ทีเด็ดบอล FC Voluntari vs Farul Constanta
‹ คู่ก่อนหน้าReal Oviedo vs Las Palmas · จ. 2 พ.ย. 22:15 น. คู่ที่ 29 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Dobrudzha vs Fratria · จ. 2 พ.ย. 22:30 น.
Romania Liga I
🕒 02-11-2026 22:30 น.
FC Voluntariเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 29 / 7922:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSFC VoluntariFarul Constantaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.7455% @2.21สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.02
Farul Constantaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Voluntariรอง 0/-0.5 @1.81การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Voluntariการ์ดรับหลวม🕳️7.8Farul Constantaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFarul Constantaต่อ 0/-0.5 @2.02แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Farul Constantaกองกลาง🎯53% vs 46%Farul Constantaแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Farul Constantaการ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Voluntariการ์ดยิงดุ🔥8.4Farul Constantaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Farul Constantaการ์ดได้ราคา💰6/10Farul Constantaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Voluntariเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 29 / 7922:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้ม
VS
FC VoluntariFarul Constanta
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.7455% @2.21
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.02
Farul Constantaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Voluntari
รอง 0/-0.5 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Voluntari
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Farul Constanta
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFarul Constanta
ต่อ 0/-0.5 @2.02
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Farul Constanta
กองกลาง🎯53% vs 46%Farul Constanta
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Farul Constanta
การ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Voluntari
การ์ดยิงดุ🔥8.4Farul Constanta
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Farul Constanta
การ์ดได้ราคา💰6/10Farul Constanta
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Voluntari vs Farul Constanta
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFarul Constanta ต่อ 0/-0.5 @2.02การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFarul Constantaโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Farul Constanta · บิลหลัก 1X2 @2.21
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Farul Constanta ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.21 · ควรเป็น @2.09 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Farul Constanta 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Farul Constanta ต่อ 0/-0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 26%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Farul Constanta · คาดสกอร์ 1.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Farul Constanta ชนะ 1 ลูก21%
Farul Constanta ชนะ 2 ลูก13%
Farul Constanta ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
FC Voluntari ชนะ 1 ลูก18%
FC Voluntari ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Farul Constanta ชนะ42%
Farul Constanta ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Farul Constanta คลีนชีท29%
FC Voluntari ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Voluntari ไม่แพ้58%
Farul Constanta ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-08%2-17%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Farul Constanta)
- โอกาส Farul Constanta ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.21 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.09 (คุ้มกว่า 6%)
- FC Voluntari เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Farul Constanta ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด FC Voluntari เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส FC Voluntari ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Voluntari
พ1-2พ0-2พ2-3พ1-2พ1-2ส1-1
Farul Constanta
ช4-2พ0-4ช2-1ช3-1พ0-2ช4-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Voluntariยิง 1.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Farul Constantaยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Voluntari
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Farul Constanta
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Voluntari
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Farul Constanta
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Voluntari
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Farul Constanta
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Voluntari ชนะ 4เสมอ 2Farul Constanta ชนะ 2
- 11-07-2026FC Voluntari3 - 0Farul Constanta
- 25-11-2023FC Voluntari4 - 2Farul Constanta
- 26-09-2023FC Voluntari2 - 0Farul Constanta
- 22-07-2023Farul Constanta4 - 1FC Voluntari
- 17-12-2022FC Voluntari1 - 1Farul Constanta
- 22-08-2022Farul Constanta2 - 1FC Voluntari
- 07-05-2022Farul Constanta1 - 1FC Voluntari
- 02-04-2022FC Voluntari1 - 0Farul Constanta
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.71 | 3.55 | 2.22 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.71 | 3.55 | 2.22 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.40 | 2.22 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.22 | 1.83 | 2.5 | 2.01 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.25 | 1.95 | 2.5/3 | 1.84 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.76 | 3.35 | 2.18 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 2.01 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.81 | 3.30 | 2.16 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 2.56 | 3.30 | 2.33 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 2.01 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.81 | 3.30 | 2.16 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 2.67 | 3.10 | 2.25 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.70 | 3.10 | 2.22 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 2.92 | 3.07 | 2.23 | 1.83 | 2/2.5 | 2.01 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.83 | 3.45 | 2.28 | 2.00 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 3.15 | 3.10 | 2.25 | 1.77 | 2/2.5 | 1.96 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.90 | 3.45 | 2.30 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.88 | 3.41 | 2.32 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.96 | 3.69 | 2.26 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 2.88 | 3.30 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.90 | 3.25 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 3.20 | 2.95 | 2.35 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.20 | 0 | 1.60 | |
| Live | 2.85 | 3.25 | 2.35 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 3.22 | 3.05 | 2.29 | 2.01 | 2.5 | 1.71 | 2.18 | 0 | 1.58 | |
| Live | 2.83 | 3.45 | 2.29 | 1.74 | 2.5 | 2.01 | 2.07 | 0 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-15] FC Voluntari | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 2 | 9 | 13 | 29 | 8 | 15 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 10 | 8 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 19 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 11 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 13 | 14 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 4 | 10 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 8 | 3 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [ROM D1-7] Farul Constanta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 21 | 20 | 20 | 7 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 8 | 16 | 4 | 83.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 5 | 12 | 4 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 12 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 14 | 8 | 20 | 5 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 3 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Voluntari Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 22% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Voluntari | 3-0 (0-0) | Farul Constanta | - | W | ||||||||
| ROM D1 | 25-11-2023 | FC Voluntari | 4-2 (3-0) | Farul Constanta | 1-10 (0-5) | 3.00 | 3.20 | 2.30 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 26-09-2023 | FC Voluntari | 2-0 (1-0) | Farul Constanta | 7-10 (4-6) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 22-07-2023 | Farul Constanta | 4-1 (1-1) | FC Voluntari | 7-3 (5-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 17-12-2022 | FC Voluntari | 1-1 (0-1) | Farul Constanta | 8-2 (2-1) | 3.60 | 3.10 | 2.05 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | D |
| ROM D1 | 22-08-2022 | Farul Constanta | 2-1 (0-1) | FC Voluntari | 3-4 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 07-05-2022 | Farul Constanta | 1-1 (1-0) | FC Voluntari | 4-4 (2-0) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| ROM D1 | 02-04-2022 | FC Voluntari | 1-0 (0-0) | Farul Constanta | 4-6 (1-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 12-02-2022 | Farul Constanta | 3-0 (1-0) | FC Voluntari | 6-7 (2-5) | 2.10 | 3.00 | 3.50 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 03-10-2021 | FC Voluntari | 1-0 (0-0) | Farul Constanta | 0-5 (0-1) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D2 | 29-11-2014 | Farul Constanta | 1-1 (1-1) | FC Voluntari | 5-7 | 4.75 | 3.75 | 1.57 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 20-09-2014 | FC Voluntari | 5-1 (2-1) | Farul Constanta | 3-4 | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Voluntari Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROMC | 30-10-2026 | FC Voluntari | 1-1 (1-0) | CS Universitatea Craiova | 0-11 (0-5) | 4.75 | 3.50 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 24-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | FC Voluntari | 3-3 (3-1) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ROM D1 | 20-10-2026 | FC Voluntari | 1-2 (0-1) | FCSB | 4-2 (1-2) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ROM D1 | 09-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-2 (2-1) | FC Voluntari | 4-2 (1-1) | 1.65 | 3.40 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | FC Voluntari | 0-2 (0-0) | Universitaea Cluj | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| ROM D1 | 13-09-2026 | Rapid Bucuresti | 2-1 (0-1) | FC Voluntari | 5-2 (4-2) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| ROM D1 | 07-09-2026 | FC Voluntari | 1-0 (1-0) | Arges | 4-11 (1-6) | 2.75 | 2.90 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| ROMC | 02-09-2026 | Chindia Targoviste | 0-1 (0-1) | FC Voluntari | 5-5 (2-4) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 28-08-2026 | FC Voluntari | 2-2 (2-1) | SC Otelul Galati | 7-8 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 23-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 3-1 (1-0) | FC Voluntari | 8-1 (5-1) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ROMC | 19-08-2026 | Afumati | 0-1 (0-0) | FC Voluntari | 5-3 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D1 | 14-08-2026 | FC Voluntari | 1-2 (1-1) | Petrolul Ploiesti | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 09-08-2026 | Dinamo Bucuresti | 4-0 (1-0) | FC Voluntari | 3-3 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 01-08-2026 | FC Voluntari | 1-0 (0-0) | UTA Arad | 2-3 (1-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ROM D1 | 27-07-2026 | CFR Cluj | 5-0 (3-0) | FC Voluntari | 10-0 (7-0) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 17-07-2026 | FC Voluntari | 2-2 (1-1) | FC Botosani | 5-1 (1-1) | 2.80 | 3.00 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Voluntari | 3-0 (0-0) | Farul Constanta | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | NK Varteks Varazdin | 2-1 (1-0) | FC Voluntari | 3-5 (3-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| INT CF | 30-06-2026 | FC Voluntari | 3-2 (2-1) | Duna-Tisza | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | NK Nafta | 0-3 (0-1) | FC Voluntari | 5-6 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Farul Constanta Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 25-10-2026 | Farul Constanta | 4-3 (3-0) | SC Otelul Galati | 2-7 (0-3) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 19-10-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-0 (1-0) | Farul Constanta | 3-2 (2-1) | 1.30 | 4.50 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 12-10-2026 | Farul Constanta | 3-1 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 6-5 (2-1) | 1.80 | 3.30 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Farul Constanta | 2-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | W | ||||||||
| ROM D1 | 21-09-2026 | Dinamo Bucuresti | 4-0 (2-0) | Farul Constanta | 5-4 (2-4) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 11-09-2026 | Farul Constanta | 4-2 (3-1) | UTA Arad | 1-5 (1-4) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | CFR Cluj | 0-0 (0-0) | Farul Constanta | 5-6 (2-2) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D1 | 30-08-2026 | Farul Constanta | 0-0 (0-0) | FC Botosani | 6-5 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Farul Constanta | 6-9 (3-2) | 2.35 | 3.10 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | Farul Constanta | 7-5 (6-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 15-08-2026 | Arges | 1-1 (1-1) | Farul Constanta | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ROM D1 | 08-08-2026 | Farul Constanta | 3-2 (3-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-3 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| ROM D1 | 04-08-2026 | FCSB | 2-2 (0-2) | Farul Constanta | 5-3 (2-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| ROM D1 | 25-07-2026 | Farul Constanta | 2-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 6-4 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | Farul Constanta | 2-4 (1-1) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-3 (1-1) | Farul Constanta | 1-3 (0-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Voluntari | 3-0 (0-0) | Farul Constanta | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Farul Constanta | 0-1 (0-0) | Cherno More Varna | - | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Farul Constanta | 0-0 (0-0) | SC Otelul Galati | - | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Farul Constanta | 1-1 (0-1) | Fratria | 6-4 (5-2) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 08-11 | Away | Sepsi OSK | 5 Days |
| ROM D1 | 22-11 | Away | FC Botosani | 19 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | CFR Cluj | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 07-11 | Home | Rapid Bucuresti | 5 Days |
| ROM D1 | 22-11 | Home | Universitaea Cluj | 19 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Away | Corvinul Hunedoara | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.26 | 2.74 | 3.20 | 2.26 | 2.74 | 2.06 | 1/1.5 | 1.74 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 2.06 | 0 | 1.76 | 2.06 | 0 | 1.76 | |
| Initial | 2.71 | 3.55 | 2.22 | 2.71 | 3.55 | 2.22 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.30 | 2.88 | 3.40 | 2.30 | 2.88 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.70 | 1 | 2.10 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.21 | 2.12 | 2.79 | 3.17 | 2.15 | 2.76 | 1.86 | 1 | 1.98 | 1.79 | 1 | 2.05 | 2.08 | 0 | 1.78 | 2.08 | 0 | 1.78 | |
| Initial | 2.67 | 3.10 | 2.25 | 2.70 | 3.10 | 2.22 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.06 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.4 |
| 2.3 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 1.3 |
| 19.7 | Shot(OT) | 17.5 | 19.2 | Shot(OT) | 12 |
| 4 | Corner | 5 | 3.8 | Corner | 4.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 0.5 | 2.4 | Yellow Card | 1.1 |
| 11.3 | Fouls | 5 | 9.8 | Fouls | 8.5 |
| 47.3% | Possession | 53% | 45.6% | Possession | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Voluntari ( 13 Matches) | Farul Constanta ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 10 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 5 | 3 | 9 |
Universitaea Cluj
FCSB