ทีเด็ดบอล Al-Garrafa vs Al Qadsiah
‹ คู่ก่อนหน้าAl-Ittihad vs Al Ain · อ. 3 พ.ย. 01:15 น. คู่ที่ 75 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Haifa · อ. 3 พ.ย. 01:30 น.
AFC Champions League Elite
🕒 03-11-2026 01:15 น.
Al-Garrafaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 75 / 7901:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b⚖️ เสี่ยง 39% ★★★สมดุลVSAl-GarrafaAl Qadsiahใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ21% @5.2579% @1.42สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Al Qadsiahทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAl-Garrafaรอง 1/1.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.8Al-Garrafaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Al Qadsiahการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAl Qadsiahต่อ 1/1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 7.8Al Qadsiahกองกลาง🎯59% vs 46%Al Qadsiahแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Al Qadsiahการ์ดรับหลวม🕳️11.4Al-Garrafaการ์ดยิงดุ🔥13.2Al Qadsiahการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Al Qadsiahการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Al-Garrafaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 75 / 7901:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b⚖️ เสี่ยง 39% ★★★สมดุลVS
Al-GarrafaAl Qadsiah
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
21% @5.2579% @1.42
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Al Qadsiahทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAl-Garrafa
รอง 1/1.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.8Al-Garrafa
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Al Qadsiah
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAl Qadsiah
ต่อ 1/1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 7.8Al Qadsiah
กองกลาง🎯59% vs 46%Al Qadsiah
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Al Qadsiah
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Al-Garrafa
การ์ดยิงดุ🔥13.2Al Qadsiah
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Al Qadsiah
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Al-Garrafa vs Al Qadsiah
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAl Qadsiah ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.83การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAl Qadsiahโอกาสชนะ 64%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 17b
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Al Qadsiah · บิลหลัก 1X2 @1.42
ความเสี่ยงของบิล39%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Al Qadsiah ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.42 · ควรเป็น @1.48 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Al Qadsiah 47 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Al Qadsiah ต่อ 1/1.5
ได้ 61%เสียครึ่ง 20%เสีย 19%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Al Qadsiah · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Al Qadsiah ชนะ 1 ลูก26%
Al Qadsiah ชนะ 2 ลูก19%
Al Qadsiah ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ20%
Al-Garrafa ชนะ 1 ลูก11%
Al-Garrafa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Al Qadsiah ชนะ61%
Al Qadsiah ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Al Qadsiah คลีนชีท26%
Al-Garrafa ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Al-Garrafa ไม่แพ้39%
Al Qadsiah ไม่แพ้81%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-17%0-27%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Al Qadsiah)
- โอกาส Al Qadsiah ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- Al Qadsiah ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Al-Garrafa เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา Al Qadsiah ไหลขึ้นจาก @1.33 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Al-Garrafa
พ2-3พ1-2ส0-0ส2-2พ1-2ช2-0
Al Qadsiah
ส1-1ช2-1ช1-0พ2-3ส1-1ช6-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Al-Garrafaยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Al Qadsiahยิง 2.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Al-Garrafa
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
Al Qadsiah
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Al-Garrafa
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Al Qadsiah
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Al-Garrafa
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Al Qadsiah
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Al-Garrafa@6.25 → @5.25▼ 16.0%
เสมอ@5.00 → @4.75▼ 5.0%
ทีมเยือน Al Qadsiah@1.33 → @1.42▲ 6.8%
คู่อื่นใน AFC Champions League Elite 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 5.50 | 4.85 | 1.35 | 1.77 | 3/3.5 | 1.95 | 1.87 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 5.50 | 4.85 | 1.35 | 1.77 | 3/3.5 | 1.95 | 1.87 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 6.25 | 5.00 | 1.33 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 5.25 | 4.75 | 1.42 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 5.90 | 4.90 | 1.37 | 1.89 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | -1/1.5 | 2.01 | |
| Live | 5.60 | 4.90 | 1.43 | 1.81 | 3/3.5 | 2.01 | 1.92 | -1/1.5 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 8.00 | 5.50 | 1.30 | 1.84 | 3/3.5 | 1.99 | 1.91 | -1.5 | 1.92 | |
| Live | 6.00 | 4.80 | 1.40 | 1.84 | 3/3.5 | 1.99 | 1.90 | -1/1.5 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 5.00 | 4.30 | 1.45 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | -1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 5.20 | 4.45 | 1.42 | 1.82 | 3/3.5 | 1.98 | 1.89 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 5.00 | 4.30 | 1.45 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | -1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 5.20 | 4.45 | 1.42 | 1.82 | 3/3.5 | 1.98 | 1.89 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 5.85 | 4.49 | 1.38 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.95 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.15 | 4.45 | 1.43 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.87 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 7.50 | 5.00 | 1.33 | 1.86 | 3/3.5 | 1.86 | 1.81 | -1.5 | 1.92 | |
| Live | 5.75 | 4.80 | 1.45 | 1.78 | 3/3.5 | 1.94 | 1.85 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 7.46 | 5.45 | 1.31 | 1.82 | 3/3.5 | 1.94 | 1.88 | -1.5 | 1.89 | |
| Live | 5.95 | 4.95 | 1.43 | 1.78 | 3/3.5 | 1.98 | 1.89 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 6.50 | 4.60 | 1.40 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 5.80 | 4.50 | 1.44 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 1.80 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 7.00 | 4.80 | 1.37 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.75 | 4.60 | 1.47 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 2.05 | -1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 6.76 | 4.99 | 1.31 | 2.10 | 3.5 | 1.62 | 1.69 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 6.05 | 4.87 | 1.48 | 2.04 | 3.5 | 1.80 | 1.87 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Al Ain | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 2 | 9 |
| 2 | Shabab Al Ahli | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 |
| 3 | Al-Ahli SFC | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 |
| 4 | Esteghlal Tehran | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 |
| 5 | Al Hilal | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 |
| 6 | Al Shamal | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 |
| 7 | Al Qadsiah | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 |
| 8 | Al-Ittihad | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 |
| 9 | Al-Nassr | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 |
| 10 | Neftchi Fargona | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 |
| 11 | Al Quwa Al Jawiya | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 |
| 12 | Pakhtakor | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 |
| 13 | Tractor S.C. | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 |
| 14 | Al-Sadd | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 |
| 15 | Al-Garrafa | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 6 | 0 |
| 16 | Al-Wasl | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 |
| [QAT D1-8] Al-Garrafa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 10 | 13 | 9 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 3 | 33.3% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 7 | 0 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 4 | 4 | 9 | 7 | 12.5% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 16.7% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [SPL-2] Al Qadsiah | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 1 | 2 | 32 | 12 | 28 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 1 | 18 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 19 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 4 | 1 | 16 | 5 | 25 | 1 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 2 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Al-Garrafa Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Al-Garrafa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| QAT D1 | 30-10-2026 | Al-Garrafa | 2-0 (0-0) | Qatar SC | 7-4 (5-4) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ACLE | 26-10-2026 | Al-Ahli SFC | 2-1 (1-0) | Al-Garrafa | 3-3 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| QAT D1 | 22-10-2026 | Al-Garrafa | 2-2 (2-0) | Al-Ahli Doha | 6-13 (5-5) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| QAT D1 | 18-10-2026 | Al-Garrafa | 0-0 (0-0) | Al Rayyan | 3-5 (3-2) | 4.50 | 4.10 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| ACLE | 13-10-2026 | Al-Garrafa | 1-2 (0-1) | Esteghlal Tehran | 9-5 (2-1) | 2.55 | 3.30 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| QAT D1 | 09-10-2026 | Al-Wakra | 3-2 (1-1) | Al-Garrafa | 3-9 (3-8) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| QATL CUP | 01-10-2026 | Al-Garrafa | 4-2 (3-0) | Al Mesaimeer Club | 5-5 (3-2) | 1.73 | 3.90 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ACLE | 16-09-2026 | Al Hilal | 2-1 (1-0) | Al-Garrafa | 14-2 (8-2) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | U |
| QAT D1 | 11-09-2026 | Al-Garrafa | 0-0 (0-0) | Lusail Russell City | 4-2 (2-0) | 1.70 | 4.00 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| QAT D1 | 05-09-2026 | Al-Sadd | 4-1 (2-0) | Al-Garrafa | 4-6 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| QCP Cup | 01-09-2026 | Al-Sadd | 2-1 (2-1) | Al-Garrafa | 5-5 (4-1) | 1.57 | 3.70 | 5.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| QAT D1 | 27-08-2026 | Al-Garrafa | 1-3 (0-0) | Al Shamal | 7-6 (3-5) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| QAT D1 | 21-08-2026 | Al-Garrafa | 2-1 (1-1) | Al Shahaniya | 5-3 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 27-07-2026 | Al-Riyadh | 2-2 (1-0) | Al-Garrafa | 3-3 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 19-07-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-1) | Al-Garrafa | 6-4 (1-3) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| QAT PC | 09-05-2026 | Al-Sadd | 1-4 (0-2) | Al-Garrafa | 11-2 (4-1) | 1.70 | 4.10 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| QAT PC | 05-05-2026 | Al-Wakra | 0-0 (0-0) | Al-Garrafa | 5-6 (3-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| QAT PC | 02-05-2026 | Al-Garrafa | 2-1 (2-1) | Umm Salal | 2-5 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| QAT D1 | 27-04-2026 | Al-Garrafa | 1-1 (0-0) | Al Shahaniya | 3-2 (2-1) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| QAT D1 | 08-04-2026 | Al-Wakra | 3-3 (1-1) | Al-Garrafa | 5-7 (2-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
| Al Qadsiah Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPL | 30-10-2026 | Al-Riyadh | 0-6 (0-2) | Al Qadsiah | 3-3 (1-0) | 7.50 | 5.00 | 1.30 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| ACLE | 27-10-2026 | Al Qadsiah | 1-1 (0-0) | Al-Sadd | 9-4 (2-4) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SPL | 24-10-2026 | Al Qadsiah | 2-3 (1-1) | Al Hilal | 6-4 (3-2) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SPL | 20-10-2026 | Al-Taawoun | 0-1 (0-0) | Al Qadsiah | 3-15 (0-10) | 5.25 | 4.80 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPL | 16-10-2026 | Al Qadsiah | 2-1 (1-0) | Abha | 4-3 (2-3) | 1.13 | 7.50 | 13.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | U |
| ACLE | 12-10-2026 | Pakhtakor | 1-1 (0-1) | Al Qadsiah | 5-7 (2-4) | 4.50 | 4.00 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| SPL | 09-10-2026 | Al Kholood | 0-5 (0-3) | Al Qadsiah | 10-6 (5-2) | 6.50 | 4.20 | 1.38 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| ACLE | 15-09-2026 | Al Qadsiah | 2-1 (0-0) | Al-Wasl | 1-7 (1-2) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SPL | 11-09-2026 | Al Qadsiah | 3-3 (2-1) | Al-Ettifaq | 3-0 (1-0) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | D | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| SPL | 09-09-2026 | Al Qadsiah | 3-2 (3-0) | Al-Ahli SFC | 6-5 (2-2) | 1.83 | 3.75 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPL | 04-09-2026 | Al-Draih | 0-2 (0-0) | Al Qadsiah | 3-5 (0-4) | 5.25 | 4.20 | 1.45 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| SPL | 31-08-2026 | Al Qadsiah | 3-1 (2-1) | Al-Faisaly Harmah | 4-2 (1-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | D | O |
| SPL | 24-08-2026 | Neom SC | 0-2 (0-1) | Al Qadsiah | 2-2 (0-2) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPL | 22-08-2026 | Al Qadsiah | 0-1 (0-1) | Al-Ittihad | 15-1 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SK CUP | 17-08-2026 | Al Tai | 0-5 (0-3) | Al Qadsiah | 0-6 (0-2) | 34.00 | 12.00 | 1.05 | W | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | W | O |
| SPL | 14-08-2026 | Al-Shabab | 1-3 (1-1) | Al Qadsiah | 6-9 (4-5) | 4.75 | 4.00 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Levante | 1-0 (0-0) | Al Qadsiah | 4-5 | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Al Qadsiah | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Real Oviedo | 0-0 (0-0) | Al Qadsiah | - | D | ||||||||
| SPL | 22-05-2026 | Al-Ittihad | 1-5 (1-3) | Al Qadsiah | 5-10 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| QAT D1 | 07-11 | Home | Al Duhail | 5 Days |
| ACLE | 24-11 | Away | Al Quwa Al Jawiya | 21 Days |
| QAT D1 | 27-11 | Home | Al-Arabi SC | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPL | 06-11 | Home | Al-Feiha | 3 Days |
| SPL | 21-11 | Away | Al-Nassr | 18 Days |
| ACLE | 24-11 | Away | Shabab Al Ahli | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.25 | 5.00 | 1.33 | 5.25 | 4.75 | 1.42 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 2.2 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.9 | Loss | 1.2 |
| 17 | Shot(OT) | 11 | 14 | Shot(OT) | 11.3 |
| 4 | Corner | 10 | 5.2 | Corner | 6.2 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 2.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.3 | Fouls | 15.3 | 12.2 | Fouls | 13 |
| 38.7% | Possession | 63% | 45.8% | Possession | 59.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Al-Garrafa ( 11 Matches) | Al Qadsiah ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 0 | 0 |
Pakhtakor
Al-Nassr
Tractor S.C.
Neftchi Fargona
Al-Wasl
Al Quwa Al Jawiya
Al-Sadd
Al-Ahli SFC
Al-Ittihad
Al Ain