 24-10 | Home | Llandudno | 7 Days |
| Welsh PR | 31-10 | Away | The New Saints | 14 Days |
| Welsh PR | 07-11 | Home | Flint Town | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 24-10 | Home | Brickfield Rangers | 8 Days |
| WAL FAWC | 31-10 | Away | Guilsfield | 15 Days |
| WAL FAWC | 07-11 | Home | Llanuwchllyn | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.10 | 8.00 | 21.00 | 1.10 | 8.00 | 21.00 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | 2.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 0 | 0.6 | Loss | 1 |
| 11 | Shot(OT) | 0 | 8 | Shot(OT) | 14 |
| 3.5 | Corner | 0 | 5.7 | Corner | 5.3 |
| 0 | Yellow Card | 0 | 1.2 | Yellow Card | 0.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 8 | Fouls | 0 |
| 54% | Possession | 0% | 56.2% | Possession | 39.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Connahs Quay Nomads FC ( 2 Matches) | Porthmadog ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |