ทีเด็ดบอล Baumit Jablonec vs FC Viktoria Plzen
‹ คู่ก่อนหน้าFC Copenhagen vs Aarhus AGF · อา. 18 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 322 / 360เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›MSK Zilina vs Dunajska Streda · อา. 18 ต.ค. 23:00 น.
Czech Republic Gambrinus Liga
🕒 18-10-2026 23:00 น.
Baumit Jablonecเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 322 / 36023:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSBaumit JablonecFC Viktoria Plzenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.6252% @2.35สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
FC Viktoria Plzenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBaumit Jablonecรอง 0/-0.5 @1.90กองกลาง🎯55% vs 49%Baumit Jablonecแนวรับ🛡️5.4 vs 9.0Baumit Jablonecการ์ดยิงดุ🔥5.4Baumit Jablonecการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Viktoria Plzenการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Baumit Jablonecการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Viktoria Plzenต่อ 0/-0.5 @1.90แนวรุก🔥10.2 vs 5.4FC Viktoria Plzenการ์ดยิงดุ🔥10.2FC Viktoria Plzenการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Baumit Jablonecเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 322 / 36023:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Baumit JablonecFC Viktoria Plzen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.6252% @2.35
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
FC Viktoria Plzenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBaumit Jablonec
รอง 0/-0.5 @1.90
กองกลาง🎯55% vs 49%Baumit Jablonec
แนวรับ🛡️5.4 vs 9.0Baumit Jablonec
การ์ดยิงดุ🔥5.4Baumit Jablonec
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Viktoria Plzen
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Baumit Jablonec
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Viktoria Plzen
ต่อ 0/-0.5 @1.90
แนวรุก🔥10.2 vs 5.4FC Viktoria Plzen
การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Viktoria Plzen
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Baumit Jablonec = วงกลม · FC Viktoria Plzen = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Baumit Jablonecไม่มีข้อมูลตัวจริง
FC Viktoria Plzenประมาณการจากมูลค่านักเตะ
44Florian Wiegele6.4
3Vavro Denis6.8
40Sampson Dweh6.8
5Karel Spacil6.6
22Jan Paluska6.5
6Lukas Cerv6.9
99Amar Memic6.7
19Cheick Souare6.6
80Prince Kwabena Adu6.5BF23Baboucarr Faal6.4
MT10Mohamed Toure6.3
📜 บทสรุปคัมภีร์Baumit Jablonec vs FC Viktoria Plzen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBaumit Jablonec รอง 0/-0.5 @1.90การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Viktoria Plzenโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Viktoria Plzen · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Viktoria Plzen ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.33 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Viktoria Plzen 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Viktoria Plzen ต่อ 0/-0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Viktoria Plzen · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Viktoria Plzen ชนะ 1 ลูก22%
FC Viktoria Plzen ชนะ 2 ลูก11%
FC Viktoria Plzen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Baumit Jablonec ชนะ 1 ลูก19%
Baumit Jablonec ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
FC Viktoria Plzen ชนะ38%
FC Viktoria Plzen ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
FC Viktoria Plzen คลีนชีท27%
Baumit Jablonec ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Baumit Jablonec ไม่แพ้62%
FC Viktoria Plzen ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%2-18%0-08%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Viktoria Plzen)
- โอกาส FC Viktoria Plzen ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- เจอกันล่าสุด FC Viktoria Plzen ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Baumit Jablonec รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Baumit Jablonec ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา FC Viktoria Plzen ไหลขึ้นจาก @2.22 (เงินไหลออก)
- โอกาส Baumit Jablonec ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Baumit Jablonec
ช3-0พ0-2ส1-1ช1-0ช1-0พ2-3
FC Viktoria Plzen
ส0-0พ2-3พ0-3พ1-2ช3-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Baumit Jablonecยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
FC Viktoria Plzenยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Baumit Jablonec
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 15
FC Viktoria Plzen
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Baumit Jablonec
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
FC Viktoria Plzen
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Baumit Jablonec
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
FC Viktoria Plzen
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Baumit Jablonec ชนะ 0เสมอ 3FC Viktoria Plzen ชนะ 5
- 17-05-2026FC Viktoria Plzen5 - 0Baumit Jablonec
- 23-11-2025Baumit Jablonec3 - 3FC Viktoria Plzen
- 26-07-2025FC Viktoria Plzen1 - 1Baumit Jablonec
- 24-05-2025FC Viktoria Plzen4 - 1Baumit Jablonec
- 02-12-2024FC Viktoria Plzen3 - 2Baumit Jablonec
- 03-08-2024Baumit Jablonec0 - 0FC Viktoria Plzen
- 02-04-2024Baumit Jablonec0 - 3FC Viktoria Plzen
- 17-03-2024Baumit Jablonec1 - 2FC Viktoria Plzen
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Baumit Jablonec@2.78 → @2.62▼ 6.0%
เสมอ@3.34 → @3.330.5%
ทีมเยือน FC Viktoria Plzen@2.22 → @2.35▲ 6.2%
คู่อื่นใน Gambrinus Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.66 | 3.50 | 2.29 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.66 | 3.50 | 2.29 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| Bet365 | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.60 | 3.40 | 2.45 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.40 | 2.38 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 2.02 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.60 | 3.40 | 2.44 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.01 | 0 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.80 | 3.40 | 2.25 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.63 | 3.30 | 2.45 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.98 | 0 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.82 | 3.30 | 2.17 | 1.85 | 2.5 | 1.97 | 2.17 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.61 | 3.35 | 2.40 | 1.81 | 2.5 | 2.01 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.12 | ||
| 12BET | Initial | 2.82 | 3.30 | 2.17 | 1.85 | 2.5 | 1.97 | 2.17 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.61 | 3.35 | 2.40 | 1.81 | 2.5 | 2.01 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.12 | ||
| Sbobet | Initial | 2.79 | 3.13 | 2.16 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.59 | 3.08 | 2.32 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.64 | 3.30 | 2.41 | 1.87 | 2.5 | 1.99 | 2.05 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.65 | 3.39 | 2.46 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 2.03 | 0 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.60 | 2.35 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.97 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.65 | 3.45 | 2.45 | 1.78 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.63 | 3.27 | 2.59 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.90 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.66 | 3.59 | 2.51 | 1.82 | 2.5 | 2.01 | 1.97 | 0 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.38 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.63 | 3.30 | 2.45 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.70 | 3.45 | 2.40 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.75 | 3.25 | 2.40 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.70 | 3.55 | 2.40 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 2.00 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.61 | 3.44 | 2.43 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.92 | 0 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D1-5] Baumit Jablonec | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 12 | 9 | 17 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 4 | 3 | 13 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [CZE D1-11] FC Viktoria Plzen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 20 | 17 | 13 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 13 | 7 | 18 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 3 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Baumit Jablonec Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 17-05-2026 | FC Viktoria Plzen | 5-0 (4-0) | Baumit Jablonec | 7-4 (6-0) | 1.50 | 4.10 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 23-11-2025 | Baumit Jablonec | 3-3 (2-2) | FC Viktoria Plzen | 1-6 (1-3) | 2.75 | 3.30 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| CZE D1 | 26-07-2025 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | Baumit Jablonec | 2-3 | 1.50 | 4.50 | 5.75 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| CZE D1 | 24-05-2025 | FC Viktoria Plzen | 4-1 (3-0) | Baumit Jablonec | 3-1 (3-0) | 1.57 | 4.00 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| CZE D1 | 02-12-2024 | FC Viktoria Plzen | 3-2 (0-2) | Baumit Jablonec | 3-5 (1-1) | 1.53 | 4.00 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.90 | D | O |
| CZE D1 | 03-08-2024 | Baumit Jablonec | 0-0 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 8-5 (4-3) | 3.90 | 3.40 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| CZEC | 02-04-2024 | Baumit Jablonec | 0-3 (0-2) | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-1) | 3.80 | 3.60 | 1.80 | L | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE D1 | 17-03-2024 | Baumit Jablonec | 1-2 (0-1) | FC Viktoria Plzen | 4-4 (2-3) | 3.75 | 4.00 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| CZE D1 | 08-10-2023 | FC Viktoria Plzen | 3-2 (2-2) | Baumit Jablonec | 7-2 (2-1) | 1.40 | 5.00 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | W | O |
| CZE D1 | 09-04-2023 | FC Viktoria Plzen | 3-2 (1-0) | Baumit Jablonec | 7-3 (6-1) | 1.57 | 3.75 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | L | O |
| CZE D1 | 16-10-2022 | Baumit Jablonec | 0-3 (0-1) | FC Viktoria Plzen | 4-8 (1-4) | 4.00 | 3.40 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE D1 | 20-03-2022 | Baumit Jablonec | 0-0 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 3-8 (2-3) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 1.78 | -0.5/1 | 2.10 | W | U |
| CZE D1 | 24-10-2021 | FC Viktoria Plzen | 5-0 (2-0) | Baumit Jablonec | 3-2 (2-1) | 1.44 | 4.50 | 6.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| CZE D1 | 17-04-2021 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | Baumit Jablonec | 2-7 (1-4) | 1.57 | 3.60 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CZE D1 | 13-12-2020 | Baumit Jablonec | 3-2 (0-2) | FC Viktoria Plzen | 5-7 (2-3) | 3.60 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | W | O |
| CZE D1 | 22-06-2020 | FC Viktoria Plzen | 2-0 (1-0) | Baumit Jablonec | 8-4 (4-3) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 29-02-2020 | Baumit Jablonec | 1-2 (0-2) | FC Viktoria Plzen | 5-2 (2-0) | 2.90 | 3.30 | 2.37 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| CZE D1 | 16-09-2019 | FC Viktoria Plzen | 3-2 (1-1) | Baumit Jablonec | 8-4 (8-2) | 1.80 | 3.60 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D1 | 05-05-2019 | FC Viktoria Plzen | 2-1 (0-1) | Baumit Jablonec | 4-5 (0-1) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.75 | L | O |
| CZE D1 | 02-03-2019 | FC Viktoria Plzen | 1-0 (1-0) | Baumit Jablonec | 4-7 (1-2) | 1.57 | 3.75 | 6.25 | L | 1.72 | 0.5/1 | 2.08 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Baumit Jablonec Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 16-10-2026 | SC Freiburg | 3-2 (1-1) | Baumit Jablonec | 5-1 (2-0) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D1 | 10-10-2026 | Brno | 0-1 (0-0) | Baumit Jablonec | 6-6 (3-4) | 2.45 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZEC | 02-10-2026 | Dukla Prague | 0-1 (0-1) | Baumit Jablonec | 2-5 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D1 | 20-09-2026 | Baumit Jablonec | 1-1 (0-1) | Tescoma Zlin | 9-3 (5-0) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| CZE D1 | 12-09-2026 | AC Sparta Prague | 2-0 (1-0) | Baumit Jablonec | 9-3 (5-1) | 1.44 | 4.20 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 09-09-2026 | Baumit Jablonec | 3-0 (1-0) | Banik Ostrava | 9-5 (4-4) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE D1 | 06-09-2026 | Baumit Jablonec | 1-2 (0-0) | Slovan Liberec | 4-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE D1 | 03-09-2026 | Bohemians 1905 | 1-1 (0-1) | Baumit Jablonec | 3-3 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZE D1 | 30-08-2026 | Teplice | 2-0 (0-0) | Baumit Jablonec | 6-3 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (0-0) | Glasgow Rangers | 5-3 (1-0) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Glasgow Rangers | 1-0 (0-0) | Baumit Jablonec | 3-3 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | FK Rigas Futbola skola | 1-2 (1-2) | Baumit Jablonec | 4-5 (3-2) | 2.63 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 09-08-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (0-0) | Synot Slovacko | 6-2 (2-1) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | Baumit Jablonec | 2-0 (1-0) | FK Rigas Futbola skola | 2-6 (1-3) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE D1 | 03-08-2026 | Pardubice | 0-2 (0-2) | Baumit Jablonec | 8-0 (2-0) | 2.45 | 3.30 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Baumit Jablonec | 2-0 (1-0) | NK Varteks Varazdin | 3-3 (0-1) | 1.67 | 3.75 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CZE D1 | 26-07-2026 | Baumit Jablonec | 2-1 (0-1) | Sigma Olomouc | 10-0 (7-0) | 2.10 | 3.40 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | NK Varteks Varazdin | 3-2 (1-1) | Baumit Jablonec | 1-4 (0-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (0-0) | Metalist 1925 Kharkiv | 3-2 (2-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (1-0) | VfL Osnabruck | 1-0 | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| FC Viktoria Plzen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 16-10-2026 | Ferencvarosi TC | 2-1 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 7-3 (5-1) | 1.90 | 3.50 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE D1 | 10-10-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav | 7-12 (2-5) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE D1 | 20-09-2026 | Slavia Praha | 2-1 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 9-4 (6-2) | 1.57 | 3.90 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | D |
| UEFA EL | 18-09-2026 | FC Viktoria Plzen | 0-3 (0-2) | Saint Gilloise | 5-1 (3-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | FC Viktoria Plzen | 2-3 (1-2) | Sigma Olomouc | 12-2 (5-2) | 1.60 | 3.80 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| CZE D1 | 10-09-2026 | Hradec Kralove | 0-0 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 10-3 (2-1) | 3.25 | 3.40 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Artis Brno | 0-3 (0-3) | FC Viktoria Plzen | 5-2 (2-2) | 7.00 | 4.50 | 1.38 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | D |
| CZE D1 | 30-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Synot Slovacko | 5-4 (4-2) | 1.25 | 5.25 | 9.50 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| UEFA EL | 28-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-1) | Crvena Zvezda | 5-3 (0-1) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (1-0) | FC Viktoria Plzen | 1-2 (0-2) | 1.62 | 3.90 | 4.60 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 16-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-2 (2-1) | Tescoma Zlin | 6-3 (2-2) | 1.20 | 5.50 | 12.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 08-08-2026 | Teplice | 5-5 (3-4) | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-0) | 4.50 | 3.60 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 02-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | Brno | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 25-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-3 (0-1) | Slovan Liberec | 5-4 (2-2) | 1.45 | 4.10 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 2-0 (1-0) | Polissya Zhytomyr | 3-7 (2-5) | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-5 (1-3) | Young Boys | - | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 07-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | FC Copenhagen | 1-5 (1-4) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Spartak Trnava | 9-1 (5-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Viktoria Plzen | 4-2 (0-1) | Artis Brno | 6-5 (5-3) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 24-05-2026 | Slavia Praha | 3-0 (3-0) | FC Viktoria Plzen | 5-5 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA ECL | 22-10 | Home | Brighton Hove Albion | 4 Days |
| CZE D1 | 24-10 | Away | Hradec Kralove | 6 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Home | Slavia Praha | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 23-10 | Home | Levski Sofia | 4 Days |
| CZE D1 | 24-10 | Home | Pardubice | 6 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Away | Banik Ostrava | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.16 | 2.88 | 3.20 | 2.16 | 2.88 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.78 | 1 | 1.98 | 2.02 | 0 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 2.66 | 3.50 | 2.29 | 2.66 | 3.50 | 2.29 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.25 | 2.88 | 3.25 | 2.25 | 3.10 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.78 | 1 | 2.03 | 2.10 | 0 | 1.70 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 2.60 | 3.40 | 2.45 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.14 | 2.69 | 3.09 | 2.14 | 2.85 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.13 | 0 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.82 | |
| Initial | 2.79 | 3.13 | 2.16 | 2.59 | 3.08 | 2.32 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | 2.02 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.9 | Goal | 1.7 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 0.9 | Loss | 1.5 |
| 7.3 | Shot(OT) | 20.7 | 10.6 | Shot(OT) | 13.2 |
| 6.7 | Corner | 5.3 | 5 | Corner | 5.1 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 1.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.3 | Fouls | 10.3 | 12.8 | Fouls | 11.8 |
| 60.7% | Possession | 41% | 54.8% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Baumit Jablonec ( 45 Matches) | FC Viktoria Plzen ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 7 | 10 | 8 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 4 | 4 |
AC Sparta Prague