ทีเด็ดบอล Universitaea Cluj vs FCSB
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Tel Aviv vs Maccabi Haifa · อ. 3 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 82 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Diosgyor VTK vs Kecskemeti TE · อ. 3 พ.ย. 01:30 น.
Romania Liga I
🕒 03-11-2026 01:30 น.
Universitaea Clujเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 82 / 10701:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSUniversitaea ClujFCSBใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4350% @2.42สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.91
FCSBทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านUniversitaea ClujHDP 0 @1.92พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Universitaea Clujการ์ดยิงดุ🔥11.4Universitaea Clujการ์ดรับหลวม🕳️10.2FCSBการ์ดได้ราคา💰6/10Universitaea Clujการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFCSBHDP 0 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️9.6Universitaea Clujการ์ดยิงดุ🔥9.0FCSBการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FCSBการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Universitaea Clujเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 82 / 10701:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVS
Universitaea ClujFCSB
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4350% @2.42
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.91
FCSBทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านUniversitaea Cluj
HDP 0 @1.92
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Universitaea Cluj
การ์ดยิงดุ🔥11.4Universitaea Cluj
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FCSB
การ์ดได้ราคา💰6/10Universitaea Cluj
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFCSB
HDP 0 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️9.6Universitaea Cluj
การ์ดยิงดุ🔥9.0FCSB
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FCSB
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Universitaea Cluj vs FCSB
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.87การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Universitaea Cluj · บิลหลัก 1X2 @2.43
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Universitaea Cluj ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.43 · ควรเป็น @2.16 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Universitaea Cluj 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Universitaea Cluj ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Universitaea Cluj · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Universitaea Cluj ชนะ 1 ลูก18%
Universitaea Cluj ชนะ 2 ลูก13%
Universitaea Cluj ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
FCSB ชนะ 1 ลูก18%
FCSB ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Universitaea Cluj ชนะ42%
Universitaea Cluj ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Universitaea Cluj คลีนชีท23%
FCSB ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Universitaea Cluj ไม่แพ้67%
FCSB ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Universitaea Cluj)
- โอกาส Universitaea Cluj ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.43 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.16 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (37%)
- Universitaea Cluj ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- FCSB เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Universitaea Cluj ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FCSB ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FCSB เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส FCSB ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Universitaea Cluj
ช2-0ช3-1พ3-4ส2-2ช3-0ช3-1
FCSB
ส2-2พ0-5ช1-0ช2-1ช4-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Universitaea Clujยิง 2.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
FCSBยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Universitaea Cluj
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
FCSB
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Universitaea Cluj
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
FCSB
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Universitaea Cluj
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
FCSB
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Universitaea Cluj ชนะ 1เสมอ 3FCSB ชนะ 4
- 08-03-2026FCSB1 - 3Universitaea Cluj
- 02-11-2025Universitaea Cluj0 - 2FCSB
- 12-05-2025Universitaea Cluj0 - 2FCSB
- 06-04-2025FCSB1 - 0Universitaea Cluj
- 11-11-2024Universitaea Cluj1 - 2FCSB
- 14-07-2024FCSB1 - 1Universitaea Cluj
- 20-02-2024Universitaea Cluj0 - 0FCSB
- 03-10-2023FCSB2 - 2Universitaea Cluj
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Universitaea Cluj@2.53 → @2.43▼ 4.0%
เสมอ@3.44 → @3.430.1%
ทีมเยือน FCSB@2.33 → @2.42▲ 3.9%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.52 | 3.70 | 2.31 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.43 | 3.70 | 2.40 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.92 | 0 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.38 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.44 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 1.94 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.44 | 1.83 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.38 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.45 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.90 | 0 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.54 | 3.35 | 2.34 | 2.01 | 3 | 1.81 | 1.98 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.41 | 3.30 | 2.48 | 2.04 | 3 | 1.78 | 1.89 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.52 | 3.35 | 2.37 | 2.01 | 3 | 1.81 | 1.98 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.41 | 3.30 | 2.48 | 2.04 | 3 | 1.78 | 1.89 | 0 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 2.52 | 3.21 | 2.30 | 1.84 | 2.5/3 | 2.00 | 2.02 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.41 | 3.20 | 2.41 | 1.84 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.50 | 3.15 | 2.50 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 1.90 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.51 | 3.59 | 2.50 | 2.04 | 3 | 1.80 | 1.91 | 0 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.10 | 2.65 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.83 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.55 | 1.99 | 3 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.55 | 3.48 | 2.56 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.54 | 3.65 | 2.62 | 2.02 | 3 | 1.81 | 1.88 | 0 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 2.60 | 3.30 | 2.50 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.50 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.75 | 0 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 2.95 | 2.70 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.60 | 3.35 | 2.55 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.05 | 2.70 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.48 | 3.60 | 2.47 | 1.77 | 2.5/3 | 1.97 | 1.85 | 0 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-5] Universitaea Cluj | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 1 | 5 | 25 | 20 | 22 | 5 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 16 | 12 | 13 | 8 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 8 | 9 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 8 | 9 | 17 | 8 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 7 | 6 | 12 | 7 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
| [ROM D1-6] FCSB | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 20 | 19 | 21 | 6 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 10 | 14 | 5 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 8 | 9 | 16 | 10 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 6 | 8 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Universitaea Cluj Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 08-03-2026 | FCSB | 1-3 (1-2) | Universitaea Cluj | 10-3 (3-3) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 02-11-2025 | Universitaea Cluj | 0-2 (0-1) | FCSB | 4-9 (4-3) | 3.10 | 3.10 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ROM D1 | 12-05-2025 | Universitaea Cluj | 0-2 (0-0) | FCSB | 5-4 (3-3) | 3.30 | 3.10 | 2.20 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 06-04-2025 | FCSB | 1-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 3-0 (1-0) | 1.67 | 3.50 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 11-11-2024 | Universitaea Cluj | 1-2 (0-1) | FCSB | 6-2 (3-2) | 2.75 | 3.10 | 2.63 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | O |
| ROM D1 | 14-07-2024 | FCSB | 1-1 (0-0) | Universitaea Cluj | 6-0 (4-0) | 1.65 | 3.70 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 20-02-2024 | Universitaea Cluj | 0-0 (0-0) | FCSB | 6-4 (1-3) | 3.60 | 3.20 | 2.05 | D | 1.78 | -0.5 | 2.10 | W | U |
| ROM D1 | 03-10-2023 | FCSB | 2-2 (2-1) | Universitaea Cluj | 4-2 (1-0) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | D | 1.83 | 1 | 2.03 | W | O |
| ROM D1 | 01-11-2022 | Universitaea Cluj | 2-1 (2-0) | FCSB | 7-7 (4-1) | 4.00 | 3.30 | 1.91 | W | 1.93 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| ROM D1 | 18-07-2022 | FCSB | 1-1 (0-1) | Universitaea Cluj | 7-1 (4-1) | 1.25 | 4.75 | 12.00 | D | 1.88 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 29-01-2021 | FCSB | 4-1 (2-1) | Universitaea Cluj | - | L | ||||||||
| ROMC | 30-10-2019 | Universitaea Cluj | 0-1 (0-1) | FCSB | 11-4 (4-2) | 8.50 | 4.75 | 1.36 | L | 1.92 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| ROMC | 25-09-2015 | Universitaea Cluj | 0-1 (0-0) | FCSB | 1-10 | 13.00 | 7.00 | 1.12 | L | 1.78 | -2/2.5 | 2.03 | W | U |
| ROMC | 01-06-2015 | FCSB | 3-0 (1-0) | Universitaea Cluj | 4-2 | 1.33 | 4.75 | 10.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 26-04-2015 | Universitaea Cluj | 0-3 (0-1) | FCSB | 10-4 | 4.00 | 3.50 | 1.72 | L | 2.08 | -0.5/1 | 1.73 | L | O |
| ROM D1 | 20-10-2014 | FCSB | 4-1 (2-0) | Universitaea Cluj | 7-3 | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 09-05-2014 | Universitaea Cluj | 0-1 (0-1) | FCSB | 5-6 | 4.75 | 3.60 | 1.66 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 18-02-2014 | FCSB | 2-0 (1-0) | Universitaea Cluj | 11-4 | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 26-02-2013 | Universitaea Cluj | 0-1 (0-1) | FCSB | - | 8.50 | 4.33 | 1.40 | L | 2.10 | -1 | 1.70 | D | U |
| ROM D1 | 06-08-2012 | FCSB | 5-1 (1-0) | Universitaea Cluj | - | 1.25 | 5.00 | 15.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Universitaea Cluj Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROMC | 29-10-2026 | CFR Cluj | 1-3 (1-2) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 24-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-3 (0-1) | Universitaea Cluj | 10-3 (5-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 19-10-2026 | Universitaea Cluj | 2-2 (2-1) | Arges | 7-7 (4-3) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 13-10-2026 | Universitaea Cluj | 3-4 (1-2) | Rapid Bucuresti | 11-5 (2-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ROM D1 | 09-10-2026 | CFR Cluj | 1-3 (1-0) | Universitaea Cluj | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | FC Voluntari | 0-2 (0-0) | Universitaea Cluj | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Universitaea Cluj | 3-0 (1-0) | SC Otelul Galati | 3-4 (3-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 08-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-5 (3-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ROMC | 02-09-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 7-6 (6-3) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-3 (1-2) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (3-3) | 1.67 | 3.30 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 5-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 17-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | UTA Arad | 4-7 (1-4) | 2.05 | 3.25 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 03-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (0-1) | FC Botosani | 7-2 (4-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Brann | 3-1 (2-1) | Universitaea Cluj | 6-3 (0-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Sepsi OSK | 1-0 (1-0) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-2 (0-1) | Brann | 9-5 (4-4) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | Farul Constanta | 2-4 (1-1) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Universitaea Cluj | 0-0 (0-0) | Dynamo Kyiv | 5-2 (4-2) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| Rom SC | 13-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 8-3 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA EL | 10-07-2026 | Dynamo Kyiv | 0-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 10-4 (4-2) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| FCSB Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROMC | 30-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FCSB | 1-9 (0-3) | 8.00 | 4.50 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 25-10-2026 | FCSB | 4-1 (0-1) | Rapid Bucuresti | 7-0 (5-0) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ROM D1 | 20-10-2026 | FC Voluntari | 1-2 (0-1) | FCSB | 4-2 (1-2) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 11-10-2026 | FCSB | 1-0 (0-0) | SC Otelul Galati | 6-3 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ROM D1 | 20-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 5-0 (2-0) | FCSB | 5-1 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 15-09-2026 | FCSB | 2-2 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (5-4) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 06-09-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | FCSB | 8-6 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROMC | 03-09-2026 | Arges | 0-5 (0-2) | FCSB | 4-0 (2-0) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 31-08-2026 | FCSB | 1-3 (0-1) | UTA Arad | 5-4 (4-2) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 24-08-2026 | CFR Cluj | 1-0 (0-0) | FCSB | 3-3 (2-0) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 18-08-2026 | FCSB | 3-2 (1-1) | FC Botosani | 13-5 (7-3) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| ROM D1 | 11-08-2026 | Sepsi OSK | 0-0 (0-0) | FCSB | 8-5 (6-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ROM D1 | 04-08-2026 | FCSB | 2-2 (0-2) | Farul Constanta | 5-3 (2-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FK Auda Riga | 4-1 (1-0) | FCSB | 4-4 | 5.00 | 4.00 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| ROM D1 | 27-07-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-2 (0-2) | FCSB | 3-8 (2-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | FCSB | 2-3 (1-2) | FK Auda Riga | 7-2 (3-2) | 1.20 | 5.25 | 11.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 18-07-2026 | FCSB | 2-0 (2-0) | Arges | 7-5 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 05-07-2026 | Saint Gilloise | 4-0 (2-0) | FCSB | 9-3 (7-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 30-05-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-1 (0-1) | FCSB | 2-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 25-05-2026 | FCSB | 3-3 (1-1) | FC Botosani | 7-5 (3-2) | 1.38 | 4.20 | 7.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 07-11 | Away | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5 Days |
| ROM D1 | 22-11 | Away | Farul Constanta | 19 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | Sepsi OSK | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 08-11 | Home | Corvinul Hunedoara | 5 Days |
| ROM D1 | 22-11 | Away | Arges | 19 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.97 | 2.35 | 2.79 | 2.89 | 2.35 | 2.87 | 1.93 | 1/1.5 | 1.87 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | 1.98 | 0 | 1.84 | 1.92 | 0 | 1.90 | |
| Initial | 2.52 | 3.70 | 2.31 | 2.43 | 3.70 | 2.40 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.83 | 1.92 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.38 | 3.00 | 3.00 | 2.38 | 3.00 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.55 | 3.40 | 2.38 | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.97 | 2.23 | 2.79 | 2.97 | 2.23 | 2.79 | 2.09 | 1/1.5 | 1.75 | 2.09 | 1/1.5 | 1.75 | 2.00 | 0 | 1.86 | 2.00 | 0 | 1.86 | |
| Initial | 2.52 | 3.21 | 2.30 | 2.41 | 3.20 | 2.41 | 1.84 | 2.5/3 | 2.00 | 1.84 | 2.5/3 | 2.00 | 2.02 | 0 | 1.84 | 1.93 | 0 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 1.9 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.7 |
| 12.7 | Shot(OT) | 15 | 12.4 | Shot(OT) | 14.2 |
| 6.3 | Corner | 5.7 | 5.9 | Corner | 5.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 9 | Fouls | 9.7 | 10.9 | Fouls | 10.7 |
| 60.7% | Possession | 57.3% | 57.6% | Possession | 57.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Universitaea Cluj ( 51 Matches) | FCSB ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 4 | 9 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 7 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 4 | 6 |
FC Voluntari
Farul Constanta