ทีเด็ดบอล MSK Zilina vs Dunajska Streda
‹ คู่ก่อนหน้าBaumit Jablonec vs FC Viktoria Plzen · อา. 18 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 323 / 361เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aris Limassol vs AEK Larnaca · อา. 18 ต.ค. 23:00 น.
Slovak Super Liga
🕒 18-10-2026 23:00 น.
MSK Zilinaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ19.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 323 / 36123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSMSK ZilinaDunajska Stredaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8457% @2.10สูง/ต่ำ 3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.89Dunajska Stredaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ25.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMSK Zilinaรอง 0/-0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥19.2MSK Zilinaการ์ดได้ราคา💰6/10MSK Zilinaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDunajska Stredaต่อ 0/-0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥25.2 vs 19.2Dunajska Stredaกองกลาง🎯59% vs 54%Dunajska Stredaแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Dunajska Stredaการ์ดรับหลวม🕳️9.6MSK Zilinaการ์ดยิงดุ🔥25.2Dunajska Stredaการ์ดได้ราคา💰8/10Dunajska Stredaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.86JOKERบอลสูง
74สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥19.2 · 25.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.9เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.2·4.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈17/20นัดล่าสุดการ์ด 14 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
MSK Zilinaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ19.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 323 / 36123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
MSK ZilinaDunajska Streda
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8457% @2.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.89
Dunajska Stredaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ25.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMSK Zilina
รอง 0/-0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥19.2MSK Zilina
การ์ดได้ราคา💰6/10MSK Zilina
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDunajska Streda
ต่อ 0/-0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥25.2 vs 19.2Dunajska Streda
กองกลาง🎯59% vs 54%Dunajska Streda
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Dunajska Streda
การ์ดรับหลวม🕳️9.6MSK Zilina
การ์ดยิงดุ🔥25.2Dunajska Streda
การ์ดได้ราคา💰8/10Dunajska Streda
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.86
JOKERบอลสูง
74สูง 3
74สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥19.2 · 25.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.9เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.2·4.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈17/20นัดล่าสุด
การ์ด 14 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MSK Zilina vs Dunajska Streda
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDunajska Streda ต่อ 0/-0.5 @1.89การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.86การ์ด 14 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDunajska Stredaโอกาสชนะ 43%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 379/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 10 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 17b · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dunajska Streda · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Dunajska Streda ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.94 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dunajska Streda 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Dunajska Streda ต่อ 0/-0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 23%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dunajska Streda · คาดสกอร์ 2.2 - 2.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dunajska Streda ชนะ 1 ลูก16%
Dunajska Streda ชนะ 2 ลูก13%
Dunajska Streda ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
MSK Zilina ชนะ 1 ลูก14%
MSK Zilina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Dunajska Streda ชนะ47%
Dunajska Streda ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Dunajska Streda คลีนชีท12%
MSK Zilina ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MSK Zilina ไม่แพ้53%
Dunajska Streda ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)96%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)72%
ยิงได้ทั้งคู่83%
ต่ำ 2.513%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-26%1-26%2-36%1-36%2-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dunajska Streda)
- โอกาส Dunajska Streda ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.94 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (43%)
- Dunajska Streda ยิงเฉลี่ย 4.2 ลูก/นัด
- MSK Zilina เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Dunajska Streda ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Dunajska Streda ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- MSK Zilina ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด MSK Zilina เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส MSK Zilina ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MSK Zilina
ช5-0ส3-3ช2-1พ0-4ส2-2ช5-0
Dunajska Streda
ช2-0ช4-1พ2-3ส2-2ช2-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MSK Zilinaยิง 3.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Dunajska Stredaยิง 4.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MSK Zilina
4.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 26
Dunajska Streda
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 28
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MSK Zilina
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
Dunajska Streda
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MSK Zilina
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Dunajska Streda
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
MSK Zilina ชนะ 3เสมอ 2Dunajska Streda ชนะ 3
- 26-04-2026Dunajska Streda3 - 1MSK Zilina
- 21-03-2026MSK Zilina3 - 1Dunajska Streda
- 28-02-2026MSK Zilina0 - 0Dunajska Streda
- 19-10-2025Dunajska Streda1 - 2MSK Zilina
- 17-05-2025MSK Zilina0 - 1Dunajska Streda
- 16-03-2025Dunajska Streda3 - 1MSK Zilina
- 23-02-2025MSK Zilina1 - 1Dunajska Streda
- 06-10-2024Dunajska Streda0 - 3MSK Zilina
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน MSK Zilina@2.73 → @2.84▲ 4.2%
เสมอ@3.64 → @3.670.8%
ทีมเยือน Dunajska Streda@2.13 → @2.101.4%
คู่อื่นใน Super Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.73 | 3.80 | 2.13 | 1.86 | 3 | 1.94 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.72 | 3.80 | 2.13 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.75 | 2.20 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.00 | 3.80 | 2.15 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.70 | 2.15 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.80 | 3.80 | 2.15 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.88 | 3.60 | 2.15 | 1.85 | 3 | 1.94 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.88 | 3.70 | 2.10 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.87 | 3.45 | 2.03 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.79 | 3.55 | 2.04 | 1.64 | 3 | 2.13 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 2.87 | 3.45 | 2.03 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.79 | 3.55 | 2.04 | 1.64 | 3 | 2.13 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 2.75 | 3.37 | 2.07 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.80 | 3.41 | 2.03 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.98 | 3.77 | 2.02 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.76 | 3.74 | 2.13 | 1.97 | 3/3.5 | 1.83 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.10 | 3.70 | 1.84 | 1.82 | 3/3.5 | 1.70 | 1.71 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.75 | 3.60 | 2.05 | 1.82 | 3/3.5 | 1.74 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.54 | 3.53 | 2.50 | 1.99 | 3/3.5 | 1.78 | 1.90 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.91 | 3.85 | 2.21 | 1.92 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.75 | 3.50 | 2.15 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.90 | 3.65 | 2.15 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.60 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 2.95 | 3.50 | 2.20 | 2.05 | 3.5 | 1.65 | 1.60 | -0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 3.31 | 3.95 | 1.92 | 2.12 | 3.5 | 1.64 | 1.62 | -0.5/1 | 2.16 | |
| Live | 2.84 | 3.82 | 2.15 | 1.92 | 3/3.5 | 1.81 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D1-2] MSK Zilina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 25 | 19 | 21 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 10 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 13 | 9 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 9 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 6 | 18 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 3 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 3 | 14 | 66.7% |
| [SVK D1-1] Dunajska Streda | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 2 | 0 | 28 | 5 | 23 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 17 | 3 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 22 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 11 | 1 | 21 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 0 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| MSK Zilina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 26-04-2026 | Dunajska Streda | 3-1 (1-1) | MSK Zilina | 10-0 (5-0) | 1.91 | 3.60 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D1 | 21-03-2026 | MSK Zilina | 3-1 (2-0) | Dunajska Streda | 4-1 (4-0) | 2.40 | 3.50 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 28-02-2026 | MSK Zilina | 0-0 (0-0) | Dunajska Streda | 3-5 (0-1) | 2.60 | 3.50 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SVK D1 | 19-10-2025 | Dunajska Streda | 1-2 (0-2) | MSK Zilina | 9-1 (2-0) | 1.57 | 4.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| SVK D1 | 17-05-2025 | MSK Zilina | 0-1 (0-0) | Dunajska Streda | 7-2 (5-2) | 2.38 | 3.30 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SVK D1 | 16-03-2025 | Dunajska Streda | 3-1 (2-1) | MSK Zilina | 7-8 (5-6) | 1.95 | 3.40 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK D1 | 23-02-2025 | MSK Zilina | 1-1 (0-0) | Dunajska Streda | 2-5 (1-3) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SVK D1 | 06-10-2024 | Dunajska Streda | 0-3 (0-2) | MSK Zilina | 10-3 (1-2) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 18-05-2024 | MSK Zilina | 2-3 (1-0) | Dunajska Streda | 2-3 (1-1) | 2.35 | 3.40 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SVK D1 | 16-03-2024 | Dunajska Streda | 2-1 (0-0) | MSK Zilina | 5-7 (2-5) | 1.67 | 3.60 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SVK D1 | 02-03-2024 | Dunajska Streda | 1-1 (0-1) | MSK Zilina | 3-5 (1-2) | 1.75 | 3.75 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SVK D1 | 21-10-2023 | MSK Zilina | 5-1 (3-1) | Dunajska Streda | 4-4 (3-3) | 2.50 | 3.25 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SVK D1 | 13-05-2023 | MSK Zilina | 0-1 (0-0) | Dunajska Streda | 5-7 (2-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SVK D1 | 03-04-2023 | Dunajska Streda | 1-0 (1-0) | MSK Zilina | 0-4 (0-3) | 1.55 | 4.33 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK D1 | 09-10-2022 | Dunajska Streda | 5-2 (2-1) | MSK Zilina | 8-5 (4-3) | 1.80 | 3.80 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SVK D1 | 24-07-2022 | MSK Zilina | 1-1 (1-0) | Dunajska Streda | 4-8 (4-6) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 16-04-2022 | Dunajska Streda | 2-0 (2-0) | MSK Zilina | 1-5 (1-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D1 | 19-03-2022 | MSK Zilina | 2-2 (0-1) | Dunajska Streda | 1-5 (1-2) | 2.30 | 3.25 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SVK D1 | 26-02-2022 | Dunajska Streda | 3-1 (1-0) | MSK Zilina | 6-8 (3-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 16-10-2021 | MSK Zilina | 0-2 (0-1) | Dunajska Streda | 6-7 (3-1) | 2.60 | 3.80 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MSK Zilina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 3.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 14-10-2026 | TJ Kostolne Kracany | 0-5 (0-3) | MSK Zilina | 3-8 (2-3) | W | ||||||||
| SVK D1 | 11-10-2026 | MFK Ruzomberok | 2-2 (2-2) | MSK Zilina | 4-2 (3-2) | 3.50 | 3.75 | 1.90 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Sigma Olomouc | 4-0 (1-0) | MSK Zilina | 2-5 (2-2) | 2.05 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D1 | 19-09-2026 | MSK Zilina | 2-1 (1-0) | Trencin | 8-2 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 14-09-2026 | Slovan Bratislava | 3-3 (0-1) | MSK Zilina | 7-2 (3-2) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| SVK Cup | 09-09-2026 | Magura Vavrecka | 0-5 (0-2) | MSK Zilina | 0-11 (0-3) | W | ||||||||
| SVK D1 | 05-09-2026 | MSK Zilina | 3-1 (2-0) | Sport Podbrezova | 4-6 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 31-08-2026 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | MSK Zilina | 5-1 (1-0) | 1.90 | 3.70 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SVK Cup | 26-08-2026 | Divina | 0-8 (0-3) | MSK Zilina | 0-10 (0-4) | W | ||||||||
| SVK D1 | 24-08-2026 | MSK Zilina | 2-1 (0-0) | KFC Komarno | 14-4 (9-3) | 1.70 | 3.75 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 15-08-2026 | Dukla Banska Bystrica | 3-4 (0-2) | MSK Zilina | 11-4 (2-2) | 4.10 | 3.80 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 09-08-2026 | MSK Zilina | 1-3 (0-1) | MFK Skalica | 8-2 (6-1) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| SVK D1 | 02-08-2026 | Michalovce | 0-1 (0-0) | MSK Zilina | 6-6 (4-3) | 3.70 | 3.80 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | GKS Katowice | 3-1 (0-0) | MSK Zilina | 6-3 (5-1) | 1.65 | 3.80 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SVK D1 | 26-07-2026 | MSK Zilina | 4-4 (1-2) | FK Kosice | 7-5 (3-2) | 1.57 | 4.20 | 5.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | MSK Zilina | 2-1 (1-1) | GKS Katowice | 1-4 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 17-07-2026 | MSK Zilina | 2-1 (0-1) | Hajduk Split | 4-4 (3-3) | 3.30 | 3.60 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 10-07-2026 | Hajduk Split | 2-0 (1-0) | MSK Zilina | 6-3 (4-1) | 1.57 | 4.00 | 4.80 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | MSK Zilina | 2-2 (2-1) | Pardubice | 1-9 (0-6) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| INT CF | 28-06-2026 | Odra Opole | 0-0 (0-0) | MSK Zilina | 3-10 (2-3) | 4.00 | 4.10 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Dunajska Streda Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 4.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 11% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 10-10-2026 | Michalovce | 0-3 (0-1) | Dunajska Streda | 2-10 (1-8) | 4.10 | 3.90 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 01-10-2026 | Dunajska Streda | 2-1 (1-0) | Puskas Akademia | 5-9 (2-4) | 3.25 | 3.40 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SVK D1 | 21-09-2026 | Dunajska Streda | 2-2 (2-1) | Spartak Trnava | 3-3 (1-1) | 1.85 | 3.70 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK Cup | 15-09-2026 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-2 (1-2) | Dunajska Streda | 3-8 (1-2) | 41.00 | 17.00 | 1.03 | L | 1.80 | -4 | 2.00 | L | O |
| SVK D1 | 12-09-2026 | Trencin | 1-4 (0-3) | Dunajska Streda | 7-4 (1-2) | 5.25 | 4.33 | 1.50 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | O |
| SVK D1 | 06-09-2026 | Dunajska Streda | 2-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 1-3 (1-0) | 2.63 | 3.50 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SVK D1 | 30-08-2026 | MFK Skalica | 1-6 (0-3) | Dunajska Streda | 4-3 (2-2) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D1 | 22-08-2026 | Dunajska Streda | 5-0 (0-0) | Sport Podbrezova | 7-7 (3-1) | 1.73 | 3.80 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Svaty Peter | 0-13 (0-7) | Dunajska Streda | 2-5 (1-1) | W | ||||||||
| SVK D1 | 17-08-2026 | KFC Komarno | 0-3 (0-1) | Dunajska Streda | 9-6 (8-2) | 3.00 | 3.30 | 2.25 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Dunajska Streda | 3-3 (0-1) | FC Twente Enschede | 3-12 (3-8) | 7.50 | 4.33 | 1.36 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | FC Twente Enschede | 6-0 (2-0) | Dunajska Streda | 7-5 (3-4) | 1.40 | 4.20 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| SVK D1 | 02-08-2026 | Dunajska Streda | 2-0 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | 8-4 (5-2) | 1.40 | 4.60 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FK Velez Mostar | 0-3 (0-2) | Dunajska Streda | 1-4 (0-2) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| SVK D1 | 26-07-2026 | MFK Ruzomberok | 1-1 (0-0) | Dunajska Streda | 5-5 (1-2) | 3.50 | 3.80 | 1.90 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Dunajska Streda | 1-0 (0-0) | FK Velez Mostar | 4-1 (1-0) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Dunajska Streda | 2-1 (2-0) | Bolton Wanderers | 2-3 (1-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dunajska Streda | 0-1 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 1-5 (0-3) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Dunajska Streda | 1-1 (0-1) | Austria Wien | 5-3 (2-2) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Widzew lodz | 0-0 (0-0) | Dunajska Streda | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 26-10 | Away | FK Kosice | 7 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Home | Michalovce | 13 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Away | MFK Skalica | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 24-10 | Home | MFK Ruzomberok | 6 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Away | Dukla Banska Bystrica | 13 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Home | FK Kosice | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.35 | 2.62 | 3.15 | 2.37 | 2.61 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | 2.13 | 0 | 1.70 | 2.06 | 0 | 1.70 | |
| Initial | 2.73 | 3.80 | 2.13 | 2.72 | 3.80 | 2.13 | 1.86 | 3 | 1.94 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.75 | 2.20 | 3.00 | 3.80 | 2.15 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.17 | 2.35 | 2.50 | 3.17 | 2.35 | 2.50 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 2.17 | 0 | 1.67 | 2.17 | 0 | 1.67 | |
| Initial | 2.75 | 3.37 | 2.07 | 2.80 | 3.41 | 2.03 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 3.2 | Goal | 4.2 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 0.8 |
| 13 | Shot(OT) | 5.7 | 13.3 | Shot(OT) | 8.5 |
| 5 | Corner | 6 | 6.1 | Corner | 5.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.5 | 2.1 | Yellow Card | 1.7 |
| 8 | Fouls | 13.5 | 11.2 | Fouls | 10.3 |
| 54.3% | Possession | 57.3% | 54.3% | Possession | 58.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| MSK Zilina ( 42 Matches) | Dunajska Streda ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 7 | 10 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 3 | 1 |