ทีเด็ดบอล Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Haifa
‹ คู่ก่อนหน้าAl-Garrafa vs Al Qadsiah · อ. 3 พ.ย. 01:15 น. คู่ที่ 76 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Universitaea Cluj vs FCSB · อ. 3 พ.ย. 01:30 น.
Israel Premier League
🕒 03-11-2026 01:30 น.
Hapoel Tel Avivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6⚖️กองกลางสูสี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 76 / 7901:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1417bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSHapoel Tel AvivMaccabi Haifaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @1.9239% @3.04สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Maccabi Haifaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Tel Avivต่อ 0/0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Hapoel Tel Avivการ์ดยิงดุ🔥12.6Hapoel Tel Avivการ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Haifaการ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Tel Avivการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Haifaรอง 0/0.5 @1.91กองกลาง🎯59% vs 52%Maccabi Haifaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Tel Avivการ์ดยิงดุ🔥12.6Maccabi Haifaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90JOKERบอลสูง68สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Hapoel Tel Avivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6
⚖️กองกลางสูสี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 76 / 7901:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1417bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Hapoel Tel AvivMaccabi Haifa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @1.9239% @3.04
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Maccabi Haifaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Tel Aviv
ต่อ 0/0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Hapoel Tel Aviv
การ์ดยิงดุ🔥12.6Hapoel Tel Aviv
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Haifa
การ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Tel Aviv
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Haifa
รอง 0/0.5 @1.91
กองกลาง🎯59% vs 52%Maccabi Haifa
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Tel Aviv
การ์ดยิงดุ🔥12.6Maccabi Haifa
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
JOKERบอลสูง68สูง 3
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Haifa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHapoel Tel Aviv ต่อ 0/0.5 @1.85การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 12 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Tel Avivโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 14 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Tel Aviv · บิลหลัก 1X2 @1.92
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Tel Aviv ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.92 · ควรเป็น @1.83 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Tel Aviv 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Tel Aviv ต่อ 0/0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 24%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Tel Aviv · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Tel Aviv ชนะ 1 ลูก21%
Hapoel Tel Aviv ชนะ 2 ลูก14%
Hapoel Tel Aviv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Maccabi Haifa ชนะ 1 ลูก15%
Maccabi Haifa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Hapoel Tel Aviv ชนะ48%
Hapoel Tel Aviv ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Hapoel Tel Aviv คลีนชีท23%
Maccabi Haifa ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Tel Aviv ไม่แพ้72%
Maccabi Haifa ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Tel Aviv)
- โอกาส Hapoel Tel Aviv ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Hapoel Tel Aviv ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Maccabi Haifa เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Hapoel Tel Aviv ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Maccabi Haifa ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Maccabi Haifa เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Maccabi Haifa ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Tel Aviv
ช3-0พ3-4ช3-1ช1-0ช3-0ช3-2
Maccabi Haifa
ช2-1ช4-0ช3-2ช4-1ช2-1พ2-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Tel Avivยิง 2.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Maccabi Haifaยิง 2.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Tel Aviv
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 24
Maccabi Haifa
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 26
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Tel Aviv
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Maccabi Haifa
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Tel Aviv
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Maccabi Haifa
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Tel Aviv ชนะ 2เสมอ 2Maccabi Haifa ชนะ 4
- 20-05-2026Maccabi Haifa4 - 1Hapoel Tel Aviv
- 29-04-2026Hapoel Tel Aviv4 - 0Maccabi Haifa
- 07-04-2026Hapoel Tel Aviv2 - 0Maccabi Haifa
- 03-12-2025Maccabi Haifa2 - 1Hapoel Tel Aviv
- 18-03-2024Maccabi Haifa0 - 0Hapoel Tel Aviv
- 01-01-2024Hapoel Tel Aviv0 - 0Maccabi Haifa
- 14-03-2023Hapoel Tel Aviv0 - 1Maccabi Haifa
- 14-11-2022Maccabi Haifa5 - 2Hapoel Tel Aviv
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.98 | 3.50 | 2.78 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.98 | 3.50 | 2.78 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.96 | 3.70 | 3.20 | 1.88 | 3 | 1.87 | 1.98 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.96 | 3.70 | 3.20 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.30 | 1.91 | 3 | 1.90 | 1.99 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.25 | 1.91 | 3 | 1.90 | 1.99 | 0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 3.51 | 3.05 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.05 | 3.63 | 3.01 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.45 | 3.20 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 3.70 | 3.35 | 1.88 | 3 | 1.84 | 1.96 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.08 | 3.48 | 3.22 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.07 | 3.81 | 3.27 | 1.95 | 3 | 1.87 | 1.81 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Willhill | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.70 | 3.35 | 2.30 | 3.5 | 1.50 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.30 | 2.30 | 3.5 | 1.50 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.09 | 3.50 | 3.22 | 1.71 | 2.5 | 2.02 | 1.52 | 0 | 2.36 | |
| Live | 2.03 | 3.70 | 3.16 | 1.68 | 2.5/3 | 2.09 | 1.76 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-2] Hapoel Tel Aviv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 18 | 5 | 19 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 6 | 2 | 15 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
| [ISR D1-4] Maccabi Haifa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 0 | 2 | 20 | 14 | 18 | 4 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 9 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 5 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 10 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 4 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Tel Aviv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 20-05-2026 | Maccabi Haifa | 4-1 (1-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 29-04-2026 | Hapoel Tel Aviv | 4-0 (1-0) | Maccabi Haifa | 1-0 (1-0) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 07-04-2026 | Hapoel Tel Aviv | 2-0 (0-0) | Maccabi Haifa | 6-10 (2-5) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| ISR D1 | 03-12-2025 | Maccabi Haifa | 2-1 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 1-9 (0-5) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| ISR D1 | 18-03-2024 | Maccabi Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 5-6 (1-5) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | D | 2.03 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D1 | 01-01-2024 | Hapoel Tel Aviv | 0-0 (0-0) | Maccabi Haifa | 5-5 (2-1) | 4.20 | 3.75 | 1.70 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR D1 | 14-03-2023 | Hapoel Tel Aviv | 0-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 1-8 (0-5) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | L | 1.83 | -1.5 | 2.03 | W | U |
| ISR D1 | 14-11-2022 | Maccabi Haifa | 5-2 (4-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-5 (2-4) | 1.36 | 4.75 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | L | O |
| ISR D1 | 03-05-2022 | Hapoel Tel Aviv | 0-2 (0-1) | Maccabi Haifa | 5-5 (2-3) | 5.50 | 3.75 | 1.53 | L | 1.95 | -1 | 1.90 | L | U |
| ISR D1 | 20-03-2022 | Maccabi Haifa | 3-0 (2-0) | Hapoel Tel Aviv | 3-3 (1-3) | 1.25 | 5.20 | 9.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| ISR D1 | 22-02-2022 | Maccabi Haifa | 2-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 11-5 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 1.73 | 1.5 | 2.15 | L | U |
| ISR D1 | 29-11-2021 | Hapoel Tel Aviv | 1-3 (1-1) | Maccabi Haifa | 4-4 (2-3) | 4.20 | 3.50 | 1.75 | L | 2.03 | -0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR LATTC | 23-08-2021 | Maccabi Haifa | 2-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 6-3 (2-2) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| ISR D1 | 04-03-2021 | Hapoel Tel Aviv | 1-2 (1-2) | Maccabi Haifa | 10-4 (3-3) | 5.75 | 3.60 | 1.53 | L | 1.75 | -1 | 2.05 | D | O |
| ISR D1 | 15-12-2020 | Maccabi Haifa | 1-0 (1-0) | Hapoel Tel Aviv | 6-6 (5-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | W | U |
| ISR D1 | 24-06-2020 | Hapoel Tel Aviv | 1-3 (0-2) | Maccabi Haifa | 3-2 (3-1) | 4.00 | 3.40 | 1.80 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 31-05-2020 | Maccabi Haifa | 1-2 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 3-4 (2-3) | 1.50 | 4.10 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.92 | W | O |
| ISR D1 | 05-02-2020 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Tel Aviv | 9-0 (5-0) | 1.61 | 3.40 | 5.00 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| ISR D1 | 05-11-2019 | Hapoel Tel Aviv | 1-2 (1-0) | Maccabi Haifa | 3-6 (3-3) | 5.00 | 3.80 | 1.57 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.82 | L | O |
| ISR D1 | 05-02-2019 | Maccabi Haifa | 3-2 (3-2) | Hapoel Tel Aviv | 5-1 (4-0) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.82 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Tel Aviv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LATTC | 30-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 2-3 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-3) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Hapoel Jerusalem | 0-3 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 2-3 (1-2) | 6.25 | 4.20 | 1.38 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Hapoel Tel Aviv | 1-0 (0-0) | Ironi Tiberias | 6-1 (5-1) | 1.18 | 6.25 | 11.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-3 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 2-7 (1-5) | 5.00 | 3.75 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Hapoel Tel Aviv | 3-4 (0-2) | Hapoel Haifa | 8-5 (2-2) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 18-09-2026 | Hapoel Tel Aviv | 3-0 (2-0) | Hapoel Petah Tikva | 8-1 (3-1) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 4-1 (2-1) | Hapoel Tel Aviv | 5-3 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Tel Aviv | 4-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 04-09-2026 | Hapoel Tel Aviv | 3-0 (1-0) | Beitar Jerusalem | 2-4 (1-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 31-08-2026 | Hapoel Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 4-4 (3-0) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Hapoel Tel Aviv | 0-1 (0-0) | Atalanta | 7-6 (5-1) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Atalanta | 0-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 3-1 (1-1) | 1.18 | 6.00 | 12.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| ISR LATTC | 17-08-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-2 (1-0) | Hapoel Tel Aviv | 2-7 (2-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | GKS Katowice | 2-1 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 7-3 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Hapoel Tel Aviv | 2-0 (2-0) | GKS Katowice | 3-2 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Ludogorets Razgrad | 2-2 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 6-2 (2-2) | 1.67 | 3.60 | 4.25 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Hapoel Tel Aviv | 2-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad | 4-1 (2-0) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ISR LATTC | 19-07-2026 | Beitar Jerusalem | 2-2 (1-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-1 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 3-10 (2-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Dunajska Streda | 0-1 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 1-5 (0-3) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Maccabi Haifa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 27-10-2026 | Maccabi Haifa | 2-5 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 9-7 (6-3) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-0) | Maccabi Haifa | 2-7 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | D |
| ISR D1 | 13-10-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-4 (1-2) | Maccabi Haifa | 2-6 (0-3) | 4.75 | 3.70 | 1.57 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Haifa | 3-2 (1-1) | Ironi Tiberias | 6-2 (1-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 0-4 (0-1) | Maccabi Haifa | 2-6 (1-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 06-09-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 01-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (2-0) | Maccabi Haifa | 3-5 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LATTC | 09-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 1-12 (0-8) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ISR LATTC | 05-08-2026 | Maccabi Haifa | 4-2 (3-1) | Ironi Tiberias | 5-1 (3-0) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-0 (3-0) | Maccabi Haifa | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Haifa | 2-3 (0-2) | Hapoel Haifa | 7-1 (0-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-2 (0-1) | Maccabi Haifa | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Maccabi Haifa | 3-3 (1-2) | Paksi SE Honlapja | 2-8 (0-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-2) | Maccabi Haifa | 5-2 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 24-05-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-5 (1-2) | Maccabi Haifa | 5-1 | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| ISR D1 | 20-05-2026 | Maccabi Haifa | 4-1 (1-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 16-05-2026 | Maccabi Haifa | 1-1 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-6 (2-4) | 1.55 | 4.00 | 4.75 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 09-11 | Away | Hapoel Beer Sheva | 6 Days |
| ISR D1 | 27-11 | Away | Maccabi Petah Tikva FC | 25 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Home | Maccabi Netanya | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 07-11 | Home | Maccabi Netanya | 5 Days |
| ISR D1 | 28-11 | Away | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 26 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Home | Beitar Jerusalem | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.46 | 2.27 | 3.30 | 2.46 | 2.27 | 3.30 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 1.98 | 3.50 | 2.78 | 1.98 | 3.50 | 2.78 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.40 | 3.75 | 2.40 | 2.40 | 3.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.7 | 2.1 | Goal | 2.1 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 1 | Loss | 1.5 |
| 11 | Shot(OT) | 11.3 | 10.9 | Shot(OT) | 10.2 |
| 5.3 | Corner | 7.3 | 5.5 | Corner | 6.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.8 | Yellow Card | 3.1 |
| 14 | Fouls | 15 | 14.1 | Fouls | 17 |
| 50.3% | Possession | 58.3% | 51.7% | Possession | 59.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Tel Aviv ( 44 Matches) | Maccabi Haifa ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 9 | 5 |
| HT-D / FT-W | 10 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 5 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 1 | 5 |
Hapoel Ramat Gan
Maccabi Tel Aviv