ทีเด็ดบอล Paide Linnameeskond vs Tartu JK Maag Tammeka
‹ คู่ก่อนหน้าBATE Borisov vs Neman Grodno · พ. 14 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 45 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tallinna FC Levadia B vs Nomme JK Kalju II · พ. 14 ต.ค. 23:00 น.
Estonia Champions League
🕒 14-10-2026 23:00 น.
Paide Linnameeskondเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 45 / 8923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSPaide LinnameeskondTartu JK Maag Tammekaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6529% @4.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Tartu JK Maag Tammekaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPaide Linnameeskondต่อ 0.5/1 @1.80JOKERเจอกันทีไรชนะ
74Paide Linnameeskond ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Paide Linnameeskondการ์ดยิงดุ🔥9.6Paide Linnameeskondการ์ดรับหลวม🕳️10.2Tartu JK Maag Tammekaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Paide Linnameeskondการ์ดได้ราคา💰6/10Paide Linnameeskondการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTartu JK Maag Tammekaรอง 0.5/1 @2.00แนวรุก🔥12.6 vs 9.6Tartu JK Maag Tammekaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Paide Linnameeskondการ์ดยิงดุ🔥12.6Tartu JK Maag Tammekaการ์ดได้ราคา💰6/10Tartu JK Maag Tammekaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Paide Linnameeskondเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 45 / 8923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
Paide LinnameeskondTartu JK Maag Tammeka
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6529% @4.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Tartu JK Maag Tammekaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPaide Linnameeskond
ต่อ 0.5/1 @1.80
JOKERเจอกันทีไรชนะ
74Paide Linnameeskond ชนะ
74Paide Linnameeskond ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Paide Linnameeskond
การ์ดยิงดุ🔥9.6Paide Linnameeskond
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Paide Linnameeskond
การ์ดได้ราคา💰6/10Paide Linnameeskond
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTartu JK Maag Tammeka
รอง 0.5/1 @2.00
แนวรุก🔥12.6 vs 9.6Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Paide Linnameeskond
การ์ดยิงดุ🔥12.6Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดได้ราคา💰6/10Tartu JK Maag Tammeka
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paide Linnameeskond vs Tartu JK Maag Tammeka
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPaide Linnameeskond ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 8 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPaide Linnameeskondโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Paide Linnameeskond · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Paide Linnameeskond ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.73 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Paide Linnameeskond 32 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Paide Linnameeskond ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 24%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Paide Linnameeskond · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Paide Linnameeskond ชนะ 1 ลูก24%
Paide Linnameeskond ชนะ 2 ลูก15%
Paide Linnameeskond ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 1 ลูก13%
Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Paide Linnameeskond ชนะ51%
Paide Linnameeskond ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Paide Linnameeskond คลีนชีท19%
Tartu JK Maag Tammeka ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paide Linnameeskond ไม่แพ้75%
Tartu JK Maag Tammeka ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Paide Linnameeskond)
- โอกาส Paide Linnameeskond ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Tartu JK Maag Tammeka เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Paide Linnameeskond ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Tartu JK Maag Tammeka ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paide Linnameeskond
พ0-2ช2-0พ1-2ช2-0ช3-1พ0-1
Tartu JK Maag Tammeka
พ0-2ช3-1พ0-6พ1-3ช4-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paide Linnameeskondยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Tartu JK Maag Tammekaยิง 2.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paide Linnameeskond
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
Tartu JK Maag Tammeka
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paide Linnameeskond
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Tartu JK Maag Tammeka
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paide Linnameeskond
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Tartu JK Maag Tammeka
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Paide Linnameeskond ชนะ 7เสมอ 0Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 1
- 09-09-2026Tartu JK Maag Tammeka0 - 2Paide Linnameeskond
- 01-05-2026Paide Linnameeskond0 - 1Tartu JK Maag Tammeka
- 12-04-2026Tartu JK Maag Tammeka1 - 4Paide Linnameeskond
- 29-10-2025Paide Linnameeskond3 - 0Tartu JK Maag Tammeka
- 18-10-2025Paide Linnameeskond5 - 0Tartu JK Maag Tammeka
- 23-08-2025Tartu JK Maag Tammeka0 - 1Paide Linnameeskond
- 28-06-2025Tartu JK Maag Tammeka0 - 2Paide Linnameeskond
- 05-04-2025Paide Linnameeskond1 - 0Tartu JK Maag Tammeka
คู่อื่นใน Champions League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.10 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.20 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.88 | 3 | 1.88 | 2.00 | 1 | 1.76 | ||||
| Live | 1.88 | 3 | 1.88 | 2.00 | 1 | 1.76 | |||||
| 12BET | Initial | 1.88 | 3 | 1.88 | 2.00 | 1 | 1.76 | ||||
| Live | 1.88 | 3 | 1.88 | 2.00 | 1 | 1.76 | |||||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.98 | 4.06 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.65 | 3.98 | 4.15 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.82 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 3.90 | 4.00 | 1.64 | 3 | 1.90 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.63 | 3.80 | 4.00 | 1.72 | 3 | 1.85 | 1.74 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.00 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.33 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 4.00 | 4.23 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 1.28 | 0 | 3.25 | |
| Live | 1.61 | 3.90 | 4.39 | 2.05 | 3/3.5 | 1.66 | 2.33 | 1/1.5 | 1.51 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-3] Paide Linnameeskond | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 15 | 6 | 9 | 48 | 37 | 51 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 14 | 8 | 1 | 5 | 20 | 14 | 25 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 16 | 7 | 5 | 4 | 28 | 23 | 26 | 4 | 43.8% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 6 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 10 | 15 | 5 | 20 | 16 | 45 | 3 | 33.3% |
| Home Field | 14 | 6 | 6 | 2 | 9 | 6 | 24 | 4 | 42.9% |
| Away Field | 16 | 4 | 9 | 3 | 11 | 10 | 21 | 3 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [EST D1-5] Tartu JK Maag Tammeka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 15 | 2 | 13 | 41 | 47 | 47 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 15 | 8 | 1 | 6 | 21 | 17 | 25 | 4 | 53.3% |
| Away Field | 15 | 7 | 1 | 7 | 20 | 30 | 22 | 5 | 46.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 12 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 7 | 12 | 11 | 19 | 32 | 33 | 8 | 23.3% |
| Home Field | 15 | 3 | 7 | 5 | 7 | 11 | 16 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 15 | 4 | 5 | 6 | 12 | 21 | 17 | 5 | 26.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Paide Linnameeskond Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 09-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-2 (0-1) | Paide Linnameeskond | 4-1 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 01-05-2026 | Paide Linnameeskond | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-5 (2-3) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 12-04-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-4 (0-3) | Paide Linnameeskond | 6-4 (3-2) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| EST CUP | 29-10-2025 | Paide Linnameeskond | 3-0 (2-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 10-1 (4-0) | 1.38 | 5.25 | 5.75 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| EST D1 | 18-10-2025 | Paide Linnameeskond | 5-0 (2-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-3 (4-2) | 1.22 | 6.00 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 23-08-2025 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-1 (0-1) | Paide Linnameeskond | 0-15 (0-6) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| EST D1 | 28-06-2025 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-2 (0-1) | Paide Linnameeskond | 3-7 (1-1) | 5.75 | 4.50 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| EST D1 | 05-04-2025 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (3-1) | 1.38 | 4.75 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 26-10-2024 | Paide Linnameeskond | 2-0 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-2 (6-0) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 24-08-2024 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-3 (0-1) | Paide Linnameeskond | 4-5 (1-3) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 18-05-2024 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-2 (1-1) | Paide Linnameeskond | 9-3 (4-2) | 4.50 | 3.60 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 20-04-2024 | Paide Linnameeskond | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 12-4 (2-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| EST D1 | 30-09-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-2 (0-2) | Paide Linnameeskond | 6-9 (3-5) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| EST D1 | 19-08-2023 | Paide Linnameeskond | 6-3 (3-3) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-7 (2-5) | 1.45 | 4.00 | 6.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| EST D1 | 13-05-2023 | Paide Linnameeskond | 0-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 7-2 (6-2) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 19-03-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | 0-5 (0-3) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| Est WT | 14-01-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-0 (1-0) | Paide Linnameeskond | 5-2 (4-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 12-11-2022 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-1 (0-1) | Paide Linnameeskond | 6-1 (2-1) | 5.00 | 4.50 | 1.45 | D | 2.05 | -1 | 1.75 | L | U |
| EST D1 | 31-07-2022 | Paide Linnameeskond | 3-0 (2-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 8-0 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | D |
| EST D1 | 25-05-2022 | Paide Linnameeskond | 3-0 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 8-5 (4-3) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paide Linnameeskond Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 11-10-2026 | Levadia Tallinn | 1-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | 2-5 (2-3) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 19-09-2026 | FC Nomme United | 1-3 (0-1) | Paide Linnameeskond | 3-9 (2-6) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 16-09-2026 | Paide Linnameeskond | 2-0 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| EST D1 | 13-09-2026 | Paide Linnameeskond | 1-2 (0-1) | Harju JK Laagri | 6-3 (4-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 09-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-2 (0-1) | Paide Linnameeskond | 4-1 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 06-09-2026 | Paide Linnameeskond | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | U |
| EST D1 | 30-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-0) | Paide Linnameeskond | 4-8 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| EST CUP | 27-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-1 (1-1) | Paide Linnameeskond | 6-4 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 23-08-2026 | Paide Linnameeskond | 4-1 (1-1) | FC Nomme United | 8-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 16-08-2026 | Trans Narva | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | 2-4 (2-2) | 4.00 | 3.70 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | Rapid Wien | 2-0 (1-0) | Paide Linnameeskond | 5-1 (3-1) | 1.11 | 8.00 | 17.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-4 (1-1) | Rapid Wien | 4-5 (2-0) | 5.25 | 4.20 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-6 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Zira FK | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | 9-1 (2-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | Zira FK | 7-3 (2-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 19-07-2026 | Harju JK Laagri | 5-2 (5-1) | Paide Linnameeskond | 5-7 (3-3) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | Paide Linnameeskond | 3-0 (2-0) | Hegelmann Litauen | 3-6 (1-3) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | Hegelmann Litauen | 1-1 (1-1) | Paide Linnameeskond | 1-4 (0-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 04-07-2026 | Paide Linnameeskond | 3-1 (2-1) | Parnu JK Vaprus | 6-2 (5-1) | 1.40 | 4.20 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 28-06-2026 | Nomme JK Kalju | 1-1 (0-0) | Paide Linnameeskond | 5-3 (4-1) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Tartu JK Maag Tammeka Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 10-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-0 (2-0) | FC Nomme United | 6-5 (3-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| EST CUP | 02-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-1 (2-0) | Viimsi MRJK | 8-3 (7-0) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 20-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| EST D1 | 17-09-2026 | Levadia Tallinn | 6-0 (3-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (3-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 13-09-2026 | FC Kuressaare | 1-3 (1-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-5 (2-3) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-2 (0-1) | Paide Linnameeskond | 4-1 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 06-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-2 (0-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 7-4 (3-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 02-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 30-08-2026 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-3 (2-1) | 2.63 | 3.40 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 26-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-8 (0-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 22-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 14-08-2026 | FC Nomme United | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-5 (1-4) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 06-08-2026 | Romoli | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 1-15 (0-8) | W | ||||||||
| EST D1 | 02-08-2026 | Nomme JK Kalju | 5-1 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-6 (2-1) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| EST CUP | 25-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 19-0 (9-0) | Zealot Sporting | 12-0 (8-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 11-07-2026 | Parnu JK Vaprus | 5-1 (3-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 0-8 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| EST D1 | 05-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-1 (2-1) | Harju JK Laagri | 5-6 (0-4) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| EST D1 | 21-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (0-0) | Trans Narva | 9-1 (4-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 17-06-2026 | Nomme JK Kalju | 1-2 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-4 (3-1) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| EST D1 | 13-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 6-3 (1-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 18-10 | Home | Trans Narva | 4 Days |
| EST D1 | 25-10 | Away | FC Kuressaare | 11 Days |
| EST D1 | 29-10 | Home | Nomme JK Kalju | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 18-10 | Away | FC Flora Tallinn | 4 Days |
| EST D1 | 24-10 | Home | Trans Narva | 10 Days |
| EST D1 | 27-10 | Away | Levadia Tallinn | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3 | 1.6 | Goal | 2.1 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.7 |
| 15.3 | Shot(OT) | 11.7 | 14.2 | Shot(OT) | 11.8 |
| 6.3 | Corner | 5.7 | 4.8 | Corner | 4.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 3 | Fouls | 0 |
| 56.3% | Possession | 52.3% | 52.3% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Paide Linnameeskond ( 65 Matches) | Tartu JK Maag Tammeka ( 66 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 11 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 6 | 6 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 4 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 5 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 13 | 14 |