ทีเด็ดบอล Caerau Ely vs Llanelli
‹ คู่ก่อนหน้าAirbus UK Broughton vs The New Saints · ส. 17 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 136 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Connahs Quay Nomads FC vs Porthmadog · ส. 17 ต.ค. 01:45 น.
Wales Cup
🕒 17-10-2026 01:45 น.
Caerau Elyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 136 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 32% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Caerau Ely 90%★ · 8 ข้อVSCaerau ElyLlanelliใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ89% @1.2011% @10.00สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Llanelliทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-12.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCaerau Elyต่อ 2 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 4.8Caerau Elyแนวรับ🛡️10.8 vs 17.4Caerau Elyการ์ดยิงดุ🔥13.2Caerau Elyการ์ดรับหลวม🕳️17.4Llanelliการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Caerau Elyการ์ดได้ราคา💰6/10Caerau Elyการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLlanelliรอง 2 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.8Caerau Elyการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Llanelliการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.93พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 17.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Caerau Elyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 136 / 15201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 32% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Caerau Ely 90%★ · 8 ข้อVS
Caerau ElyLlanelli
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
89% @1.2011% @10.00
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Llanelliทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-12.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCaerau Ely
ต่อ 2 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 4.8Caerau Ely
แนวรับ🛡️10.8 vs 17.4Caerau Ely
การ์ดยิงดุ🔥13.2Caerau Ely
การ์ดรับหลวม🕳️17.4Llanelli
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Caerau Ely
การ์ดได้ราคา💰6/10Caerau Ely
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLlanelli
รอง 2 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.8Caerau Ely
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Llanelli
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.93
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 17.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Caerau Ely vs Llanelli
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCaerau Ely ต่อ 2 @1.88การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.93การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaerau Elyโอกาสชนะ 75%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Caerau Ely ★โอกาสไม่แพ้ 90%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Caerau Ely · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล32%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Caerau Ely ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.20 · ควรเป็น @1.21 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Caerau Ely 66 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Caerau Ely ต่อ 2
ได้ 41%คืนทุน 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 68% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Caerau Ely · คาดสกอร์ 2.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Caerau Ely ชนะ 1 ลูก6%
Caerau Ely ชนะ 2 ลูก27%
Caerau Ely ชนะ 3 ลูกขึ้นไป41%
เสมอ16%
Llanelli ชนะ 1 ลูก6%
Llanelli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Caerau Ely ชนะ74%
Caerau Ely ไม่แพ้90%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป68%
Caerau Ely คลีนชีท29%
Llanelli ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Caerau Ely ไม่แพ้90%
Llanelli ไม่แพ้26%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Caerau Ely ★ควรเป็น @1.11
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-18%2-07%3-06%1-16%4-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Caerau Ely)
- โอกาส Caerau Ely ชนะ 74% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 90%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 68%
- Caerau Ely ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Llanelli เสียเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Caerau Ely ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 68%
- เจอกันล่าสุด Llanelli เคยชนะ 5 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Caerau Ely
พ1-3ช3-2ช3-0ช3-1ช2-0ช1-0
Llanelli
พ0-4พ0-2พ0-3พ0-2พ1-2พ2-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Caerau Elyยิง 2.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Llanelliยิง 0.8 · เสีย 2.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Caerau Ely
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 28
Llanelli
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caerau Ely
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Llanelli
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caerau Ely
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Llanelli
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Caerau Ely ชนะ 1เสมอ 0Llanelli ชนะ 7
- 12-09-2026Caerau Ely3 - 0Llanelli
- 08-03-2025Llanelli3 - 1Caerau Ely
- 12-10-2024Caerau Ely1 - 2Llanelli
- 04-11-2023Llanelli4 - 0Caerau Ely
- 28-10-2023Caerau Ely1 - 2Llanelli
- 07-09-2019Caerau Ely2 - 3Llanelli
- 10-03-2018Llanelli4 - 1Caerau Ely
- 25-11-2017Caerau Ely1 - 2Llanelli
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.20 | 5.50 | 10.00 | 1.93 | 3.5/4 | 1.88 | 1.88 | 2 | 1.93 | |
| Live | 1.20 | 5.50 | 10.00 | 1.93 | 3.5/4 | 1.88 | 1.88 | 2 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.17 | 5.65 | 10.70 | 1.95 | 3.5/4 | 1.79 | 1.84 | 2 | 1.90 | |
| Live | 1.17 | 5.65 | 10.70 | 1.95 | 3.5/4 | 1.79 | 1.84 | 2 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.18 | 5.50 | 10.00 | 1.76 | 4 | 1.76 | 1.76 | 2 | 1.76 | |
| Live | 1.18 | 5.75 | 10.00 | 1.82 | 3.5/4 | 1.75 | 1.79 | 2 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 1.20 | 5.70 | 12.20 | 1.90 | 3.5/4 | 1.81 | 2.06 | 2/2.5 | 1.68 | |
| Live | 1.18 | 5.80 | 11.10 | 1.87 | 3.5/4 | 1.79 | 1.66 | 1.5/2 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 2 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCS-4] Caerau Ely | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 22 | 18 | 19 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 8 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 12 | 10 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 6 | 6 | 14 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 5 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| [WAL FAWCS-16] Llanelli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 2 | 9 | 9 | 33 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 11 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 22 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 19 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 0 | 8 | 6 | 16 | 9 | 15 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 5 | 9 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 11 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 8 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Caerau Ely Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 1 (13%) Draw 0 (0%) Lose 7 (88%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Caerau Ely | 3-0 (1-0) | Llanelli | 3-3 (3-0) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 08-03-2025 | Llanelli | 3-1 (0-0) | Caerau Ely | 7-2 (1-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 12-10-2024 | Caerau Ely | 1-2 (1-1) | Llanelli | 1-4 (1-4) | 4.00 | 3.80 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| WAL FAWC | 04-11-2023 | Llanelli | 4-0 (4-0) | Caerau Ely | 1-3 (1-1) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 28-10-2023 | Caerau Ely | 1-2 (0-0) | Llanelli | 7-11 (3-5) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 07-09-2019 | Caerau Ely | 2-3 (1-1) | Llanelli | - | L | ||||||||
| WAL D1 | 10-03-2018 | Llanelli | 4-1 (0-0) | Caerau Ely | - | L | ||||||||
| WAL D1 | 25-11-2017 | Caerau Ely | 1-2 (0-0) | Llanelli | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Caerau Ely Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Aberystwyth Town | 0-1 (0-0) | Caerau Ely | 5-5 (3-2) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Caerau Ely | 2-0 (0-0) | Afan Lido | 7-3 (5-0) | 1.53 | 4.10 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Cardiff Draconians FC | 1-3 (0-1) | Caerau Ely | 2-2 (1-2) | 3.20 | 3.90 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Caerau Ely | 3-0 (1-0) | Llanelli | 3-3 (3-0) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Caerau Ely | 3-2 (0-1) | Treowen Stars | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Baglan Dragons | 3-1 (3-1) | Caerau Ely | - | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Caerau Ely | 1-5 (1-0) | Swansea University | 5-4 (3-2) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Trey Thomas Drossel | 2-4 (2-2) | Caerau Ely | 6-3 (1-2) | 3.90 | 4.00 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Caerau Ely | 1-1 (0-0) | Ynyshir Albions | 5-6 (2-2) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Carmarthen | 4-3 (0-0) | Caerau Ely | 7-5 (7-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Caerau Ely | 4-4 (4-2) | Barnstaple Town | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Haverfordwest County | 2-1 (0-0) | Caerau Ely | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Caerau Ely | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Caerau Ely | 5-1 (3-0) | Croesceiliog | 7-1 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Caerau Ely | 0-0 (0-0) | Cardiff Corinthians AFC | 8-4 (3-2) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Caerau Ely | 2-0 (0-0) | Undy Athletic | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Pontypridd | 0-0 (0-0) | Caerau Ely | 5-6 (1-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 04-04-2026 | Caerau Ely | 2-0 (1-0) | Ynyshir Albions | 6-6 (4-3) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Llantwit Major | 1-4 (0-1) | Caerau Ely | 6-6 (4-4) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Caerau Ely | 0-0 (0-0) | Cwmbran Celtic | 13-3 (2-1) | 1.08 | 10.00 | 21.00 | D | 1.85 | 3 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Llanelli Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Ynyshir Albions | 6-2 (3-0) | Llanelli | - | 1.42 | 4.50 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Llanelli | 1-2 (1-0) | Baglan Dragons | 0-14 (0-8) | 3.50 | 3.75 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Llantwit Major | 2-0 (2-0) | Llanelli | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Caerau Ely | 3-0 (1-0) | Llanelli | 3-3 (3-0) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Llanelli | 0-2 (0-1) | Treowen Stars | 4-3 (0-1) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Aberystwyth Town | 4-0 (1-0) | Llanelli | 7-2 (3-1) | 1.40 | 4.60 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Llanelli | 2-2 (2-1) | Carmarthen | - | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Cardiff Draconians FC | 4-2 (3-1) | Llanelli | 5-5 (1-1) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Swansea University | 3-0 (1-0) | Llanelli | 14-4 (7-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Llanelli | 1-1 (1-0) | Trey Thomas Drossel | 3-6 (0-3) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Llanelli | 1-4 (1-3) | Newport City | 3-5 (2-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Haverfordwest County | 8-0 (6-0) | Llanelli | 5-3 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 18-04-2026 | Haverfordwest County | 6-0 (3-0) | Llanelli | 8-0 (1-0) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| Welsh PR | 03-04-2026 | Llanelli | 0-5 (0-2) | Bala Town F.C. | 3-7 (2-4) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| Welsh PR | 28-03-2026 | Flint Town | 1-2 (0-1) | Llanelli | 10-3 (6-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 21-03-2026 | Llanelli | 1-2 (0-1) | UWIC Inter Cardiff | 0-4 (0-2) | 8.00 | 4.60 | 1.30 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| Welsh PR | 14-03-2026 | Llanelli | 0-2 (0-1) | Briton Ferry Athletic | 3-3 (2-3) | 4.50 | 3.75 | 1.57 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| Welsh PR | 28-02-2026 | Bala Town F.C. | 0-0 (0-0) | Llanelli | 3-1 (1-0) | 1.33 | 4.60 | 8.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| Welsh PR | 21-02-2026 | Llanelli | 0-1 (0-1) | Haverfordwest County | 3-6 (0-2) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 14-02-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-1 (0-1) | Llanelli | 10-3 (2-3) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | D | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 24-10 | Home | Llantwit Major | 7 Days |
| WAL FAWC | 31-10 | Away | Sport in Caerphilly | 14 Days |
| WAL FAWC | 07-11 | Home | Pontypridd | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 24-10 | Home | Afan Lido | 7 Days |
| WAL FAWC | 31-10 | Away | Pontypridd | 14 Days |
| WAL FAWC | 07-11 | Home | Pontardawe Town | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.20 | 5.50 | 10.00 | 1.20 | 5.50 | 10.00 | 1.93 | 3.5/4 | 1.88 | 1.93 | 3.5/4 | 1.88 | 1.88 | 2 | 1.93 | 1.88 | 2 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 2.2 | Goal | 0.8 |
| 0.3 | Loss | 3.3 | 1.8 | Loss | 2.9 |
| 6.7 | Shot(OT) | 20 | 8.6 | Shot(OT) | 19.6 |
| 4.7 | Corner | 0 | 4.4 | Corner | 3 |
| 1.3 | Yellow Card | 4 | 1.5 | Yellow Card | 2.1 |
| 57% | Fouls | 40% | 54.2% | Fouls | 46.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Caerau Ely ( 5 Matches) | Llanelli ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |