ทีเด็ดบอล Hapoel Ramat Gan vs Maccabi Tel Aviv
‹ คู่ก่อนหน้าSonderjyske vs FC Copenhagen · อ. 3 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 76 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Landskrona BoIS vs Orebro · อ. 3 พ.ย. 01:05 น.
Israel Premier League
🕒 03-11-2026 01:00 น.
Hapoel Ramat Ganเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 76 / 10601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17bคอมโบชนะ🏆 ★76⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Maccabi Tel Aviv 87%★★ · 10 ข้อVSHapoel Ramat GanMaccabi Tel Avivใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ14% @7.1086% @1.25สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.92
Maccabi Tel Avivทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Ramat Ganรอง 1.5/2 @1.83การ์ดยิงดุ🔥6.6Hapoel Ramat Ganการ์ดรับหลวม🕳️6.6Maccabi Tel Avivการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Tel Avivต่อ 1.5/2 @1.92JOKERเจอกันทีไรชนะ91Maccabi Tel Aviv ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.6 vs 6.6Maccabi Tel Avivกองกลาง🎯58% vs 43%Maccabi Tel Avivแนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Maccabi Tel Avivการ์ดรับหลวม🕳️12.0Hapoel Ramat Ganการ์ดยิงดุ🔥15.6Maccabi Tel Avivการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Maccabi Tel Avivการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Maccabi Tel Avivการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.83พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.6 · 15.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Ramat Ganเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 76 / 10601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17bคอมโบชนะ🏆 ★76⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Maccabi Tel Aviv 87%★★ · 10 ข้อVS
Hapoel Ramat GanMaccabi Tel Aviv
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
14% @7.1086% @1.25
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.92
Maccabi Tel Avivทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Ramat Gan
รอง 1.5/2 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥6.6Hapoel Ramat Gan
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Maccabi Tel Aviv
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Tel Aviv
ต่อ 1.5/2 @1.92
JOKERเจอกันทีไรชนะ91Maccabi Tel Aviv ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.6 vs 6.6Maccabi Tel Aviv
กองกลาง🎯58% vs 43%Maccabi Tel Aviv
แนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Maccabi Tel Aviv
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Hapoel Ramat Gan
การ์ดยิงดุ🔥15.6Maccabi Tel Aviv
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Maccabi Tel Aviv
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Maccabi Tel Aviv
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.83
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.6 · 15.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Ramat Gan vs Maccabi Tel Aviv
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMaccabi Tel Aviv ต่อ 1.5/2 @1.92การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.83การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Tel Avivโอกาสชนะ 71%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Maccabi Tel Aviv @1.2576/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Maccabi Tel Aviv ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 10 · 17b
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Tel Aviv · บิลหลัก 1X2 @1.25
ความเสี่ยงของบิล31%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Maccabi Tel Aviv ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.29 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Tel Aviv 59 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Maccabi Tel Aviv ต่อ 1.5/2
ได้ 69%เสียครึ่ง 18%เสีย 13%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Tel Aviv · คาดสกอร์ 1.2 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Tel Aviv ชนะ 1 ลูก26%
Maccabi Tel Aviv ชนะ 2 ลูก21%
Maccabi Tel Aviv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ18%
Hapoel Ramat Gan ชนะ 1 ลูก8%
Hapoel Ramat Gan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Maccabi Tel Aviv ชนะ69%
Maccabi Tel Aviv ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Maccabi Tel Aviv คลีนชีท30%
Hapoel Ramat Gan ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Ramat Gan ไม่แพ้31%
Maccabi Tel Aviv ไม่แพ้87%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Maccabi Tel Aviv ★★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%1-19%0-28%0-17%1-37%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Tel Aviv)
- โอกาส Maccabi Tel Aviv ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Maccabi Tel Aviv ยิงเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
- Hapoel Ramat Gan เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Maccabi Tel Aviv ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Ramat Gan
พ0-4ช2-0พ0-1พ0-4ช2-0พ1-2
Maccabi Tel Aviv
ช4-1ช2-1ส0-0ส0-0ช6-2พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Ramat Ganยิง 1.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Maccabi Tel Avivยิง 2.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Ramat Gan
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
Maccabi Tel Aviv
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Ramat Gan
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Maccabi Tel Aviv
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Ramat Gan
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Maccabi Tel Aviv
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Ramat Gan ชนะ 0เสมอ 0Maccabi Tel Aviv ชนะ 8
- 03-02-2013Hapoel Ramat Gan0 - 1Maccabi Tel Aviv
- 03-11-2012Maccabi Tel Aviv3 - 1Hapoel Ramat Gan
- 12-02-2011Hapoel Ramat Gan0 - 3Maccabi Tel Aviv
- 23-10-2010Maccabi Tel Aviv2 - 0Hapoel Ramat Gan
- 13-02-2010Hapoel Ramat Gan1 - 4Maccabi Tel Aviv
- 25-10-2009Maccabi Tel Aviv3 - 1Hapoel Ramat Gan
- 23-09-2009Maccabi Tel Aviv2 - 0Hapoel Ramat Gan
- 15-08-2009Hapoel Ramat Gan0 - 1Maccabi Tel Aviv
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hapoel Ramat Gan@7.85 → @7.10▼ 9.6%
เสมอ@5.35 → @5.23▼ 2.3%
ทีมเยือน Maccabi Tel Aviv@1.23 → @1.25▲ 2.0%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 6.70 | 5.20 | 1.23 | 1.81 | 3.5 | 1.89 | 1.81 | -1.5/2 | 1.89 | |
| Live | 6.70 | 5.20 | 1.23 | 1.81 | 3.5 | 1.89 | 1.81 | -1.5/2 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 9.00 | 5.50 | 1.22 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 9.00 | 5.50 | 1.22 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 8.80 | 5.70 | 1.25 | 1.87 | 3.5 | 1.88 | 1.88 | -1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 8.80 | 5.70 | 1.25 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 9.00 | 5.75 | 1.22 | 1.91 | 3.5 | 1.90 | 1.89 | -1.5/2 | 1.92 | |
| Live | 9.50 | 5.75 | 1.22 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 1.91 | -1.5/2 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 7.85 | 5.20 | 1.29 | 1.89 | 3.5 | 1.91 | 1.83 | -1.5/2 | 1.99 | |
| Live | 8.15 | 5.30 | 1.27 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.87 | -1.5/2 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 7.50 | 5.75 | 1.28 | 1.91 | 3.5 | 1.91 | 2.01 | -1.5 | 1.82 | |
| Live | 8.75 | 6.00 | 1.26 | 1.85 | 3.5 | 1.88 | 1.87 | -1.5/2 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 8.54 | 6.35 | 1.22 | 1.88 | 3.5/4 | 1.86 | 2.00 | -1.5/2 | 1.77 | |
| Live | 8.54 | 6.23 | 1.27 | 1.85 | 3.5 | 1.94 | 1.87 | -1.5/2 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 7.00 | 5.50 | 1.25 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 8.00 | 5.50 | 1.22 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | -1.5/2 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 9.00 | 5.75 | 1.25 | 1.85 | 3.5 | 1.80 | 2.05 | -1.5 | 1.65 | |
| Live | 9.00 | 5.75 | 1.25 | 1.85 | 3.5 | 1.80 | 2.05 | -1.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 7.95 | 6.00 | 1.28 | 1.86 | 3.5 | 1.86 | 2.04 | -1.5 | 1.72 | |
| Live | 8.70 | 5.85 | 1.26 | 1.86 | 3.5 | 1.87 | 1.80 | -1.5/2 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-12] Hapoel Ramat Gan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 0 | 6 | 7 | 15 | 6 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 8 | 3 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 5 | 7 | 11 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
| [ISR D1-1] Maccabi Tel Aviv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 2 | 0 | 24 | 8 | 20 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 13 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 3 | 0 | 10 | 4 | 18 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 3 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Ramat Gan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 10 (100%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 03-02-2013 | Hapoel Ramat Gan | 0-1 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | - | 6.00 | 3.80 | 1.57 | L | 2.10 | -0.5/1 | 1.70 | L | U |
| ISR D1 | 03-11-2012 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D1 | 12-02-2011 | Hapoel Ramat Gan | 0-3 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | - | L | ||||||||
| ISR D1 | 23-10-2010 | Maccabi Tel Aviv | 2-0 (2-0) | Hapoel Ramat Gan | - | 1.20 | 5.50 | 11.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 13-02-2010 | Hapoel Ramat Gan | 1-4 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | - | 6.50 | 3.75 | 1.44 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | O |
| ISR D1 | 25-10-2009 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | - | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| ISR LATTC | 23-09-2009 | Maccabi Tel Aviv | 2-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | L | ||||||||
| ISR LATTC | 15-08-2009 | Hapoel Ramat Gan | 0-1 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | - | L | ||||||||
| ISR D1 | 12-05-2007 | Hapoel Ramat Gan | 0-2 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | - | L | ||||||||
| ISR D1 | 03-02-2007 | Hapoel Ramat Gan | 0-1 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | - | 3.50 | 3.20 | 1.91 | L | |||||
| ISR D1 | 05-11-2006 | Maccabi Tel Aviv | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | 1.44 | 3.50 | 7.00 | L | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Ramat Gan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 24-10-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-2) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-2 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Hapoel Haifa | 0-2 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 4-0 (1-0) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 12-10-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Beitar Jerusalem | 6-6 (1-5) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 3-9 (2-6) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Tel Aviv | 4-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 6-9 (3-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 3-3 (1-2) | Beitar Jerusalem | 1-5 (0-3) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 6-3 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ISR LATTC | 06-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR LATTC | 03-08-2026 | Maccabi Netanya | 2-3 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 30-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 9-3 (4-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Paksi SE Honlapja | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-4 (1-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-0) | Hapoel Rishon Lezion | 6-3 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 0-7 (0-1) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | D |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Maccabi Herzliya | 0-3 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-7 (3-5) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 05-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (0-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-5 (0-4) | 3.75 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 01-05-2026 | Kiryat Yam SC | 0-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 7-4 (5-4) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Maccabi Tel Aviv Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LATTC | 30-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 2-3 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-3) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 6-2 (1-1) | Hapoel Haifa | 9-7 (4-4) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D1 | 20-10-2026 | Beitar Jerusalem | 0-0 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | 6-4 (2-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 12-2 (8-1) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Netanya | 1-2 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 8-5 (1-5) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 4-1 (2-1) | Hapoel Tel Aviv | 5-3 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-4 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-5 (4-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ISR D1 | 01-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (2-0) | Maccabi Haifa | 3-5 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Maccabi Tel Aviv | 1-1 (0-0) | Lugano | 6-4 (3-1) | 2.55 | 3.30 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ISR D1 | 24-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 2-5 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-4 (0-2) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Lugano | 2-1 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 0-4 | 1.90 | 3.40 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR LATTC | 17-08-2026 | Maccabi Netanya | 0-1 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 3-3 (0-1) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | CSKA Sofia | 1-3 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 2-6 (1-3) | 2.00 | 3.20 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA EL | 06-08-2026 | Maccabi Tel Aviv | 0-3 (0-2) | CSKA Sofia | 3-2 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 30-07-2026 | Maccabi Tel Aviv | 1-0 (1-0) | Sheriff Tiraspol | 12-7 (4-2) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| UEFA EL | 24-07-2026 | Sheriff Tiraspol | 0-5 (0-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-5 (3-3) | 2.50 | 3.20 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| IS-CUP | 16-07-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-3 (1-1) | Maccabi Tel Aviv | 6-4 (3-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | IMT Novi Beograd | 1-0 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 1-6 | 3.75 | 3.90 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ISR CUP | 27-05-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-2 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 4-10 (2-6) | 1.90 | 3.70 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D1 | 23-05-2026 | Hapoel Petah Tikva | 2-2 (1-1) | Maccabi Tel Aviv | 2-8 (1-4) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 07-11 | Away | Hapoel Petah Tikva | 5 Days |
| ISR D1 | 28-11 | Home | Hapoel Kiryat Shmona | 26 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Away | Ironi Tiberias | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 06-11 | Home | Maccabi Petah Tikva FC | 4 Days |
| ISR D1 | 29-11 | Home | Hapoel Petah Tikva | 26 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Away | Hapoel Kiryat Shmona | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.80 | 2.78 | 1.61 | 5.80 | 2.78 | 1.61 | 1.86 | 1.5 | 1.84 | 1.86 | 1.5 | 1.84 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Initial | 6.70 | 5.20 | 1.23 | 6.70 | 5.20 | 1.23 | 1.81 | 3.5 | 1.89 | 1.81 | 3.5 | 1.89 | 1.81 | -1.5/2 | 1.89 | 1.81 | -1.5/2 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 8.50 | 3.00 | 1.62 | 7.00 | 3.00 | 1.67 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 9.00 | 5.50 | 1.22 | 7.50 | 5.25 | 1.27 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 2.6 |
| 2 | Loss | 0.7 | 2 | Loss | 1.1 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11 | 16.4 | Shot(OT) | 11.7 |
| 3.7 | Corner | 8.3 | 3.8 | Corner | 5.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 15.3 | Fouls | 17 | 13.2 | Fouls | 13.9 |
| 41% | Possession | 62.7% | 43.2% | Possession | 58.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Ramat Gan ( 8 Matches) | Maccabi Tel Aviv ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 8 | 9 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 1 | 3 |
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa