ทีเด็ดบอล Synot Slovacko vs Brno
‹ คู่ก่อนหน้าHvidovre IF vs Hillerod Fodbold · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 109 / 186เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Yelimay Semey vs Ulytau Zhezkazgan · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Czech Republic Gambrinus Liga
🕒 18-10-2026 18:00 น.
Synot Slovackoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 109 / 18618:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริงVSSynot SlovackoBrnoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3146% @2.74สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.01Brnoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSynot Slovackoต่อ 0 @1.78การ์ดยิงดุ🔥7.2Synot Slovackoการ์ดรับหลวม🕳️6.6Brnoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBrnoรอง 0 @2.01แนวรุก🔥15.6 vs 7.2Brnoการ์ดรับหลวม🕳️7.2Synot Slovackoการ์ดยิงดุ🔥15.6Brnoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 15.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Synot Slovackoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 109 / 18618:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริงVS
Synot SlovackoBrno
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3146% @2.74
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.01
Brnoทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSynot Slovacko
ต่อ 0 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥7.2Synot Slovacko
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Brno
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBrno
รอง 0 @2.01
แนวรุก🔥15.6 vs 7.2Brno
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Synot Slovacko
การ์ดยิงดุ🔥15.6Brno
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 15.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Synot Slovacko vs Brno
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBrno รอง 0 @2.01การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.94การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSynot Slovackoโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Synot Slovacko · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Synot Slovacko ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.48 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Synot Slovacko 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Synot Slovacko ต่อ 0
ได้ 36%คืนทุน 27%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Synot Slovacko · คาดสกอร์ 1.2 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Synot Slovacko ชนะ 1 ลูก21%
Synot Slovacko ชนะ 2 ลูก10%
Synot Slovacko ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Brno ชนะ 1 ลูก17%
Brno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Synot Slovacko ชนะ36%
Synot Slovacko ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Synot Slovacko คลีนชีท16%
Brno ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Synot Slovacko ไม่แพ้63%
Brno ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-19%0-28%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Synot Slovacko)
- โอกาส Synot Slovacko ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- เจอกันล่าสุด Synot Slovacko ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.31 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.48 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Synot Slovacko ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Brno ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Brno เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Brno ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Synot Slovacko
ส1-1ส0-0พ0-2ช4-0ส2-2ช2-0
Brno
พ0-4ช2-1ช3-0พ0-2ช5-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Synot Slovackoยิง 1.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Brnoยิง 2.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Synot Slovacko
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
Brno
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Synot Slovacko
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Brno
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Synot Slovacko
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Brno
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Synot Slovacko ชนะ 3เสมอ 2Brno ชนะ 3
- 29-06-2024Brno1 - 0Synot Slovacko
- 30-04-2023Synot Slovacko1 - 0Brno
- 30-07-2022Brno2 - 2Synot Slovacko
- 21-04-2021Synot Slovacko4 - 2Brno
- 16-12-2020Brno2 - 1Synot Slovacko
- 14-04-2018Synot Slovacko1 - 0Brno
- 14-10-2017Brno2 - 1Synot Slovacko
- 04-03-2017Synot Slovacko0 - 0Brno
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Synot Slovacko@2.28 → @2.311.3%
เสมอ@3.19 → @3.180.2%
ทีมเยือน Brno@2.77 → @2.741.2%
คู่อื่นใน Gambrinus Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.35 | 3.25 | 2.73 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.35 | 3.25 | 2.73 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.74 | 0 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.80 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.73 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.38 | 3.30 | 2.70 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.81 | 0 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 2.05 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.63 | 1.93 | 2.5 | 1.86 | 1.82 | 0 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.27 | 3.20 | 2.74 | 1.96 | 2.5 | 1.86 | 1.75 | 0 | 2.09 | |
| Live | 2.38 | 3.20 | 2.59 | 1.95 | 2.5 | 1.87 | 1.84 | 0 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 2.27 | 3.20 | 2.74 | 1.96 | 2.5 | 1.86 | 1.75 | 0 | 2.09 | |
| Live | 2.38 | 3.20 | 2.59 | 1.95 | 2.5 | 1.87 | 1.84 | 0 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 2.25 | 3.06 | 2.69 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.74 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.34 | 3.04 | 2.59 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.81 | 0 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 2.37 | 3.23 | 2.74 | 1.97 | 2.5 | 1.89 | 2.09 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.48 | 3.28 | 2.71 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 0 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.30 | 2.50 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.86 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.80 | 1.89 | 2.5 | 1.84 | 1.80 | 0 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.44 | 3.22 | 2.84 | 1.93 | 2.5 | 1.84 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.59 | 3.28 | 2.76 | 1.95 | 2.5 | 1.87 | 1.85 | 0 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 2.40 | 3.10 | 2.80 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.70 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 3.10 | 2.60 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.45 | 3.15 | 2.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.37 | 3.34 | 2.80 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 2.01 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.44 | 3.34 | 2.66 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.79 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D1-15] Synot Slovacko | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 9 | 16 | 7 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 2 | 8 | 7 | 14 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [CZE D1-8] Brno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 12 | 13 | 16 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | 12 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 5 | 3 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Synot Slovacko Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 29-06-2024 | Brno | 1-0 (0-0) | Synot Slovacko | 6-5 (4-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| CZE D1 | 30-04-2023 | Synot Slovacko | 1-0 (1-0) | Brno | 6-2 (5-1) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | W | 1.93 | 1 | 1.93 | D | U |
| CZE D1 | 30-07-2022 | Brno | 2-2 (2-1) | Synot Slovacko | 6-10 (3-4) | 3.40 | 3.30 | 2.00 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE D1 | 21-04-2021 | Synot Slovacko | 4-2 (2-1) | Brno | 3-7 (1-5) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | W | 1.73 | 0.5/1 | 2.08 | W | O |
| CZE D1 | 16-12-2020 | Brno | 2-1 (0-0) | Synot Slovacko | 7-7 (2-6) | 3.10 | 3.40 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 14-04-2018 | Synot Slovacko | 1-0 (0-0) | Brno | 4-5 (4-3) | 2.10 | 3.10 | 3.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE D1 | 14-10-2017 | Brno | 2-1 (0-0) | Synot Slovacko | 7-4 (4-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE D1 | 04-03-2017 | Synot Slovacko | 0-0 (0-0) | Brno | 5-3 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 27-08-2016 | Brno | 1-0 (0-0) | Synot Slovacko | 7-5 (3-4) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE D1 | 12-03-2016 | Synot Slovacko | 2-1 (1-0) | Brno | 5-10 (4-0) | 1.83 | 3.50 | 3.60 | W | 1.72 | 0.5 | 2.08 | W | O |
| CZE D1 | 19-09-2015 | Brno | 2-0 (0-0) | Synot Slovacko | 9-7 | 2.37 | 3.20 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 09-05-2015 | Synot Slovacko | 1-1 (0-0) | Brno | 7-3 | 1.85 | 3.70 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE D1 | 01-11-2014 | Brno | 0-1 (0-0) | Synot Slovacko | 5-4 | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CZE D1 | 22-03-2014 | Synot Slovacko | 5-0 (2-0) | Brno | 4-8 | 1.90 | 3.40 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE D1 | 30-08-2013 | Brno | 0-2 (0-1) | Synot Slovacko | - | 2.40 | 3.30 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE D1 | 01-06-2013 | Brno | 1-3 (0-0) | Synot Slovacko | - | 2.25 | 3.25 | 3.20 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| TIP CUP | 19-01-2013 | Brno | 2-0 (0-0) | Synot Slovacko | - | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 29-07-2012 | Synot Slovacko | 0-1 (0-1) | Brno | - | 2.10 | 3.20 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| TIP CUP | 08-01-2012 | Brno | 1-1 (0-1) | Synot Slovacko | - | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 1.75 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| CZE D1 | 07-05-2011 | Synot Slovacko | 0-2 (0-1) | Brno | - | 2.60 | 3.20 | 2.70 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Synot Slovacko Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 11-10-2026 | Slovan Liberec | 0-2 (0-1) | Synot Slovacko | 9-0 (5-0) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| CZE D1 | 19-09-2026 | Synot Slovacko | 2-2 (0-1) | Banik Ostrava | 3-5 (1-3) | 2.45 | 3.30 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| CZEC | 16-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Synot Slovacko | 3-8 (3-2) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | W | O |
| CZE D1 | 12-09-2026 | Bohemians 1905 | 2-0 (1-0) | Synot Slovacko | 6-3 (2-3) | 1.90 | 3.40 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Synot Slovacko | 0-0 (0-0) | Pardubice | 5-3 (2-3) | 2.35 | 3.25 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| CZE D1 | 30-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Synot Slovacko | 5-4 (4-2) | 1.25 | 5.25 | 9.50 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Velka Bites | 1-2 (0-1) | Synot Slovacko | 2-12 (0-10) | 9.50 | 7.50 | 1.17 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | L | U |
| CZE D1 | 22-08-2026 | Mlada Boleslav | 2-1 (1-0) | Synot Slovacko | 5-6 (2-3) | 1.67 | 3.70 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 15-08-2026 | Synot Slovacko | 1-2 (0-1) | Sigma Olomouc | 2-2 (0-1) | 3.00 | 3.30 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D1 | 09-08-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (0-0) | Synot Slovacko | 6-2 (2-1) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| CZE D1 | 01-08-2026 | Synot Slovacko | 1-1 (0-0) | Artis Brno | 10-2 (4-1) | 1.38 | 4.20 | 7.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D1 | 26-07-2026 | Slavia Praha | 5-1 (4-1) | Synot Slovacko | 5-0 (2-0) | 1.18 | 6.00 | 11.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Synot Slovacko | 1-3 (0-3) | MFK Skalica | 5-3 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Synot Slovacko | 3-3 (1-1) | ZalaegerzsegTE | 5-4 (1-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Synot Slovacko | 2-1 (1-0) | Zorya | 4-6 (3-2) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Synot Slovacko | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 24-06-2026 | Synot Slovacko | 1-2 (1-1) | Vysocina jihlava | 5-5 (2-3) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| CZE D1 | 31-05-2026 | Synot Slovacko | 3-0 (3-0) | Artis Brno | 4-7 (1-3) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| CZE D1 | 27-05-2026 | Artis Brno | 1-4 (1-1) | Synot Slovacko | 4-5 (4-4) | 3.10 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE D1 | 23-05-2026 | Tescoma Zlin | 1-0 (1-0) | Synot Slovacko | 3-5 (3-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Brno Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 10-10-2026 | Brno | 0-1 (0-0) | Baumit Jablonec | 6-6 (3-4) | 2.45 | 3.25 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Brno | 5-1 (3-1) | MFK Skalica | - | W | ||||||||
| CZE D1 | 19-09-2026 | Mlada Boleslav | 2-0 (1-0) | Brno | 8-4 (5-1) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| CZEC | 16-09-2026 | FK Kraluv Dvur | 0-3 (0-2) | Brno | 8-3 (3-0) | 13.00 | 7.50 | 1.13 | W | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | U |
| CZE D1 | 12-09-2026 | Brno | 2-1 (2-0) | Artis Brno | 5-4 (3-1) | 1.50 | 3.90 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Slavia Praha | 4-0 (1-0) | Brno | 5-1 (2-0) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 02-09-2026 | Brno | 1-0 (0-0) | Hradec Kralove | 3-2 (1-2) | 2.35 | 3.30 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| CZE D1 | 29-08-2026 | Brno | 3-2 (1-0) | Tescoma Zlin | 6-4 (4-1) | 1.65 | 3.70 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Frydlant Nad Ostravici | 0-10 (0-5) | Brno | 0-11 (0-4) | 12.00 | 6.50 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | W | O |
| CZE D1 | 23-08-2026 | Teplice | 0-2 (0-1) | Brno | 4-2 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE D1 | 08-08-2026 | Brno | 0-1 (0-0) | Slovan Liberec | 2-6 (0-2) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| CZE D1 | 02-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | Brno | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE D1 | 26-07-2026 | Brno | 3-1 (1-0) | AC Sparta Prague | 7-8 (5-4) | 4.50 | 3.80 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Brno | 2-0 (1-0) | Sport Podbrezova | 11-3 (6-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | TSV Hartberg | 2-0 (1-0) | Brno | 1-2 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Brno | 2-1 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | - | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 01-07-2026 | Duna-Tisza | 2-4 (1-2) | Brno | 3-8 (1-5) | 8.00 | 5.00 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Brno | 3-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-5 (1-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 23-06-2026 | Brno | 4-1 (1-0) | SK Prostejov | 5-5 (3-2) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Brno | 4-1 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | 10-3 (4-1) | 1.25 | 4.75 | 9.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Away | AC Sparta Prague | 6 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Home | Teplice | 13 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Away | Tescoma Zlin | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Home | Bohemians 1905 | 6 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Away | Sigma Olomouc | 13 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Home | Banik Ostrava | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.00 | 2.04 | 3.35 | 3.00 | 2.04 | 3.35 | 1.93 | 1 | 1.87 | 1.88 | 1 | 1.88 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.77 | 0 | 1.99 | |
| Initial | 2.35 | 3.25 | 2.73 | 2.35 | 3.25 | 2.73 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.77 | 0 | 2.05 | 1.74 | 0 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.20 | 3.60 | 3.00 | 2.20 | 3.60 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.93 | 1.73 | 0 | 2.08 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.80 | 2.09 | 3.26 | 2.90 | 2.09 | 3.14 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.75 | 0 | 2.07 | 1.82 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.25 | 3.06 | 2.69 | 2.34 | 3.04 | 2.59 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.74 | 0 | 2.08 | 1.81 | 0 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.2 | Goal | 2.6 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1.1 |
| 13 | Shot(OT) | 12.5 | 10.5 | Shot(OT) | 10.8 |
| 4.7 | Corner | 5 | 5.5 | Corner | 4.6 |
| 0.7 | Yellow Card | 0.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.1 |
| 9 | Fouls | 13 | 13.6 | Fouls | 12.1 |
| 54% | Possession | 47.5% | 54.2% | Possession | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Synot Slovacko ( 46 Matches) | Brno ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 10 | 0 | 2 |
AC Sparta Prague