ทีเด็ดบอล Vaduz vs FC Sion
Switzerland Super League
🕒 08-11-2026 00:00 น.
ผล 0 - 4 (ครึ่งแรก 0-3)
Vaduzเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.400:00 น.จบแล้ว📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★แพงเกินจริง65.7พลังทีม67.6VaduzFC Sionใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ30% @3.8970% @1.70สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.90
FC Sionทีมเยือน · อันดับ #3 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Luca MackDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9VS1⚽
✓ ชนะ
Winsley BoteliFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.82🧤
Leon SchaffranGK · 28 ปี£0Mคะแนน 5.8VS2⚽
✓ ชนะ
Ylyas ChouarefFW · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
Stephan SeilerMF · 26 ปี£0Mคะแนน 5.8VS3⚽
✓ ชนะ
Rilind NivokaziFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.4FC Sion ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม63.2พลังที่แท้จริง65.7พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+1.9FC Sion นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 55%พลังทีม67.6พลังที่แท้จริง67.6พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านVaduzรอง 0.5/1 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 11.4Vaduzกองกลาง🎯59% vs 53%Vaduzการ์ดยิงดุ🔥12.6Vaduzการ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Sionการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Sionต่อ 0.5/1 @1.90JOKERทีมบนเจอทีมล่าง71ทีมเยือน FC Sion แฮนดิแคป -0.5/1พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนดาวเด่น 1
£5MBoteliดาวเด่น 2
£4MChouarefดาวเด่น 3
£2MNivokaziการ์ดรับหลวม🕳️11.4Vaduzการ์ดยิงดุ🔥11.4FC Sionการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.8ลูก/นัดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @2.02ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Vaduzเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
00:00 น.จบแล้ว📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★แพงเกินจริง65.7พลังทีม67.6
VaduzFC Sion
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
30% @3.8970% @1.70
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.90
FC Sionทีมเยือน · อันดับ #3 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Luca MackDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Luca MackDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.91⚽
✓ ชนะ
Winsley BoteliFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Winsley BoteliFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.82🧤
Leon SchaffranGK · 28 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
Leon SchaffranGK · 28 ปี£0Mคะแนน 5.82⚽
✓ ชนะ
Ylyas ChouarefFW · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Ylyas ChouarefFW · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
Stephan SeilerMF · 26 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
Stephan SeilerMF · 26 ปี£0Mคะแนน 5.83⚽
✓ ชนะ
Rilind NivokaziFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.4
✓ ชนะ
Rilind NivokaziFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.4FC Sion ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม63.2
พลังที่แท้จริง65.7
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+1.9
FC Sion นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 55%
พลังทีม67.6
พลังที่แท้จริง67.6
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านVaduz
รอง 0.5/1 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 11.4Vaduz
กองกลาง🎯59% vs 53%Vaduz
การ์ดยิงดุ🔥12.6Vaduz
การ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Sion
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Sion
ต่อ 0.5/1 @1.90
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง71ทีมเยือน FC Sion แฮนดิแคป -0.5/1
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนดาวเด่น 1
£5MBoteli
£5MBoteliดาวเด่น 2
£4MChouaref
£4MChouarefดาวเด่น 3
£2MNivokazi
£2MNivokaziการ์ดรับหลวม🕳️11.4Vaduz
การ์ดยิงดุ🔥11.4FC Sion
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.8ลูก/นัด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @2.02
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Vaduz = วงกลม · FC Sion = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Vaduzตัวจริงที่คาดว่าจะลง
FC Sionตัวจริงที่คาดว่าจะลง
25Schaffran L. V.5.8
7Schwizer D.5.8
5Berisha L.5.8SD6Simani D.5.6
HN4Hasler N.5.6
10Cabrera J.5.8
23Hammerich M.5.8
30Walker M.5.7
28Milos Cocic5.8
9Marcel Monsberger5.8
11Dalipi L.5.8
1Racioppi A.6.2
20Hefti N.6.2
17Kronig J.6.2
28Hajrizi K.6.2LN14Lavanchy N.5.7
77Rrudhani D.6.1
88A.Kabacalman5.9
21Chipperfield L.6.0
29T.Berdayes6.1
33Nivokazi R.6.4
7Chouaref Y.6.7Vaduz4-3-1-2สมดุลรับ-รุกพอ ๆ กัน
FC Sion4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Vaduz vs แนวรุก FC Sion
4vs322.8 – 19.1 คะแนน
Vaduz คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs323.0 – 18.0 คะแนน
Vaduz คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Vaduz vs แนวรับ FC Sion
2vs411.5 – 24.3 คะแนน
FC Sion คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Vaduz คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Vaduz vs FC Sion
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Sion ต่อ 0.5/1 @1.90การ์ด 7 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.83การ์ด 11 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Sion +1.965.7 vs 67.6
🃏ศึกดาวเด่นFC Sion ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Sionโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 7 แผน2 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Sion · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Sion ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.87 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Sion 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Sion ต่อ 0.5/1
ได้ 50%เสียครึ่ง 21%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Sion · คาดสกอร์ 2.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Sion ชนะ 1 ลูก24%
FC Sion ชนะ 2 ลูก15%
FC Sion ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ21%
Vaduz ชนะ 1 ลูก12%
Vaduz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
FC Sion ชนะ50%
FC Sion ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
FC Sion คลีนชีท12%
Vaduz ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vaduz ไม่แพ้50%
FC Sion ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Sion)
- โอกาส FC Sion ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- FC Sion ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Vaduz เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Sion ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.70 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.87 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Vaduz ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vaduz
ช3-1พ1-2พ1-2ช3-0พ1-2ส2-2
FC Sion
พ2-4พ1-5พ0-3ช2-0ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vaduzยิง 2.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
FC Sionยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vaduz
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 21
FC Sion
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vaduz
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
FC Sion
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vaduz
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
FC Sion
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Vaduz ชนะ 2เสมอ 2FC Sion ชนะ 4
- 09-08-2026FC Sion3 - 2Vaduz
- 07-04-2024FC Sion2 - 2Vaduz
- 17-02-2024Vaduz1 - 2FC Sion
- 11-11-2023FC Sion3 - 3Vaduz
- 23-07-2023Vaduz0 - 2FC Sion
- 11-04-2021Vaduz3 - 0FC Sion
- 28-02-2021FC Sion0 - 2Vaduz
- 20-12-2020FC Sion2 - 1Vaduz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vaduz@3.08 → @3.89▲ 26.2%
เสมอ@3.85 → @4.30▲ 11.5%
ทีมเยือน FC Sion@1.95 → @1.70▼ 12.8%
คู่อื่นใน Super League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-1-2 / 4-3-3)
Vaduz
25Schaffran L. V.
7Schwizer D.
5Berisha L.
6Simani D.
4Hasler N.
10Cabrera J.
23Hammerich M.
30Walker M.
28Milos Cocic
9Marcel Monsberger
11Dalipi L.
FC Sion
7Chouaref Y.
33Nivokazi R.
29T.Berdayes
21Chipperfield L.
88A.Kabacalman
77Rrudhani D.
14Lavanchy N.
28Hajrizi K.
17Kronig J.
20Hefti N.
1Racioppi A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.81 | 3.88 | 1.95 | 1.92 | 3.5 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.82 | 3.88 | 1.95 | 1.92 | 3.5 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | ||
| Crown | Initial | 2.97 | 4.10 | 2.00 | 1.97 | 3.5 | 1.89 | 1.88 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.97 | 4.10 | 2.00 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.88 | -0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.90 | 1.86 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.40 | 3.90 | 1.95 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 3.20 | 3.80 | 1.95 | 1.93 | 3.5 | 1.86 | 1.86 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.20 | 3.80 | 1.95 | 1.97 | 3.5 | 1.84 | 1.85 | -0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 3.13 | 3.90 | 1.93 | 1.94 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.13 | 3.90 | 1.93 | 1.93 | 3.5 | 1.86 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.10 | 3.90 | 2.00 | 1.97 | 3.5 | 1.89 | 1.88 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.05 | 3.90 | 2.01 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 1.88 | -0.5 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 3.10 | 3.90 | 2.00 | 1.97 | 3.5 | 1.89 | 1.88 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.05 | 3.90 | 2.01 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 1.88 | -0.5 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 2.96 | 3.60 | 1.98 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.97 | 3.55 | 1.99 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.89 | -0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.88 | 3.70 | 2.01 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.87 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.05 | 3.95 | 2.02 | 2.01 | 3.5 | 1.87 | 1.88 | -0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.90 | 1.95 | 1.78 | 3/3.5 | 1.97 | 1.80 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.25 | 4.00 | 1.95 | 1.95 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 3.28 | 3.98 | 1.98 | 1.81 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.35 | 4.15 | 2.01 | 1.99 | 3.5 | 1.88 | 1.88 | -0.5 | 2.01 | ||
| Interwetten | Initial | 3.20 | 3.85 | 2.00 | 1.97 | 3.5 | 1.80 | 1.77 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.25 | 4.10 | 1.97 | 1.90 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 3.29 | 4.00 | 1.97 | 1.98 | 3.5 | 1.78 | 2.45 | 0 | 1.50 | |
| Live | 3.22 | 4.05 | 1.95 | 1.92 | 3.5 | 1.82 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI SL-10] Vaduz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 1 | 8 | 24 | 25 | 10 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 10 | 17 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 12 | 12 | 15 | 6 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 7 | 9 | 2 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SUI SL-3] FC Sion | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 25 | 18 | 23 | 3 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 9 | 11 | 13 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Vaduz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 09-08-2026 | FC Sion | 3-2 (1-2) | Vaduz | 6-5 (2-3) | 1.45 | 4.40 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SUI CL | 07-04-2024 | FC Sion | 2-2 (1-0) | Vaduz | 2-4 (1-1) | 1.50 | 4.20 | 5.25 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| SUI CL | 17-02-2024 | Vaduz | 1-2 (1-0) | FC Sion | 2-15 (2-5) | 3.75 | 3.60 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | D |
| SUI CL | 11-11-2023 | FC Sion | 3-3 (1-3) | Vaduz | 7-2 (5-1) | 1.57 | 4.20 | 4.50 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| SUI CL | 23-07-2023 | Vaduz | 0-2 (0-1) | FC Sion | 4-1 (1-1) | 2.75 | 3.50 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SUI SL | 11-04-2021 | Vaduz | 3-0 (0-0) | FC Sion | 3-4 (2-2) | 2.38 | 3.30 | 3.00 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| SUI SL | 28-02-2021 | FC Sion | 0-2 (0-0) | Vaduz | 3-5 (3-3) | 2.20 | 3.40 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 20-12-2020 | FC Sion | 2-1 (0-0) | Vaduz | 6-1 (4-0) | 1.75 | 3.50 | 4.33 | L | 1.82 | 0.5 | 2.02 | L | O |
| SUI SL | 29-11-2020 | Vaduz | 4-1 (1-1) | FC Sion | 8-4 (4-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SUI SL | 15-04-2017 | Vaduz | 0-1 (0-1) | FC Sion | 8-5 (2-4) | 4.00 | 3.60 | 1.85 | L | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 12-02-2017 | FC Sion | 4-2 (0-1) | Vaduz | 10-1 (5-0) | 1.33 | 5.25 | 8.00 | L | 1.72 | 1/1.5 | 2.15 | L | O |
| SUI SL | 01-10-2016 | Vaduz | 2-5 (2-2) | FC Sion | 5-4 (2-3) | 3.60 | 3.40 | 2.05 | L | 2.20 | 0/-0.5 | 1.70 | L | O |
| SUI SL | 28-08-2016 | FC Sion | 3-1 (1-0) | Vaduz | 3-6 (1-2) | 1.61 | 4.00 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | L | O |
| SUI SL | 12-05-2016 | Vaduz | 2-0 (1-0) | FC Sion | 3-5 (2-4) | 2.87 | 3.40 | 2.20 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SUI SL | 06-03-2016 | FC Sion | 2-0 (1-0) | Vaduz | 13-3 (8-0) | 1.57 | 3.90 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| SUI SL | 27-09-2015 | FC Sion | 0-1 (0-0) | Vaduz | 7-2 | 1.50 | 4.33 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | W | U |
| SUI SL | 09-08-2015 | Vaduz | 1-1 (0-0) | FC Sion | 6-5 | 3.80 | 3.60 | 1.90 | D | 1.95 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI SL | 10-05-2015 | FC Sion | 4-0 (1-0) | Vaduz | 5-3 | 1.72 | 3.60 | 4.75 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 26-02-2015 | Vaduz | 0-2 (0-1) | FC Sion | 4-2 | 2.40 | 3.10 | 2.90 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SUI SL | 28-09-2014 | Vaduz | 1-0 (0-0) | FC Sion | 5-2 | 2.50 | 3.25 | 2.80 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vaduz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | Grasshopper | 2-2 (1-1) | Vaduz | 8-6 (6-3) | 2.82 | 4.00 | 2.05 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SUI SL | 24-10-2026 | Servette | 2-1 (1-0) | Vaduz | 6-6 (0-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SUI SL | 11-10-2026 | Vaduz | 3-0 (2-0) | Basel | 1-5 (0-2) | 2.38 | 3.80 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SUI SL | 20-09-2026 | Vaduz | 1-2 (0-1) | Thun | 3-7 (2-3) | 2.30 | 4.00 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SUI SL | 13-09-2026 | FC Zurich | 2-1 (0-1) | Vaduz | 7-2 (2-0) | 2.25 | 3.60 | 2.65 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SUI SL | 05-09-2026 | Vaduz | 3-1 (1-1) | Lausanne Sports | 7-3 (4-1) | 2.32 | 3.60 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SUI SL | 03-09-2026 | Luzern | 2-1 (0-0) | Vaduz | 3-4 (2-4) | 1.56 | 4.10 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| SUI SL | 30-08-2026 | Vaduz | 5-2 (2-2) | Grasshopper | 5-9 (2-4) | 2.05 | 3.60 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SUI SL | 23-08-2026 | Young Boys | 4-2 (2-2) | Vaduz | 6-4 (4-3) | 1.33 | 4.75 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Vaduz | 2-2 (1-1) | Inter Turku | 9-1 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | FC Sion | 3-2 (1-2) | Vaduz | 6-5 (2-3) | 1.45 | 4.40 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | Inter Turku | 2-1 (1-0) | Vaduz | 6-3 (4-1) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SUI SL | 02-08-2026 | Vaduz | 2-3 (1-1) | St. Gallen | 3-9 (2-3) | 2.45 | 3.60 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Atletic Club D Escaldes | 0-2 (0-1) | Vaduz | 6-4 (2-1) | 4.50 | 4.00 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| SUI SL | 26-07-2026 | Lugano | 2-1 (2-0) | Vaduz | 9-3 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Vaduz | 4-0 (1-0) | Atletic Club D Escaldes | 6-1 (1-0) | 1.36 | 4.10 | 7.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Lugano | 1-2 (0-0) | Vaduz | 6-4 (2-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Rheindorf Altach | 1-0 (1-0) | Vaduz | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Vaduz | 1-0 (1-0) | Austria Lustenau | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Kriens | 1-2 (1-0) | Vaduz | - | W | ||||||||
| No Data |
| FC Sion Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | Luzern | 1-1 (0-0) | FC Sion | 3-4 (2-1) | 3.00 | 3.90 | 2.01 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI SL | 25-10-2026 | FC Sion | 1-0 (1-0) | Lausanne Sports | 6-7 (3-3) | 1.36 | 4.80 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| SUI Cup | 17-10-2026 | SC Cham | 0-2 (0-0) | FC Sion | - | W | ||||||||
| SUI SL | 10-10-2026 | Servette | 3-0 (2-0) | FC Sion | 5-5 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.45 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Saint Etienne | 5-1 (4-1) | FC Sion | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-09-2026 | Stade Ouchy | 4-2 (0-1) | FC Sion | - | L | ||||||||
| SUI SL | 19-09-2026 | FC Sion | 1-1 (1-1) | FC Zurich | 5-5 (3-2) | 1.41 | 4.50 | 6.25 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| SUI SL | 16-09-2026 | Grasshopper | 2-5 (1-1) | FC Sion | 1-5 (0-3) | 3.70 | 3.70 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SUI SL | 12-09-2026 | St. Gallen | 0-3 (0-2) | FC Sion | 10-2 (5-0) | 2.05 | 3.70 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | FC Sion | 3-2 (1-1) | Thun | 11-4 (7-1) | 1.67 | 4.10 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 04-09-2026 | Basel | 1-2 (1-0) | FC Sion | 4-7 (2-4) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| SUI SL | 30-08-2026 | FC Sion | 1-2 (0-1) | Lugano | 8-4 (5-3) | 2.15 | 3.60 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | AFC Ajax | 5-3 (3-2) | FC Sion | 5-2 (3-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | FC Sion | 2-4 (1-0) | AFC Ajax | 5-7 (2-5) | 6.50 | 4.75 | 1.36 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Kerzers | 1-6 (0-1) | FC Sion | - | W | ||||||||
| UEFA ECL | 14-08-2026 | FC Sion | 2-1 (0-1) | FC Noah | 7-3 (2-1) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | FC Sion | 3-2 (1-2) | Vaduz | 6-5 (2-3) | 1.45 | 4.40 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | FC Noah | 2-2 (2-1) | FC Sion | 1-2 | 2.55 | 3.25 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| SUI SL | 02-08-2026 | FC Sion | 3-0 (1-0) | Luzern | 3-2 (2-1) | 2.01 | 3.70 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FC Sion | 4-0 (2-0) | BATE Borisov | 10-1 (6-0) | 1.18 | 5.75 | 13.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 21-11 | Away | Lausanne Sports | 14 Days |
| SUI SL | 28-11 | Home | FC Zurich | 21 Days |
| SUI SL | 05-12 | Home | Young Boys | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 21-11 | Home | Servette | 14 Days |
| SUI SL | 28-11 | Home | Young Boys | 21 Days |
| SUI SL | 05-12 | Away | Lausanne Sports | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.65 | 2.37 | 3.30 | 2.65 | 2.37 | 2.01 | 1.5 | 1.85 | 2.01 | 1.5 | 1.85 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.06 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Initial | 2.97 | 4.10 | 2.00 | 2.97 | 4.10 | 2.00 | 1.97 | 3.5 | 1.89 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.88 | -0.5 | 2.00 | 1.92 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.30 | 2.67 | 2.36 | 3.70 | 2.72 | 2.17 | 1.98 | 1.5 | 1.88 | 1.93 | 1.5 | 1.93 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.05 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.97 | 4.10 | 1.99 | 3.75 | 4.40 | 1.70 | 1.94 | 3.5 | 1.92 | 1.86 | 3.5 | 2.00 | 1.92 | -0.5 | 1.97 | 1.99 | -0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.63 | 2.40 | 4.00 | 2.75 | 2.10 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.30 | 3.90 | 1.86 | 4.10 | 4.20 | 1.68 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | 3.5 | 2.00 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.11 | 2.54 | 2.34 | 3.14 | 2.52 | 2.34 | 1.98 | 1.5 | 1.88 | 2.01 | 1.5 | 1.85 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 2.96 | 3.60 | 1.98 | 2.97 | 3.56 | 1.99 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.98 | 1.89 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.14 | 2.52 | 2.34 | 3.61 | 2.59 | 2.28 | 2.01 | 1.5 | 1.85 | 1.97 | 1.5 | 1.91 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.08 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.97 | 3.56 | 1.99 | 3.81 | 4.29 | 1.71 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 1.82 | 3.5 | 2.06 | 1.89 | -0.5 | 1.99 | 1.96 | -0.5/1 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10 | 1.85 | Live | 1.78 | 10 | 2.03 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.9 | Loss | 1.8 |
| 19.7 | Shot(OT) | 12 | 17.1 | Shot(OT) | 14 |
| 4.3 | Corner | 5 | 4.7 | Corner | 5.4 |
| 3 | Yellow Card | 1.7 | 2.4 | Yellow Card | 1.9 |
| 15.3 | Fouls | 8.5 | 13.9 | Fouls | 9.3 |
| 58.3% | Possession | 54.5% | 59.1% | Possession | 52.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Vaduz ( 12 Matches) | FC Sion ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 9 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 3 | 3 |
St. Gallen
Lugano
Servette
FC Zurich
Thun
Basel